Author Topic: SS 5 !! คุณมีความทรงจำอะไรที่ดี เกียวกับ ซีซั่นนี้มั่ง +++++  (Read 7443 times)

yutyaFC

• All Star Team
    • View Profile
 ผม ประทับใจ ที่ ทีม ผม  โดน MOST บ่อย จัง   :'( :'( :'(

ต่อเรือซิตี้ (96386)    ผู้ช่วยผู้จัดการ U-21

-  ความสามัคคี คือหนทางสู่ แชมป์โลก -

tenpz

• Legendary Team

yutyaFC

สิ่ง ที่ ประทับใจ SS 5  นี้คือ ได้ สร้าง กลุ่ม  นะจ๊ะ เป็น ตัว เป็น ตน  โดย มี คู่ แข่ง คือแก๊ง ทาหมี 

รู้สึกว่า สร้าง สีสรรค์ ให้ กับ GKO มาก ครับ ดีจัย ๆ

ต่อเรือซิตี้ (96386)    ผู้ช่วยผู้จัดการ U-21

-  ความสามัคคี คือหนทางสู่ แชมป์โลก -

aog5555

ผมเห็นด้วยกับพี่สรครับ แก๊งทาหมี กับ แก๊งนะจ๊ะ เจอกันทีไรสนุกทุกที อิอิ
และอีกอย่าง คือ ชนะเจน่อล 2-1 มาได้ และเสมอน้าหม่อง 0-0 อิอิ

Gizmo22

ผม ประทับใจ ที่ ทีม ผม  โดน MOST บ่อย จัง   :'( :'( :'(

พิมพ์ผิด MotS ต่างหาก..

yutyaFC

พิมพ์ผิด MotS ต่างหาก..

:-[ :-[ :-[ :-[

lucky

• National Team
    • http://www.gokickoff.com/team_overviews.php?club_id=
กดเด็กได้ดาวดี 8)  กดโค้ชเครดิตกับโค้ช 7 แสนได้ห่วยๆ >:(
ลุ้นเลื่อนชั้นนัดสุดท้ายจนนาทีสุดท้าย  :P
ได้รู้จักเพื่อนดีๆเพิ่มขึ้นหลายคน  :)

krajib_ขี้คุก Original

• จงบินให้สูงที่สุดแต่มองทางด้วยจะได้ไม่ชนเครื่องบิน
 ;D ;Dเปิดฤดูกาล 5 นัดแรก อันดับ 13  ::) ::) ::)>>>>> ผ่านพ้นไปจนจบฤดูได้เลื่อนชั้นในฐานะอันดับ 2  :-X :-X :-X>>>>> จบ SS เลิกเล่นเพราะโดนแบน ??? ??? ???

ก็ประทับใจไปตามสเตปนี่ล่ะนะ ^^ :) :) :)

และขอให้ทุกท่านโชคดีจร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :'( :'( :'(

โจโฉ

โดน Mots3ครั้ง แต่เอาตัวรอดมาได้ :D

lucky

• http://www.gokickoff.com/team_overviews.php?club_id=
โดน Mots3ครั้ง แต่เอาตัวรอดมาได้ :D

ไม่ใช้ Mots เลยสักนัด ได้แชมป์และยิงถล่มทะลาย สุดยอดมากกว่า  8) 8) 8)

plaums

ได้แชม 3 สมัยตอดต่อกันครับ ไม่เคยได้รองแชมย์

น้องอะตอม

• Youth team
  • *

aum6969

เกียจมอทททททททททททททททททททททท

Pock

• Professional team
  • **
  • Mujahedeen Club
สมน้ำหน้าพวกทีมตกชั้น 555 

หมีน้ำ

• Professional team
  • **
 ;) กด Mots 2 ครั้ง แต่กลับแพ้ขาดทั้ง 2 ครั้งเบย   :P :P :P

maxgamer

• *
ประทับใจเจอทีมหัวแถวพลัง3ดาวครึ่งแถมกดมดใส่เราแถมเตะในบ้านสนามbadแล้วด้วยเพราะเค้าต้องการ3แต้มเพื่อลุ้นขึ้นชั้น
มองยังไงทีมผมตายแน่ทีมผมพลังแค่สองดาวกลับเสมอแบ่งแต้มออกมาเฉยเลย เหมือนของจริงเลยครับทีมรองบ่อนก้อมีสิทธ์ได้แต้มเหมือนกัน 8)

j_thun

Re: SS 5 !! คุณมีความทรงจำอะไรที่ดี เกียวกับ ซีซั่นนี้มั่ง +++++ 

ตอบ ตรูซ้ำชั้น   :( :( :(

vutdy

• *
เล่นฤดูกาลแรกได้แชมป์ลีกFมาแบบ ลุ้น จนถึงนัดสุดท้าย สะใจมากครับ 8) :-* :'(

slowowls

• .....

คนจริง

• คนจริงไม่กลัวตกชั้น
ประทับใจที่เกือบทุกๆ ทีมในลีกกดมอสใส่

:D ;D :o 8) :P :'(

MooDonut

โดน Mots  คาบ้านมา 5 นัดรวด  แต่สามารถ คว้าส้มหล่น  ได้รองแชมป์ลีก มาได้  ด้วย สถิติ  ชนะ 20 (มากสุดในลีกล่ะ) เสมอ 4  แพ้ 6  คะแนน  64 แต้ม  (จริง ๆ แต้มเท่าแชมป์นะ แต่ ลุกได้เสียน้อยกว่า)  ได้ เลื่อนชั้น สู่ ลีก  C  ละ  ไม่เป็นเด็ก โข่ง ลีก D  และ  เบื่อ ลีกเดิมละ   

ROAD TO LEAGUE  C

หนทางนี้ ยากเย็นมว้ากกก  แต่ก็ทำได้ นะ

อย่ายิงตูนะ ตูอยากเลื่อนชั้น

คuไม่มีดี

ประทับใจที่เกือบทุกๆ ทีมในลีกกดมอสใส่

:D ;D :o 8) :P :'(

เพราะทีมนี้ไม่ยอมไปท็อปลีก
ผมเลยหนีไปเตะลีก C แทน

:'( :'( :'( :'(

Tach

นัดเปิดโดน 3-0 :P :P :P
นัดปิดโดน 4-0  >:( >:( >:

ToTO

• แพ้เป็นพระ แต่ขอชนะดีฝ่า

SS หน้า โควต้าตกชั้นเซียนจอง  อิอิ นักเตะแค่ 10 คน แถมเปน GK สองตัว อิอิ   8)

ดีใจที่ปีนี้โกล์ฟอร์มไม่ดี  เพราะทุกๆปีโกล์มันจะเซฟซ่ะฟอร์ม 8-9-10 ตลอด   :o :o

Club Name : NoMoney Club (18387)
Manager : *** ToTO *** (1298)

tenpz

SS หน้า โควต้าตกชั้นเซียนจอง  อิอิ นักเตะแค่ 10 คน แถมเปน GK สองตัว อิอิ   8)

ดีใจที่ปีนี้โกล์ฟอร์มไม่ดี  เพราะทุกๆปีโกล์มันจะเซฟซ่ะฟอร์ม 8-9-10 ตลอด   :o :o
หราาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา