Author Topic: สัมภาษณ์ ผจก ทีมชาตืไทย SoLid_frOg  (Read 4312 times)

Alieninho

• Moderator
  • All Star Team
    • View Profile
โดย ทีมงาน GKO NEWZ

GKO NEWZ : สวัสดีครับคุณกบ

SoLid_frOg : ดีครับ คุณ(ขออนุญาตไม่เปิดเผยชื่อทีมงานนะครับ)

GKO NEWZ : มั่นใจใหมครับ บอลโลกคราวนี้

SoLid_frOg : น่าจะสนุกคับ รอบคัดเลือกไม่ค่อยเจอของจริง

GKO NEWZ : 3 ทีมในรอบแบ่งกลุ่มมีนักเตะคนไหนน่ากลัวมั่งหล่ะครับ

SoLid_frOg : ผมไม่ค่อยมองเป็นนักเตะน่ะครับ ถ้าทีมโดยรวมไม่ค่อยดีส่วนมากนักเตะตัวเดียวจะทำไรไม่ค่อยได้

GKO NEWZ : แล้วทีมไหนน่ากลัวมั่งครับ ในสายตา

SoLid_frOg : ก็โรมาเนียแหละคับ

GKO NEWZ : ม้ามืดในการแข่งนี้ คิดว่ามีหรือป่าวครับ

SoLid_frOg : มีอยู่แล้วคับ บอลโลกครั้งนี้ชาติไหนได้เด็กปั้นเยอะๆ จะได้เปรียบ พวกชาติ free player สู้ไม่ได้

GKO NEWZ : คิดว่าทีมชาติไหนครับ

SoLid_frOg : อเมริกาคับ ทีมอเมริกาโหด ไม่ค่อยอยากเจอ

GKO NEWZ : เป้าหมายหล่ะครับ( แหมเป็นคำถามที่ดูโง่จริงๆกู แต่เป็นคำถามหากินหล่ะนะ - -' )

SoLid_frOg : อยากได้แชมป์ครับ เพราะจะไม่ลงทีมชาติอีกแล้ว

GKO NEWZ : อ่าว ทำไมหล่ะครับ หรือว่าอยากใช้เวลาสู้ศึกในลีคระดับท๊อปของไทยครับ

SoLid_frOg : ออ อันนั้นสู้เขาไม่ได้หรอกครับ 5555

GKO NEWZ : มีไรฝากบอกพวกคนอื่นใหมครับ เดวผมจะเอาไปลงในฟอรั่ม

SoLid_frOg : อ๋อ นี่สัมภาษณ์หรอคับพึ่งรู้ 55

GKO NEWZ : ทำให้รุ้ก่อนเดี๋ยวก็ตอบตอบดูดีมากสิ 5555

SoLid_frOg : ไม่มีอะไรบอกครับ มาช่วยกันเชียร์ก็พอ

GKO NEWZ : งั้นไม่กวนแล้วนะครับ ขอบคุณที่สละเวลางานมาตอบนะครับ

SoLid_frOg : ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ

และนี่ก็คือความเห็นของ ผจก ทีมชาตินะครับ เป็นความเห็นที่ดูกันเองมากๆ ยังไงก็ขอให้ได้แชมป์นะครับ คนไทยรอเชียทั้งประเทศอยู่แล้วครับ

ไทยแลนด์ ตึงๆ ไทยแลนด์ ตึงๆ ปู๊นๆ ไทยแลนด์ ตึงๆ ปู๊นๆ

« Last Edit: October 31, 2012, 02:56:15 PM by Alieninho »

GKO TOP UP

• Legendary Team
  • เติมเงินกับเราที่นี่
:-X :-X รู้สึกเฉยๆ อ่ะ  ;) ;)
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

Ponggo

• Moderator
สู้ๆครับ ขอให้เต็มที่กับมัน ส่วนผลจะเป้นยังไงค่อยว่ากันอีกที

8) 8) 8) 8)

liverfishza

โดย ทีมงาน GKO NEWZ

GKO NEWZ : มั่นใจใหมครับ บอลโลกคราวนี้

SoLid_frOg : น่าจะสนุกคับ รอบคัดเลือกไม่ค่อยเจอของจริง

ตอบไม่ตรงคำถามนะมอดกบอุ๊บๆ

Karand United

• National Team
แก้คำผิดนิดนึงนะครับ แชมป์ นะครับไม่ใช่ แช๊ม หรือ แช๊มป์

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• วันนี้ วันนั้น วันไหน
นี่ถามที่ไหนอ่ะหน้าแชทเหรออออ

