Author Topic: (((GTC S.5 #V.3)))  (Read 18739 times)

zealzols

• National Team
  • -Slamz United-
    • View Profile
(((GTC S.5 #V.3)))
« on: February 07, 2013, 07:46:35 AM »
สำหรับกติกาการแข่งขัน รวมถึงการคิดหาทีมที่เข้ารอบในแต่ละรอบ ติดตามได้ที่ลิงค์หลักนะ =====> Click

V.3   ผู้ดูแล Slamz United

UPDATE ตารางแข่งขัน GTC V.3

>>>>> CLICK <<<<<

คลิ๊กที่ชื่อทีมได้เลยนะครับ จะไปที่ทีมนั้นทันที  ;)

รายชื่อกลุ่ม V.1

กลุ่มA

1.JN MADRID
2.swetfc   
3.THE -T
4.LFCT

กลุ่มB

1.agel
2.Slamz United   
3.มหาเทพ
4.Bestza_World_Lucky

กลุ่มC

1.NotFail
2.bacerona   
3.บางนรา
4.ZalengFC

กลุ่มD

1.Thekop Thailand
2.waragan   
3.PR Utd
4.Th. one piece

//////////////////////////////////////////////////////////////

ตารางการแข่งขัน

นัดที่ 1

Group A

JN MADRID VS  swetfc ***
THE-T VS  LFCT ***

---------------------------------------------------------------------------

Group B

agel VS  Slamz United ***
มหาเทพ VS  Bestza_World_Lucky ***

---------------------------------------------------------------------------

Group C

NotFail VS  bacerona ***
บางนรา VS  ZalengFC ***

Group D

Thekop Thailand VS  waragan ***
PR Utd VS  Th. one piece ***

ปล. *** คือคู่ที่รับแอดกัน เรียบร้อยแล้วนะครับ

เลือกเจ้าบ้านกันเองเลยนะครับ** ;)

นัดที่ 2

Group A

JN MADRID VS  THE-T ***
swetfc VS  LFCT ***

Group B

agel VS  มหาเทพ ***
Slamz United *** VS  Bestza_World_Lucky

Group C

NotFail VS  บางนรา ***
bacerona VS  ZalengFC  ***

Group D

Thekop Thailand VS  PR Utd ***
waragan VS  Th. one piece ***

ปล. *** คือคู่ที่รับแอดกัน เรียบร้อยแล้วนะครับ

เลือกเจ้าบ้านกันเองเลยนะครับ** ;)

นัดที่ 3

Group A

JN MADRID VS  LFCT***
swetfc VS  THE-T***

Group B

agel VS  Bestza_World_Lucky***
Slamz United VS  มหาเทพ***

Group C

NotFail VS  ZalengFC***
bacerona VS  บางนรา***

Group D

Thekop Thailand VS  Th. one piece***
waragan VS  PR Utd***

รอบ 8 ทีมสุดท้าย

JN MADRID  VS   มหาเทพ  --->$1

บางนรา  VS  Thekop Thailand  --->#$2

Slamz United    VS  THE -T  --->$3

waragan   VS  NotFail  --->$4

-------------------------------------------------------------------------------

รอบรองชนะเลิศ

JN MADRID  VS  Thekop Thailand  --->#1
waragan  VS  Slamz United  --->#2

-------------------------------------------------------------------------------

รอบชิงชนะเลิศ

#1  VS  #2

« Last Edit: April 02, 2013, 04:48:41 AM by zealzols »

zealzols

Re: (((GTC S.5 #V.3)))
« Reply #1 on: February 07, 2013, 07:54:38 AM »
บทสัมภาษณ์เจ้าค่า
JN madird

GTC - รู้สึกยังไงกับการเป็นเต็ง 1 ของ GTC ปีนี้ครับ
jjthomson -รู้สึกเฉยๆ ครับ เพราะ เเฟนบอล เเละผลโพล มันก็ชี้ว่าผมต้องเป็นเเชมป์ อยู่เเล้ว

GTC - ปีนี้คาดหวังอะไรไว้บ้าง
jjthomson -  ความคาดหวัง สลักชื่อรอที่ถ้วยก็ได้เลยครับ ไม่เเปลก

GTC - นัดแรกที่จะมาถึง เตรียมความพร้อมยังไง
jjthomson - นัดเเรก : ก็คง 3 เเต้มล่ะครับ อย่าให้ต้องพูดเยอะ

GTC -   มีอะไรจะกล่าวกับแฟนคลับ GTC มั่งครับ
jjthomson - ตอบเเฟนคลับ หรอ ครับ ทีมJNMADRID เต็มไปด้วยขุมกำลังที่ครบเครื่องจัดจ้านเกือบทุกตำเเหน่ง ไม่ต้องกังวลนะครับเเฟนคลับ
เพราะ ผมมีอันดับเดียว เเละไม่เคยคาดหวังอะไรนอกจากเเชมป์

