Author Topic: คุณคิดว่าทีมชาติไทยจะผ่านเข้ารอบมั้ย  (Read 6536 times)

NICKKIE

• Professional team
  • **
  • NATT UNITED
    • View Profile
ขอทำการปิดโพลเลยแล้วกันคับ สรุปผลโพลที่ออกมาจากคนแสดงความคิดเห็นกว่า 28 คน

>>คิดว่าไทยจะสามารถผ่านเข้ารอบ 16 ทีม     จำนวน 9   คน
>>คิดว่าไทยไม่สามารถผ่านเข้ารอบ 16 ทีม     จำนวน 19 คน

นั่นก็สรุปว่าคนส่วนใหญ่คิดว่าไทยเราไม่สามารถที่จะผ่านเข้าไปเล่นรอบต่อไปได้

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นครับ

จากคนรัก Thailand
« Last Edit: February 12, 2012, 03:00:23 PM by NICKKIE »

Antonio

• All Star Team
กระทู้"เสี้ยม" 555.
IDOL in My Heart "LIVERPOOL"

I live in BANGKOK, I'm "BANGKOK UNITED"

DREAM COME TRUE "ANTONIO F.C."

SPORTS GOSSIP T-Sports Channel True 112

SPORTS INSIGHT T-Sports Channel True 112

tenpz

• Legendary Team
เวียดนามแพ้ก็ไม่ได้นะงับ ติมอร์จะเข้ารอบ  :'(

yutyaFC

บอก ตรง ๆ โรมาเนีย  น่ากลัว ที่สุดละ   

ต่อเรือซิตี้ (96386)    ผู้ช่วยผู้จัดการ U-21

-  ความสามัคคี คือหนทางสู่ แชมป์โลก -

json333

• National Team
 >:(
ตื่นเถิดชาวไทย!

Gizmo22

>:( >:( >:( >:( >:(

ถ้าสไตล์ทำทีมยังเหมือนเดิมละก็ เน่าสถานเดียว

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• วันนี้ วันนั้น วันไหน
มันต้องมีทีเด็ดสยบโรมันเนีย

เย็นนี้ 6โมง ช่วยกันสวดมนต์แช่งโรมันเนียกันเถอะ 5555

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

yutyaFC

อย่าลืมล่ะ  ...

ว่าทีมชาติ โรมาเนีย เป็นทีม ที่ มีคนเล่นรองจากประเทศเรา เป็นอันดับ 2 

ผจก. ทีมชาติเขา ฝีมือแจ่มมาก 

ที่สำคัญ  ผจก. เกมส์โอเวอร์ เรา ทำทีม ไม่เคยชนะ คน เลย   ชนะไม่ถึง 2 นัด 

โรมาเนีย คนละชั้น กับสวีเดน เลย นะ จะบอกหั้ยยย 

ไง ก้อ ถ้า ตกรอบ ก้อช่วยไรไม่ได้ ละ 

เราเลือกเขาเอง

ต่อเรือซิตี้ (96386)    ผู้ช่วยผู้จัดการ U-21

-  ความสามัคคี คือหนทางสู่ แชมป์โลก -

pepsicykt

ฤดูกาลหน้า อยากให้เพิ่มปุ่ม ลาออก ในส่วนของผู้จัดการทีมชาติอ่ะครับ  ไม่ทราบว่าจะแจ้งได้ที่ใครครับ  :-X :-X :-X
" ไม่เสียสละ ชัยชนะก็ไม่เกิด"

Tackey Anderssen

• นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team
ฤดูกาลหน้า อยากให้เพิ่มปุ่ม ลาออก ในส่วนของผู้จัดการทีมชาติอ่ะครับ  ไม่ทราบว่าจะแจ้งได้ที่ใครครับ  :-X :-X :-X
น่คิด รึต้องเปิดประตู
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

คuไม่มีดี

เกมส์มันสุ่ม ;)

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• วันนี้ วันนั้น วันไหน

เพิ่มปุ่มลาออกใครจะกด ต้องมีปุ่มไล่ออกดิ 5555

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

NICKKIE

• **
เกมส์มันสุ่ม ;)

:-\สุ่มมันก็น่าจะมีบ้างน่ะแต่มันก็ไม่ทั้งหมดหรอกคับผมว่า

Antonio

เพิ่มปุ่มลาออกใครจะกด ต้องมีปุ่มไล่ออกดิ 5555

อาจจะให้โหวตออก แต่ต้องโหวตมากกว่าคะแนนเสียงที่ได้เลือกมาครึ่งเท่า

เช่นได้เข้ามาด้วย 300 คะแนน ต้องโหวตออกด้วย 450 คะแนน
IDOL in My Heart "LIVERPOOL"

I live in BANGKOK, I'm "BANGKOK UNITED"

DREAM COME TRUE "ANTONIO F.C."

