Author Topic: ตารางการแข่งขันฟุตบอลถ้วย TCL Cup ครั้งที่ 1  (Read 66088 times)

wutnisitsura

• Professional team
  • **
    • View Profile
คงจะต้องเลื่อนให้คับ
ถ้าใครติดเตะบอลถ้วยหลักก็มารายงานตัวให้เร็วที่สุดนะคับ เผื่อจะได้มีการโยกย้ายคู่อื่นมาเตะแทน
เพราะไม่อยากให้ใครต้องเสียสิทธิ์ครับ

อ้อครับ    งั้นผมรายงานตัวก่อนเรยเเล้วกัน  ผมอยู่กลุ่ม Aคับ   ทีมM.Y. - Anfield   

จะให้เเข่งขันล่วงหน้าหรือ  ยังไง  บอกด้วยนะครับ

ปล.  มีทีมที่พร้อมอยู่ 2 ทีมคับ คือ M.Y. - Anfield VS PUDDINGZ FC    ในวันที่ 25/4/2554 คู่ที่ 8 กลุ่ม A   ขอเตะล่วงหน้าเรยได้ไหมครับ   :D

mymemory

• Youth team
  • *
รายงานตัวครับ ทีม Underground FC. กลุ่ม H ติดเตะบอลถ้วยหลักครับ

4/4/2554   1   Alexius      -      Underground FC.

p_tae02

• *
ขอรายงานตัวด้วยครับ  :(
ผมทีม HINO อยู่กลุ่ม D
วันที่ 4/4/54 ติดเตะบอลถ้วยเหมือนกันครับ

daypro

• National Team
มีแค่นี้เองเหลอคับ ทำไมน้อยจัง
เดี๋ยวผมจะจัดการเลื่อนให้นะคับ

ใครรู้จักใครก็ช่วยบอกต่อๆกันหน่อยนะคับ
« Last Edit: March 30, 2011, 05:19:27 PM by daypro »
ฟุตบอลรายการนี้ไม่มีที่ว่างสำหรับผู้แพ้ แต่มีมิตรภาพสำหรับทุกคน

• **
M.Y. - Anfield VS PUDDINGZ FC    ในวันที่ 25/4/2554 คู่ที่ 8 กลุ่ม A

//ผมนัดตกลงกันมาเตะวันที่ 4 นี้เเล้วนะครับ 

nikojung

Group G
team Notfail (48756) ติดบอลถ้วย Cup ในวันที่ จันทร์ที่ 4/04/54 ไม่สามารถมาเตะบอลรอบแบ่งกลุ่มได้  รายงาน โปรดทราบ ท่านผู้จัดกิจกรรม ^^

daypro

Group G
team Notfail (48756) ติดบอลถ้วย Cup ในวันที่ จันทร์ที่ 4/04/54 ไม่สามารถมาเตะบอลรอบแบ่งกลุ่มได้  รายงาน โปรดทราบ ท่านผู้จัดกิจกรรม ^^

แก้ไขแล้วคับ
ฟุตบอลรายการนี้ไม่มีที่ว่างสำหรับผู้แพ้ แต่มีมิตรภาพสำหรับทุกคน

• **
ทำงาน แก้ปัญหาเยี่ยมมากท่าน   8)

daypro

ทำงาน แก้ปัญหาเยี่ยมมากท่าน   8)

ขอบคุณสำหรับกำลังใจจากเพื่อนๆ GKO ทุกๆคนเลยคับ

ฝากถึงทีมที่่มีแข่ง TCL Cup ในวันที่ 4 ก็เริ่มส่งคำเชิญได้แล้วนะคับ
« Last Edit: April 02, 2011, 10:25:25 AM by daypro »

Persie01

• *
Group G
จากเดิม
4/4/2554   1   NotFail      -      Jiiz-         
2/5/2554   9   Arsenal_FC      -      Jiiz-               
แก้ใขใหม่
4/4/2554   1   Arsenal_FC      -      Jiiz-   
2/5/2554   9   NotFail      -      Jiiz-     