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
swetfc

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
THE -T-

GTC - ปีนี้ตั้งเป้าหมายไว้ระดับไหนครับสำหรับ GTC
THE -T-  - ปีนี้ 8 ทีมสุดท้าย

GTC - เป้าหมายนัดแรก มีเป้าหมายไว้ยังไงครับ
THE -T-  - นัดแรกชนะอย่างเดียว

GTC - บอกให้คนรู้หน่อยว่าคิดยังไงกับ GTC
THE -T-  - GTC ควรคู่ GKO

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
LFCT

GTC - ปีแรกกับ GTC รู้สึกยังไงและคาดหวังอะไรมั่งครับ
TJustice -เล่นเป็นปีที่3ครับ ปีแรก ไปที่รอบ2 แบบฟลุ๊กๆ ปี่ที่2 อยู่ V.3 ตกรอบแรก + เจ็บ 2 ตัว... สายเดียวกะอีตา JN แชมป์ของปีนั้น งงกะเรื่องการเป็นเจ้าบ้านพักหนึ่ง แต่สุดท้าย ตกลงกันได้ด้วยเหตุผลของเงินค่าตั๋ว (งกทั้งคู่) สิ่งที่ประทับใจที่สุด อยู่สายเดียวกับ LFC_Foon ทั้ง 2 ปี สร้างความสับสน สงสัย ให้กับหลายๆคนมาก เช่น Man BG.. สิ่งที่ผิดหวังในปีนี้ นอกจากการต้องเจออีตาJN แล้วกด Mots ตามที่ทุกคนอยากให้ทำไม่ได้ ก็คือการที่ปีนี้ ไม่ได้เจอ LFC_Foon 3 ปีติดต่อกัน

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
agel

GTC - หลายคนมองว่า agel มีลุ้นถึงแชมป์ รู้สึกยังไงครับ
lucky - ขอบคุณทุกเสียงเชียร์ที่มอบให้ครับ ถ้าไม่ขายนักเตะเพื่ออัพอคาเดอะเบส ก็พอจะมีลุ้น แต่ต้องผ่านแรงแค้นจาก TKT ก่อนครับ

GTC - นัดแรกใน GTC อยากถล่มสักเท่าไหร่ครับ
lucky - ยังไม่เคยเจอท่านซีลมาก่อน ขอชนะแค่ลูกเดียวพอครับ ^_^

GTC - GTC กลับมา รู้สึกยังไงครับ
lucky - รู้สึกดีใจครับ เพราะไม่ได้ลงไปเล่นบอลถ้วยไหนเลย นอกจากถ้วยนี้ถ้วยเดียวครับ ขอให้จัดไปตลอดครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Slamz Uinted

GTC -
Rookie_Fresh -

GTC -

GTC -

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
มหาเทพ

GTC -
เทพา -

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Bestza_World_Lucky

GTC - เป้าหมายแรกของการเล่น GTC คืออะไรครับ
Bestza - เป้าหมายคือ ทำผลงานให้ดีที่สุด ถึงจะไม่ใช่ทีมดีอะไร แต่ก็อยากเข้ารอบให้ได้

GTC -  ถ้าผ่านเข้ารอบไปได้อยากเจอทีมไหนครับ
Bestza - ถ้าเข้ารอบได้ เจอทีมอะไรก็ได้ทั้งนั้น คงไม่ต่างกันเท่าไหรมั้งครับ

GTC - มีอะไรจะบอกกันมั่งไหมเอ่ย
Bestza - ฝากบอกถึงผู้เล่นทุกท่าน V3 นะครับ เล่นให้สนุกนะครับ ขอให้ทำผลงานออกมาดี ๆ ขอบคุณครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Notfail

GTC - คิดยังไงกับผลโหวตที่มาเป็นอันดับ 3 ครับ
Tara - ผลโหวตอันดับ 4 นะซิลจังคู่กับสลัมครับ อันดับ3รู้สึกจะเป็น agel

GTC - ทาราจังตั้งเป้าหมายไว้ประมาณไหนครับ
Tara -  เป้าหมาย GTC V.3 คือเข้ารอบ 8 ทีมครับเท่านั้นครับ ส่วนแชม GTC V.3 ทีมเต็งแชม คือ JN TKT ครับ ส่วนทีมอื่นๆคงเป็นม้ามืด แต่ยังไงผมก็จะสู้เต็มที่ครับ

GTC - บอกอะไรกับเราหน่อย GTC รอฟังอยู่
Tara - สุดท้ายขอบคุณสำหรับ 5 คะแนนโหตที่เชื่อมั่นในตัวผมนะครับ ขอบคุณ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
bacerona

GTC - ผู้พันเกลือ มีอะไรจะบอกกับเพื่อนร่วมกลุ่มไหม
Mr.salt - แฮปปี้วาเลนไทน์

GTC - คาดหวังอะไรมั่งกะ GTC
Mr.salt - แชมป์กลุ่ม

GTC - เห็นนังอุ้มอยู่สาย A มีเป้าหมายจะเจอกันไหม
Mr.salt - ไม่เจอ ไม่อยากเจอ เกลียดมัน มันเกรียน

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
บางนรา

GTC -  มาอยู่กลุ่มที่อาจจะเรียกว่าแข็งที่สุดใน V.3 รู้สึกยังไงครับ
ลัน001 - แหมอีซิล GTC สนุก มันส์ V3 หรา ชิวๆ รอบแบ่งกลุ่มคงผ่าน แต่รอบสอง น่าจะตก อิอิ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ZalengFC

GTC - เข้าร่วมมากก็หลายปี คาดหวังไว้ประมาณไหนครับ
KorsoR - สำหรับทีมผมตอนจับฉลากแบ่งสายถูกจัดอยู่ในโหลที่4 คงหวังมากไม่ได้อะครับ

GTC - นัดแรก ตั้งเป้าหมายไว้ยังไงครับ
KorsoR - ขอแค่ร่วมสนุกและช่วยสร้างสีสันให้ถ้วย GTC ละกันครับ

GTC - มีอะไรจะบอก GTC กลุ่มอื่นบ้างไหม
KorsoR - ปีหน้าถ้ามีโอกาสได้แข่งอีกจะเตรียมทีมมาให้ดีกว่านี้

ThekopThailand

GTC - TKT ผลโหวตมาเป็น2 รู้สึกยังไงครับ
zajoe7 - รู้สึกว่าผลโหวตไม่มีผลกับทีมผมงับ อิอิ

GTC - มีหลายคนคาดหวังว่าจะเป็นคู่ชิงในฝันกับ JN คิดว่าทำได้ไหม
zajoe7 - ต้องเข้าชิงกับ Jn คับ ไม่งั้น ถือว่า ทีมผมทำผลงานล้มเหลว

GTC - มีอะไรจะบอกกับ GTC บ้าง
zajoe7 - ถ้วย GTC เป็น ถ้วย ที่ ยัง ต้อง คงไว้ ใน GKO คับ เพราะ มี มนต์ ขลัง แห่ง ความ โหด มันส์ ฮา ที่ทุกคนจะ สุกกับมันคับ^^

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
waragan

GTC- คิดยังไงกับการเจอ TKT นัดแรกครับ
waragan-  TKT นี่ B1 ใช่ป่าวครับ คงจะเป็นทีมที่มีแผนเยอะ ซึ่งต่างกับผมที่มีเพียงแผนเดียวแต่เต็มไปด้วยคุณภาพ พูดง่ายๆ ท่าเดียว

GTC- เป้าหมายการเข้าร่วม GTC ในครั้งนี้คืออะไรครับ
waragan- เป้าหมายของทีมใน GTC ครั้งนี้ เจเจ เท่านั้นที่อยากเจอ

GTC-  รู้สึกยังไงกับ GTC บอกเราที
waragan-GTC เต็มไปด้วยทีมที่มีคุณภาพประมาทนิดเดียวอาจจมอยู่ก้นตารางได้  สุดท้ายขอให้ทุกทีมจัดเต็มเพื่อ GTC จะได้มีคุณภาพทีสูงยิ่งๆขึ้นไป ขอบคุณครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
PR Utd

GTC - เป้าหมาย GTC ปีนี้คืออะไรครับตารัน
พารัน - หนุกหนานๆ คร๊าบบ

GTC - ความคาดหวังที่จะผ่านเข้ารอบมีสูงแค่ไหนครับ
พารัน - อยู่กะซาโจว จอมโหด คาดหวังไม่ได้เลย งุงิ

GTC - บอกความเป็น GTC ของตารันให้รู้ที
พารัน - มีสไตล์ แต่ ไร้สตางค์ 5555 ขอบคุณคร๊าบ ตาซิล

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Th. one piece

GTC - รู้สึกยังไงบ้างน้องใหม่ป้ายแดง GTC
ปิ๊กมัม - รู้สึกตื่นเต้นครับ มีแต่ทีมใหญ่ๆ

GTC - ความคาดหวังสูงแค่ไหนสำหรับการเข้าร่วมครั้งนี้
ปิ๊กมัม - ไม่สูงครับ ผมมาหาประสบการณ์ครับ..จะได้ไปพัฒนาทีมต่อไป

GTC -  มีอะไรจะฝากบอก GTC คนอื่นๆมั่งไหม
ปิ๊กมัม - ฉันจะเป็นราชา gokickoff ให้ได้เลย !!

« Last Edit: March 02, 2013, 05:10:48 AM by zealzols »

zealzols

« Reply #2 on: February 07, 2013, 07:54:55 AM »
จอง

TER ! TEAM

• Moderator
  • Legendary Team
  • รักน้องควีน เลิฟแม่โบว์
« Reply #3 on: February 07, 2013, 07:55:16 AM »
อีซีล สู้ๆๆๆๆๆ ขอบใจมากที่เสียสละนะ  :-*

ZAJOE7

• Professional team
  • **
« Reply #4 on: February 07, 2013, 08:05:47 AM »
 8) 8) 8)

ปิ๊กมัม

« Reply #5 on: February 07, 2013, 08:08:36 AM »
TOP สู้ตาย

:P
ฉันจะเป็นราชา gokickoff ให้ได้เลย !!

HONGDANG11

• **
« Reply #6 on: February 07, 2013, 08:12:20 AM »
 :oจ๊ากกก ! มัน เร็ว มาก ผมยังจับต้นชนปลายไม่ถูกเลย ท่านซิลทำซะแล้ว ::)

- -

« Reply #7 on: February 07, 2013, 08:34:49 AM »
จองทำป้าเธอเหรอ ถถถถถถถถถถ

Tach

« Reply #8 on: February 07, 2013, 08:55:21 AM »
 8) 8) 8)
มาให้กำลังใจ

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
« Reply #9 on: February 07, 2013, 10:11:45 AM »
สายนี้โดนล๊อค ให้ทีมเทพ หลายทีม ไม่ยุติธรรม!   :-X :-X
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

nikojung

« Reply #10 on: February 07, 2013, 10:50:36 AM »
ขอบคุณซิลจังที่เสียสละเวลามาดูแล V.3 ให้นะครับ by tara

thetom

• Youth team
  • *
« Reply #11 on: February 07, 2013, 10:53:18 AM »
 :D :D ฝากด้วยคับ  :D :D

THE -T- (53790)

lucky

• http://www.gokickoff.com/team_overviews.php?club_id=
« Reply #12 on: February 07, 2013, 01:01:11 PM »
โหวตให้แล้วครับ สู้สู้ครับ  ;)

Bestza

• Youth team
  • *
« Reply #13 on: February 07, 2013, 02:00:46 PM »
โหดร้ายยย  :o  :o  :o

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。
« Reply #14 on: February 07, 2013, 02:27:13 PM »
สายนี้โดนล๊อค ให้ทีมเทพ หลายทีม ไม่ยุติธรรม!   :-X :-X

แล้วเจือกมา V3 ทำไม

o[]o Pa'Ran

• **
« Reply #15 on: February 07, 2013, 02:59:55 PM »
 ;D ::) :o

TER ! TEAM

• Moderator
« Reply #16 on: February 07, 2013, 03:29:20 PM »

โปรดใช้คำสุภาพ ด้วยครับ คุณ noeiwoon  ;)

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。
« Reply #17 on: February 07, 2013, 05:34:10 PM »

โปรดใช้คำสุภาพ ด้วยครับ คุณ noeiwoon  ;)

ไหนไม่สุภาพอ่ะ ต้องสุรูปหรอ หรือ สุpicture

anosung

« Reply #18 on: February 07, 2013, 05:41:26 PM »

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• วันนี้ วันนั้น วันไหน
« Reply #19 on: February 08, 2013, 01:57:06 AM »
ดันๆ

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

TER ! TEAM

• Moderator
« Reply #20 on: February 08, 2013, 06:01:05 AM »
ARE YOU READY ?

GTC SS. 5 !

Thepsoccer

« Reply #21 on: February 08, 2013, 03:27:23 PM »
Glory Glory GTC !!!!

GTC Never Die

;D ;D ;D ;D ;D 

นายเอก

« Reply #22 on: February 09, 2013, 09:41:49 AM »
เลือกทีมเดียว 3 โหวตได้ป่ะจะลง เจจูน หมดเลยยยย  :P
เชลซีทั้งชีวิต !!!!

TER ! TEAM

• Moderator
« Reply #23 on: February 12, 2013, 06:55:28 AM »
สลัมดาก แชมป์ GTC  แน่นอน 8)

anosung

« Reply #24 on: February 12, 2013, 01:14:52 PM »
เทสๆๆๆ