Author Topic: ตารางการแข่งขันฟุตบอลถ้วย TCL Cup ครั้งที่ 1  (Read 65882 times)

wutnisitsura

• Professional team
  • **
    • View Profile
 ;D  ท่านผู้จัดครับ  หากวันจันทร์ที่ 18 /4/2554   ผู้จัดการทีมไม่อยู่  เนื่องจากไป  ตจว. หรือติดธุระอื่น หรืออาจยังค้างในวันสงกรานต์  เเล้วไม่มีเวลามาส่งกระชับมิตรหรือรับกระชับมิตรในวันนั้น   ท่านช่วยชี้เเนะหน่อยครับว่าควรต้องทำยังไง   

ปล. อย่าให้การติดเทศการเเบบนี้ต้องเเพ้บาย หรือชนะบายเรยนะครับ  ผมว่ามัน  ทะเเม่งๆ  อิอิ      8)    :-* :-* :-*

::)

daypro

• National Team
มีปันหาเกิดขึ้นนัยกลุ่ม G  :'( คือ ทีมผม BlackDevil FC มีแตะกระชับมิตรแล้วนัยวันพรุ่งนี้ 

::)แต่นัยตารางเพิ่งจะมากำหนดใหม่ หัยเตะกับทีม Clazzic united    แล้วงี้จะทำงัยคับ

คู่นี้ผมขอเลื่อนการพิจารณาไปก่อน นะคับ
และจะไม่มีการแข่งขันในวันที่ 4 เมษายน 2554
ที่ต้องเลื่อนพิจารณาเพราะทีม Clazzic united มาแสดงตัวช้าเกินไปทำให้ตารางในกลุ่ม G เกิดการเปลี่ยนแปลง
ถ้าหากยังพอมีเวลาเหลือก็จะจัดการแข่งขันคู่นี้ใหม่ แต่หากเวลาไม่พอผมขอพิจารณาผลคู่นี้ใหม่อีกทีนะคับ

ทางผู้จัดจะจัดนดชดเชยให้จ้า ไม่ต้องกลัวเสียสิทธิ์นะ
« Last Edit: April 03, 2011, 03:45:28 PM by daypro »
ฟุตบอลรายการนี้ไม่มีที่ว่างสำหรับผู้แพ้ แต่มีมิตรภาพสำหรับทุกคน

daypro

;D  ท่านผู้จัดครับ  หากวันจันทร์ที่ 18 /4/2554   ผู้จัดการทีมไม่อยู่  เนื่องจากไป  ตจว. หรือติดธุระอื่น หรืออาจยังค้างในวันสงกรานต์  เเล้วไม่มีเวลามาส่งกระชับมิตรหรือรับกระชับมิตรในวันนั้น   ท่านช่วยชี้เเนะหน่อยครับว่าควรต้องทำยังไง   

ปล. อย่าให้การติดเทศการเเบบนี้ต้องเเพ้บาย หรือชนะบายเรยนะครับ  ผมว่ามัน  ทะเเม่งๆ  อิอิ      8)    :-* :-* :-*

::)

ทางผู้จัดค่อนข้างเห็นด้วยครับ เพราะหลายท่านคงต้องเดินทางกลับต่างจังหวัด
ถ้าคู่ไหนพร้อมแข่งก็แข่งได้เลยคับ ส่วนคู่ไหนไม่พร้อมก็แจ้งมาก่อนล่วงหน้านะคับ เดี๋ยวจะจัดวันแข่งชดเชยให้อีกที
ฟุตบอลรายการนี้ไม่มีที่ว่างสำหรับผู้แพ้ แต่มีมิตรภาพสำหรับทุกคน

Hello

• All Star Team
ทีม Clazzic united หาไม่เจอได้ไง ???

ถ้าเกิดปัญหาก็ขอสละสิทธิเลยก็ได้

ขอโทษคับ ตอนผมจัดตาราง ผมหาทีมไม่เจอจริงๆ
และผมก็ไม่ได้ตัดสิทธิ์แต่อย่างใด ผมยังได้ไฮไลค์สีแดงแล้วคอมเม้นว่า "ค้นหาทีมนี้ไม่พบ" เพื่อรอให้เจ้าของทีมเข้ามาชี้แจง
ทุกคนในกลุ่มก็ได้เห็นว่าผมทำงานโปร่งใสแค่ไหน ดูหลักฐานได้จาก
หน้าที่ 8 โพสที่ 110 111 112 114 ผมได้จัดตารางและเผยแพร่ก่อนวันที่ 25 มีนาคม 2554 ผมไม่ได้ตัดทีม Clazzic united ออกจากกลุ่ม
แต่ถ้าเจ้าของทีมเข้ามาชี้แจงแล้วผมก็พร้อมจัดตารางการแข่งให้ครับ

ปล.ผมต้องขออภัยทีม Clazzic united และทีมในกลุ่ม G มา ณ ที่นี้ด้วยคับ เพราต้องมาการปรับเปลี่ยนตารางในกลุ่มนี้ใหม่

ไม่เป็นไรคับ

THHC !!

denzoza

• **
คู่ที2กลุ่ม C คับ

ทีม fangunited(63812) เข้าไม่ได้ล๊อคอินตั้งแต่วันที่ 24/03/2011 แล้วอ่ะคับ ผมส่งกระชับมิตรไปในฐานะทีมเยือนเข้าก็ไม่ตอบสักที

นี่หลักฐานคับ

ผมทีม fangunited ต้องขอโทษนะครับทีมคู่แข่งที่มาไม่ทัน ยอมให้ชนะผ่านครับผม  :( :( :(

tanberrano

• Youth team
  • *
ทีมเจ้าบ้านไปกระชับมิตรกับทีมอื่นแล้วทำยังไงดีครับ
ผมรอตั้งหลายวันแล้วเขาไม่ส่งคำเชิญมา
พอวันนี้ส่งคำเชิญไปถึงรู้ว่าเขามีกระชับมิตรกับทีมอื่นแล้ว

tanberrano

• *
ทีมเจ้าบ้านไปกระชับมิตรกับทีมอื่นแล้วทำยังไงดีครับ
ผมรอตั้งหลายวันแล้วเขาไม่ส่งคำเชิญมา
พอวันนี้ส่งคำเชิญไปถึงรู้ว่าเขามีกระชับมิตรกับทีมอื่นแล้ว
ทีมผมชื่อ BlackJack  คู่ที่ 1 กลุ่ม F ครับลืมบอกไป

หลักฐาน

« Last Edit: April 04, 2011, 02:10:51 PM by tanberrano »

• **
ทางผู้จัดค่อนข้างเห็นด้วยครับ เพราะหลายท่านคงต้องเดินทางกลับต่างจังหวัด
ถ้าคู่ไหนพร้อมแข่งก็แข่งได้เลยคับ ส่วนคู่ไหนไม่พร้อมก็แจ้งมาก่อนล่วงหน้านะคับ เดี๋ยวจะจัดวันแข่งชดเชยให้อีกที

ขอบคุณครับ แก้ปัญหาตรงจุด  เปนกำลังใจให้ครับ

daypro

คู่ที2กลุ่ม C คับ

ทีม fangunited(63812) เข้าไม่ได้ล๊อคอินตั้งแต่วันที่ 24/03/2011 แล้วอ่ะคับ ผมส่งกระชับมิตรไปในฐานะทีมเยือนเข้าก็ไม่ตอบสักที

นี่หลักฐานคับ

ผมทีม fangunited ต้องขอโทษนะครับทีมคู่แข่งที่มาไม่ทัน ยอมให้ชนะผ่านครับผม  :( :( :(

ทีมผมชื่อ BlackJack กลุ่ม F ครับลืมบอกไป

ไปโพสในบอร์ดส่งผลการแข่งขันของวันที่ 4 เลยคับ

losolands

• *

กลุ่ม H คู่ที่ 2 ผลออกมาเป็นดังนี้

LosomanU   1 - 0 numpun fc

http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=1093451

coocoonut

• *

คู่ที่ 2 กลุ่ม E 

mashimaro  1  -  1   lord_of_lnw

http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=1093360

Tamagod Mod ในตำนาน

• Legendary Team
  • งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
ยืนยันการแข่งที่ไหนอะ ที่นี่ป่าว
http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=1114799

พุดดิ้ง เจอ ไฟฟ้อก (ทีมลำดับสุดท้ายของ tamagod group)

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

daypro

ยืนยันการแข่งที่ไหนอะ ที่นี่ป่าว
http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=1114799

พุดดิ้ง เจอ ไฟฟ้อก (ทีมลำดับสุดท้ายของ tamagod group)

ทีมลำดับสุดท้าย แต่ฝีมือไม่ธรรมดาเลย นะคับ

chakeenun

??? ::) red fc เป็นเจ้าบ้าน ได้ส่งคำเชิญ DEVIL DRAGON FC  ไปแล้ว หลายวัน แต่เงียบไม่มีเสียงตอบกลับ ทีมเขาอาจโดนแบนไปแล้ว  เช็คให้หน่อยได้ไหม ครับ :'( :-\ :-\ :-\

daypro

??? ::) red fc เป็นเจ้าบ้าน ได้ส่งคำเชิญ DEVIL DRAGON FC  ไปแล้ว หลายวัน แต่เงียบไม่มีเสียงตอบกลับ ทีมเขาอาจโดนแบนไปแล้ว  เช็คให้หน่อยได้ไหม ครับ :'( :-\ :-\ :-\

