Author Topic: ตารางการแข่งขันฟุตบอลถ้วย TCL Cup ครั้งที่ 1  (Read 65923 times)

daypro

• National Team
    • View Profile

ตารางการแข่งรอบรองชนะเลิศ (รอบ 4 ทีมสุดท้าย) ออกแล้วนะคับ

TCL Cup
Thailand Champions League
ครั้งที่ 1

ถ้วย TCL Cup

กำหนดการ
- ประกาศรายชื่อทีมและกำหนดการการแข่งขันนัดแรก ภายใน 5 มีนาคม 2554
- การแข่งขันรอบคัดเลือกครั้งที่ 1 วันที่ 7 มีนาคม 2554 
- การแข่งขันนัดตกค้างรอบคัดเลือกครั้งที่ 1 วันที่ 14 มีนาคม 2554 
- ประกาศรายชื่อทีมที่ผ่านเข้ามาสู่รอบแบ่งกลุ่ม 39 ทีม ภายใน 26 มีนาคม 2554
- การแข่งขันรอบแบ่งกลุ่ม วันที่ 4 เมษายน - 16 พฤษภาคม 2554
- การแข่งขันรอบ 2 มี 16 ทีม วันที่ 30 พฤษภาคม - 6 มิถุนายน 2554
- การแข่งขันรอบ 3 มี 8 ทีม วันที่ 13 - 20 มิถุนายน 2554
- การแข่งขันในรอบรองชนะเลิศ วันที่ 4-11 กรกฏาคม 2554

**หมายเหตุ กำหนดการอาจเปลี่ยนแปลงตามความเหมาะสม โปรดติดตามในกระทู้นี้บ่อยๆ

ดาวโหลดกฎและกติกาได้ ที่นี่

กฎฟุตบอล TCL Cup(1).pdf

เชิญร่วมโหวตทีมยอดเยี่ยมฟุตบอลถ้วย TCL Cup ครั้งที่ 1
http://forum.gokickoff.com/index.php?topic=549.0

รายชื่อทีมที่เข้าร่วมการแข่งขันทั้งหมด 124 ทีม
https://spreadsheets.google.com/ccc?key=0Agar96mamDmZdFFxdTRzeEMtbkFubFg4V1ZBRUFoeWc&hl=th&authkey=CPuB3PoD
**ช่วยเข้ามาตรวจดูความถูกต้องด้วยนะครับ เช่นชื่อทีม,เลขของทีม ถ้ามีปัญหาก็โพสแจ้งในนี้ได้เลยครับ

ตารางและผลการแข่งขันในรอบคัดเลือก
การแข่งขันรอบคัดเลือกครั้งที่ 1 วันที่ 7-14 มีนาคม 2554 
https://spreadsheets.google.com/ccc?key=0Agar96mamDmZdHFXSUFkWHd0WU1jckx3SmgyTHhhMXc&hl=th&authkey=COb8nooH

ตารางและผลการแข่งขันในรอบแบ่งกลุ่ม
การแข่งขันรอบแบ่งกลุ่ม วันที่ 4 เมษายน - 9 พฤษภาคม 2554
https://spreadsheets.google.com/ccc?key=0Agar96mamDmZdFdKeW9zUVM2bXRKazJlYWtxSzFRVnc&hl=th&authkey=CIGV2_4I

ตารางและผลการแข่งขันในรอบ 2 มี 16 ทีม
การแข่งขันรอบ 2 วันที่ 30 พฤษภาคม - 6 มิถุนายน 2554
https://spreadsheets.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Agar96mamDmZdEY4SkpCWlBORDB1N25NdTBHMDhtb0E&hl=th&authkey=CPjx3JcN

ตารางและผลการแข่งขันในรอบ 3 มี 8 ทีม
การแข่งขันรอบ 3 วันที่ 13 - 20 มิถุนายน 2554
https://spreadsheets.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Agar96mamDmZdENobXBQb053SDBFT3VScWhnU2RMa2c&hl=th&authkey=CKPnnuUE

ตารางและผลการแข่งขันในรอบรองชนะเลิศ (4 ทีมสุดท้าย)
การแข่งขันในรอบรองชนะเลิศ วันที่ 4-11 กรกฏาคม 2554
https://spreadsheets.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Agar96mamDmZdHBqOUR1NW5Pcy1hZU04UGR0T0lGQnc&hl=th&authkey=CL-CrKgK

