Author Topic: [CUP] เฮฮาประสาพี่น้องคัพ ครั้งที่ 5 (จับสลากแบ่งกลุ่ม ครั้งที่6!!)  (Read 33444 times)

เอ็นม่า

• National Team
    • View Profile
        17/08/2013 (07:00 UTC)   

Lost me FC (83873)     VS   *ROCK & ROLL* (94235)

http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=6741633

:'( :'( :'(
ROCK & ROLL - เวลาปั้น ต้องปั้นอย่างมีสเต็ป .. เวลาแพ้  ต้องแพ้อย่างมีสไตล์

natamma

• Youth team
  • *
ล้มให้ได้ ท่านเอ็มม่า สู้ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   8)
ส่วน TATUM TURBO จะมาแก้ตัวใหม่ในครั้งที่ 6 ขอบคุณครับ สนุกที่สุด  ;D

เอ็นม่า

ล้มให้ได้ ท่านเอ็มม่า สู้ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   8)
ส่วน TATUM TURBO จะมาแก้ตัวใหม่ในครั้งที่ 6 ขอบคุณครับ สนุกที่สุด  ;D

นักเตะผมกร้าวจะเพิ่มรายชื่อเหยื่อรายที่ 3 นัดเจอท่านลอสครับ >>   http://www.gokickoff.com/team_player_detail.php?player_id=5012144

ครั้งที่ 6 ดวลกันใหม่ครับ
ROCK & ROLL - เวลาปั้น ต้องปั้นอย่างมีสเต็ป .. เวลาแพ้  ต้องแพ้อย่างมีสไตล์

Lost ME

• Legendary Team

นักเตะผมกร้าวจะเพิ่มรายชื่อเหยื่อรายที่ 3 นัดเจอท่านลอสครับ >>   http://www.gokickoff.com/team_player_detail.php?player_id=5012144

ครั้งที่ 6 ดวลกันใหม่ครับ

ไม่โดนยับก็พอละครับ เห็นค่าตัวเด็กทีมท่านม่าแล้วเหนื่อย  :o

bobbesun

• *
บอลถ้วยเล็ก bobbe fc v Golden jackal

ผมเห็นว่าสนามคุณ โกเดน j มีครามจุมากกว่าคุณภาพ good

ผมเลยสเนอร์ไห้ไปเตะที่่ Dhyana Valley Stadium

ได้ไหมครับ

Lost ME

บอลถ้วยเล็ก bobbe fc v Golden jackal

ผมเห็นว่าสนามคุณ โกเดน j มีครามจุมากกว่าคุณภาพ good

ผมเลยสเนอร์ไห้ไปเตะที่่ Dhyana Valley Stadium

ได้ไหมครับ

สนามไหนได้เงินเยอะกว่า ส่งไปได้เลยครับ

gj

• Professional team
  • **
 ???  เฮฮาคัพนัดสุดท้าย บอลลีกจะเริ่มแล้ว Golden Jackal    VS   bobbe fc
http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=6743211

PW Team

• *
    • http://prrealestates.blogspot.com/
 ;)สังสรรเฮฮาน่าสนุกมากเลยครับ

Lost ME

เรียนเชิญมาร่วมสนุกด้วยกันนะครับ

แจ้งความประสงค์ ขอเข้าร่วมเล่นด้วยในครั้งต่อไป (ช่วง SS9 จบ) ต่อจากโพสนี้ไว้ได้เลยครับ

ช่วงท้าย SS9 จะ PM ไปเช๊คความพร้อมอีกครั้งครับ

natamma

• *
GRUP G ท่านม่าเป็นตัวแทนเข้าชิงถ้วยใหญ่
ต้อง  "แชมป์" เท่านั้น...กดดันเข้าไป 5555
เราจะได้โม้ว่า เสมอแชมป์มาแล้วเฟ้ย  8)

เอ็นม่า

GRUP G ท่านม่าเป็นตัวแทนเข้าชิงถ้วยใหญ่
ต้อง  "แชมป์" เท่านั้น...กดดันเข้าไป 5555
เราจะได้โม้ว่า เสมอแชมป์มาแล้วเฟ้ย  8)

ที่แท้ท่าน TATUM มีวาระซ่อนเร้นแบบนี้นี่เอง  ???

