Author Topic: ว่าด้วยเรื่องของ A : กับ B:  (Read 11407 times)

Tach

• National Team
    • View Profile
                                                  A : ตรูจะไปเซเว่น เอาไรป่าว ?
                                                  B : เอา......อ่า.... "จะโม๊กพี่มั้ย" สองชิ้น
                                                  A : สโม๊กกี้ไบท์ ไอ้นี่เดี๋ยวก็เสียวตายห่า !
                                                  B : นั่นแหละๆ ใส่ "มาลองเยส" ด้วยนะ
                                                  A : มายองเนส     เว้ย
                                                  B : เอ้อ...เพิ่ม "มัสแต้ต" ด้วยก็ดีนะ
                                                  A : เขาเรียกมัสตาด เรียกให้ถอก?
                                                  B : อีกอย่างขอ "ละเมอปี้" ละกัน
                                                  A : เสลอปี้ ไอ้สาสสสส !!   กุไม่ไปล่ะ เซเว่น   ไปปรี้ปริ๊ด !!!  ดีกว่าว่ะ     
 :-[ :-[ :-[

Tach

Re: ว่าด้วยเรื่องของ A : กับ B:
« Reply #1 on: August 10, 2012, 09:59:33 AM »
A: วันก่อนครับ
B: ทำไมครับ
A: เพื่อนของผมไปแข่งรถครับ
B: แล้วไงครับ
A: พอเหยียบคันเร่งเท่านั้นแหละครับ มองไม่เห็นรถคันข้างหลังเลย
B: โห!! เครื่องแรงสุดยอด
A: แมร่งเข้าเกียร์ถอยหลัง !!!

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• Legendary Team
  • วันนี้ วันนั้น วันไหน
Re: ว่าด้วยเรื่องของ A : กับ B:
« Reply #2 on: August 10, 2012, 10:07:41 AM »
กริ๊ดดดดดดด เอาอีก ชอบๆๆๆๆๆ

8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

:-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

Tach

« Reply #3 on: August 10, 2012, 10:08:15 AM »

A: ผมขนของหนีน้ำเหนื่อยมาก

B: โอ้ เตรียมพรอมจริงๆ เเต่คอนโดคุณอยู่ชั้น 7 ไม่ใช่เหรอ

A: ก็รัฐบาลให้ผมย้ายของไปชั้น 2

B: ???,,,....*****
 :'( :'( :'(

Tach

« Reply #4 on: August 10, 2012, 10:14:40 AM »
A : วันก่อนครับ !!! ..

B : ทำไมครับ ? ..

A : ไปฟังเทศน์ที่วัด พอลุกขึ้นเต้นก็โดนด่าเลยครับ - -"

B : อ่าว! .. แล้วเต้นทำไมครับ ?? ..

A : ก็พระ ท่านบอกว่า "อีกมินาน สกาเลยนะ" !!! ..

B : เห้ยย นี่! .. มัน วัดอะไร? ฮิ! ฮิ! .. ฮิ! - -"

Tach

« Reply #5 on: August 10, 2012, 10:27:36 AM »

A: เป็นคน Present งานครั้งสำคัญของบริษัทครับ

B: ว๊าว ไม่เบาๆ

A: งานนี้ใหญ่มาก ผมจึงเตรียมตัวมากว่า 1 เดือน

B: โอ้โห การ Present ต้องระดับเทพแน่นอน

A: แค่เปิดไฟล์มา ร้องซี้ดกันทั้งห้อง

B: พระเจ้า! นี้มัน Steave Job มาเอง!!!

A: เสือกเปิดหนังโป้

awaker

• Youth team
  • *
« Reply #6 on: August 10, 2012, 12:21:21 PM »
A: มีปัญหาอยากระบายครับ

B: อ๊ะ ลองว่ามาสิ

A: ผมพึ่งเลิกกับแฟนครับ

B:อ้าว ทำไมเลิกกันซะล่ะ

A:ผมพึ่งจับได้ว่าเธอเป็นผู้หญิงกลางคืน

B: อ้อ รับไม่ได้ที่เธอทำอาชีพนี้

A: เปล่าครับตอนกลางวันแม่งเป็นผู้ชาย

Hello

• All Star Team
« Reply #7 on: August 10, 2012, 01:20:41 PM »
 8) 8)

THHC !!

chutimant

• *
« Reply #8 on: August 10, 2012, 01:36:33 PM »
 8) ฮาดีๆๆ 555 8)

HONGDANG11

• Professional team
  • **
« Reply #9 on: August 10, 2012, 07:44:13 PM »
เอาอยู่ เอ้ย เอาอีกๆๆๆๆ :P :P :P :P :P

elmad

• **
« Reply #10 on: August 10, 2012, 08:31:47 PM »
เอามาจากตลกโจอี้นะคับ

A: เมื่อก่อนผมขายโคเคน แต่ตอนนี้เลิกแล้ว

B: ทำไมเลิกซะล่ะ

A: เพราะแม่ผมขอ

B: ขอให้เลิกหรอ

A: ขอดูดด้วยยยยยยยยยย!!

