Author Topic: ผลกระทบจากการที่ความฟิตไม่อัพเดตวันนี้  (Read 9945 times)

Sir.thanate

• Professional team
  • **
    • View Profile
ไม่ยอมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอานักเตะเจ็บ กลับคืนมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เจ็บ 38 วัน ตายหยังเขียด ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::)

Hello

• All Star Team
เสียใจแต่มั๊ยแคร์ !!  :P :P

THHC !!

peeaus

ของใครกลับมาแล้ว ของผมความฟิต กะ ฝึกยังไม่มาเลย
"You'll Never Walk Alone" คุณไม่มีวันเดินเดียวดาย แต่คุณจะตายเป็นหมู่คณะ

BuddAbass

• **
ผมขอเสนอนะครับ

1.คืนโบนัสการฝึกรายวันให้นักเตะทุกตัวย้อนหลังด้วย 1 วัน
2.คืนความฟิตให้นักเตะทุกตัวย้อนหลังด้วย 3%
3.ยกเลิกอาการบาดเจ็บทั้งหมดของนักเตะทุกทีมในวันนี้
4.แอดมินจ่ายค่าชดเชยให้ทุกทีม

ป.ล. เหตุการณ์นี้ กระทบต่อทุกทีมครับ แม้ว่าจะชนะก็ตาม เพราะนักเตะไม่ฟิต ถ้าฟิตอาจจะชนะได้มากกว่าเดิมก็ได้

เห็นด้วยมากๆ รบกวนมอท ลองเสนอแอดมินที
ข้อ4จ่ายค่าชดเชย ผมว่าคงยาก ลองขอเป็นพีเมี่ยมให้ทุกคน7วัน 15วัน เพื่อชดเชย น่าจะสมเหตุสมผล
ต่อไปจะได้เป็นบรรทัดฐานไปเลยครับ เพราะบัคครั้งนี้มันมีผลกระทบต่อเกม อย่าว่าแต่เลเวลลดไป1เวลเลย ฟิต89-91%5 ตัวนี้ก็ใจบนลดไปครึ่งดวงแล้ว-..-

peeaus

จ่ายเงินชดเชยผมว่า ลำบาก มันจะทำให้ตัวเกมส์เสียสมดุลไป น่าจะเป็นการ ให้พรีเมียม หรือไม่ ก้อ แจก เทคเคน
"You'll Never Walk Alone" คุณไม่มีวันเดินเดียวดาย แต่คุณจะตายเป็นหมู่คณะ

takroon

• **
ผมว่าแจก เครดิต อะง่ายสุดหละ เป็นการชดเชย และเอาไปรักษานักเตะเจ็บได้ด้วย ไม่เสียสมดุล ของเกมส์อีกต่างหาก

Mr.Es

• Legendary Team
เทรนนิ่งอัพเดทแล้วครับ

ความฟิตก็เพิ่ม3% มาบวกหลังจากหักความฟิตแข่งแล้ว เช่น GKก่อนแข่ง100% แข่งเสร็จเหลือ95% แล้วมาบวกเพิ่มรายวันเป็นตอนนี้98% (ปกติมันต้องเหลือ95%)

bunnynanny

• Youth team
  • *
ไม่ทุกคนนะคับ ผมคนนึง ยังไม่อัพเดต ไรสักอย่าง โดนทิ้ง Y_Y

Mr.Es

ไม่ทุกคนนะคับ ผมคนนึง ยังไม่อัพเดต ไรสักอย่าง โดนทิ้ง Y_Y

ขอลิงค์ทีมครับ เดี๋ยวจะแจ้งแอดมินให้

bunnynanny

• *
233377 รหัสทีมคับ

bunnynanny

• *
อัพแล้วคับ ขอบคุณ คุณเอส นะคับ ที่จะช่วย ช้าสุดเลย อิอิ

Man BG

ตอนนี้อัพเดตแล้วนะครับ แอดมินเพิ่มความฟิตย้อนหลังให้แล้ว 3% เพิ่มสกิลการฝึกรายวันย้อนหลังให้แล้ว ส่วนเรื่องความเสียหายต่อผลการแข่งขันของทีม ต้องตามกันต่อไปว่าแอดมินจะรับผิดชอบอย่างไร  :)

Florian Budo  (C)

