Author Topic: ตารางการแข่งขันฟุตบอลถ้วย TCL Cup ครั้งที่ 1  (Read 65878 times)

chakeenun

• Legendary Team
    • View Profile
เรียน ท่านผู้จัด  ท่านยังไม่อัพผล การแข่งขันวันที่ 11 เมษา เลย   อยากเห็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จัดเรวหน่อย

daypro

• National Team
สำหรับ กลุ่ม D

ช่วยเอาไปพิจารณาอีกทีด้วย ที่ให้ผมแพ้บาย ในวันที่11อ่ะ

ไม่ถามเหตุผลกันเลยทำไมถึงมาได้เตะวันที่ 11

แล้วมาปรับผมแพ้บายสะงั้น วันที่4คุณพิสิท ยังเตะบอลถ้วยอยู่เลย แล้วจะให้ผมเตะยังไง - -"

ขอโทษด้วยคับ ก็ตอนแรกท่านพิสิท มาโพสขอเลื่อนมาแข่งวันที่ 4 แต่ดันลืมไปว่าตัวเองมีแข่งบอลถ้วยวันที่ 4 ซะงั้น เดี๋ยวผมจะจัดการให้คับ
ฟุตบอลรายการนี้ไม่มีที่ว่างสำหรับผู้แพ้ แต่มีมิตรภาพสำหรับทุกคน

chakeenun

:o :o :oท่านผู้จัด  อัพเดท คะแนน กลุ่ม เอฟ หน่อย ดิ  ผมชนะบาย มานะ  อยู่ไหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

daypro

:o :o :oท่านผู้จัด  อัพเดท คะแนน กลุ่ม เอฟ หน่อย ดิ  ผมชนะบาย มานะ  อยู่ไหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมอัพตั้งนานแล้วนะคับ
ฟุตบอลรายการนี้ไม่มีที่ว่างสำหรับผู้แพ้ แต่มีมิตรภาพสำหรับทุกคน

chakeenun

เรียนผู้จัด คู่ระหว่าง RED FC  กับ DEVILL DRAGON FC  ผลปรากฎว่า ทีมเยือน deviil dragon ไม่รับแอด ผู้จัดให้ REd FC  ชนะ แล้ว ทำไม่ผลการแข่งขัน ผู้จัดบอกว่าไม่ส่งผลการแข่งขันละ  ผมส่งเปงคนแรกเลย ในบอร์ด ส่งการแข่งขันวันที่ 11 มษ  โปรดตรวจสอบอีกครั้งนะครับ

daypro

เรียนผู้จัด คู่ระหว่าง RED FC  กับ DEVILL DRAGON FC  ผลปรากฎว่า ทีมเยือน deviil dragon ไม่รับแอด ผู้จัดให้ REd FC  ชนะ แล้ว ทำไม่ผลการแข่งขัน ผู้จัดบอกว่าไม่ส่งผลการแข่งขันละ  ผมส่งเปงคนแรกเลย ในบอร์ด ส่งการแข่งขันวันที่ 11 มษ  โปรดตรวจสอบอีกครั้งนะครับ

จัดการให้แล้วคับ ถ้ามีอะไรผิดพลาดก็ทักท้วงได้ตลอดคับ

chakeenun

เรียนผู้จัด อีกครั้ง เนื่องวันนที่18 เมษ นี้ เจ้าบ้าน  NIMA NONG   ไม่ส่งแอดมาเชิญ RED FC  ผมได้ส่งผลไปในบอร์ดส่งผลแล้ว  ขออนุญาติ เตะ กะชับมิตร กะ ทีมอื่นๆไปก่อนนะครับๆๆๆ  นี่ก็  ห้า ทุ่มพอดี แล้ว ผมได้PM  และ แอด ไปที่บ้านเจ้าภาพแล้วหลายวันแล้ว แต่เงียบ ไม่มีเสียงตอบรับ  พิจารณา อีกทีนะครับ  

chakeenun

:D :D :D เยี่ยม ถูกต้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง :'( :-* :'( :'(

losolands

• Youth team
  • *
ไม่มีอะไร  ครับ

ช่วยดัน

daypro

daypro

** คู่ใดที่ไม่ได้เตะในวันที่ 18 เมษายน 54 ผมได้จัดนัดเตะชดเชยให้แล้วนะคับ เพราะเป็นช่วงวันหยุดเทศกาล เชิญเข้าไปดูในตารางได้เลย**

