Author Topic: GKO THAI CHAT CUP#4 ((GTC)) บอลถ้วยที่จะทำให้ทุกคนมีแต่ รอยยิ้ม ^ ^  (Read 68303 times)

best001

• Professional team
  • **
    • View Profile
Bannorng FC (89202)

กลุ่ม B โดนแบนแล้วทำไงดีอะคับบบบบบบ

Tackey Anderssen

• Legendary Team
  • นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team
Bannorng FC (89202)

กลุ่ม B โดนแบนแล้วทำไงดีอะคับบบบบบบ
ทีมระดับนี้รอดมาได้ไงงงง
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

spection

• Youth team
  • *
แถลง การณ์   ก่อนเตะ   รองแชมป์ลีก G ต่อเรือซิตี้(96386) - รองแชมป์ลีก G SpecTioNn FC.

สระนจ๊ะ :   เต็มที่แน่นอนครับ   แล้วพร้อมจะ ส่งนักเตะหลัก ลงครบทุกตัวเช่นกัน  ในรายของ  Kamol Watthananukoon (2162911)  AMC ตัวเก่ง ก้อฟิตกลับมาลงสนามได้  แล้วดาวซัลโว ของลีก สูงสุด  อย่าง   Kunlapan Ektawatkul (2162919)  ก้อพร้อมส่งลงสนามเช่นกัน   แล้วยังมีกองหน้า  อังกฤษ ที่ ผล งาน โดนเด่น จากผลงาน 6 นัด  12 ประ  LA7 ดาวอย่างChandler Roderick (1404440)  เป็นตัวจริงคู่กันแน่นอน  แต่จะต้องพลาดโอกาศส่งนักเตะ ฝีเท้าดี   ดีกรี ท๊อปลีกของประเทศไทยอย่าง Vayu Vangjan (402737)  ลง สนามเนื่องจากได้รับอาการบาดเจ็บ ที่โคนขาหนีบ   แต่ผมยังเชื่อว่า สักยภาพที่มีอยู่ ต่อเรือซิตี้ พร้อมที่จะเปิดบ้านเอาชนะได้ไม่อยาก  และสุดท้าย ของเตือนทีม เสป็กตั้น ใว้ว่า  "" ระวัง  AMC ผมใว้ให้ดี "" ขอบคุณครับ

บอกมาขนาดนี้ จะสู้ยังไงล่ะนี่

ของผม Khwanchit Suttikamol กองหน้าอายุ20 ลง29 ยิง28ประตู ซัลโวของลีคG-116 MOM 8 ครั้ง   Wirachai Bhirombhakdi ตำเหน่ง AMC ลง26 จ่ายไป19 MOM 7ครั้ง
ถึงจะมีดีแค่นี้ แต่ใจก็สู้ไม่ถอย

best001

• **

เปลี่ยนโฉมหน้าใหม่แล้ว Group B
We[LO]V3-[FinO]---<<<เต้ อาเจนติโน่ โมโหนู๋โดนขับไล่ >>>
[Gh]BesT-MaTonG---<<<ม้าทอง ผยองเดช>>>
Bannorng FC---<<< ใครว่าบ้านนอกไม่ได้ แม่ยิงไส้แตกหมด >>>
HINO---<<< ชื่อก็บอกแล้วว่ารุ่นใหญ่ ก็มันรถบรรทุกนี่หว่า >>>
กลายเป็น
Group B
We[LO]V3-[FinO]---<<<เต้ อาเจนติโน่ โมโหนู๋โดนขับไล่ >>>
[Gh]BesT-MaTonG---<<<ม้าทอง ผยองเดช>>>
Skyline---<<<เจ้าพ่อดริฟ แหกโค้งมายิง >>>
HINO---<<< ชื่อก็บอกแล้วว่ารุ่นใหญ่ ก็มันรถบรรทุกนี่หว่า >>>

แล้วสรุป ว่ากลุ่มนี้นับคะแนนยังไงอะคับ เกี่ยวกับทีมของท่าน สมัครอะคับ

zealzols

• National Team
  • -Slamz United-

เปลี่ยนโฉมหน้าใหม่แล้ว Group B
Bannorng FC---<<< ใครว่าบ้านนอกไม่ได้ แม่ยิงไส้แตกหมด >>>
กลายเป็น
Group B
Skyline---<<<เจ้าพ่อดริฟ แหกโค้งมายิง >>>

แล้วสรุป ว่ากลุ่มนี้นับคะแนนยังไงอะคับ เกี่ยวกับทีมของท่าน สมัครอะคับ

เนื่องจากเราได้คุยกะน้ามัคเรียบร้อยแล้วให้แมทแรกนับผลการแข่งของทีม บ้านนอก ไปเลย นั่นคือน้ามัคจะมาเตะสองแมทสุดท้าย โดยนับผลนัดแรกมีผลเช่นกัน

ZenitH

สาย B ---- Group of death !!!!!

??? ??? ??? ???

Hello

• All Star Team

THHC !!

๐ ฮิปโปพุงโตชะมัด ๐

• **
  • ღ osanade yohe ღ
    • http://www.facebook.com/l3iakuyaMAYkumi
สาย B ---- Group of death !!!!!

??? ??? ??? ???
Group of death !! 

:o :o :o :o :o

ซื้อป๊อปคอนไปนั่งดูอยู่ข้างสนามดีกว่า สงสัยจะมีการพกปืน พกมีดลงไป ฆ่ากันแน่ๆเลย ^^
« Last Edit: October 10, 2011, 04:04:12 AM by ๐ ฮิปโปพุงโตชะมัด ๐ »

best001

• **
Group of death !! 

:o :o :o :o :o

ผมเป็นนักบอล ช่าง พก ปะแจ หรือ มีด ไม้ ลงไปคงไม่ผิดนะคับ

:-X :-X :-X :-X :-X

Hello

« Last Edit: October 10, 2011, 06:04:23 AM by taezazax »

THHC !!

Hello

อัพเดตแล้ววววว
« Last Edit: October 10, 2011, 08:42:44 AM by taezazax »

THHC !!

yutyaFC

กำ ๆ   คู่ ผม ยิงเยอะสุด แล้ว V4 หรอนี่

ต่อเรือซิตี้ (96386)    ผู้ช่วยผู้จัดการ U-21

-  ความสามัคคี คือหนทางสู่ แชมป์โลก -

Alieninho

• Moderator
แอดไปแล้วนะครับ รอการตอบรับ จาก สรนะจ๊ะ

Dr.ฟันดะ เอิ้กๆ

[T]P โก้ รับแอดด้วยคับ แอดปัยหละ
 :) :) :)
« Last Edit: October 10, 2011, 09:16:09 AM by Dr.ฟันดะ เอิ้กๆ »

█▀█ ▀█ █▀█ ▄█▄█ ▀█ █▀█ ...นะคะ ( •͡˘ ˛˘ •͡┌П┐

gumansui

Devil Bat FC VS [T]P

นัดนี้Devil Bat FC  ขอสละสิทธิ์ เนื่องจากเผลอไปรับกระชับมิตรคนอื่นซะงั้น T T
ขอโทดทีม[T]P ด้วยนะครับ   :(

gumansui

[T]P โก้ รับแอดด้วยคับ แอดปัยหละ

นัดที่ 2
Ning@Love@aOr FC VS BlackDevil FC

ท่านต้องคู่นี้ไม่ใช่หรือตาหมอ  ::)

best001

• **
ตา สมัครแอดไปแล้วนะคับ รับด้วยคับ

torres09

• Youth team
  • *
BlackDevil FC    vs    [T]P

ผิด อ่ะ ครับ ต้อง ทีม

Ning@Love@aOr FC VS BlackDevil FC 

ทำไง นิ 555+  PM มาบอกด้วย ละกัน

gumansui

BlackDevil FC    vs    [T]P

ผิด อ่ะ ครับ ต้อง ทีม

ทำไง นิ 555+  PM มาบอกด้วย ละกัน

ผิดคู่โมฆะนัด2กลุ่มA เลย 555+

นัดที่ 2

ท่านต้องคู่นี้ไม่ใช่หรือตาหมอ  ::)
อ้าวดันปัยดู นัดที่ 3  :( โทดที  ช่วงนี้ หะละอะนะ  ::) ::) ::)

แต่มันก้อไม่เปงรายนิ ยังงัยผมก้อต้องเตะกันยู่แล้วกับทีม  [T]P

ส่วนทีม Ning@Love@aOr FC ก้อแค่เลื่อนปัยเตะนัดน่าแทน

█▀█ ▀█ █▀█ ▄█▄█ ▀█ █▀█ ...นะคะ ( •͡˘ ˛˘ •͡┌П┐

korsor

• **
แก้ไขนิดนึงครับ สายCร้อยเอ็ดชนะ2-0ครับ

แพ้ฝุ่น

SpecTioNn FC. นู๋รับแอดแล้วนะค่ะ   :D :D :D
(\ /) .... (\ /)
( . .) [♥](. . )
(")(")... (")(")~♥⋰⋱⋰⋱⋰⋱★⋰♥ ~♫ เด็กหงส์แดง แพ้ฝุ่นค่ะ

gumansui

นัดที่ 2

ท่านต้องคู่นี้ไม่ใช่หรือตาหมอ   ::)
อ้าวดันปัยดู นัดที่ 3  :( โทดที  ช่วงนี้ หะละอะนะ  ::) ::) ::)

แต่มันก้อไม่เปงรายนิ ยังงัยผมก้อต้องเตะกันยู่แล้วกับทีม  [T]P

ส่วนทีม Ning@Love@aOr FC ก้อแค่เลื่อนปัยเตะนัดน่าแทน

งั้นผมก็ต้องบายนัด Devil Bat FC VS Ning@Love@aOr FC แทนสินะ
« Last Edit: October 10, 2011, 01:36:16 PM by gumansui »

นัดที่ 2

ท่านต้องคู่นี้ไม่ใช่หรือตาหมอ   ::)

งั้นผมก็ต้องบายนัด 3 สินะ

ใช่ๆๆ ประมาณนั้น  ;)
« Last Edit: October 10, 2011, 01:38:05 PM by Dr.ฟันดะ เอิ้กๆ »