Author Topic: บอร์ดยืนยันมินิลีกนัดที่ 2 เชิญได้เลย ตรวจสอบผลการแข่งด้วย(ปิด)  (Read 18101 times)

j_thun

• National Team
    • View Profile
D-6
จูงหมาฝ่าไฟแดง ยูไนเต็ด(145514)   VS   ThunderBolt(86741)
ส่งคำเชิญไปแล้ว รอ  จูงหมาฝ่าไฟแดง ยูไนเต็ด(145514) ตอบรับครับ :D
พร้อมแข่งกันแล้วครับ

ID การแข่งขัน : 2720826
วันที่ : 02/01/2012
การแข่งขัน : Friendly Match
สถานที่ : ThunderBolt Stadium (ความจุ : 11250)
สภาพอากาศ : Drizzle

http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=2720826

p_tae02

• Youth team
  • *
D-6
HINO (33329)   VS   Omegamagic (21153)

ส่งคำเชิญไปแล้วครับ รอ Omegamagic ตอบรับ

ผู้จัดครับ ต้องรอถึงเมื่อไหร่อ่ะครับ
Omegamagic ไม่เห็นตอบรับซะที
 ???

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• Legendary Team
  • วันนี้ วันนั้น วันไหน

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

Tamagod Mod ในตำนาน

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
D-6
HINO (33329)   VS   Omegamagic (21153)

ส่งคำเชิญไปแล้วครับ รอ Omegamagic ตอบรับ

ผู้จัดครับ ต้องรอถึงเมื่อไหร่อ่ะครับ
Omegamagic ไม่เห็นตอบรับซะที
 ???
วันศุกร์คร้าบ

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

rastababy

นัดที่2 D-9

KRastaFC (99637) - ooShIOwAoo (80423)

ส่งคำเชิญแล้ว รอการตอบรับ...

khamrone

• *
  • Power of pig
02/01/2012 (07:00 UTC)   meaya vs  Khukhan FC       Friendly Match 

เขาไปรับแอดคนอื่นก่อนแล้ว  แล้วผมจะทำยังไงอะครับ

http://www.gokickoff.com/team_fixtures.php?club_id=184445
โทษทีครับ นึกว่าสมัครไม่ได้อ่ะ
Khamrone

gownza

• *
D4
 HACK2BOT.COM VS SONKKHLA

ส่งคำเชิญไปเเล้ว รอ HACK2BOT.COM ทำการตอบรับ

boyzana01

• *
ืำทำไมผลมั่วจังเลยอะ ผมยุลีก d-9 นัดแรกชนะ 2-0 แต่ผลคะแนนกลับบแพ้2-0 วานแก้ให้ด้วยนะ รหัสสโมสร 80423 ไปดูผลย้อนหลังได้เลย

หมูหยาง ณ อุบลราชธานี เอฟซี

• เล่นเกมส์ตากระแส เชียร์บอลไทยตามกระแส รักบอลไทย
D-6

ตอบรับแล้วนะครับ
http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=2720963
ไม่มีลายเซ็น

rinkop

• *

D8  นัดที่ 2

pakung(154823)   VS     arsalnal(111711)

ส่งคำเชิญไปแล้ว รอ  arsalnal(111711)  รับแอดครับ

วันศุกร์แล้วทีม arsalnal(111711) ยังไม่รับแอด ผมต้องหาทีมอุ่นเครื่องทีมใหม่ป่าวครับ

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
ืำทำไมผลมั่วจังเลยอะ ผมยุลีก d-9 นัดแรกชนะ 2-0 แต่ผลคะแนนกลับบแพ้2-0 วานแก้ให้ด้วยนะ รหัสสโมสร 80423 ไปดูผลย้อนหลังได้เลย

