Author Topic: กด มอท และโดนอีกทีมด่า งง เลย เพื่อนเคยเจอกันมะ  (Read 15148 times)

wanjeab

• Youth team
  • *
    • View Profile
ทีมผม กับทีมที่เพิ่งเจอกันแย่งกันอยู่อันดับ2 ผมกด มอท ผมชนะ 4-1 มาโพสต์ด่า แต่พอที่มเค้าเจอกับอันดับ1 กดมอททั้งคู่ ทีมเค้าแพ้อันดับ1 เละเทะ ไม่ด่า 555555+ งง จุงเบย เจอพวกไม่แมน
« Last Edit: February 14, 2013, 04:25:48 PM by wanjeab »

คุณลุงใจดี

• *
ผมว่าการกด mots ก็เป็นแทคติคอย่างหนึ่งที่เราใช้ ถึงทีมที่โดนจะไม่สมัครใจก็ตาม  :P

อย่าไปซีเรียสครับ แต่ส่วนตัวผมเอาไว้กดกับ ทีมที่มีสิทธิ์จะเลื่อนชั้น กับทีมจะตกชั้น แค่นั้นเอง กดใส่ทีมกลางตารางกลัวจะผูกใจเจ็บมาถึงซีซั่นต่อไป  :)

ลุงรักเด็กๆ เด็กๆเลยรักลุง

ป๊อป ปา กุ

• *

Tamagod Mod ในตำนาน

• Legendary Team
  • งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
มันเป็น แท็คติก สามารถเอามาทำจิตวิทยาได้

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

newbie

• National Team
  • Newbie
การโดนมอท มันเปนอะไรที่สะเทือนใจมาก   :D :D
เจาะลึกสภาวะการเงินของทีม ----> http://forum.gokickoff.com/index.php?topic=14994.0
หัวเราะวันละนิด จิตแจ่มใส   ----> http://forum.gokickoff.com/index.php?topic=18429.msg122736;topicseen#new

Newbie

- -

รุมกดใส่ที่ 1 ก็ระวังเขาไม่ไปนะอยู่ที่เดิมอ่ะ ถถถถถ

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• วันนี้ วันนั้น วันไหน
ผมว่าโดนมอทดีออก แพ้ ก้ออ้างโดนมอท เสมอ ชนะ ก้อกลายเป็นเทพ -*-

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

outsider2041

• *
ดีครับ อย่างน้อยก็ได้รู้ว่าทีมนี้เค้ากลัวเราครับ  8)

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。
มอสคือไร ไม่ได้สัมผัสตั้งแต่เลื่อนชั้น

HONGDANG11

• Professional team
  • **
มอสคือไร ไม่ได้สัมผัสตั้งแต่เลื่อนชั้น

:-\      :P :P :P

KenjiGi

• *
นัดที่แล้วผมไปเยือนอันดับ2เขาก็กดใส่ผมนะ ผลเสมอ 1-1 ผมก็รูว่าต้องโดนอน่นอนเลยจัดแผนแบบรัดกุม โดนยิง23ครั้ง /แต่ทีมผมยิงครั้งเดียว 1-1 เลย

ปิ๊กมัม

ผมมอทแต่ไม่ชนะงับ อายมาก
ฉันจะเป็นราชา gokickoff ให้ได้เลย !!

KenjiGi

• *

:-\      :P :P :P
ไม่มีใครอยากมอสป้าเนยหรอก. เสียของงงงงงง

khombang

กดมอทใส่ทีมอันดับสองตอนนั้น แถมไม่ชนะอีกคิดแล้วก็เจ็บใจ ทั้งนกทั้งปลาเกลื่อนเลย รู้เสียดายของมาก

ปล.ตอบไม่ตรงคำถาม แต่อย่าระบายครับ  :) :) :) :)
« Last Edit: February 15, 2013, 08:39:35 AM by khombang »

Karand United

สมมติคุณถูกเกย์คิงยัดเยียดความเป็นผัวให้ โดยใช้กำลังบังคับไม่ได้สมยอม
คุณจะด่าไหมล่ะคร้าบบบบบ

- -

โดนมอทในลีค 7-10 มอท จะโวยกันไหมครับ ถามบ้าง ถถถถถถถถถถถ :P :P :P

bkcity

• *
กดมอสไม่ผิดครับ ถ้าโดนก็รู้สึก.. นิดนึง ต้องทำความเข้าใจครับ
 ;D
ข้อ 12 3. "แมตช์แห่งฤดูกาล" (หรือสั้นๆ ว่า MotS) เป็นแมตช์ที่ผู้จัดการทีมปลุกเร้าอารมณ์ผู้เล่นอย่างสุดขีด เมื่อกดใช้ผู้เล่นจะมีสมาธิจดจ่อกับเกมเป็นพิเศษ พยายามทุกสิ่งทุกอย่างเพื่อให้ได้มาซึ่งชัยชนะ สามารถกดใช้ได้ 2 Mots ต่อหนึ่งฤดูกาล
 :)

natamma

• *
        โดนมอส น่าดีใจ ทีมเราเก่ง
      30 นัด ถ้าไม่โดนมอส สักครั้ง
   หมายความว่า..ทีมเรา..มันห่วยมากเลย
       เพื่อนร่วมลีด เลยไม่ให้ราคา
                  :'( ::) :o

BuddAbass

• Professional team
  • **
อยากให้เหลือมอทเดียวพอ เจอฮั้วมอทเข้าไปน่าเบื่อมากมาย

slowowls

• .....

tookkk

โดนมอส น่าดีใจ ทีมเราเก่ง
      30 นัด ถ้าไม่โดนมอส สักครั้ง
   หมายความว่า..ทีมเรา..มันห่วยมากเลย
       เพื่อนร่วมลีด เลยไม่ให้ราคา
                  :'( ::) :o

ผมเจอไปหกมอสแล้วครับเซ็งเลย//ดีที่มอสที่กดด้วยเลยชนะ :( :(

ไม่ต้องรักเราเหมือนญาติ ขอแค่รักชาติให้เหมือนเรา...ก็พอ :( :( :(

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
ปญอ ครับ คนด่า  :)
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

liverfishza

• All Star Team
ทีม กาก จะกลัว most +++

chutimant

• *
แบบนี้ถ้าจะกด Mots ใส่ทีมไหน ต้องประกาศออกสื่อ ให้โลกรู้ก่อนด้วยไหมครับ :( :o :o :o

totoro

• *
โดนมอทไปครั้งเดียว..จากที่คิดว่าไม่น่าจะโดน
อยู่กลางตาราง..เจอจ่าฝูงกดมอทแพ้ลูกหนึ่ง
เฉยๆเพระผมยังเหลืออีก 2 อันไม่ได้ใช้ หุหุ..
เคยกดมอทแล้วโดนกองเชียร์อีกทีมด่าเหมือนกันในบอลถ้วยหลาย ss ที่ผ่านมาหละครับ