Author Topic: บอร์ด วิจารณ์ผลงานผู้จัดการทีมชาติคนปันจจุบัน GameOver  (Read 17431 times)

peeaus

• All Star Team
    • View Profile
ก้อยัง จะปั่นเด็กตัวเองเหมือนเดิม ปีก กะ กองหน้า 30 นาทีแรก แม่เจ้า..
« Last Edit: February 12, 2012, 02:31:28 PM by peeaus »
"You'll Never Walk Alone" คุณไม่มีวันเดินเดียวดาย แต่คุณจะตายเป็นหมู่คณะ

maradona

• Moderator
  • National Team
อย่าแรงมากนะครับ สู้ๆครับ

>:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(
« Last Edit: February 10, 2012, 02:58:59 PM by maradona »
สําเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุลนักเตะที่ไม่ตรงจิ้น คือนักเตะที่มีพรสวรรค์อันเอกอุ

หมูหยาง ณ อุบลราชธานี เอฟซี

• เล่นเกมส์ตากระแส เชียร์บอลไทยตามกระแส รักบอลไทย
ไม่มีลายเซ็น

sonteen82

• Professional team
  • **
ปกติ จะคุม ทีมชาติยังไง ผมก็เฉยๆ นะฮะ จะดีจะร้ายยังไง ก็คือทีมชาติไทย  แต่เจอแบบนี้เข้าไป ปั้นเด็กทีม ตัวเอง แล้ว เปลี่ยนออก  รับไม่ได้หว่ะ    :-X

เรๅจะโต

• กินน้ำมันตับปลากันเหอะ

slowowls

• Legendary Team
  • .....
 :oรู้ว่ามีคนต่อต้าน ยังทำอะไรน่าเกลียดให้เห็นอีก

:Pผมเคยเอาใจช่วนคุณเสมอมา ตอนนี้หมดศัทธาแล้ว พอกันที game over

Pock

• **
  • Mujahedeen Club
 8) ฝีมือการคุมทีมเยี่ยมจิงๆ    

e-pud

อย่าไปโทษเค้าเลยถ้าจะผิดก็ผิดที่เราไปเลือกเค้าเอง TT ซิกๆๆ

slowowls

• .....
อย่าไปโทษเค้าเลยถ้าจะผิดก็ผิดที่เราไปเลือกเค้าเอง TT ซิกๆๆ

8)อันนี้ช่วยได้มากจริงๆครับ

e-pud

8)อันนี้ช่วยได้มากจริงๆครับ
เออ พึ่งนึกขึ้นได้ว่าเราก็ไม่ได้เลือกนี่หว่า 55+

Jackpot

• New Jackpot, New Journey
    • Jackpot Club
8) ฝีมือการคุมทีมเยี่ยมจิงๆ
ทำไมตรูขำเม้นต์นี้ฟ่ะ

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• วันนี้ วันนั้น วันไหน
เกมโอเวอร์ผิดที่เอาเด็กปั้นลงทั้งเกมก้อชนะแล้วว ดูซิเสียประตูหลังเปลี่ยนตัวทั้งนั้น 55555555555555555555

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。
เกมโอเวอร์ผิดที่เอาเด็กปั้นลงทั้งเกมก้อชนะแล้วว ดูซิเสียประตูหลังเปลี่ยนตัวทั้งนั้น 55555555555555555555

เห็นด้วย  8) 8) 8) 8) 8)

Chloro

ส่วนตัวผมไม่เห็นด้วยกับสิ่งที่ ผจก ทีมชาติทำนะครับ

ไม่เห็นด้วยกับคำว่า ถ้าเก่งจะทำอะไรก็ได้ อาจจะคิดว่าเป็นแค่เกมส์ไม่ต้องจริงจัง แต่มันคือ จริยะธรรม

ประเทศเราล้มเหลวเพราะคนเก่งแล้วโกง .... ไม่ขอพิมต่อ

ผมขอเสนอให้คนที่จะได้รับตำแหน่ง ผจก ทีมชาติคนต่อไป ประกาศ แบนนักเตะของ ผจก ทีมชาติคนปัจจุบัน