ผมทีม Arsenal FC ตกรอบบอลถ้วยแล้ว

แต่ผมมาเช็คตารางปรากฏว่าวันที่4ผมไม่มีคิวเตะ ผมเลยจัดแมทกระชับมิตรไปตั้งแต่วันอังคารแล้ว
แต่พอมาเช็ควันนี้โปรแกรมเปลี่ยนทำอย่างไรดีครับ

Tamagod Mod ในตำนาน

• Legendary Team
  • งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
firefox จะตกบอลถ้วยในนัดถัดไป ทีมในเครือ tamagod Group พร้อมร่วมทุกกิจกรรม ขอบคุณที่เลื่อนให้นะครับ โทดจริงๆ ตั้งใจให้ทีมแพ้ ดันดวลจุดโทด แล้วเสือกชนะอีก แสด ทีมใหญ่อยากให้เข้า ไม่เข้า ทีมอ่อนๆของผม ดันเข้าหมด เห้อ :-X

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

Jiiz

• **
แจ้งด่ว นทีมผม ยังไม่ตกรอบ บอลถ้วยเลย !

Jiiz- F.C. ขอผลัด ผ่อน สลับคู่ให้ได้ไหมครับ ๆๆๆ

dusit.chaiya

• อินสปรายเรชัน เอฟซี
http://forum.gokickoff.com/index.php?topic=822.0

อ้าวเลื่อนได้ด้วยหรอครับ งั้นผมขอใช้สิทธเลื่อนด้วยคน เตะกับน้อยหน่า วันจันทร์นี้ครับ
รอบคัดเลือกกลุ่ม D
วันที่ 4/4/54 คู่ที่ 1 Inspiration FC vs Noina FC
เลื่อนไปก่อนนาาาาา[/b]

ติดแข่ง TFA Cup :)

Hello

• All Star Team
ทีม Clazzic united หาไม่เจอได้ไง ???

ถ้าเกิดปัญหาก็ขอสละสิทธิเลยก็ได้

THHC !!

Yorozuya

• ของพรีเมี่ยม ของขวัญ ของแจกลูกค้า
คู่แรก กลุ่ม C
ทีมเหย้า (sIsAkeT Fc CluB /60016)
ยังไม่ติดต่อมาเลยครับ ผมชนะบายเลยปะ

kakaham

• *
คู่ที2กลุ่ม C คับ

ทีม fangunited(63812) เข้าไม่ได้ล๊อคอินตั้งแต่วันที่ 24/03/2011 แล้วอ่ะคับ ผมส่งกระชับมิตรไปในฐานะทีมเยือนเข้าก็ไม่ตอบสักที

นี่หลักฐานคับ

http://www.gokickoff.com/manager_info.php?user_id=31762

ผมต้องทำยังไงคับ?

daypro

เดี๋ยวผมขอแก้ไขทีละปัญหา แปปนะคับ

daypro

Group G
จากเดิม
4/4/2554   1   NotFail      -      Jiiz-         
2/5/2554   9   Arsenal_FC      -      Jiiz-               
แก้ใขใหม่
4/4/2554   1   Arsenal_FC      -      Jiiz-   
2/5/2554   9   NotFail      -      Jiiz-     

ผมทีม Arsenal FC ตกรอบบอลถ้วยแล้ว

แต่ผมมาเช็คตารางปรากฏว่าวันที่4ผมไม่มีคิวเตะ ผมเลยจัดแมทกระชับมิตรไปตั้งแต่วันอังคารแล้ว
แต่พอมาเช็ควันนี้โปรแกรมเปลี่ยนทำอย่างไรดีครับ

เดี๋ยวจัดการให้นะคับ

daypro

แจ้งด่ว นทีมผม ยังไม่ตกรอบ บอลถ้วยเลย !

