Author Topic: วิธีใช้ MOT ให้เกิดประโยชน์สูงสุดต่อทีม  (Read 4967 times)

Sir.thanate

• Professional team
  • **
    • View Profile
วิธีใช้ MOT ให้เกิดประโยชน์สูงสุดต่อทีม คือใช้ถูกที่ถูกเวลา แต่ทำมัยเดี๋ยวนี้ใช้เพื่อความสะจัยกันละครับ สงสารทีมนำบ้างเถอะ 555 ทีมล่างตารางชอบใช้กันเหลือเกินกับทีมนำโดนมากับตัว ::) ::) ::) ชนะทีมนำไปก็มีโอกาศตกชั้นเหมือนเดิม   ทำไมไม่ใช้กับทีมที่คะแนนสูสีเพื่อหนีตกชั้นละครับ   :( :( :(   ขึ้นที่หนึ่งทีรัยโดนตลอด ขอเป็นที่สองตลอดไปได้ปะ 555 กรรรมจิงๆ555

Tamagod Mod ในตำนาน

• Legendary Team
  • งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
สงสารเขานะครับ ผมใช้ MOTS ก็ต่อเมื่อมีผลกับการเลื่อนชั้นตกชั้นเท่านั้น เช่น ผมจะตกชั้น
ผมจะหาทีมสุ่มเสี่ยงที่จะตกชั้นเหมือรกัน ดูว่านัดถัดๆไปเจอใคร หนักหรือเปล่า ถ้าหากเจอทีมหนัก
ผมจะกด MOTS ทีมนั้น เพื่อให้ได้โอกาสรอดตกชั้น เป็นต้น

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

Gizmo22

• All Star Team
ที่ 2 มักจะโดนมากกว่าที่ 1 นะผมว่า :-X

Tach

• National Team
Mots คือ อะไรอ่ะ
 :-[

Tamagod Mod ในตำนาน

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
Mots คือ อะไรอ่ะ
 :-[

M = Mother
O = Of
T  = The
S = Stupid

โง่ตัวแม่ครับ หุหุ  8)

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。
เนยวุ้นว่าน่าจะเป็น ที่ที่ฉันเคยยืน
 :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

เพราะปีก่อนโดนจนลุ้นไม่หนุกเลย อยู่อันดับไหนก้อโดน เลยอดลุ้นตอนจบเกมว่าจะโดนไหม เพราะส่วนใหญ่โดน 55555
 :'( :'( :'( :'( :'(

โดยมีแฟนคลับส่วนตัวคอยสนับสนุนให้โดนมอสตลอด โดยจะมีคำฮิตคือ "ไม่มอส ไม่อาจเเบ่งเเต้ม !!!!!!!!!!!!! noeiwoon@lfc เพียงเเค่ท่าน คลิ๊ก ! 2 Mots ให้เขา"
 >:( :o ??? ::) :'(

Sir.thanate

• **
แสดงว่า เราต้องดีจัย ที่เราเป็นคนของประชาชน คัยๆก็สนจัย 555 :D :D :D

คuไม่มีดี

เนยวุ้นว่าน่าจะเป็น ที่ที่ฉันเคยยืน
 :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

เพราะปีก่อนโดนจนลุ้นไม่หนุกเลย อยู่อันดับไหนก้อโดน เลยอดลุ้นตอนจบเกมว่าจะโดนไหม เพราะส่วนใหญ่โดน 55555
 :'( :'( :'( :'( :'(

โดยมีแฟนคลับส่วนตัวคอยสนับสนุนให้โดนมอสตลอด โดยจะมีคำฮิตคือ "ไม่มอส ไม่อาจเเบ่งเเต้ม !!!!!!!!!!!!! noeiwoon@lfc เพียงเเค่ท่าน คลิ๊ก ! 2 Mots ให้เขา"
 >:( :o ??? ::) :'(

