Author Topic: Moderator Cup >> War to overthrow the gods สงครามโค่นล้มเทพ  (Read 38203 times)

noeiwoon

• Legendary Team
  • 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。
    • View Profile
ชื่อสโมสร สมันน้อย ยูไนเต็ด

ชื่อเล่นผู้จัดการทีม ปู่ชิว

ลีก D-22

ทีมท็อปลีกที่คาดว่าจะร่วมด้วย เด็กบ้านๆยูไนเต็ด กับ Tenpz squad

ความมุ่งหวังในรายการนี้ แพ้ชนะไม่สำคัญ สำคัญที่ได้มีส่วนร่วม

มีที่ว่างให้ผมซักที่ไหมครับ ขอแค่มุมเล็กๆก็พอ

ปู่ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Ponggo

• Moderator
ขอลิงค์โหลดบิท หน่อยคับ ชื่อเรื่องน่าดูมาก "สงครามโค่นล้มเทพ" :P

ไม่ใชหนังนะเต๋อ

??? ??? ??? ???

Ponggo

• Moderator
เหลืออีกแค่ 1 ที่เท่านั้นนะครับ ทีมไหนโหดเชิญได้ครับ

8) 8) 8) 8) 8)

คuไม่มีดี

ขอลิงค์โหลดบิท หน่อยคับ ชื่อเรื่องน่าดูมาก "สงครามโค่นล้มเทพ" :P

ไม่ใชหนังนะเต๋อ

??? ??? ??? ???

ไม่ใช่หนัง แล้วเป็นเนื้อติดมันหรือเนื้อแดงล่ะ

:P :P :P :P :P

Tackey Anderssen

• นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team
ตาป๋องถ้าผมสมัครจะชนกับแข่งบอล GTC CHAt V2 ไหมครับ
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

nack

• National Team
จัดเวลาไหนนะ สงสัยจะชนกับบอล V :-\

คuไม่มีดี

ลีก D-22

ทีมท็อปลีกที่คาดว่าจะร่วมด้วย เด็กบ้านๆยูไนเต็ด กับ Tenpz squad

ความมุ่งหวังในรายการนี้ แพ้ชนะไม่สำคัญ สำคัญที่ได้มีส่วนร่วม

มีที่ว่างให้ผมซักที่ไหมครับ ขอแค่มุมเล็กๆก็พอ

ไม่มาป้องกันแชมป์ในฐานะแชมป์เก่าเหรอ

AnaConDoM

• แมนยูฯ เชียร์สะใจ บอลไทยเชียร์ขาดดิ้น
ยังทันอยู่ไหมครับ ถ้ายังทัน ขอด้วยสิครับ อิอิ
ชื่อสโมสร AnaConDoM_Clubs(51244)
ชื่อเล่นผู้จัดการ  Jack ครับ
ลีค E-30
ท็อปลีคที่น่าจะร่วมด้วย JHUNTER  กับ Tenpz Squad
ความมุ่งหวัง  อยาก ชนะทุกทีม ครับ

ได้ ไม่ได้ ไม่เป็นไร ครับ อยากร่วมด้วย เล่นเกมนี้มา 9 เดือน ละ ยังไม่มีเพื่อนเลยครับ อยากได้เพื่อนๆว่างั้น อิอิ
MAN...CARE CONDOM FIRST!.....  d^_^b
ยืดอกพกถุง ป้องกันการติดเชื้อโรคร้ายและการตั้งครรภ์ ไม่พึงประสงค์

Ponggo

• Moderator

กำลังหาเวปบิทใช่ป่าวเต๋อ เอาไปเลย

http://www.thailandtorrent.net/login.php?invitationcode=b989cb7d2b45a2369c758a57f4ba7646

8) 8) 8) 8) 8)

Ranger128

• Youth team
  • *
ชื่อทีม:Arsenal111(27196)
ชื่อเล่นผู้จัดการทีม:Ranger128
ลีก:C-3
ทีมท๊อปลีกที่คิดว่าเข้าร่วม:ice united กับ เด็กบ้านๆยูไนเต็ด
ความมุ่งหวังในรายการนี้:รอบรองชนะเลิศ(สูงไปไหมเนี่ย 55+)

anosung

ทีม  nongbualamphu city (96044)