:-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

Tamagod Mod ในตำนาน

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
ไปสัมภาษณ์มาตอนไหนฟร้ะ

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

Jackpot

• New Jackpot, New Journey
    • Jackpot Club
นี่ถามที่ไหนอ่ะหน้าแชทเหรออออ

:-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\

ในห้องส่วนตัว ไม่สามารถระบุสถานที่แน่ชัดได้

จาก ปาปารัซซี่ (ขออนุญาตไม่เปิดเผยชื่อทีมงานนะครับ)

ไปสัมภาษณ์มาตอนไหนฟร้ะ

ตอนก่อนเสร็จ พอสัมภาษณ์เสร็จ ก็เสร็จเลย

TER ! TEAM

• Moderator
  • รักน้องควีน เลิฟแม่โบว์
เฮียกบ สู้ๆๆๆ พาทีมชาติไทย คว้าแชมป์ให้ได้นะครับ  8)

Adisak

ผมเชื่อมั่นว่าท่านกบทำใด้  8)

slowowls

• .....
 ;)ตามเชียร์ด้วยคน

casnunva

แชมป์ให้ได้นะคับ :) :) :)

Tach

8) 8) 8)

AnaConDoM

• แมนยูฯ เชียร์สะใจ บอลไทยเชียร์ขาดดิ้น
 8)
MAN...CARE CONDOM FIRST!.....  d^_^b
ยืดอกพกถุง ป้องกันการติดเชื้อโรคร้ายและการตั้งครรภ์ ไม่พึงประสงค์

pepsicykt

ถ้าทีมชาติไทยได้แชมป์ปีนี้ ผมจะเลิกเล่น GKO เลย สัญญา ถ้าผมไม่ทำตามที่พูด เรียกผมหมาได้เลย

จาก   ลูกกระจ๊อก กระจิ๊บ ขี้คุก
" ไม่เสียสละ ชัยชนะก็ไม่เกิด"

krajib_ขี้คุก Original

• จงบินให้สูงที่สุดแต่มองทางด้วยจะได้ไม่ชนเครื่องบิน
ถ้าทีมชาติไทยได้แชมป์ปีนี้ ผมจะเลิกเล่น GKO เลย สัญญา ถ้าผมไม่ทำตามที่พูด เรียกผมหมาได้เลย

จาก   ลูกกระจ๊อก กระจิ๊บ ขี้คุก

อั่ยย่ะ!!!! อยู่ดีๆ กรูมีลูกกระจ๊อกอีกวุ้ย มีทั้งร่างโคลน ทั้งลูกกระจ๊อก สรุปนี่ตรูเป็นมาเฟีย GKO สินะ :o :o :o

Hello

:-\ :-\ :-\

THHC !!

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。

อั่ยย่ะ!!!! อยู่ดีๆ กรูมีลูกกระจ๊อกอีกวุ้ย มีทั้งร่างโคลน ทั้งลูกกระจ๊อก สรุปนี่ตรูเป็นมาเฟีย GKO สินะ :o :o :o

หรือจะเป็น ไปเฟีย

JOJI32

• thaipop thaipop thaipop
ตอบแบบ ผจก. ทีมชาติ  :P
พยายามให้ดีที่สุด เต็มที่ทุกนาที ไม่ยอมแพ้จนวินาทีสุดท้าย

Ja.nongear

;) ;)ไม่มีความคิดเห็นใดๆ  ตามเชียร์อย่างเดียวพอ  ไทยแลนด์

Tach

ไปเฟีย ไปเฟีย ไปเฟีย
 :P :P :P

mild na ja

• Professional team
  • **
เงียบ.. !

เรๅจะโต

• กินน้ำมันตับปลากันเหอะ
สงสัยไม่ช๊อท

liverfishza

ไปเฟีย ไปเฟีย ไปเฟีย
 :P :P :P
ลูกกระจ๊อกอีบังยีร์

GregoryUnubs