นัดชิงเจอท่านร็อบก็วัดดวงอีกอ่ะครับ เก๋าเกมทั้งนั้น  ::)

Kaiserz357

• All Star Team

เรียนเชิญมาร่วมสนุกด้วยกันนะครับ

แจ้งความประสงค์ ขอเข้าร่วมเล่นด้วยในครั้งต่อไป (ช่วง SS9 จบ) ต่อจากโพสนี้ไว้ได้เลยครับ

ช่วงท้าย SS9 จะ PM ไปเช๊คความพร้อมอีกครั้งครับ

ขอลงชื่อครับ

ชื่อสโมสร :
   Kaiser FC (239621)    
ลีค :
   E-55

ผู้จัดการทีม :
   อาจหาญ อาจหาญ (135037)       
ชื่อเล่น :
   Andrew Anderssen

B.13

• *
เหมือนเดิมคับผม   ....215177....ฝากด้วยคับผม ;) ;) ;) 8)

Lost ME

TEAMPossession/2Rating playerMOMYellow cardRed cardDifferent AAoPTOTALRESULT
*ROCK & ROLL*
61/2 = 30.5
69
0
0
0
0
99.5
/
Robbery Fc (80348)
39/2 = 19.5
65
10
0
0
0
94.5

ยินดีกับแชมป์ คนใหม่ ทั้ง 2 ท่านด้วยนะครับ  8)

gj

• **
 8) ทัวร์นาเมนต์คุณภาพ มีจองที่ข้ามซีซันด้วย

akkieth

• *
ยินดีด้วยครับ ss หน้าขอร่วมแจมเหมือนเดิมนะครับ Jenious (190267)

bobbesun

• *
ขอบคุณ เพือนๆ คลับเฮฮา ที่ไห้โอกาศทีม bobbe fc มากครับ

natamma

• *
ปิดฉากลงแล้ว สำหรับ เฮฮาประสาพี่น้องคัพ ครั้งที่ 5  :)
สุดยอดทีมแชมป์ ถ้วยใหญ่ "ROCK & ROLL"  :(
สุดยอดทีมแชมป์ ถ้วยเล็ก  Robbery Fc    :(
ยินดีกับทั้ง 2 ทีมด้วยครับ และมีข่าววงในจะแจ้งให้ทั้ง 2 ท่าน ทราบครับว่า  ;)
มี 30 คนที่จ้องจะล้มท่านในครั้งที่ 6  8)
และสุดท้าย ขอบคุณ ท่าน Lost ME ที่จัดทัวร์นาแมนท์คุณภาพให้ผมและอีกหลายๆคนได้ร่วมสนุก
ในการแข่ง..แช่ง..เชียร..อยากสนุกสนาน  :(  คงต้องทนคิดถึงถ้วยนี้ไปอีก 3 เดือน ละกัน  :D
...ครั้งที่ 6 ผมจองตั๋ว 1ใบ ครับบบบบบ...

ousmal

• All Star Team
ปิดฉากลงแล้ว สำหรับ เฮฮาประสาพี่น้องคัพ ครั้งที่ 5  :)
สุดยอดทีมแชมป์ ถ้วยใหญ่ "ROCK & ROLL"  :(
สุดยอดทีมแชมป์ ถ้วยเล็ก   bobbe fc     :(
ยินดีกับทั้ง 2 ทีมด้วยครับ และมีข่าววงในจะแจ้งให้ทั้ง 2 ท่าน ทราบครับว่า  ;)
มี 30 คนที่จ้องจะล้มท่านในครั้งที่ 6  8)
และสุดท้าย ขอบคุณ ท่าน Lost ME ที่จัดทัวร์นาแมนท์คุณภาพให้ผมและอีกหลายๆคนได้ร่วมสนุก
ในการแข่ง..แช่ง..เชียร..อยากสนุกสนาน  :(  คงต้องทนคิดถึงถ้วยนี้ไปอีก 3 เดือน ละกัน  :D
...ครั้งที่ 6 ผมจองตั๋ว 1ใบ ครับบบบบบ...

Lost ME

สนใจเข้าร่วมครั้งต่อไป ลงชื่อไว้เลยนะครับ

kawee553

ยินดีด้วยครับ สำหรับแชมป์ ครั้งนี้ ครั้งหน้า ผมขอมาขัดแข้งขัดขา ให้ได้ ฮึ ๆ   ??? ??? ???

ningnongtks

• *
ss8  พลาดไป  ไม่ได้ร่วมแข่งด้วย

ss9  ขอลงชื่อเข้าร่วมไว้ตั้งแต่ตอนนี้เลยนะครับ

THAKASEM SK  176810   ครับ

Tortle Impetuously

• **
ยินดีกับแชมคนใหม่ด้วยครับ 8) 8) 8)

เอ็นม่า

ชนะคะแนนท่านร็อบไปอย่างหวุดหวิด พร้อมเอาเข็มขัดเส้นนี้ไปขึ้นหิ้งบูชาแล้ว

บอลเฮฮาครั้งหน้าแข่งกันใหม่ครับทุกคน ใครอยากได้เข็มขัดแชมป์

เตรียมทีมมาล้ม "ROCK & ROLL" ให้ได้ครับ

8) 8) 8)