Author Topic: ถึง LoSer ผู้โกง Id  (Read 26243 times)

aa12345

• National Team
  • ถึงจะอ่อนในช่วงนี้ แต่ก็สู้อย่างเต็มที่
    • View Profile
Re: ถึง LoSer ผู้โกง Id
« Reply #50 on: September 12, 2013, 06:28:20 AM »
ตรูก็ฮ่าาาาา ว่ะ   ซื้อทีม Loser มา จาก ตาโจ๊ค เงิน 5000 +เมียม+โค้ชเครพร้อมตรูยังไม่โกงเลย เอามาเล่นก่อน ส่งให้ที่หลัง ยืมตัวอิแต๋ม ก็ยืมมาก่อนไปโอนที่หลัง  ทีมแค่ ไม่กี้พัน จะเอามาทําเผือกไร มา่ม่า  แรงขึ้นทุกวัน ส่วนคุณตี้  จะโพสไรก็ตามสบายคับ  ผมไม่เถียงคุณละตามสบาย คุณว่าโกง ก็โกงคับ เพราะโดนตันสิน ไปแล้วนิ
« Last Edit: September 12, 2013, 12:12:00 PM by LoSer Club »

KLAA-NO

• All Star Team
« Reply #51 on: September 12, 2013, 06:41:00 AM »
อยากให้ถาม ก็ถามละ ไหนล่ะคำตอบ :-X

aa12345

• ถึงจะอ่อนในช่วงนี้ แต่ก็สู้อย่างเต็มที่
« Reply #52 on: September 12, 2013, 06:46:24 AM »
มีคำถามถึง Loser :-\
1.ขอทีม Ovary มาดูแล แล้วได้เคยคุยกันเรื่องจะขายทีมให้หรือเปล่า
2.ก่อนที่ Overy จะมอบทีมให้ดูแล เขาเคยประกาศขายอยู่เหมือนกัน แต่หลังจาก Loser มาดูแล Loser เคยประกาศขายทีมนี้หรือไม่
3.ทีมนี้ขายไปได้แล้วหรือยัง
4.Loser มีการบล็อคเฟส เปลี่ยนพาส ตามที่ Ovary กล่าวหรือไม่ หากมี ทำเพื่อ?
ด้วยความเคารพ :(
ไม่มี มีแต่ตอบให้ PM 2.มีแต่ขายนักเตะทิ้งให้ 3.ยังเพราะผมไมได้ขาย ขายแต่ทีมตัวเอง 4.ไม่มี ตอบเพิ่มข้อ5.  ไอพีเจ้าของเข้าทุกวัน

KLAA-NO

« Reply #53 on: September 12, 2013, 07:11:44 AM »
มีคำถามถึง Loser :-\
1.ขอทีม Ovary มาดูแล แล้วได้เคยคุยกันเรื่องจะขายทีมให้หรือเปล่า
2.ก่อนที่ Overy จะมอบทีมให้ดูแล เขาเคยประกาศขายอยู่เหมือนกัน แต่หลังจาก Loser มาดูแล Loser เคยประกาศขายทีมนี้หรือไม่
3.ทีมนี้ขายไปได้แล้วหรือยัง
4.Loser มีการบล็อคเฟส เปลี่ยนพาส ตามที่ Ovary กล่าวหรือไม่ หากมี ทำเพื่อ?
ด้วยความเคารพ :(
ไม่มี มีแต่ตอบให้ PM 2.มีแต่ขายนักเตะทิ้งให้ 3.ยังเพราะผมไมได้ขาย ขายแต่ทีมตัวเอง 4.ไม่มี ตอบเพิ่มข้อ5.  ไอพีเจ้าของเข้าทุกวัน
สรุปคำตอบของ Loser คือ
1.ไม่เคยคุยกันเรื่องขายทีม ::)
2.ไม่เคยประกาศขายทีม Ovary
3.ทีม Ovary ยังไม่มีคนซื้อ
4.ไม่มีการบล็อคเฟส เปลี่ยนพาส ตามที่คู่กรณีกล่าวอ้าง
มีการชี้แจงพิ่มเติม ตามข้อ 5. ว่า คู่กรณีเข้ามา login ทีม Ovary ด้วยตัวเองทุกวัน
น่าจะตามนี้ :-\
ข้อเท็จจริงไม่ตรงกันแล้ว รอ Overy มาแถลงต่อละกัน ;)