SPORTS GOSSIP T-Sports Channel True 112

SPORTS INSIGHT T-Sports Channel True 112

ToTO

• แพ้เป็นพระ แต่ขอชนะดีฝ่า
มันต้องมีทีเด็ดสยบโรมันเนีย

เย็นนี้ 6โมง ช่วยกันสวดมนต์แช่งโรมันเนียกันเถอะ 5555

5555 ทั่นnopp พูดถูก นั่นคือสิ่งที่เราควรทำเรย

เด๋วเย็นนี้ผมจะนั่งเผาเกลือสาปส่งโรมาเนีย   :P :P

Club Name : NoMoney Club (18387)
Manager : *** ToTO *** (1298)

ToTO

• แพ้เป็นพระ แต่ขอชนะดีฝ่า

555 ใจเย็นๆกันน่ะ ยังไม่ตกรอบเรย อย่าเพิ่งด่วนสรุปอะไร 

ต้องอดทน รอโอกาส รอจังหวะ 

โรมาเนีย FC กับ DMC โดนแบนไป   

Fc เปน กองหน้าขั้นเทพของบางกะปิ  ส่วน  dmc นี่เปนตัวหลักของ  sss

ดูจากรูปเกมส์ ทีมชาติโรมาเนีย เน้น hard tackle  มีโอกาสโดนแดงหรือเจ็บสูงด้วย  ไว้ถึงตอนนั้นโอกาสเราคงจะมาแล้ว

เซ็นเตอร์ก้อเล่นตัวเดียว  ไม่แน่ว่าจะแพ้หนิ    :P :P

Club Name : NoMoney Club (18387)
Manager : *** ToTO *** (1298)

NICKKIE

• **

555 ใจเย็นๆกันน่ะ ยังไม่ตกรอบเรย อย่าเพิ่งด่วนสรุปอะไร 

ต้องอดทน รอโอกาส รอจังหวะ 

โรมาเนีย FC กับ DMC โดนแบนไป   

Fc เปน กองหน้าขั้นเทพของบางกะปิ  ส่วน  dmc นี่เปนตัวหลักของ  sss

ดูจากรูปเกมส์ ทีมชาติโรมาเนีย เน้น hard tackle  มีโอกาสโดนแดงหรือเจ็บสูงด้วย  ไว้ถึงตอนนั้นโอกาสเราคงจะมาแล้ว

เซ็นเตอร์ก้อเล่นตัวเดียว  ไม่แน่ว่าจะแพ้หนิ    :P :P

ถูกๆๆ เหมือนโชคจะเข้าข้างเราอยู่นิดๆ โรมันเนียโดนแบบถึง 2 ตัว 555+

red ghost

• Youth team
  • *

8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

นายหลอกมอท

:o :o :o เพิ่งสังเกตุ แกงค์ดูดนมมี 4 นายแล้วนี่หว่าาาาาาาาาาาา

tenpz

:o :o :o เพิ่งสังเกตุ แกงค์ดูดนมมี 4 นายแล้วนี่หว่าาาาาาาาาาาา

6 ต่างหาก

Pock

• **
  • Mujahedeen Club
ทีมไทยเข้ารอบแน่นอน ครับ  โค้ช game over เก่งอยู่แล้วครับ  8)

IN GAME OVER WE TRUST !!!
ใครไม่ trust กู trust ว้อย LoL

นายหลอกมอท

6 ต่างหาก

อิบาสอีกคนแล้วใครอีกฟระ

ทีมไทยเข้ารอบแน่นอน ครับ  โค้ช game over เก่งอยู่แล้วครับ  8)

IN GAME OVER WE TRUST !!!
ใครไม่ trust กู trust ว้อย LoL

พูดเล่นหรือพูดจริง เซียนโปรกก  ::) ::)

aunny07

• Dornmong United
คงต้องลุ้นกัน 3 ทุ่มคืนนี้คับ   :P :P
Dornmong United

Man BG

ถ้า gameover ยังส่งดาวรุ่งทีมตัวเองลงไปปั้นอยู่แบบนี้ ไม่ต้องคิดถึงการเข้ารอบเลยแม้แต่ 1%   :-X

Florian Budo  (C)

NICKKIE

• **
ไทยแลนด์ สู้ สู้