Author Topic: ทำไมเข้าเกมไม่ได้อะครับเกิดไรขึ้น  (Read 4588 times)

reborn

• Professional team
  • **
    • View Profile
อย่าบอกนะว่าจะปิดตัวเกมนี้ลง ผมคงลงแดงแน่เลย เล่นทุกวันไม่เคยขาด 555 :o :'(

300ขุนศึก

• National Team
  • ::เป้าหมาย มีไว้พุ่งชน::
ขนาดเซิฟ ยังสุ่มว่าจะล่มไม่ล่มเลย 55

!!!300ขุนศึก อยู่ที่ใจ อยู่ที่ทีม!!!

โจโฉ

• All Star Team
ลองเปลี่ยนbrowserดูครับ ผมใช้firefox กับchrome เข้าไม่ได้ แต่ใช้ie เข้าได้ครับ

peeaus

อ้าวตอนนี้ได้เหรอ ลองเปลี่ยนเป็น ei ก้อไม่ได้นะ
"You'll Never Walk Alone" คุณไม่มีวันเดินเดียวดาย แต่คุณจะตายเป็นหมู่คณะ

passza

:'(

IE ก็ไม่ได้ครับ

Lost ME

• Legendary Team
เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ ช่วงก่อน 8โมง

แต่ตอนนี้เข้าได้แล้วครับ

โจโฉ

ผมใช้เน็ตทรู browserที่ผมลอง
firefox เข้าไม่ได้
chrome เข้าไม่ได้
cometbird เข้าไม่ได้
ie8 เข้าได้
palemoon เข้าได้

ถ้าหากยังไม่ได้ก็ลอง ตั้งproxy หรือ dns ดูครับ ถ้าหากยังไม่ได้อันนี้ผมก็ไม่ทราบสาเหตุเหมือนกันครับ
แต่ที่ผมลองผมไม่ได้ตั้งproxy หรือ dns

โจโฉ

ตอนนี้ตัวอื่นๆ ที่ผมลองเข้าไม่ได้แล้ว เหลือแค่palemoon ตัวเดียวที่เข้าได้
 :'(

peeaus

รีคอนเน็ค เน็ตใหม่ ได้แล้วนะคับ
"You'll Never Walk Alone" คุณไม่มีวันเดินเดียวดาย แต่คุณจะตายเป็นหมู่คณะ

passza

ผมยังเข้าไม่ได้เลยครับ  :'( :'( :'(

โจโฉ

ผมลองรีแล้วไม่หาย ยังเข้าได้แค่ palemoon ตัวเดียว

passza

:'( :'( :'

เข้าไม่ได้ซักตัวเลย

ขายตั๋วผี

• Yes We CAN!!
ieตอนเปิดครั้งแรกแรกก็เข้าไม่ได้  ลองปิดbrowserที่ท่านใช้แล้วเปิดใหม่แล้วเข้าเกมดูครับ ของผมทำแล้วเข้าได้

ลองมา2รอบแล้ว

โจโฉ

ลองโทรไปศูนย์เน็ตที่เราใช้ ให้เค้าลองรีคอนเน็คเน็ต ให้ใหม่ดูครับ อาจจะหาย นอกนั้นก็ไม่รู้แล้วอ่ะครับ
เพราะผมก็ยังเข้าได้แค่ตัวเดียว

Tackey Anderssen

• นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team
ปิดเนท รีคอม ค่อยเปิดเนทอีกที ก็ใช้ได้แล้วครับ
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

passza

^
^
^
^
^
 :( :( :( :(
ขอบคุณครับ

HONGDANG11

• Professional team
  • **
ของผมใช้ google chrome เน็ต TOT เข้าได้อยู่นะครับ :)

LFCT

• ...
ใช้มือถือ ระบบ androil 2.1(มั้ง) มีใครมีข้อมูลบ้างครับ เข้าไม่ได้ตั้งแต่เช้าวันนี้
แต่ PC ใช้ IE เข้าได้ครับ

LFCT

• ...
ใช้มือถือ ระบบ androil 2.1(มั้ง) มีใครมีข้อมูลบ้างครับ เข้าไม่ได้ตั้งแต่เช้าวันนี้
แต่ PC ใช้ IE เข้าได้ครับ

เข้าได้แล้ว สงสัย update data

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。
หรือจะมีไรเพิ่มมาอีก  :-\ :-\ :-\ :-\ :-\

Gizmo22

:D
android 2.3. เมื่อเช้าเข้าไม่ได้ ตอนนี้ได้แล้ว

krajib_ขี้คุก Original

• จงบินให้สูงที่สุดแต่มองทางด้วยจะได้ไม่ชนเครื่องบิน
งงกันทำไม แอดมวยจะปิดเซิร์ฟทุกๆคืนวันอาทิตย์ต่อถึงเช้าวันจันทร์เป็นเรื่องปกติ เวลาเฉลี่ยประมาณ ตี5 - 6.30 น. แต่เคยเจอนานสุดก็ 7.30 เค้าก็ทำมาอย่างนี้ตั้งแต่ SS ที่แล้ว ไม่น่าสงสัยกันนะ -*- :-X :-X :-X

Gizmo22

อ้อ ไม่ได้เข้าเกมเช้าเท่าไร ปิดปรับประงประจำสัปดาห์สินะ  :-[

อยากให้เปิดคูณ กับเพิ่มอัตราดรอบ พร้อมเพิ่มการตีบวกด้วย
555 ผิดเกม..

โจโฉ

งงกันทำไม แอดมวยจะปิดเซิร์ฟทุกๆคืนวันอาทิตย์ต่อถึงเช้าวันจันทร์เป็นเรื่องปกติ เวลาเฉลี่ยประมาณ ตี5 - 6.30 น. แต่เคยเจอนานสุดก็ 7.30 เค้าก็ทำมาอย่างนี้ตั้งแต่ SS ที่แล้ว ไม่น่าสงสัยกันนะ -*- :-X :-X :-X

ที่สงสัยเพราะว่า ผมเข้าเกมส์ตอน เกือบ7โมง แต่เข้าไม่ได้ แต่ใช้มือถือเข้าได้
ใช้ิbrowser หลายตัวเข้าไม่ได้ แต่กลับมีบางตัวที่เข้าได้
แล้วก็ในขณะที่หลายๆคนเข้าเกมส์ได้ แต่ก็ยังมีอีกหลายคนที่เข้าไม่ได้ เมื่อตอนเช้านี้