นายหลอกมอท

คุณไม่ฟิต ผมไม่ฟิต จะบ่นทำไมตรูไม่ชนะตรูยังไม่บ่นเลย -*-

koptytoro

• **
ของผมนอกจากเรื่องความฟิตแล้วยังมีนักเตะตัวนึง (MC) หายวันนี้พอดีผมเลยใส่ลงตัวจริงไปด้วยแต่กลายเป็นว่ามันไม่หายแล้วไปสุ่มเอา AML มาลงแทน  :'( :'(
 >:( >:( >:(
ก็ได้แต่ทำใจ  :( :( :(

kaijae

• *
ของผมใช้เพิ่มความฟิตไป 7 เครดิต เซ็งเลย สะสมมาตั้งนาน

YOYE

• *
  • YOYE
♫ บาปแพะรับเอาไป บาปแพะรับเอาไป ♫

:) :) :) :) :)

tenpz

กลับมาเป็นเหมือนเก่า อยู่ตามภาษาเราที่เคยเป็นน

180

• *
ไม่ทันสังเกตแฮะว่าวันแข่ง ความฟิตไม่ขึ้น
แต่ผลกระทบคือ ผมรู้สึกเหมือนโดนด่าฟรียังไงไม่รู้ เอ๊ะ หรือผมคิดไปเอง  ไม่ได้เข้าหนักอะไรเลยด้วย

เหอ เหอ แต่ก็ขำ ๆ นะ ไม่ซีเรียส
 :) :)
« Last Edit: July 30, 2012, 01:02:07 AM by 180 »

Karand United

• National Team
ใครไม่ฟิต ก็ให้ไปฝึกขมิบรูตรูดซิ  ;)

ปู่โสม

• National Team
ต่างคนต่างก้อไม่เพิ่มฟิต ไม่น่าจะรัยนักหนา ถ้าไม่โดนทีมชาติ เพราะสุดท้ายเกมส์มันก้อสุ่มอยู่ดี คิดซะว่าเป็นอุปสรรค ให้เกมส์มีรสชาติเพิ่มอีกนิด :)
สำหรับผมเล่นเกมส์เพื่อมิตรภาพ เลยไม่ค่อยสนใจแพ้ชนะ เท่าไหร่  :)
นักเตะจะป่วยตาย จะเลิกเตะ ก้อช่าง ขอแค่เพิ้ลๆไม่ป่วย ไม่เจ็บ ไม่เลิกคบกันซะก่อนก้อพอใจแระ  ;)
แพ้ 10 นัด แต่ได้เพื่อนกลับมา 1 คน นับว่าคุ้มค่ามากมาย

ousmal

ต่างคนต่างก้อไม่เพิ่มฟิต ไม่น่าจะรัยนักหนา ถ้าไม่โดนทีมชาติ เพราะสุดท้ายเกมส์มันก้อสุ่มอยู่ดี คิดซะว่าเป็นอุปสรรค ให้เกมส์มีรสชาติเพิ่มอีกนิด :)
สำหรับผมเล่นเกมส์เพื่อมิตรภาพ เลยไม่ค่อยสนใจแพ้ชนะ เท่าไหร่  :)
นักเตะจะป่วยตาย จะเลิกเตะ ก้อช่าง ขอแค่เพิ้ลๆไม่ป่วย ไม่เจ็บ ไม่เลิกคบกันซะก่อนก้อพอใจแระ  ;)

กระทืบ LiKE  8)

casnunva

แอตมวยมันไม่แก้ไขให้หรอกคับทำใจเถอะ เรียกร้องไปก็ไม่มีประโยชน์
ถ้าหากทีมท่านไม่ได้ความฟิตเพิ่มทีมเดียวในเกมส์อาจเปนไปได้
แต่นี้ไม่ได้กันทุกทีมในเกมส์ แอตมวยมันก็คงถือว่าเท่าเทียมกันแหละคับ
(ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะ เพราะตัวผมเองก็แพ้ 1-3)

Kwise

• *
อารมณ์จ้ะ อารมณ์  :)

180

• *
อารมณ์จ้ะ อารมณ์  :)

จ้าา  :)

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。
อยากได้เงินมว๊ากกกกกกกกกกกกกกก

:D :D :D :D :D
ไม่ต้องแข่งใหม่หรอก ไงก้อสู้ไม่ได้ ถถถถถถถถถถถถ
 :-[ :-[ :-[ :-[ :-[