Author Topic: อยากรู้ครับ นักเตะชาติใดเก่งสุดๆใน GKO  (Read 6670 times)

Tach

• National Team
    • View Profile
อยากรู้ครับ นักเตะชาติใดเก่งสุดๆใน GKO (อยากมีไว้ครอบครองซักตัว)
 ;)

tenpz

• Legendary Team
ไทยไงตัวเอง  ;)

คuไม่มีดี

ของไทยครับเจ๋งที่สุดใน GKO แล้ว
ถ้าไม่เชื่อผมมีหลักฐานมายืนยันด้วยนะ

http://forum.gokickoff.com/index.php?topic=3829.0

:o :o :o 8) 8) 8) :P :P :P

แพ้ฝุ่น

• All Star Team
ของไทยครับเจ๋งที่สุดใน GKO แล้ว
ถ้าไม่เชื่อผมมีหลักฐานมายืนยันด้วยนะ

http://forum.gokickoff.com/index.php?topic=3829.0

นักเตะท่านนี้เทพจริงๆนะค่ะ  ??? ??? ???
(\ /) .... (\ /)
( . .) [♥](. . )
(")(")... (")(")~♥⋰⋱⋰⋱⋰⋱★⋰♥ ~♫ เด็กหงส์แดง แพ้ฝุ่นค่ะ

ZenitH

นักเตะไทยเก่งสุด !!! แต่ ผจก. ไทยเกรียนสุด !!!

oOUร๊ะIจ้าหu่oJOo

• Professional team
  • **

สำหรับ ผจก. สาวๆ โปรดรับเอาไว้ทำสกอร์หัวใจ  :D

red ghost

• Youth team
  • *
ไทยอยู่แล้ว

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
JNMADRID เก่งสุดจ้า    JNMADRID เก่งสุดจ้า    :P :P :P
« Last Edit: December 26, 2011, 03:30:42 AM by jjrhomson »
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

ลากดิน

ใ่ส่แว่นแล้วยังทำหน้าหื่นอีก เวรหำ!

rastababy

นักเตะไทยเก่งสุด !!! แต่ ผจก. ไทยเกรียนสุด !!!

ท่านด้วยช่ายป่ะ..   ;)

pepsicykt

ผมรู้แต่ว่า สโมสรชาติใดขี้โกงมากที่สุดในโลก
" ไม่เสียสละ ชัยชนะก็ไม่เกิด"

sagecofter

• *
ตามหาได้จากนักเตะที่ค่าตัวล้านขึ้น มี 2 คน พี่ไทยทั้ง 2 นะ

เวลากดเด็กกดเลย

;) ;)

Fluminenze

ขายตั๋วผี

• Yes We CAN!!
ชาติชาย ชุณหะวัณ สิครับ จากนายทหารกลายเป็นนายก
นโยบายเด็ดคือ "เปลี่ยนสนามรบเป็นสนามการค้า" เจ๋งกว่า ชาติ กอบจิตติ เป็นไหนๆ

sagecofter

• *
ชาติชาย ชุณหะวัณ สิครับ จากนายทหารกลายเป็นนายก
นโยบายเด็ดคือ "เปลี่ยนสนามรบเป็นสนามการค้า" เจ๋งกว่า ชาติ กอบจิตติ เป็นไหนๆ

รู้สึกว่าภาษาไทยคุณบกพร่องนะคับ เขาพิมพ์ว่านักเตะชาติใดเก่งที่สุดใน GKO  ??? ???

ผมว่าเขาพิมพ์ไม่ขาดนะ ไม่ได้ทำให้แปลความหมายผิดเพี้ยนเป็นอะไรยังไง

ถ้าจะเกรียนยังไงผมว่าเกรียนให้เนียนๆหน่อยแล้วกัน อย่าเกรียนให้จับได้ มันอายคนอื่นนะคัวเอง

:) :)

Fluminenze

ขายตั๋วผี

• Yes We CAN!!

