Author Topic: รูปเตรียมทำโลโก้ ส่วนตัวๆๆ  (Read 46044 times)

chakeenun

• Legendary Team
    • View Profile
 :o :oช่วงนี้ ฟอร์มตก อยากปิดปรับปรุงชั่วคราว งับ

Thang

• National Team
ท่านฮันเตอร์ทำให้มั้งดิรูปไก่ชนอะครับ เห็นท่าน เจเจ เงียบเลยอะ  รบกวนท่านเตอร์ที่ครับ :( :( :( :( :( :( :(

รบกวนท่านเตอร์ทีครับ :( :( :( :( :( :(
« Last Edit: July 10, 2011, 09:22:32 AM by Thang »

toteaza

• Youth team
  • *
โอยยย ... ชอบมากมายเลยครับ ขอบคุณมากครับ ตาอัน  8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

SoLid_frOg

• Moderator
  • All Star Team
ทำโลโกสวยมากเลยครับ  8)

Hello

WELOVEFINO จัดให้หน่อย 1 อัน เอาแบบเด็กหงส์นะ

:P :P :-[ :-[

THHC !!

ClubDanger

ถ้าเกิดว่างๆ ทำโลโก้ให้ผมซักอันนะครับ

พึ่งหัดเล่น ยังไม่มีโลโก้กะเค้าเลย

อยากให้มีคำว่า Club Danger  และก็  11/06/211

พอดีคืนนี้ง่วงแล้วอ่ะครับ  :(
ขอเป็นรอบหน้านะท่าน ^^

ได้ครับท่าน ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ  อิอิ

rastababy

ต้องยอมรับฝีมือการทำโลโก้ของพี่อันเขาว่าไม่ธรรมดาเลยทีเดียว   8) 8) 8)

UnterTK

• *
ต้องยอมรับฝีมือการทำโลโก้ของพี่อันเขาว่าไม่ธรรมดาเลยทีเดียว   8) 8) 8)

จะลอยแล้ววววววว ท่านครัสต้า  :-[

ขอบคุณที่ชมครับ ผมสนุกเมื่อได้ทำในสิ่งที่ชอบ / ผมมีความสุขที่ท่านๆ ชอบผลงานและเอาไปใช้ได้จริงๆ / ที่สำคัญ ผมถือว่าทุกคนใน GKO เป็นเพื่อนกันครับ

toe bodyslim

• *
รบกวนท่านอัน ช่วยออกแบบโลโก้ให้หน่อยครับ
ขอบคุณมากๆครับ   :D :D :D

ClubDanger

รูปนี้เลยนะครับท่าน  ขอบคุนครับ

malee4

• *
อยากรบทำโลโก้ สวยๆให้ซักอันหนะครับ.

ไม่รู้พอจะว่างทำได้บ้างรึป่าว ถ้าพอว่างก็ตามนี้ครับ

ชื่อทีม Liverpo@l ตัวหนังสือชื่อสีทอง

ทรงโล่,โทนสีแดงกล่ำเงาๆ(แดงไล่สีถึงแดงมืดๆ)[email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับ :(

zealzols

• -Slamz United-

ตาเจทำโลโก้ให้ทีม Slamz United ที เอาแนวหลอนๆ ติดประโยคกวนๆลงไปด้วยก็ได้  :D :D // 5555555 ไว้ว่างนะ ท่าน!!!
« Last Edit: June 28, 2011, 09:04:52 AM by jjrhomson »

rastababy

จะลอยแล้ววววววว ท่านครัสต้า  :-[

ขอบคุณที่ชมครับ ผมสนุกเมื่อได้ทำในสิ่งที่ชอบ / ผมมีความสุขที่ท่านๆ ชอบผลงานและเอาไปใช้ได้จริงๆ / ที่สำคัญ ผมถือว่าทุกคนใน GKO เป็นเพื่อนกันครับ

ดูลายเซ็นผมได้ ฝีมือท่านพี่อัน เทพมั้ยครับ

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
สวยมากเลย ตาอัน!!!!!!!!!!!!!!!!!!    :) :) :) :)
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

chakeenun

ฝากทำให้ด้วย ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 

300ขุนศึก

• ::เป้าหมาย มีไว้พุ่งชน::
300ขุนศึก + สเปอร์ + Ferrari

ขอบคุณ + Thank you + ออรกุน

พอได้ป่ะ ท่านขุน  :) // สุดยอดมากๆครับท่านอันเตอร์ (ขอบคุณครับ) ปล.300ขุนศึก

!!!300ขุนศึก อยู่ที่ใจ อยู่ที่ทีม!!!

SoLid_frOg

• Moderator
ว่าง ๆ เมื่อไหร่บอกนะครับตาอัน อยากได้โลโกบ้างไรบ้าง  :-[

chakeenun

:o :oคนทำหายไปไหนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมาทำงานเลย อย่าอู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

rastababy

สวยมากเลย ตาอัน!!!!!!!!!!!!!!!!!!    :) :) :) :)

ฝีมือเพื่อนพี่ชายสุดยอดมากครับ   8) 8)
ขอบคุณมากครับที่เดินเรื่องถึงท่านพี่อันให้ครับ จนได้โลโก้ที่สวยงาม....

kubota

• Professional team
  • **

ทดสอบ

chakeenun

:o :o :o very good

FaT4L

ลองดู

chakeenun

:o :o :ไข่เหาบิน นี้ท่าน  มันไม่ใช่ปูนิ     ??? ??? ???

f_nosonjai

• *
ตอนนี้เปลี่ยนโลโก้ใหม่แล้วตรง โลโก้เวลาแข่งไม่เปลี่ยนอะครับ ใครเป็นเหมือนผมมั่งงะ

เปลี่ยนแต่ตรงที่เวลามันเซฟอะครับ แล้วที่อืนไม่เปลี่ยนรูป -*- หรือมันรอฤดูกาลใหม่จะเปลี่ยนให้หรอ ??
team    : nosonjai FC
league : E-52
code    : 37538

Hello

ตอนนี้เปลี่ยนโลโก้ใหม่แล้วตรง โลโก้เวลาแข่งไม่เปลี่ยนอะครับ ใครเป็นเหมือนผมมั่งงะ

เปลี่ยนแต่ตรงที่เวลามันเซฟอะครับ แล้วที่อืนไม่เปลี่ยนรูป -*- หรือมันรอฤดูกาลใหม่จะเปลี่ยนให้หรอ ??

กด F5 คับ

THHC !!