ผลไม่ได้มั่วหรอกครับ ผมปรับให้ท่านแพ้เอง
เนื่องจากท่านไม่มารายงานตัว ตามกติกาที่ตั้งไว้
สามารถไปตรวจสอบจากบอร์ดยืนยันนัดที่ 1
เลข 1 หน้าชื่อทีมของท่าน คือจำนวนการไม่มายืนยัน
ซึ่งจะมีผลกับท่านมาก ดังนั้นการยืนยันจึงสำคัญกับผมและสมาชิกทุกท่าน
เพราะจะทำให้ผมลงคะแนนสะดวกขึ้น และขออภัยที่ผมไม่สามารถแก้ไขให้ได้

อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

Tackey Anderssen

• นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team
เห็นใจคนจัดเหนื่อยนะครับ ตามตั้มว่ามาจะดีกว่า
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

ousmal

• All Star Team
D1 Ousmal Avengers (41452) ส่งคำเชิญไปยัง Hasedo FC (29595) เรียบร้อยแล้ว รอการตอบรับ  ;D

เตะสนามที่จุมากกว่านะฮะ

นัดแรกนำจ่าฝูงโดยไม่ต้องเปลืองแรง :-[

Hasedo FC (29595) ไม่ยอมรับกระชับมิตร ผมจะรอต่อไป

vaesamae01

บางนรา 84631 แอดทีม  รถม้าศึก 108038           D2   แต่โดนปฏิเสธ  และทีม ม้าศึก แอดทีมอื่นไปแล้วครับ สงสัยคงเลิกเล่น มินิลีคแล้ว  เพราะผมแอดตั้งแต่วันจันทร์ หลังแข่งจบ  พอวันเสาร์  ม้าสึกได้แอดทีมอื่นแทนครับ  เค้ารังเกียจทีมผมมมม :'( :'( :'( :'(        :'( :'( :'( :'( :'( :'(

rinkop

• *

D8  นัดที่ 2

pakung(154823)   VS     arsalnal(111711)

ส่งคำเชิญไปแล้ว รอ  arsalnal(111711)  รับแอดครับ

วันศุกร์แล้วทีม arsalnal(111711) ยังไม่รับแอด ผมต้องหาทีมอุ่นเครื่องทีมใหม่ป่าวครับ

วันเสาร์แล้วผมรับกระชับมิตรกับทีมอื่นแล้วน่ะครับ

yenze2011

• *
หุหุ....มินิลีคน่าจะมีรางวัลให้นะคับรับรองคนมาสมัครกันตรึมเลยคับท่านผู้จัด

หุหุ....มินิลีคน่าจะมีรางวัลให้นะคับรับรองคนมาสมัครกันตรึมเลยคับท่านผู้จัด
เคยสอบถามแอดมินแล้ว แต่เขาไม่อนุญาต

koptytoro

• Professional team
  • **
 ผมรับแอดไปแล้ว(Albaseta vs  Hani_ba)  พอเข้ามาจะมาโพสต์ก็เห็นทีม Hani_ba ได้โพสไปแล้วผมจึงไม่ได้ทำอะไร   แล้วผมจะโดนปรับแพ้เปล่าครับเนี่ย :o

pawanajack

D4 
นัดที่ 2
ทีม K.C.D   VS   แก้วชิงดวง FC
K.C.D ได้ส่งคำเชิญไปให้แล้วนะครับ รอการตอบรับจาก แก้วชิงดวง FC

ทีม แก้วชิงดวง FC รับกระชับมิตรเรียบร้อยแล้วนะครับ
http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=2720688

ผมรับแอดไปแล้ว(Albaseta vs  Hani_ba)  พอเข้ามาจะมาโพสต์ก็เห็นทีม Hani_ba ได้โพสไปแล้วผมจึงไม่ได้ทำอะไร   แล้วผมจะโดนปรับแพ้เปล่าครับเนี่ย :o

รับแอ้ด แล้วโพสต์ลิงค์เลยครับ ยังต้องทำตามกฎเดิมอยู่ จะง่ายต่อการลงคะแนนนะครับ ช่วยนิดนึง