OvaRyGoD

• Youth team
  • *
« Reply #54 on: September 12, 2013, 07:59:59 AM »
ก็อยากถาม พี่ตั้มครับ เปลี่ยนพาสเวิดไอดีนี้ ทำไม แล้วบล๊อคเฟสผมหนีทำไมครับ ท่าพี่ตอบคำถามผมได้ 8)

ผมขอตอบพี่นะ
ส่วนที่เห็นผมเข้าไอดีได้ทุกวันนั้นไม่จริงครับ ผมไม่ได้ว่างขนาดนั้น ผมเพิ่งมาเข้าช่วงที่ไอดีเข้าไม่ได้แล้วหาพาสเวิดใส่ไป เพราะ ผมรู้วิธีเอาพาสเวิด คืน แต่  ผมไม่มีเวลาที่จะตั้งกระทู้  ผมจึงต้องปล่อยไปหลายๆวันก่อน แต่ผมก็ต้องเข้ามาเช็คนะ
ส่วนก่อนหน้านี้ผมขายไอดีจริงครับ แต่พอพี่ตั้มจะช่วยดูแลให้ ผมก็หยุดขายทันทีครับ

ส่วนเรื่องไอพีขอชี้แจง ให้ทุกคนไปดูหลักฐานที่ผม อัพเดทหน้าแรกนะครับ ผมได้ทำการส่งเมล์ขอ พาสเวิด มาตั้งแต่วันที่ 9 แล้ว  ส่วนที่พี่ตั้มเอามาโพส คือหลังจากวันนั้น
« Last Edit: September 12, 2013, 08:49:28 AM by OvaRyGoD »

champkungzz

« Reply #55 on: September 12, 2013, 09:02:32 AM »
ผม ว่า เจ๊ตั้ม เป็น คน ทำ ทั้ง หมด แน่นนวล

gooton

« Reply #56 on: September 12, 2013, 09:56:54 AM »
ถามตั้ม
1.ตั้มเอ็งเปลี่ยนพาสน้องเขาจริงไหมวะ

ถามน้อง จขกท.

รูปที่ทำ SS มาโชว์ ทำไมมันเก่าขนาดเดือนที่แล้ว แต่พึ่งมาลงบอกเมื่อวานนี้ละ มันแปลกเกินไป

aa12345

« Reply #57 on: September 12, 2013, 12:26:24 PM »
ผมผิดเองครับ  จะได้จบๆๆ  FP  ผม มันรูปแมนซิตี้น่ะ 8)

ChogunTom

« Reply #58 on: September 12, 2013, 12:31:31 PM »
ผมผิดเองครับ  จะได้จบๆๆ  FP  ผม มันรูปแมนซิตี้น่ะ 8)

เกี่ยวอะไรกับ แมนซิ ฟร่ะ อีงัวเจ้ตั้ม
ChogunTom (19275)

Mr.Es

• Legendary Team
« Reply #59 on: September 12, 2013, 01:00:18 PM »
ขอบคุณ สำหรับบทเรียนนี้นะครับพี่ ตั้ม  :o

