Author Topic: ขอแสดงความยินดีกับ ผจก.ทีมชาติไทยชุดเล็กคนใหม่ด้วยครับ  (Read 10988 times)

krajib_ขี้คุก Original

• Legendary Team
  • จงบินให้สูงที่สุดแต่มองทางด้วยจะได้ไม่ชนเครื่องบิน
    • View Profile
อั่ยย่ะ มดป๋วงงงงงง อย่างนี้ผมแจ้งแบนมดป๋วงเรื่อง FP ที่คุยกันไว้ไม่ได้แล้วสิ เด๋วทีมชาติไทยกลายเป็นกึ่งบอท 55555555555555555+ (เอาตาเอสไปเป็นทีมงานละกัน ยังไงเค้าก็เป็นคนที่ผมลงคะแนนให้ ฝีมือคงไม่ต้องบอกเยอะ) ;) ;) ;)

mild na ja

• Professional team
  • **
แสดงความยินดีด้วยครับ  มดป๋องด้วยนะครับ มดป๋อง ฝีมือการทำทีม ไม่้เปนรองใครแน่นอน

ส่วนใคร ที่ ทะเลาพไรกัน ผมว่า หยุดเหอครับ 

เริ่มซีซีนใหม่แร้ว ตั้งหน้าตั้งตา ทำทีมใหดีที่สุดเถอะครับ

ยังไง ผมก็ อยากให้ ทีมขาติไทย เปนที่ 1 ของเกมนี้นะครับ

:( :( :( :(

gooton

• National Team
ผมไม่ได้โหวตให้ตาป๋อง ผมโหวตตาเต๋อ แต่เคารพ ในการตัดสินใจของคนอื่น ยังไงก็ยินดีด้วยครับ พาไทยชนะเลิสให้ได้ตาป๋อง

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• วันนี้ วันนั้น วันไหน
ขอให้ทำให้เต็มที่ครับ

เชื่อในฝีมือ

...

ไม่พูดต่อและ

:( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

Karand United

ถ้าปีนี้สเปิร์มคว้าแชมป์ท้อปลีคได้ จะสามารถเรียกศรัทธามาได้อีกเพียบเลย  8)

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
ยินดีด้วยจ้าาา มาพิสูจน์ฝีเท้ากัน ฝีปากไม่ต้อง ถถถถ

:-X :-Xโดนลบหมดเบยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

นายหลอกมอท

• All Star Team
โถ่ๆ  พ่อคน ได้รับการสั่งสอน มาดี ๆ   ถ้า รับการวิจารณ์ ไม่ได้ ก็ลาออกไปซะ!

คำวิจารณ์ หรือคำด่า มันไม่เหมือนกัน เข้าใจอะไรผิดรึเปล่า

ฟายยยยยยยยยยย = คำวิจารณ์ จิงอะ ?

;D

คำวิจาร์ณดิอ่านไม่ออกไง ?

HONGDANG11

• **
ยินดีกับท่านป๋องด้วยนะครับ ทำงานให้เต็มที่นะครับ ผลงานจะออกมายังไงค่อยว่ากันอีกทีครับ สู้ๆ :)

Garuda

ยินดีด้วยนะครับ สู้เพื่อชาติ 8)

คuไม่มีดี

จะทะเลาะกันทำไมว่ะ
กาลเทศะ

นายหลอกมอท

จะทะเลาะกันทำไมว่ะ
กาลเทศะ

จะมาสงสัยทำไม ???

เอ็นม่า

จะมาป่วนกันทำไมครับ เขายังไม่ทันทำงานเลย

ทำไม่พูดกันอย่างนี้ เฮ้อ..คนเรา
  >:(
ROCK & ROLL - เวลาปั้น ต้องปั้นอย่างมีสเต็ป .. เวลาแพ้  ต้องแพ้อย่างมีสไตล์

นายหลอกมอท

จะมาป่วนกันทำไมครับ เขายังไม่ทันทำงานเลย

ทำไม่พูดกันอย่างนี้ เฮ้อ..คนเรา
  >:(

เกลียดมันอะครับ

Devilalcohol

• Youth team
  • *
ขอบคุณสำหรับเจ้าของกระทู้และอีก 311 เสียงที่ไว้ใจผมนะครับ   :( :( :(

นโยบาย กับทีมงานรออีกนิดนะครับ กะลังขู่บังคับคนให้มาเป็นทีมงานอยู่ ฮาาา   :o :o :o

ส่วนคนที่จะด่าผมกรุณาใช้ชื่อตัวเองด้วยนะครับ เพราะเอาชื่อคล้ายคนอื่นมาด่าแบบนั้นเจ้าของชื่อจริงเขาจะเสียหายนะครับ ถ้าทำต้องกล้ารับครับ  8) 8) 8)

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ผมขอเป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งเสียง สู้ๆ นะครับ ผมไม่ถนัดทับถมอ่ะครับ ผมถนัดให้กำลังใจมากกว่า ปู๊นนนๆ
  8)  :-*  :)

Man BG

พาทีมชาติไทย U-21 คว้าแชมป์โลกให้ได้นะครับ  :D

Florian Budo  (C)

kenai

ToTO

• แพ้เป็นพระ แต่ขอชนะดีฝ่า

Club Name : NoMoney Club (18387)
Manager : *** ToTO *** (1298)

gumansui

ยินดีด้วยตาป๋อง ไงก็ทำผลงานให้ดีันะครับ  8)

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

tenpz

ใครด่าชุดนี้ โดนจับ แร่ๆๆ

ChampSONE

ยินดีด้วยครับมดป๋อง เหมาะสมมากครับ  :D
CHAMPMANUNITED WE ARE ONE

ล้มเหลวที่จะเตรียมตัว ก็เตรียมตัวที่จะล้มเหลวได้เลย

korab

• **