ชื่อเล่นผู้จัดการทีม : นุ

ลีค : G : 83

ทีมท็อปลีคที่คาดว่าจะเข้าร่วมแข่งขัน :  gameover   JHUNTER   

ความมุ่งหวังในรายการนี้ : ชัยชนะ

:-X :-X :-X :-X
 :)
[/quote]

Jackpot

• New Jackpot, New Journey
    • Jackpot Club
อยากสมัครด้วยคน แต่อยากรู้ว่าแข่งตอนไหนจ้า จะได้ไม่ชนกับ มินิลีค ที่แข่งอยู่

Ponggo

• Moderator
อยากสมัครด้วยคน แต่อยากรู้ว่าแข่งตอนไหนจ้า จะได้ไม่ชนกับ มินิลีค ที่แข่งอยู่

แข่งตอนปิดฤดูกาลตาบาส

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。

ลีก D-22

ไม่มาป้องกันแชมป์ในฐานะแชมป์เก่าเหรอ

ไปแข่งอีกรายการแล้วอ่ะ ก้อ ป๋อง ชักช้า อ่ะ

sena2001

• *
Athena (33902)   ลีค :F-186

ผู้จัดการทีม :Sena Kobayakawa (12397)      
ชื่อเล่น :sena

ทีมท็อปลีคที่คาดว่าจะเข้าร่วมแข่งขัน :  gameover   SSS

ความคาดหวัง : เข้ารอบชิงชนะเลิศ  :)

LOVEMANU

• *
ชื่อสโมสร SoccerCornerUnited (45962)

ชื่อเล่นผู้จัดการทีม ชิน

ลีก D-12

ทีมท็อปลีกที่คาดว่าจะร่วมด้วย gameover JHUNTER

ความมุ่งหวังในรายการนี้ โค่นเทพนี่ล่ะครับ

casnunva

• All Star Team
 8) 8) 8) เทพวุทสวดยอดดดด

pawanajack

ชื่อสโมสร แก้วชิงดวง FC

ชื่อเล่นผู้จัดการทีม PaWaNaNuY

ลีก F-225

ทีมท็อปลีกที่คาดว่าจะร่วมด้วย บางกะปิ กับ จูดเตอร์

ความมุ่งหวังในรายการนี้ ผ่านรอบแรกได้ก็ดีใจแล้วครับ

Ponggo

• Moderator
ตารางเสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ
เกณฑ์การคัดเลือกคือ ลำดับการสมัคร การทายผลท็อปลีค ความมุ่งมั่นที่จะคว้าแชมป์ การหาตัวง่าย

ขอแสดงความยินดีกับทีมที่ได้เข้าร่วม
ขออภัยกับที่ที่ไม่ผ่านการคัดเลือกนะครับ

:( :( :( :( :( :(

gumansui

ถ้า SSS มาจุติ แล้วจะเหลืออะไร >:(

ouou99

สวดยอดจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้วยใบนี้  8)

[M]i[K]a[R]osss

• *
กรุ๊ป C
1. gameover (18273) ควบทั้งตำแหน่งเทพและผู้จัดการทีมชาติไทย
2. LVPool (143004)    รูกี้ผู้ไม่เคยแพ้ใครและต้องการแชมป์เท่านั้น แบบนี้ไม่ให้เข้าร่วมไม่ได้แล้ว
3. Scouser (86251)    ผู้สมัครคนแรก เข้ากับตำราที่ว่า"มาก่อนได้เปรียบ"
4. 5-5 apem (29481) ผู้จัด จะถูกอัดกี่ลูกนะ