Jiiz- F.C. ขอผลัด ผ่อน สลับคู่ให้ได้ไหมครับ ๆๆๆ

เลื่อนให้คับ

daypro

http://forum.gokickoff.com/index.php?topic=822.0

อ้าวเลื่อนได้ด้วยหรอครับ งั้นผมขอใช้สิทธเลื่อนด้วยคน เตะกับน้อยหน่า วันจันทร์นี้ครับ
รอบคัดเลือกกลุ่ม D
วันที่ 4/4/54 คู่ที่ 1 Inspiration FC vs Noina FC
เลื่อนไปก่อนนาาาาา[/b]

ติดแข่ง TFA Cup :)

คุณได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้

daypro

ทีม Clazzic united หาไม่เจอได้ไง ???

ถ้าเกิดปัญหาก็ขอสละสิทธิเลยก็ได้

ขอโทษคับ ตอนผมจัดตาราง ผมหาทีมไม่เจอจริงๆ
และผมก็ไม่ได้ตัดสิทธิ์แต่อย่างใด ผมยังได้ไฮไลค์สีแดงแล้วคอมเม้นว่า "ค้นหาทีมนี้ไม่พบ" เพื่อรอให้เจ้าของทีมเข้ามาชี้แจง
ทุกคนในกลุ่มก็ได้เห็นว่าผมทำงานโปร่งใสแค่ไหน ดูหลักฐานได้จาก
หน้าที่ 8 โพสที่ 110 111 112 114 ผมได้จัดตารางและเผยแพร่ก่อนวันที่ 25 มีนาคม 2554 ผมไม่ได้ตัดทีม Clazzic united ออกจากกลุ่ม
แต่ถ้าเจ้าของทีมเข้ามาชี้แจงแล้วผมก็พร้อมจัดตารางการแข่งให้ครับ

ปล.ผมต้องขออภัยทีม Clazzic united และทีมในกลุ่ม G มา ณ ที่นี้ด้วยคับ เพราต้องมาการปรับเปลี่ยนตารางในกลุ่มนี้ใหม่

daypro

คู่แรก กลุ่ม C
ทีมเหย้า (sIsAkeT Fc CluB /60016)
ยังไม่ติดต่อมาเลยครับ ผมชนะบายเลยปะ

ถ้าก่อน 23.59 น. ของวันที่ 3 เมาายน 54 เค้าไม่ส่งคำเชิญมาก็ชนะบายเลยคับ
และคุณต้องไปโพสในบอร์ดส่งผลการแข่งขันด้วยว่าคุณชนะบาย

daypro

คู่ที2กลุ่ม C คับ

ทีม fangunited(63812) เข้าไม่ได้ล๊อคอินตั้งแต่วันที่ 24/03/2011 แล้วอ่ะคับ ผมส่งกระชับมิตรไปในฐานะทีมเยือนเข้าก็ไม่ตอบสักที

นี่หลักฐานคับ

http://www.gokickoff.com/manager_info.php?user_id=31762

ผมต้องทำยังไงคับ?

จริงๆคุณไม่ต้องส่งคำเชิญไปก็ได้นะคับ รอชนะบายเลยดีกว่า เพราะมันเป็นความรับผิดชอบของเจ้าบ้านเต็มๆ

daypro

บอร์ดส่งผลการแข่งขัน ผมเปิดให้แล้วนะคับ ตามลิ้งข้างล่าง
http://forum.gokickoff.com/index.php?topic=871.0

Dr.ฟันดะ เอิ้กๆ

มีปันหาเกิดขึ้นนัยกลุ่ม G  :'( คือ ทีมผม BlackDevil FC มีแตะกระชับมิตรแล้วนัยวันพรุ่งนี้ 

::)แต่นัยตารางเพิ่งจะมากำหนดใหม่ หัยเตะกับทีม Clazzic united    แล้วงี้จะทำงัยคับ

█▀█ ▀█ █▀█ ▄█▄█ ▀█ █▀█ ...นะคะ ( •͡˘ ˛˘ •͡┌П┐