ได้ทำการมาขอ id ก่อน

เริ่มประกาศขายทีม

http://image.ohozaa.com/view2/x50Wz1rPxwsTveIU

สุดท้ายก็อ้าง

http://image.ohozaa.com/view2/x50WMuDKjDDMJN9S

แล้วก็บล๊อคเฟสหนี เปลี่ยนพาสเวิด ตามสเต็ป  ไม่รู้ขายได้กี่บาทกันน้า

ใครเป็นเพื่อนกับคนนี้ก็ ระวังไว้ละครับ  เตือนด้วยความหวังดี

http://image.ohozaa.com/view2/x518JKbNfBxoj3b4

ภาพที่ทำให้ผมคิดว่ามีการขาย id จากข้อความส่วนตัว ซึ่่งเป็นนการคุยกันเอง กับ LoSer   

จากที่พี่ตั้ม บอกว่า ตรูก็ฮ่าาาาา ว่ะ   ซื้อทีม Loser มา จาก ตาโจ๊ค เงิน 5000 ตรูยังไม่โกงเลย เอามาเล่นก่อน ส่งให้ที่หลัง ยืมตัวอิแต๋ม ก็ยืมมาก่อนไปโอนที่หลัง  ทีมแค่ ไม่กี้พัน จะเอามาทําเผือกไร

แล้วพี่เปลี่ยนพาสเวิดทำไมครับ ผมสงสัย

ภาพที่ผมให้พาสกับพี่
http://image.ohozaa.com/view2/x57M0Z4efzYGOOsD

สุดท้ายผมต้องไปเข้าอีเมล์ขอเพื่อหาพาสเวิด
http://image.ohozaa.com/view2/x57JD9VQ0giuQe9m

แล้วจากภาพพี่ ใส่ คำว่า BAN กับชื่อผมเพื่ออะไรครับ

ซึ่งผมไม่ได้อยากมีเรื่องไรอยู่แล้วครับพี่ตั้ม

เฟสบุคก็ติดต่อกับพี่ไม่ได้ด้วย
http://image.ohozaa.com/view2/x57QOpeq9It0ygch

ผมว่าอาจจะเกิดการเข้าใจผิดรึเปล่าครับ ผมสันนิษฐานแบบนี้นะครับ

จากรูป

OvaRy  คือ จำเลย ผู้ถูกกล่าวหา

Loser คือ บุคคลที่3 ที่ได้ซื้อทีมLoSer Ciubจากจำเลยเสร็จเรียบร้อยแล้ว

จำเลยได้ใช้แอคเคาท์ของโจทย์ ทำการส่งข้อความไปหาบุคคลที่3ว่า ได้ประมูลนักเตะคนหนึ่งเข้าสู่ทีมLoSer Ciubไว้ ก่อนที่จะขายทีมออกไป

โจทย์เลยมีการเข้าใจผิด หลังจากได้มาอ่านข้อความเหล่านี้

โดยคิดว่า Loser คือ จำเลยที่ขายทีมของโจทย์ไป
« Last Edit: September 12, 2013, 01:40:25 PM by Mr.Es »

OvaRyGoD

• *
« Reply #60 on: September 12, 2013, 01:05:31 PM »
เรื่อง รูป เก่า  ผมขอบอกเลยว่าผมเซฟรูปนาน แล้วตั้งแต่ที่พี่เค้าบอก ที่พี่เค้าอ้าง  เพราะผมก็เชื่อพี่เค้า แต่ก็ไม่ได้ทั้งหมด เลยเซฟไว้ 

มีคำถามอะไรผมตอบได้หมดครับ แต่ พี่ตั้มเปลี่ยนพาสเวิดผมทำไม

charcoal

• Professional team
  • **
« Reply #61 on: September 12, 2013, 02:04:42 PM »
มหากาพย์..อ่านตั้งแต่แรก กรูยังงงอยุ่เลย555

ขี้หมาหอม

• *
« Reply #62 on: September 12, 2013, 03:17:07 PM »
งงเหมือนกัน  >:( >:( >:(

KLAA-NO

« Reply #63 on: September 12, 2013, 03:42:55 PM »
อ่านของตาเอสแล้วเกือบงง ::)

