Author Topic: ถ้าทีมชาติตกรอบแรกแบบแบ่งกลุ่ม ท่านคิดว่าควรทำอย่างไรดีกับผู้จัดการทีมชาติ  (Read 5908 times)

mild na ja

• Professional team
  • **
    • View Profile
 :o :o :o

ขอเปนเอง ^^  :P :P :P :P

ใครตั้งกระทู้เนี่ย ช่างจุดไฟจิงๆ

นายหลอกมอท

• All Star Team
 ???

ข้อ 6 ถ้าตกจิงๆ หมด Season นี้ก็เลือกใหม่แล้วนี่ ก็เลือกคคนอื่นสิ -*-

ArsenaL-108

• Moderator
  • หายใจเข้า "ฟุต" - หายใจออก "บอล"
???

ข้อ 6 ถ้าตกจิงๆ หมด Season นี้ก็เลือกใหม่แล้วนี่ ก็เลือกคคนอื่นสิ -*-

Jackpot

• Legendary Team
  • New Jackpot, New Journey
    • Jackpot Club
กระทู้ชี้นำนะเนี่ย ..... แต่ก็ช่างเหอะ ดีแล้ว

ดีกว่าไม่มีความเห็นไรเลย

NICKKIE

• **
  • NATT UNITED

liverfishza

เอา แมนนี่ มาเป็นแทนเลยผมชอบการทำทีมของแมนนี่ (หรือไม่ก็ เหอๆให้ผมเสียสละเป็นก็ได้น่ะ จะได้ยัดเด็กโข่ง 2 ตัวลงไปซะหน่อย) ล้อเล่นนะ ขำๆ

ว่าแต่ผ่านๆเหอะครับ วิจารย์เพื่อเป็นแนวทางในการปรับปรุงก็พอ ผมว่า เกมส์เค้าคงคิดดีแล้วแหละ ใครจะเอาชื่อตัวเองมาทิ้งเพียงเพื่อต้องการฝึกเด็กละ

ถ้าเค้าไม่มั่นใจว่านักเตะเก่งจริงๆ อีกอย่างการคักเลือกคัดกรองนักเตะ มันก็ไม่ใช่ง่ายๆ นะครับ Club ในเมืองไทยมี 20428 ทีม 14983 User

แล้วใครจะไปค้นหามาได้ทั้งหมด...................อันนี้มีวิธีนะ........โยนให้ มอดโอมมาต่อให้ละกัน เห็นบอกไว้ในเกมส์ที่แล้ว..............ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวนะย่ะ :D

ToTO

• แพ้เป็นพระ แต่ขอชนะดีฝ่า

เพิ่มเติม ข้อ 6 คับ

จับ ผจก ทีมชาติ ไปลงหม้อสุกี้ซ่ะ 5555   :P :P

Club Name : NoMoney Club (18387)
Manager : *** ToTO *** (1298)

jacktherock

• Youth team
  • *

Chloro

ToTO

• แพ้เป็นพระ แต่ขอชนะดีฝ่า

เพิ่มเติม ข้อ 6 คับ

จับ ผจก ทีมชาติ ไปลงหม้อสุกี้ซ่ะ 5555   :P :P

มันเลือกใหม่อยู่แล้วนิปีหน้า

อยากไปลงหม้อสุกี้พร้อม ผจก ทีมชาติหรอคับ   :-[ :-[

Club Name : NoMoney Club (18387)
Manager : *** ToTO *** (1298)

tenpz

ไปอยุ่ไหนมา เขามีเลือกใหม่ ทุกๆ 2 ซีซั่นอยุ่แล้ว
« Last Edit: December 10, 2011, 02:42:11 PM by ban »

The old man

• National Team
ไปอยุ่ไหนมา เขามีเลือกใหม่ ทุกๆ 2 ซีซั่นอยุ่แล้ว
คนถามเพราะเค้าไม่รู้ครับ ผมเองก็ไม่รู้เหมือนกัน เพราะมันไม่ได้มีบอกในกติกา

ตั้ม แมวดำ

• **
ผมรู้แล้วครับ เพียงแต่ที่ตั้งโพลนี้ขึ้นมา 1.ถ้าเกิดตกรอบจริงแล้วอยากทำแบบไหนครับ 2.เพื่อให้ผู้จัดการทีมชาติกระตือลือร้น จะได้รู้ว่าถ้าทำผลงานห่วยคนในนี้เขาอยากทำยังไงกับทีมชาติ 3.ขำๆน่ะครับ