ถ้าก่อน 23.59 น. ของวันที่ 10 เมษายน 2554 เค้าไม่รับ ก็เอาหลักฐานมาโพส แล้วก็รอชนะบายเลยคับ

• **
ท่านผู้จัดครับ  เนื่องจากวันที่ 11 / 4 / 2554  ผมไม่มีโอกาสเข้ามาเล่นอะคับเพราะกลับ  ตจว .  เเล้ว ผมคงมาส่งผลการเเข่งขันไม่ได้

วานท่านช่วยดูทีนะครับ  M.Y. - Anfield  VS   ES FC   

http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=1094416

หรือถ้าต้องให้ทำยังไง   ชี้เเจงด้วยนะท่าน   ขอบคุณครับ

daypro

ท่านผู้จัดครับ  เนื่องจากวันที่ 11 / 4 / 2554  ผมไม่มีโอกาสเข้ามาเล่นอะคับเพราะกลับ  ตจว .  เเล้ว ผมคงมาส่งผลการเเข่งขันไม่ได้

วานท่านช่วยดูทีนะครับ  M.Y. - Anfield  VS   ES FC   

http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=1094416

หรือถ้าต้องให้ทำยังไง   ชี้เเจงด้วยนะท่าน   ขอบคุณครับ

ได้ครับ

kakaham

• *
วันที่ 11 แข่งปกติใช่ไหมคับ

ผมชวนไปแล้ว รอทีมคู่แข่งรับอยู่คับ
  8)

dusit.chaiya

• อินสปรายเรชัน เอฟซี

ส่งคำเชิญ ไปแล้วครับ รอตอบรับ การแข่งขันวันจันทร์นี้ครับ
กรุป ดี คู่ที่ หนึ่ง ระหว่าง
Inspiration FC เปิดบ้านต้อนรับการมาเยื่อนของหัวใจติดปีกผยอง Noina FC

นัดนี้มีผลจ่าฝูงเป็นเดิมพัน ถ้าใครชนะก่อน ได้ขึ้นเป็นจ่าฝูงของกลุ่ม D

chakeenun

เรียนผู้จัด

เนื่องจาก RED FC ~  ฐานะเจ้าบ้าน ได้ส่ง คำเชิญ ไปยังทีม DEVILL DRAGON FC ~ แล้ว แต่ไม่มีการตอบรับ  และผมได้ติดต่อไปทาง PM  แต่ก็ไม่มีการตอบกลับแต่อย่างใด จึงอยากจะให้ ผู้จัด ได้พิจารณา ผลการแข่งขัน นัด ที่ 11/ 4  / 2554  นี้

สุดท้ายนี้ได้ส่ง ลิ้งรูป การส่งคำเชิญมาเพื่อยืนยัน  หลักฐานหาได้เท่านี้ งับ

chakeenun

ยังเงียบ ไม่มีเสียงตอบรับ    ลีค f  นะครับ

daypro

เรียนผู้จัด

เนื่องจาก RED FC ~  ฐานะเจ้าบ้าน ได้ส่ง คำเชิญ ไปยังทีม DEVILL DRAGON FC ~ แล้ว แต่ไม่มีการตอบรับ  และผมได้ติดต่อไปทาง PM  แต่ก็ไม่มีการตอบกลับแต่อย่างใด จึงอยากจะให้ ผู้จัด ได้พิจารณา ผลการแข่งขัน นัด ที่ 11/ 4  / 2554  นี้

สุดท้ายนี้ได้ส่ง ลิ้งรูป การส่งคำเชิญมาเพื่อยืนยัน  หลักฐานหาได้เท่านี้ งับ

กระชับมิตรกับทีมอื่นได้เลยคับ แล้วรอส่งผลการแข่งขันด้วย

คuไม่มีดี

เข้ามาเยี่ยมให้กำลังใจทุกท่านครับ ;D

CJNN

• *
สำหรับ กลุ่ม D

ช่วยเอาไปพิจารณาอีกทีด้วย ที่ให้ผมแพ้บาย ในวันที่11อ่ะ

ไม่ถามเหตุผลกันเลยทำไมถึงมาได้เตะวันที่ 11

แล้วมาปรับผมแพ้บายสะงั้น วันที่4คุณพิสิท ยังเตะบอลถ้วยอยู่เลย แล้วจะให้ผมเตะยังไง - -"

chakeenun

แก้ไข  กลุ่ม f     RED FC ชนะบาย  DEVILL DRAGON FC