Gizmo22

« Reply #11 on: August 11, 2012, 12:30:15 AM »
A:  กูเลิกกับผู้หญิงคนนั้นแล้วว่ะ

ฺB:  อ้าว...ทำไมเหรอ

A: ครอบครัวเขากีดกัน

B: หา.. พ่อแม่เขาน่ะเหรอ

A: เปล่า... ผัวเธอน่ะ

B: ......

awaker

• *
« Reply #12 on: August 11, 2012, 12:45:28 AM »
A:วันก่อนครับ

B:ทำไมครับ

A:ไปกินอาหารภัตตาคารหรูมา

B:แล้วยังไงครับ

A:เปิดเมนูมาเลือกไม่ถูกเลยครับ

B:อาหารดูน่ากินมาก

A:ต่ำสุดจานละพันห้า

-----------------------------------

A:วันก่อนครับ

B:ว่าไงครับ (เรื่องมึงเยอะเนอะ)

A:ผมทะเลาะกับแฟนครับ

B:แล้วเป็นไงครับ

A:ผมตะคอกทีเดียวเธอต้องคลานมาหาเลยครับ

B:โอ้โห เธอกลัว?

A:ผมหลบอยู่ใต้เตียง

« Last Edit: August 11, 2012, 01:05:33 AM by awaker »

heavenlayer

• *
« Reply #13 on: August 11, 2012, 10:50:47 AM »
 A : วันก่อนครับ
 B : มึงอยู่กับปัจจุบันบ้างเหอะครับ
 A :  ???

momashiro

• *
« Reply #14 on: August 11, 2012, 12:03:06 PM »
 B : มึงอยู่กับปัจจุบันบ้างเหอะครับ

อันนี้เด็ด 555

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• วันนี้ วันนั้น วันไหน
« Reply #15 on: August 14, 2012, 08:00:02 AM »

หญิง : ขอโทษคะไม่ทราบว่าคุณเรียนช่างห­รือป่าว

ชาย : ไม่ใช่ครับ ทำไมหรอครับ

หญิง : หนูว่าน่าตาคุณเหมื่อนช่างมากเล­ยคะ

ชาย :ช่างอะไรหรอครับ

หญิง : ช่างแอร์อ่ะคะ !!

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

JOJI32

• thaipop thaipop thaipop
« Reply #16 on: August 14, 2012, 11:41:49 AM »
 :P :P :P
พยายามให้ดีที่สุด เต็มที่ทุกนาที ไม่ยอมแพ้จนวินาทีสุดท้าย

chutimant

• *
« Reply #17 on: August 14, 2012, 12:49:27 PM »

อันนี้เด็ด 555

555 ทีเดียวจบเลย 555 8) 8) 8)

reborn

• **
« Reply #18 on: August 15, 2012, 02:55:34 AM »
ขอบคุณครับอ่านแล้วฮาดีครับ

Tach

« Reply #19 on: August 15, 2012, 06:35:56 AM »
A. วันก่อนครับ

B. ทำไมครับ

A. ไปดูบอลแดงเดือดมาครับ

B. แล้วไงครับ

A. บอลเตะไปสิบห้านาทีแฟนผีลุกฮือทั้งร้านเลยครับ

B. ปะ ผมคิดไว้เเล้วเชียว ชิชาริโต ยิงใช่ไหมครับ

A: เด็กเสริฟเดินเตะปลั๊กทีวีหลุดครับ

B : @#%^EVEN@#@%

Ponggo

• Moderator
« Reply #20 on: August 15, 2012, 06:42:47 AM »
A. วันก่อนครับ

B. ทำไมครับ

A. ครับ

ฺB. ...

tenpz

« Reply #21 on: August 15, 2012, 11:57:23 AM »
A : วันก่อนคับ
B : วันนี้หลวม

Tamagod Mod ในตำนาน

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
« Reply #22 on: August 15, 2012, 03:32:38 PM »
A : วันก่อนครับ  ;)
B : ทำไมเหรอครับ :-\
A : เป็นวันอังคารครับ  :)
B : แล้ววันนี้ละ  :-[
A : ก็วันพุธไงครับถามได้  :-X
B : ไม่ใช่ครับ  :-[
A : อ้าวไม่ใช่วันพุธแล้ววันอะไรละครับ  :-\
B : วันตายมรึงไงสาดดดดด  >:(

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

tenpz

« Reply #23 on: August 15, 2012, 04:50:10 PM »
A : วันก่อนคับ !
B : ทำไมคับ ?
A : เอวมันเล็ก

Tach

« Reply #24 on: August 16, 2012, 04:02:25 AM »
a : วันก่อนครับ
 b : ทำไมครับ
 a : เพื่อนผม ไปบ้านร้าง เขาว่า เฮี้ยนมาก
 b : โห
 a : เปิดประตูเข้าไปเท่านั้นแหละ วิ่งออกมาแทบไม่ทัน
 b : เหี้ย ผีดุมากๆ
 a : ลืมล็อครถ..