Author Topic: [CUP] เฮฮาประสาพี่น้องคัพ ครั้งที่ 2 (Complete !!!)  (Read 81668 times)

8thfloor

• Youth team
  • *
    • View Profile
ไม่ซีเรียสเรื่องจบไม่ทันก่อนเริ่ม SS ใหม่ เพราะวันจันทร์ ตกรอบแล้ว  :P :P :P

khombang

• National Team
รู้สึกว่ากระทู้จะตกขอบ ดันครับดัน

:) :) :) :) :)

Lost ME

• Legendary Team
รู้สึกเวลาการแข่งจะไม่พอนะครับ ยังไงขอดำเนินการตามกฎ ข้อที่ 4 นะครับ

Quote from: กฎ กติกา การแข่งขัน
4. ในกรณี ที่กำหนดการแข่งขันชนกับการแข่งขันถ้วยของฤดูกาลหน้า ทางทีมงานจะขอเลื่อนการแข่งขันในรอบดังกล่าว ไปจนกว่าทั้งสองทีมนั่นพร้อมที่จะแข่งขัน

ส่วน คู่ที่แพ้จากรอบ knock out ทางทีมงานได้ปรึกษากันแล้ว ขอดำเนินการจัดตามการแข่งขันเดิมทุกอย่างก่อนนะครับ ครั้งต่อไปค่อยว่ากันใหม่

ขอบคุณครับที่เข้าร่วมการแข่งขันในครั้งนี้

kimlock fc

• *
นัดต่อไปเตะวันใหนครับ จันทร์หน้า(16-07-2012) หรือพุธนี้(11-07-2012)

Lost ME

ตารางการแข่งขัน รอบ 8 ออกแล้วนะครับ

คลิกดูที่นี่

รบกวนตรวจสอบผลการแข่งขันของ คู่แข่งในรอบ 8 ด้วยนะครับ ถ้าถูกต้อง ส่งสารท้ารบได้เลย

นัดต่อไปเตะวันใหนครับ จันทร์หน้า(16-07-2012) หรือพุธนี้(11-07-2012)

เตะวันที่ 11 13 16 ซึ่งรอบชิงจะไม่ทันแน่นอน ยังไงกำหนดการแข่งรอบชิงทีมงานจะกำหนดอีกครั้ง เมื่อทั้งสองทีมพร้อมนะครับ
« Last Edit: July 09, 2012, 10:07:27 AM by Lost ME »

kimlock fc

• *
 :(รับทราบ จัดไปครับ เต็มที่

FoNgBeeR

เฮฮากันต่อไปนะครับส่วนคนช้ำก็ต้องดูแลตัวเอง ว่าแล้วก็นัดท่านสยามไปเฮฮานอกรอบ

kimlock fc

• *
kimlock fc  E-49 (#2)

***(#2) หมายความว่าอะไรเหรอครับ

Lost ME

kimlock fc  E-49 (#2)

***(#2) หมายความว่าอะไรเหรอครับ

จากลีค E-49 อันดับ 2 ท่านคีมเล่นมาตั้งหลายฤดูกาลแล้วนี่ครับ ทำมาเป็นไม่รู้อีก

ข้อมูลผมใช้ ณ วันที่สมัครนะ คงไม่ตามอัพเดทให้ทุกฤดูกาลหรอกครับ

probird

• *
ถ้าเสมอเมื่อวานนี้ตกรอบทั้งคู่ป่าวครับ

GillBate

อีกทีมไม่ยอมรับกระชับมิตรอ่ะ

Lost ME

ถ้าเสมอเมื่อวานนี้ตกรอบทั้งคู่ป่าวครับ

กรณีเสมอใช้กฎข้อ 3 ในการตัดสินครับ

Quote from: กฎกติกา การแข่งขัน
3. การกำหนดเกณฑ์ให้คะแนน ทีมที่ชนะได้ 3 คะแนน ทีมที่เสมอได้ 1 คะแนน ทีมที่แพ้ไม่ได้คะแนน ในกรณีที่มีคะแนนเท่ากัน ให้พิจารณาจากลูกได้-เสีย ผลการแข่งขันที่พบกัน จำนวนการยิงเข้ากรอบแมชที่พบกัน การครองบอลแมชที่พบกัน Man of the match และความหล่อของผู้จัดการทีม ตามลำดับ

KONGZA

• *
 ::) ::) ::)... เจอ ท่านลอส  สบายแล้วเรา ได้พัก ทีม สักที !

probird

• *

Lost ME

::) ::) ::)... เจอ ท่านลอส  สบายแล้วเรา ได้พัก ทีม สักที !

ถ้าเข้ารอบได้ นี่ต้องเตะวันเสาร์อีก เห็นคิวเตะแล้วเหนื่อยเลย เต็มที่นะครับท่านก้อง ไม่เอาแบบแมชสุดท้ายในลีคแล้วนะครับ

วันนี้เจอพัดชาแก้เกมมาเหนื่อยเลย พรุ่งนี้ไม่อยากคิดเจอท่านก้องงานหนักอีกแน่ๆ

:o

ขอบคุณครับท่านลอส

ยินดีครับ ^^

Tortle Impetuously

• Professional team
  • **
อีกทีมไม่ยอมรับกระชับมิตรอ่ะ
ชนะบายแล้วม้าง :P :P :P

Lost ME

ตารางรอบ Quarter Final มาแล้วนะครับ

รบกวนตรวจสอบผลการแข่งขันของ คู่แข่งด้วยนะครับ ถ้าถูกต้อง ส่งสารท้ารบได้เลย

kimlock fc

• *
 :'( :'(ตกรอบเรียบร้อย โรงเรียนป้าเบิร์ดแล้วคร๊าฟ :'( :'(

Lost ME

ขอบคุณทุกทีมนะครับ ที่เข้าร่วมการแข่งขันในครั้งนี้

หากผิดพลาดประการใด ทางทีมงานผู้จัดขออภัยมานะที่นี้นะครับ

ถ้ามีข้อเสนอแนะ ว่ากันมาได้เลยนะครับ จะได้นำไปปรับปรุงให้ดีขึ้น ต่อไป

เจอกันอีกครั้ง ในการแข่งขันครั้งต่อไป ยืนยันว่ามีจัดอีกแน่นอน ติดตามข่าวสารการจัดได้ทางหน้าเว็บบอร์ด หรือผ่านทาง chat club เฮฮา นะครับ

ขอบคุณครับ ^^

probird

• *

FoNgBeeR

งวดเข้าไปทุกที นัดที่จะถึงมีบิ๊กแมทด้วยอาจถึงขั้นตัดสินแชมป์^^

gj

• Professional team
  • **
กระทู้มันตกครับ วันนี้มีแข่งรอบตัดเชือกด้วย  :D

Lost ME

นัดชิง วันจัทร์นี้นะครับ ทั้งถ้วยเล็ก และถ้วยใหญ่

Devilalcohol

• *
ขอบคุณสำหรับรายการแข่งขันดีๆครับผม คราวหน้าผมจะมาร่วมเล่นรายการดีๆแบบนี้อีกแน่นอนครับผม  :(  8)

Ponggo

• Moderator
ขอบคุณสำหรับการแข่งขันสนุกๆครับ ท่าน Lose โหดมาก ถ้ามีโอกาสจะหาโอกาสแก้มือครับ อิอิ