โหดจน Mots เอาไม่อยู่
นี่ถ้ามี Double Mots คงโดนไปแล้ว

:P :P :P :P

Adisak

บังเอิญว่าอยู่กลางๆของตารางเลยไม่เคยโดนMOTก็เลยไม่ค่อยใด้รับรู้ถึงความรู้สึกของคนที่โดนครับ...ว่าแต่ว่าอยากจะรู้ว่าMOTมันช่วยกับทีมที่ใช้ใด้เยอะมากเลยเหรอครับทำให้ทีมเล่นดีขึ้นซัก20%ใด้หรือเปล่าครับ :-\

owenmod

• **
  >:( :o :P เคยใช้กับคนอื่นก็เยอะ แล้วโดนมาก็แยะ ส่วนมากผมกดที่1กับที่2เพราะผมที่3มาตลอด 5555
แต่ถ้าผมอยู่ท้ายๆรู้ว่าตกชั้นผมก้อาจกดที่1ก้ได้(เพื่อความสะใจ)

slowowls

• .....
คนกดMotS ส่วนใหญ่ไม่ได้หวังผลชนะ หรืออันดับขยับแต่อย่างใด ขอให้ได้กด ข้อหาหมั่นใส้ก็แค่นัน้ :o

Gizmo22

ซ๊ซั่นนี้ผมจะกดใส่ทีมข้างล่างผม ไม่ให้ผมตกชั้น

หึหึหึ...

การใช้ mots เป็นสิทธิอันเท่าเทียมของทุกทีมมีให้ใช้ 2 ครั้งเท่ากัน

ดังนั้นใครจะบริหารจัดการมันแบบไหนก็เป็นสิทธิ

ใครที่โดนก็ไม่ควรจะมานั่งบ่นท้ายเกมให้มันวุ่นวาย

เพราะมันก็เป็น แทคติคอันหนึ่งเท่านั้น..

Sir.thanate

• **
ตั้งมาแนวขำๆเฉย ไม่ได้ตั้งจัยให้วุ่นวายพี่น้อง ::) ::) ::) เดี๋ยวจะออกทะเลไปซะ  :) :) :)

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• วันนี้ วันนั้น วันไหน
ผมตั้งเป้าจะใช้มอทรอบรอง กับรองชิงบอลถ้วยอ่ะ แต่ไม่เคยได้ใช้ซะที

:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

pepsicykt

ผมใช้ Mots กับบอลถ้วยไปล่ะ แต่แพร้
" ไม่เสียสละ ชัยชนะก็ไม่เกิด"

anosung

ตรูโดนไปสามมอสท์แระ..กะจะเอาคืนเจือกมีแค่สองมอสท์..ใครก็ได้ยืมมอสท์หน่อยยยยยยยยยยยยย :D :o ???

Gizmo22

โดน mots. รู้สึกเฉยๆ โดนทีไรแพ้เละ
แต่เจอทีมเข้าบอลหนักนี่มันโคตรหงุดหงิดเลย

ถ้าเจ็บไปนี่ ย่ำแย่ไปอีกหลายนัดได้เลย >:(

JOJI32

• thaipop thaipop thaipop
พยายามให้ดีที่สุด เต็มที่ทุกนาที ไม่ยอมแพ้จนวินาทีสุดท้าย

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
อีหน่อย คงเจ็บเเละชินไปเอง  ;)
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• วันนี้ วันนั้น วันไหน
วิธีใช้ MOT ให้เกิดประโยชน์สูงสุดต่อทีม = ต้องกดมอทใส่ JN madird

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

krajib_ขี้คุก Original

• จงบินให้สูงที่สุดแต่มองทางด้วยจะได้ไม่ชนเครื่องบิน
ทีมไหนอันดับติดตรู และต้องมาแย่งกันหนีตกชั้น มีจัดทั้งนั้น -*-

- -

คลับกาก กดมอธสู้นะ

คuไม่มีดี

วิธีสังเกตุง่ายๆนะว่าจะกด Mots ใส่ทีมไหน
ให้ดูที่ ผจก.ทีมครับ ถ้ามีหัวม้า โหดทุกทีม กด Mots ไปเลย

8) 8) 8) 8) 8)

voteno

ใช้ mots ในลีกควรใช้ต่อเมื่อมีผลขึ้นชั้นหรือตกชั้น ถ้าไม่มีเอามาใช้ในบอลถ้วยดีกว่าครับ..มอทครั้งนึงถ้าชนะก็มีค่าอย่างน้อยๆ 40G แล้วคับ ดีกว่าไปกดทิ้งเอามันในลีก ;)

JOJI32

• thaipop thaipop thaipop
ไม่สนใจเราจะมอท  :P :P :P
พยายามให้ดีที่สุด เต็มที่ทุกนาที ไม่ยอมแพ้จนวินาทีสุดท้าย