อ้ายยหย่าา  :o จะรอดมั๊ยล่ะเรา
ผู้สมัครคนแรก เข้ากับตำราที่ว่า"มาก่อนได้เปรียบ"  8)
Scouser (86251) รายงานตัวคับผ๋ม ;)
« Last Edit: September 29, 2011, 09:35:23 AM by aey_ang »

sena2001

• *
Athena (33902)   ลีค :F-186

ผู้จัดการทีม :Sena Kobayakawa (12397)     
ชื่อเล่น :sena

ขอมารายงานตัวขอรับ   :D

ToTO

• แพ้เป็นพระ แต่ขอชนะดีฝ่า
ตารางแบ่งกลุ่ม (ผู้ที่ไม่รายงานตัวจะถิอว่าสละสิทธิ์ )

กรุ๊ป A
1. Arsenal111 (27196) นักสู้ลีค C ผู้หวังจะได้เข้าชิงกับเทพ
2. GURU lnw FOOTBALL(37241) กูรูเทพฟุตบอล เมื่อเจอเทพจริงๆจะผ่านไปได้หรือไม่
3. สมันน้อย ยูไนเต็ด (45356) ปู่ครับ ไหวมั้ย
4. Athena (33902) ทีมเดียวที่ทายท็อปลีคที่เข้าร่วมได้ถูกทั้งสองทีม จึงได้สิทธิ์เข้าร่วม

กรุ๊ป B
1. UM CITY (78551) ชายผู้ต้องการฆ่าเทพ หรือจะโดนเทพฆ่า
2. M.Y. - Anfield (80282) ผู้ที่กล้าบอกว่า "ผมจะสอนมวยท็อปลีค"
3. AnaConDom_Clubs (51244) ผู้ชายชื่อแจ็ค พร้อมที่จะล้มยักษ์เพื่อค้นหามิตรแท้
4. StoppZ StooD StiLL (18279) เทพอันดับสูงสุด

กรุ๊ป C
1. gameover (18273) ควบทั้งตำแหน่งเทพและผู้จัดการทีมชาติไทย
2. LVPool (143004)    รูกี้ผู้ไม่เคยแพ้ใครและต้องการแชมป์เท่านั้น แบบนี้ไม่ให้เข้าร่วมไม่ได้แล้ว
3. Scouser (86251)    ผู้สมัครคนแรก เข้ากับตำราที่ว่า"มาก่อนได้เปรียบ"
4. 5-5 apem (29481) ผู้จัด จะถูกอัดกี่ลูกนะ

กรุ๊ป D
1.  The_Kop_of_The_World (30615) ครั้งที่แล้วตกรอบแรก ครั้งนี้ขอโค่นเทพเพื่อกู้ศักดิ์ศรีคืนมา
2.  unnamed (109304) ชายผู้อยากเจอกับเทพซักครั้งในชิวิต
3.  NoMoney Club (18387) เทพผู้ต้องการโค่นเทพสูงสุด
4. แก้วชิงดวง FC (76273) หนึ่งในทีมที่พลาดหวังในครั้งที่แล้ว กลับมาครั้งนี้พร้อมที่จะเจอเทพ

ใครเจอ StoppZ StooD StiLL (18279) ก้อขอให้จัด hard tackle คับ เพื่อความมัน หุหุ  8)
« Last Edit: September 29, 2011, 09:46:12 AM by nomoney »

Club Name : NoMoney Club (18387)
Manager : *** ToTO *** (1298)

คuไม่มีดี

กรุ๊ป A
1. Arsenal111 (27196) นักสู้ลีค C ผู้หวังจะได้เข้าชิงกับเทพ
2. GURU lnw FOOTBALL(37241) กูรูเทพฟุตบอล เมื่อเจอเทพจริงๆจะผ่านไปได้หรือไม่
3. สมันน้อย ยูไนเต็ด (45356) ปู่ครับ ไหวมั้ย
4. Athena (33902) ทีมเดียวที่ทายท็อปลีคที่เข้าร่วมได้ถูกทั้งสองทีม จึงได้สิทธิ์เข้าร่วม

สายนี้ไม่มีท็อปลีก :-X

เจอตาเอฟเอาคืนแน่เลย ปีที่แล้วก็อยู่สายเดียวกัน :o