ถ้าเป็นไปได้อยากให้ประเทศอื่นร่วมมือด้วย

ทั้งหมดทั้งปวงเป็นข้อคิดเห็นนะครับ ไม่ถูกใจใครขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

ousmal

นักเตะของ gameover ติดทีมชาติไทยมากที่สุด 3 ตัว มากกว่าสองยอดทีมของไทยลีครวมกันซะอีก ทั้ง ERROR & SSS ติดมาทีมละตัว

ทั้ง 3 ตัวของทีม gameover เล่นในลีคยังได้เร็ตติ้งไม่ถึง 6.5 ด้วยซ้ำ

ตอนเลือกตัว ผจก. ทีมชาติผมเลือก JHUNTER

จรรยาบรรณ สามัญสำนึก หาไม่ได้จาก gameover

สมควรที่ผลงานทีมชาติที่ตัวเหนือกว่าติมอร์จะทำได้แค่เสมอ

ไอ้กะล่อน

• Youth team
  • *
ทีมชาติชุดใหญ่คนเค้าอุตส่าห์โหวตเพื่อให้คุมทีมของ "ส่วนรวม" คุมทีมอันเป็นทีรักของ "คนไทยทุกคนในเกมส์นี้"
กลับนำทีมชาติของส่วนรวมเอามาแสวงหาผลประโยชน์ใส่ตัวด้วยการปั้น "เด็กตัวเอง"
ไม่เคารพคนไทยในเกมส์เลยสักนิดแบบนี้มันบ่งบอกถึงความ "ไร้จิตสำนึก"
ขอยกย่องในความกล้าที่จะแสดงออกถึงความอยาก เหอๆ

ไอ้กะล่อน

• *
น่าเอาขึ้นเวบบอร์ดนานาชาติ ประจานความดีสักหน่อยดีกว่า แบบขอความคิดเห็นจากผู้จัดการทีมชาติอื่นๆ
เผื่อจะมีจิตสำนึกขึ้นมาบ้าง

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
ตอนเเรก ใครเลือก เขาไป เป็นฟร่ะ เเหม ปกป้องกันดี จ๊างงงงงงงงงงงงงง  เปนไงล่ะ งามหน้ามั้ยล่ะ ทีนี้   

เปนฝ่ายค้านเเบบข้า นี่สบายใจ !!
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

Destiny

• **
ดีนะที่ผมเลือกเซียนป๊อก

THEBLUES[/url]

tenpz

ดีนะที่ผมเลือกตัวเอง

chakeenun

??? :P :P รู้ตัว เมื่อสายยยยยยย

คนจริง

• คนจริงไม่กลัวตกชั้น
ลืมเข้ามาจัดแผนครับ พอดีวันนี้ยุ่งมากๆ เด๋วจัดใหม่ครับ

ToTO

• แพ้เป็นพระ แต่ขอชนะดีฝ่า
ดีนะที่ผมเลือกเซียนป๊อก

นี่ยิ่งผิดคับ   ??? ???

ทั่น destiny   555   :P :P

Club Name : NoMoney Club (18387)
Manager : *** ToTO *** (1298)

chocha

• *
ลืมเข้ามาจัดแผนครับ พอดีวันนี้ยุ่งมากๆ เด๋วจัดใหม่ครับ

เยี่ยมมมม... 8) 8) 8)

มีเวลาเตรียมตัว ร่วม 2 อาทิตย์...แต่ลืมจัดแผนเพราะวันที่มีแมทแข่งยุ่งมากกก

คuไม่มีดี

ผมว่าเวลานี้ไม่ใช่เวลามาจับผิดกันนะ เวลานี้เป็นเวลาที่ต้องรวมพลังกันครับ
ท้วงติงได้ แต่อย่างเพิ่งประชดประชันทับถมกันตอนนี้เลย
รอให้จบทัวนาเมนท์นี้ก่อน แล้วจะใส่กันแบบเต็มๆก็ยังไม่สาย
นี่ไม่ใช่การปกป้องนะ เดี๋ยวจะมาบอกว่าผมเลือกแล้วออกมาปกป้อง
ผมเองก็ไม่ได้เลือก ส่วนจะเลือกใครไม่มีประโยชน์ที่จะมาคุยตรงนี้
มันไม่ได้ช่วยให้อะไรดีขึ้นเลย

เรื่องนี้มันใม่ใช่ข้อแก้ตัวครับ ถ้าเป็นชีวิตจริงถือว่าสัปเพร่า ละเลยหน้าที่ ขาดความรับผิดชอบ