Pippy

• *
« Reply #64 on: September 12, 2013, 03:48:15 PM »
ตกลงไปเปลี่ยนพาสเวิดเค้าทำไม

Tamagod Mod ในตำนาน

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
« Reply #65 on: September 13, 2013, 02:44:08 AM »
มีทั้งตั้ม มีทั้งแมนซิ สาดดด ไม่ใช่กรุนะ หรือว่ามีมือที่ 3 อยู่จริง

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

KLAA-NO

« Reply #66 on: September 13, 2013, 04:17:12 AM »
มีทั้งตั้ม มีทั้งแมนซิ สาดดด ไม่ใช่กรุนะ หรือว่ามีมือที่ 3 อยู่จริง
นี่ก็อีกราย ได้ข่าวว่ามีคนโอนเงินไปให้หลายคนแล้วนิ ไม่เห็นได้ทีมเลย :P

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
« Reply #67 on: September 13, 2013, 07:37:16 AM »
นี่ก็อีกราย ได้ข่าวว่ามีคนโอนเงินไปให้หลายคนแล้วนิ ไม่เห็นได้ทีมเลย :P

อีเวรรรรร อีกล้า อีหำหด ไม่มีเฟ้ย

อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

KLAA-NO

« Reply #68 on: September 13, 2013, 05:58:10 PM »
รึไม่จริง โอนตังค์ให้ตั้มอะก็อด ได้แต่เท่ง กะหม่ำ ฮ่วยๆๆ :-X

liverfishza

« Reply #69 on: September 14, 2013, 11:31:48 AM »

อีเวรรรรร อีกล้า อีหำหด ไม่มีเฟ้ย

ใช่ๆ ลุงซื้อแท่งไปหลายครั้งไม่เข้าซักที กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

« Reply #70 on: September 16, 2013, 04:27:09 AM »
ดูๆๆๆ ดิสเครดิตกรุหมดแสร่ดดดดดดดด

คuไม่มีดี

« Reply #71 on: September 16, 2013, 04:30:50 PM »
ไม่ได้เข้ามานานมากแล้ว  เลยเข้ามางงเล่น ว่าเดี๋ยวนี้มีอย่างนี้กันแล้วหรือ
อ่านไปอ่านมา ก็สรุปไม่ได้ว่าความจริงเป็นอย่างไร (ห่างหายไปนาน เลยขาดความชำนาญ)
เลยได้แต่เอาใจช่วยให้ค้นหาความจริงกับพบนะครับ ว่าเป็นอย่างไร

สุดท้าย ขอถือโอกาสทักทายเพื่อนๆนะครับ หวังว่าทุกคนคงสบายกันดี
ส่วนผมสบายดีครับ

;D ;D ;D ;D

OvaRyGoD

• *
« Reply #72 on: September 17, 2013, 04:56:48 AM »
สรุป ครับ ทุกคนๆ
 พี่ตั้มอาจไม่ได้ขายไอดีผมจริงๆก็ได้ เรื่องนี้อาจเป็นการเข้าใจผิดของผม  แต่เค้าก็ได้ขายไอดี Loser ของเค้าไปแล้วแน่ๆ  แถมยังเปลี่ยนพาส และ บล๊อคเฟสบุ๊คผม โดยตัดขาดการติดต่อ 
ยังไงก็รอพี่ตั้มชี้แจงนะครับทำแบบนี้ทำไม ถ้าผมไม่รู้วิธีเอา pass  คืนละ
 :-X 
ผมก็แค่อยากออกมาเตือน เพราะผมก็ไม่ได้เสียหายอะไรขนาดนั้น

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。
« Reply #73 on: September 23, 2013, 06:36:36 AM »
สติวงง ตั้งแต่ต้นจนจบ
 ::) ::) ::) ::) ::)

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• วันนี้ วันนั้น วันไหน
« Reply #74 on: September 25, 2013, 05:24:27 AM »
เอาหมุดออกได้แล้วมั้งฮะ

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป