Author Topic: [รับสมัคร] บอลถ้วยเพื่อความสามัคคี เชื่อมสายสัมพันธ์ SPC 2012 (update 12/11/2012)  (Read 38349 times)

aog5555

• All Star Team
    • View Profile

กอดเมืองไทย

• Professional team
  • **
gameover พบ  เก๋าราดพริก

เหมือนจะเป็นบิ๊กแมทซ์
ทีมเก๋าราดพริกปั้นเด็กครับ คงแพ้แน่นอน นอกจากอุดอยู่แล้วโกล์ได้แมนถึงจะผ่านเข้ารอบ

aog5555

UPDATE โปแกรมล่วงหน้าครับ จะได้วา่งแผนกันล่วงหน้า ในบอล SPC ครับ

aog5555

ประกาศด่วน !!! มีทีมถอนตัว รับสมัครอีก 1 ทีมนะครับ

MoonExplosion

• Youth team
  • *
ขอถามหน่อยนะครับ คือว่าจำเป็นไหมที่จะต้องเป็นพรีเมียมถึงจะสมัครได้

aog5555

ขอถามหน่อยนะครับ คือว่าจำเป็นไหมที่จะต้องเป็นพรีเมียมถึงจะสมัครได้
ไม่ต้องครับผม สมัครได้เลยครับผม ^^

Adisak

• National Team
ขอลองสมัครดูครับ ไม่ผ่านไม่ว่ากัน
ชื่อสโมสร : iphone (193764) ลีกG374#1
ผู้จัดการทีม :อดิศักดิ์ (105728)
ชื่อเล่น :   petersak

« Last Edit: September 19, 2012, 10:49:14 AM by surasak »

kij2522

• *
CM UNITED /  DC Politic United พบ C.N.T.P & ForeveR / ฝ่าดงตีน

แข็งๆ ทั้งนั้นเลย

j_thun

ชื่อสโมสร :      ThunderBolt (86741)
ผู้จัดการทีม :   Robbie Thunder (39379)
ลีค:   E-52

ยังทันไม๊เนี่ย
« Last Edit: September 20, 2012, 03:34:07 AM by j_thun »

Kaiserz357

ถ้าอยากได้หมูไปเคี้ยวเล่นก็ ตามนี้เลย

ชื่อสโมสร :
   Kaiser FC (239621)    
ลีค :
   G-652    

ผู้จัดการทีม :
   อาจหาญ อาจหาญ (135037)       
ชื่อเล่น :
   Andrew Anderssen

aog5555

ผมขออนุญาติรับทีมแรกที่สมัครก่อนนะครับ ก็คือทีม iphone นะครับ ส่วนทีม ThunderBolt และ Kaiser FC ต้องขอโทษด้วยนะครับ ส่วนทีม iphone จะมาแทนทีม Thepsoccer นะครับผม โดยทีม iphone นัดแรกเจอ ranong2 นะครับ

j_thun

ยังมีหวังอยู่ .... รอมีทีมถอนตัวเพิ่มอีก :'(

Adisak

ผมขออนุญาติรับทีมแรกที่สมัครก่อนนะครับ ก็คือทีม iphone นะครับ ส่วนทีม ThunderBolt และ Kaiser FC ต้องขอโทษด้วยนะครับ ส่วนทีม iphone จะมาแทนทีม Thepsoccer นะครับผม โดยทีม iphone นัดแรกเจอ ranong2 นะครับ
รัีบทราบครับผม

Kaiserz357

ไม่เป็นไรครับ โอกาศ หน้า ค่อย สนุกกัน  ;D

manchehter

• *

Chantaburi (41548) ขอถอนทีมนะครับ  โทษทีนะครับ

aog5555

Chantaburi (41548) ขอถอนทีมนะครับ  โทษทีนะครับ
ไม่เป็นไรครับ
« Last Edit: September 28, 2012, 02:35:55 AM by aog5555 »

aog5555

ประกาศ !!!!

เนื่องจากทีม Chantaburi ถอนตัว จึงให้ ทีม ThunderBolt เข้ามาเล่นได้นะครับ ขอบคุณครับ

กอดเมืองไทย

• Professional team
  • **
ขอบคุณที่โหวตให้ 1.กอดเมืองไทย 2.เก๋าราดพริก ต้องออกตัวก่อนเลยว่า 2ทีมนี้ปั้นเด็กและจะส่งลงสนามประมาณ10ตัว ส่วนใหญ่CA2-4 เพราะฉะนั้น ผลงานอาจไม่เป็นตามที่คาดหวังต้องขออภัยไว้ล่วงหน้าด้วย ที่ไม่สามารถทำให้กองเชียร์สมหวัง....ส่วนเต็ง1ซึ่งผมว่าโอกาสคว้าแชมป์สูงมากก็คือgameover เพราะนักเตะทีมเค้าลองเข้าไปดูสิเขี้ยวลากดินทั้งนั้น

aog5555

ประกาศ !!!
ผู้ที่ลงชื่อเข้าแข่ง SPC ทั้ง 64 ทีม ห้ามถอนทีมแล้วนะครับ ขอบคุณครับ และ ห้ามลงชื่อในถ้วยอื่นซ้ำซ้อนนะครับ

คuไม่มีดี

• Legendary Team
เริ่มนับวันถอยหลังแล้วนะ

ปล.ขอบคุณคะแนนโหวต 2 คะแนนที่ทายมา โดยใครก็ไม่รู้ ขนาดผมเองยังไม่โหวตให้ตัวเองเลย

:D :D :P :P

aa12345

• ถึงจะอ่อนในช่วงนี้ แต่ก็สู้อย่างเต็มที่
 8)เจอกับซือกัน หุๆๆๆๆ จะรอดไหมเนี้ย เบามือด้วยน่ะค่ะ

/VooMai

• *
เริ่มแข่งนดแรกวันที่29นี้เลยใช่ไหมค่ะ :-\

manchester1395511

• *
ผมขอสมัครด้วย ลองๆดูครับ มือใหม่อ่าครับ
ทีม Reddevil thailand(177499)
ID:ผู้จัดการ (91257)
ลีค E-37 ฝากด้วยครับ