ส่งผลการแข่งขันรอบ

« Last Edit: June 20, 2011, 02:12:55 PM by daypro »
ฟุตบอลรายการนี้ไม่มีที่ว่างสำหรับผู้แพ้ แต่มีมิตรภาพสำหรับทุกคน

nikojung

กำ รอบคัดเลือกวันที่ 7 เผลิญผมมี มีคู่กระชับมิตรไปแล้วอะครับ และเขากดตกลงแล้ว ปกติมันจะ ยกเลิกไมไ่ด้ไม่ใช่หรอครับ ถ้ากดยกเลิกได้ยังไงบอกผมด้วยนะครับ งานงอกแล้ว กู= ="

daypro

กำ รอบคัดเลือกวันที่ 7 เผลิญผมมี มีคู่กระชับมิตรไปแล้วอะครับ และเขากดตกลงแล้ว ปกติมันจะ ยกเลิกไมไ่ด้ไม่ใช่หรอครับ ถ้ากดยกเลิกได้ยังไงบอกผมด้วยนะครับ งานงอกแล้ว กู= ="

ต้องไปถามฝ่ายที่เราส่งไปหา อะคับ
ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน แหะๆ

หมายเหตุ: คนที่เป็นทีมเจ้าบ้านเวลาส่งคำเชิญแล้ว ช่วยเก็บหลักฐานไว้ด้วยนะคับ
นี่ตัวอย่างที่ผมทำไว้ หรือใครมีวิธีอื่นๆก็ลองเอามาแบ่งปันกันครับ
« Last Edit: March 04, 2011, 04:24:52 AM by daypro »
ฟุตบอลรายการนี้ไม่มีที่ว่างสำหรับผู้แพ้ แต่มีมิตรภาพสำหรับทุกคน

Tamagod Mod ในตำนาน

• Legendary Team
  • งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
รายงานตัวครับ ส่งคำเชิญ เรียบร้อย 2010 Firefox United
ทีมในเครือ Tamagod Group ลำดับที่ 4

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

panasonic_fc

• Youth team
  • *
รายงานตัวครับ ส่งคำเชิญ เรียบร้อย ทีม Panasonic_fc  ส่งคำเชิญไปแล้วรอการกดรับแอด

chakeenun

ทำไงวะ กูงง

Dr.ฟันดะ เอิ้กๆ

ถ้ายกเลิกไม่ได้ ก้อเท่ากับต้องสละสิทธิ์ ใช่มัยคับ   :'(

█▀█ ▀█ █▀█ ▄█▄█ ▀█ █▀█ ...นะคะ ( •͡˘ ˛˘ •͡┌П┐

Devilalcohol

• *

ต้องไปถามฝ่ายที่เราส่งไปหา อะคับ
ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน แหะๆ

หมายเหตุ: คนที่เป็นทีมเจ้าบ้านเวลาส่งคำเชิญแล้ว ช่วยเก็บหลักฐานไว้ด้วยนะคับ
นี่ตัวอย่างที่ผมทำไว้ หรือใครมีวิธีอื่นๆก็ลองเอามาแบ่งปันกันครับ

อ๊ากกกก..งานเข้าเหมือนกันเลยครับทำไงดี? ผมก็เพิ่งกดกระชับมิตรไปเมื่อวานนี้เอง..เราสามารถกด "ยกเลิก" ได้มั๊ยครับ? ทำไงดี? T^T  :o  :'(

chakeenun

ไปเยือน เชียงราย ยูไนเต็ด  อิๆๆ  8)

chakeenun

ส่งคำเชิญยังไงงับ ทำไม่เปง เจ้าบ้านเชิญ หรือ เยือน เชิญ อธิบาย ชัดๆๆ

coocoonut

• *
งานเข้าละพี่น้อง กระชับมิตรกับเพื่อนไปละ 

สงสัยต้องสละสิทธ์
     ;D

Tamagod Mod ในตำนาน

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
นี่คือปัญหาอย่างหนึ่งที่เจ้าของกิจกรรมต้องแก้ไข ด่วน  ;)