Tamagod Mod ในตำนาน

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
แอ้ด M.Y Anfield แล้วนะครับ

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

chakeenun

??? ??? ???ไหนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

chakeenun

ออกรึยังงะ  :o :o :o :o :o ??? ??? ??? ???

daypro

ออกแล้วคับ
ในตาราง อะคับ

p_tae02

• *
เรียนผู้จัด  ถ้าทีมเจ้าบ้านไม่ส่งคำเชิญแตะกระชับมิตรภายในวันไหนครับ
ถึงว่าจะถือทีมเยือนชนะบายครับ
เพราะถ้าเจ้าบ้านไม่ส่งคำเชิญมา ผมจะไปกระชับมิตรกับทีมอื่นบ้าง
ไม่อยากพลาดการหาเงินเข้าสโมรสรจากการขายตั๋วครับผม

:)

daypro

เรียนผู้จัด  ถ้าทีมเจ้าบ้านไม่ส่งคำเชิญแตะกระชับมิตรภายในวันไหนครับ
ถึงว่าจะถือทีมเยือนชนะบายครับ
เพราะถ้าเจ้าบ้านไม่ส่งคำเชิญมา ผมจะไปกระชับมิตรกับทีมอื่นบ้าง
ไม่อยากพลาดการหาเงินเข้าสโมรสรจากการขายตั๋วครับผม

:)

ก่อนวันแข่ง 1 วัน คับ

chakeenun

??? ??? ???กลุ่ม F  ไม่เห้นมี ตารางแข่งขันใหม่เลย มีแต่อันเดิม ช่วยเช็คหน่อยงับ หรือ ไม่ก็ขอลิ้ง ด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

chakeenun

รอบ2 นะ  อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

nikojung

ตารางบอลถ้วย รอบสุดท้าย (น็อกเอาท์อะ) ครับ ออกเมื่อไรหรอครับ ยังไงถ้าออกแล้ว ช่วย บอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ   :(

daypro

ตารางบอลถ้วย รอบสุดท้าย (น็อกเอาท์อะ) ครับ ออกเมื่อไรหรอครับ ยังไงถ้าออกแล้ว ช่วย บอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ   :(

ก็คงต้องรอให้การแข่งขันรอบแบ่งกลุ่มเสร็จสิ้นก่อนคับ
กำหนดการแข่งรอบ 16 ทีม คือ 23-30 พฤษภาคม 54 คับ

Jiiz

• Professional team
  • **
เออ จะมาขอเลื่อนได่ไหมครับ พอดีเน็ตบ้านผมมีปัญหา ทำให้ไม่สามารถตอบรับ คำเชิญ ของทีม Arsenal_FC ได้อะครับ ซึ่งกำหนดการต้องเเข่งวันที่ 9

ขอเลื่ อนไปแข่ง อาทิตย์หน้าจะได่ไหมครับ พอดีวันนี้ผมจะเข้าไป ศูนย์ ของ true แล้ว เน็ตหลุด + ช้า มาก ๆ ยังไง รบกวน พิจารณา ทีนะครับ

nikojung

ผมว่าน่าจะมีคลิป ถ่ายการจับสลากบอลถ้วนะครับ จะได้เห็นกันจ๊ะๆตาไปเลย  +จะได้สมจริงและสนุกมากขึ้นครับ ^^  :(

daypro

เออ จะมาขอเลื่อนได่ไหมครับ พอดีเน็ตบ้านผมมีปัญหา ทำให้ไม่สามารถตอบรับ คำเชิญ ของทีม Arsenal_FC ได้อะครับ ซึ่งกำหนดการต้องเเข่งวันที่ 9

ขอเลื่ อนไปแข่ง อาทิตย์หน้าจะได่ไหมครับ พอดีวันนี้ผมจะเข้าไป ศูนย์ ของ true แล้ว เน็ตหลุด + ช้า มาก ๆ ยังไง รบกวน พิจารณา ทีนะครับ

ได้ครับ เลื่อนไปเป็น วันที่ 16 นะคับ

superman

• *
ส่งผลคับ แข่งวันจันทร์ที่ 9/5/54 ผมเป็นทีมเยือนคับ superman E77 กลุ่ม H..เสมอ 0-0 คับ...http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=1133205