รู้สึกว่าภาษาไทยคุณบกพร่องนะคับ เขาพิมพ์ว่านักเตะชาติใดเก่งที่สุดใน GKO  ??? ???

ผมว่าเขาพิมพ์ไม่ขาดนะ ไม่ได้ทำให้แปลความหมายผิดเพี้ยนเป็นอะไรยังไง

ถ้าจะเกรียนยังไงผมว่าเกรียนให้เนียนๆหน่อยแล้วกัน อย่าเกรียนให้จับได้ มันอายคนอื่นนะคัวเอง

:) :)
แยกให้ออกด้วยนะครับ ระหว่ามุก กับพิมพ์เกรียน ลองใช้EQดูบ้าง อย่าพึ่งแต่IQ  :P

slowowls

• .....
 ???มีเรื่อง

ปู่โสม

มิ้วๆ ::)
ออกทะเลกันดีก่า ;)
แพ้ 10 นัด แต่ได้เพื่อนกลับมา 1 คน นับว่าคุ้มค่ามากมาย

sagecofter

• *

[/quote]
แยกให้ออกด้วยนะครับ ระหว่ามุก กับพิมพ์เกรียน ลองใช้EQดูบ้าง อย่าพึ่งแต่IQ  :P
[/quote]

อ๋อคับ โทษที มุกก็มุก พอดีผมไม่ขำ 555 คับ ตามสบาย

Fluminenze

Karand United

http://www.gokickoff.com/prem_game_stat.php?txt_type=2

ถ้านับดาวรุ่ง
อันดับ 1 อิตาลีครับ
ส่วนเด็กไทยติดอันดับดีที่สุด 9 และ 13

reddevil

• Guest
เกมส์มันสุ่ม อยู่ที่ไทย 555  :P :P

nid_za007

• *
http://www.gokickoff.com/prem_game_stat.php?txt_type=2

ถ้านับดาวรุ่ง
อันดับ 1 อิตาลีครับ
ส่วนเด็กไทยติดอันดับดีที่สุด 9 และ 13

แสดงว่าปัจจุบันไทยเก่งสุด  แต่อนาคตอาจจะโดนชาติอื่นแซงเพราะเด็กของเค้า LA สูงๆกว่า  โดยเฉพาะฤดูกาลนี้ คนไทยไม่ค่อยเลือกดึงเด็กสัญชาติไทยจากอคาเดมี่ด้วย ชอบไปดึงสัญชาติอื่น  อนาคตเด็กไทยอาจจะเกิดน้อยมาก

reddevil

• Guest

sagecofter

• *
ก็อยากเลือกนะคับ เด็กไทย แต่อคาเดมี่ โอเคย์ กดได้เด็กไทย 7 ดาว 6 ดาว แค่นี้ กดไปตั้ง 6 ตัว ตัวสุดท้ายไม่กดเลย เด็กไทยกดมาได้เห่ยมาก

Fluminenze

โจโฉ

• All Star Team
ผมว่าตัวเกมส์มันต้องการจะปรับสมดุลในแต่ละชาติรึเปล่าครับ เพราะปัจจุบันทีมและจำนวนนักเตะไทยเยอะที่สุดในGKO
ถ้าเรากดเด็กไทยออกมาได้เก่งพอๆกับกดชาติอื่นๆ เราก็คงจะกดกันแต่เด็กไทย
อีกหน่อยก็จะกลายเป็นเด็กไทยเก่งๆเกลื่อนกลาดไปหมด เพราะจำนวนทีมในไทยเยอะมากๆ
จากที่สังเกตุ พวกชาติแปลกๆ หรือไม่เป็นที่รู้จักกลับกดได้เด็ก LAดีๆ
แค่เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ
 :(
ปล.อีกข้อสังเกตุ ทีมเริ่มเล่นใหม่ในลีคไทยกับประเทศอื่น ความเก่งต่างกันเยอะเลย ของไทยกากมากๆ :o

Tach

เลือกเด็กที่ประเทศที่ไม่ค่อยมีคนเล่น มีโอกาสติดทีมชาติ จิงปะ :P :P :P :P