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

loso99

• *
 ???  ??? ทำไงดีล่ะ สโมสร Nakhon มีกำหนดแข่งขัน ในวัน 2011-03-07 ก่อนที่ตาราง TCL cup จะออกอ่ะครับ
ฉะนั้น สโมสรNakhon คงจะแข่งกับ สโมสร ขุนไกรFC ในวันนั้นไม่ได้แล้ว ...
 :o T_T เศร้า  สงสัยยังไม่เริ่มแข่งรอบแรกก็ตกรอบแล้ว  :(

พอจะมีวิธีแก้ไขไหมครับ / ขอบคุณครับ  :D  :D

::) ::) ::) ผมว่างานงอกหลายทีมแน่ๆอ่

█▀█ ▀█ █▀█ ▄█▄█ ▀█ █▀█ ...นะคะ ( •͡˘ ˛˘ •͡┌П┐

e-pud

เอ่องานเข้า ::)

chakeenun

:-\ :-* :-* :-*เลื่อนแมทช์ ไปก่อนได้ไหม ค่อยเก็บตกนัดตกค้างกัน  ถ้าทำไม่ได้ ตูก็อดเปงแชมป นะดิ

oak999

• *
 ผู้ดูแลคับ  ชื่อทีมผมที่ท่านเขียนลงตารางมันขาด จุด .  ไปจุดนึงเปนไรไหมคับ
ผมมาบอกให้อีกที่นะคับ
ชื่อทีม LIVERPOOL TMN.  ลีกE-18
หมายเลข 50944    เรียนมาเพื่อโปรดทราบคับ
« Last Edit: March 04, 2011, 07:56:54 AM by oak999 »

nikojung

ผมว่าน่าจะ เปลี่ยนวันเวลาในการ แข่งขันรอบคัดเลือกรอบแรกนะครับ เพราะว่าจะได้มีอีกหลายทีมเตรียมตัวกัน อะครับ น่าจะเลื่อนไปเปงอาทิตย์หน้าอะครับ บอลคัดเลือกรอบแรกอะ

คuไม่มีดี

งั้นไม่เป็นไรครับ สละสิทธิ์ก็สละสิทธิ์ เพราะได้กดรับทีมกระชับมิตรไปไว้แล้ว

ผมทีม สมันน้อย ยูไนเต็ด นะครับ ลำดับคู่ที่ 42
:(

oak999

• *
:-\ :-* :-* :-*เลื่อนแมทช์ ไปก่อนได้ไหม ค่อยเก็บตกนัดตกค้างกัน  ถ้าทำไม่ได้ ตูก็อดเปงแชมป นะดิ
ผมก็มีกระชับมิตรไว้ เหมือนกัน แล้วคนที่กระชับกับผมวันที่เจ็ดก็สมัครอันนี้ไว้เหมือนกัน ทำไงดี
แล้วประกบคู่ดูตรงไหนคับ ขอให้ผู้รู้ผู้ดูแล แก้ไกปัญหาให้ด้วยคับ ยกเลิกกระชับได้ไหมมม

คuไม่มีดี

คงต้องมีทีมสละสิทฺธิื์จำนวนมากแล้วล่ะครับ อย่างคู่ผมที่ประกบคู่กันมา ก็มีคิวกระชับมิตรวันที่ 07/03/11 เช่นเดียวกัน

เลยรีบมาแจ้ง เผื่อจำนำทีมที่สมัครไว้เกิดที่สำรองไว้มาเสียบแทนได้ทัน

fanclup

• *
ขอลงสมัครทีมด้วยครับ fanclup leverpool E-30  51662 ครับแต่วันที่7มีคู่แล้วอะ

Yorozuya

• ของพรีเมี่ยม ของขวัญ ของแจกลูกค้า
ผมก็มีกระชับวันที่ 7 แล้วเหมือนกัน (ผิดเองที่ลืมว่าบอลถ้วยเตะวันที่ 7)
ถ้าเลื่อนไม่ได้ ก็ต้องถอนตัวแหละ

เคารพการตัดสินใจของผู้จัดครับ :(

:( :( :( เลื่อนได้มัยคับท่านผู้จัด

kakaham

• *
ผมก็เป็นหนึ่งในทีมที่มีกระชับมิตรวันที่7เหมือนกันครับ งานงอกเลย เซงๆ :o :o