ขายตั๋วผี

• Yes We CAN!!
เอา แมนนี่ มาเป็นแทนเลยผมชอบการทำทีมของแมนนี่ (หรือไม่ก็ เหอๆให้ผมเสียสละเป็นก็ได้น่ะ จะได้ยัดเด็กโข่ง 2 ตัวลงไปซะหน่อย) ล้อเล่นนะ ขำๆ

ว่าแต่ผ่านๆเหอะครับ วิจารย์เพื่อเป็นแนวทางในการปรับปรุงก็พอ ผมว่า เกมส์เค้าคงคิดดีแล้วแหละ ใครจะเอาชื่อตัวเองมาทิ้งเพียงเพื่อต้องการฝึกเด็กละ

ถ้าเค้าไม่มั่นใจว่านักเตะเก่งจริงๆ อีกอย่างการคักเลือกคัดกรองนักเตะ มันก็ไม่ใช่ง่ายๆ นะครับ Club ในเมืองไทยมี 20428 ทีม 14983 User

แล้วใครจะไปค้นหามาได้ทั้งหมด...................อันนี้มีวิธีนะ........โยนให้ มอดโอมมาต่อให้ละกัน เห็นบอกไว้ในเกมส์ที่แล้ว..............ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวนะย่ะ :D

ต่อให้เก่ง แต่ปัญหาคือประสบการณ์แค่2ดาว  เสี่ยงเกินไปที่จะเอาลงทีมชาติที่ต้องการความแน่นอนนะครับ.

mild na ja

• **
ลองคิดดูนะครับ ท่านเปน ท่านจะโดนกดดันแค่ไหน  ;)

คuไม่มีดี

ผมรู้แล้วครับ เพียงแต่ที่ตั้งโพลนี้ขึ้นมา 1.ถ้าเกิดตกรอบจริงแล้วอยากทำแบบไหนครับ 2.เพื่อให้ผู้จัดการทีมชาติกระตือลือร้น จะได้รู้ว่าถ้าทำผลงานห่วยคนในนี้เขาอยากทำยังไงกับทีมชาติ 3.ขำๆน่ะครับ

วรวี ออกไป  >:(

คนจริง

• คนจริงไม่กลัวตกชั้น
ยังเชื่อมั่นในฝีมือท่านเกมส์ ให้ท่านเกมส์คุมทีมชาติต่อไป0 (0%)

:o

HONGDANG11

• **
ไปถามท่านบังยีดีกว่าครับ ให้ท่านเป็นคนจัดการ รับรองว่าทีมชาติของเราเจริญ!แน่ๆ  :-\

NewPlayer

• Youth team
  • *
ท่านเกมส์สละตำแหน่งให้ผมซิครับ ผมจะจัดให้นัดละ 5-0 , 6-0 เลยเอ้า!

ป.ล. 6-0เนี่ย เราโดนเขายิงนะ
  :P :P :P

yutyaFC

ต่อเรือซิตี้ (96386)    ผู้ช่วยผู้จัดการ U-21

-  ความสามัคคี คือหนทางสู่ แชมป์โลก -

หมูหยาง ณ อุบลราชธานี เอฟซี

• เล่นเกมส์ตากระแส เชียร์บอลไทยตามกระแส รักบอลไทย
ไม่มีลายเซ็น

gooton

ไหนๆ ตาเกมส์ก็มาอ่านแล้ว ผมถามแทนหลายๆคนเลยละกัน(หรืออาจจะแค่ผมคนเดียว) ไอ้โกล ค่าตัว3แสนกว่านี่มันอะไรอ่ะครับ ที่ ท่านเอาลง  มันไม่ใช่สถานที่รับเลี้ยงเด็กกำพร้า      นะท่าน  ผมสนับสนุนท่านหลายครั้งไม่ว่าแพ้ชนะ แต่หนนี้ท่านทำน่าเกลียดเกิน อุดมการณ์ที่ประกาศก่อนลงสมัคร ของท่านมันหายไปไหนหมด ท่านทำให้เสีย โควต้าในการแก้แผน 1อันด้วยการส่งดาวรุ่งของตัวเองลง แทนที่จะเป็นผู้เล่นที่ดีที่สุดในสนาม ถ้าเกิดวันนั้นไทยตามอยู่ หรือเสมออยุ่ เราคงเสียการแก้เกมส์ไป 1หนแล้ว  ผมอาจจะพูดดูแล้วไม่ดี แต่ขอให้เชื่อเหอะผม พูดตรง แล้วก็ไม่มีการ แอบด่า อย่างเดียวแน่ๆ ขอให้ท่านเก็บไปคิดตรองดูให้ดีก่อน ว่า ผมพูดผิดรึเปล่า