Author Topic: กระทู้หาเสียง ผจก ทีชาติจ้า (หาเสียงมาโพสในนี้เลย)  (Read 8501 times)

tenpz

• Legendary Team
    • View Profile
เชิญจ้าาาาาาาา  :-[

ขอ คนแรก Manager  tenpz

ผจกทีม Tenpz squad FC

ประสบการณ์ ตั้งแต่เปิดซีซํ่น

เต็มที่แน่นอนครับบ  8)

S1 Rank 3 B-1
S2 Rank 2 B-1

นโยบายไม่มี มีแค่ฝีมือ  :-[
« Last Edit: June 19, 2011, 02:49:29 PM by tenpz »

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
 :) น้องต้นจะหาเสียงอะไรได้ ตามสบาย เเต่ถ้ามีประโยคไหน ไร้สาระหรือเกรียน ก็ต้องจำเป็นที่ต้องทำตามหน้าที่  ที่เเอดมินมอบหมาย ครับ!!!!!!!!! :-X
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

jhunter

ชื่อเจครับ ผู้จัดการทีม JHUNTER

เข้าคูหากา JHUNTER เบอร์เดียวนะครับ  :D

ประสบการณ์ ชนะบ้าง เสมอบ้าง แต่ก็เข้ามาเล่นสม่ำเสมอนะครับ

นโยบาย จะไม่มีเด็กเส้นนะครับ ฮ่า

2 ฤดูกาลที่ผ่านมา

Season   Division   Rank   Played   W   D   L   G.For   G.Ag   G.Diff   Points
2   Top Level   #6   30   11   14   5   24   17   +7   47
1   B-1   #2   30   16   9   5   49   15   +34   57

คาดว่าฤดูกาลที่ 3 จะหนีตกชั้น ฮ่า
« Last Edit: June 19, 2011, 01:07:39 PM by jhunter »

BENZAMAN

• All Star Team
ผมจะเลือกคนที่เข้ามาโพส แนะนำกระทู้ต่างๆบ่อยๆครับ ชอบคนขยันครับ  8) 8) 8)       :-[

Pock

• Professional team
  • **
  • Mujahedeen Club

สมการใหม่ ไม่ต้องคิดมากกด vote เลย  Mujahedeen  only

e-pud

• National Team
ขอโวตคนนี้จ้าเป็นกลางฝีมือใช้ได้ >>> http://www.gokickoff.com/manager_info.php?user_id=8436

คuไม่มีดี

มีในใจแล้วครับ จากที่ผ่านมาทำงานเพื่่อส่วนรวมก็มาก
เหนื่อยกับพวกเรามาก็เยอะ  เลยคิดว่าจะหาเรื่องให้ปวดหัวและเหนื่อยต่อไป

8) 8) 8) 8) 8)

คนจริง

• คนจริงไม่กลัวตกชั้น
เลือก Gameover ปั้นเด็กแบบน่อล  โต้กลับเร็วแบบแมนยู ทีมเวร์กกแบบบาซ่า เก๋าแบบเชลซี ทุ่มแบบเรือใบ สู้แบบหงส์

:)  :( 8)

rittipanp

• Youth team
  • *
ทำไมตัวเลือกจาก top league น้อยจัง

rachoyu

• *
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ หากผมได้รับเลือกผมจะพาทีมชาติไทยไปมวยโลกคับ  8)

ชื่อบอยครับ ผู้จัดการทีม Rachoyu FC

ประสบการณ์ แข่ง 77 นัด ชนะ 57 นัด เสมอ 10 นัด แพ้ 10 นัด  :'(

ผลงาน 2 ฤดูกาลที่ผ่านมา(มีถ้วยแชม2ถ้วยรับประกันคับ) :D

Season   2   C-1 winner
Season   1   D-24 winner

แนวทางการคุมทีม
1.เน้นนักเตะ สายกายภาพ (สายเร็ว หรือ สายแกร่ง)
2.พยายามหาจุดอ่อน ทีมคู่แข่ง แล้วโจมตีด้านนั้น
3.แผนที่ใช้คือ 3-5-2 เพราะว่า สามารถรับและรุกในแดนกลางได้และมีโอกาศจบสกอร์สูง
4.แทกติก ต่างๆ ปรับเปลี่ยนตามทีมที่เจอคับส่วนมากเน้นโจมตี

:-[ :-[
« Last Edit: June 20, 2011, 03:35:15 AM by rachoyu »

rastababy

โหวตตัวเองได้หรือป่าว?  ;)

เก่ง ไม่เก่ง ไม่รู้ แต่รู้ว่าพอตัว
โปรดเชื่อมั่นตัวเองดีที่สุด

:-X

gumansui

สมการใหม่ ไม่ต้องคิดมากกด vote เลย  Mujahedeen  only

สมการนี้เชื่อถือได้ไหมเนี่ย  :P

jhunter

สมการนี้เชื่อถือได้ไหมเนี่ย  :P

เป็นสมการเท็จ ฮ่าๆๆ

Tackey Anderssen

• นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team
ใช้นโยบาย 4-3-3 Attacking (วางรากฐานมาจากแผนเดียวกับทีมอาร์เจนตินา) มาหาเสียงครับผม กดโหวตได้ลีค F-39  :(  ผู้จัดการชื่อ Warlord จ้า หรือดูชื่อทีมก็ได้ครับ ทีม Realliverpool ขอเสียงแฟนหงส์เยอะๆนะครับ  :D
เพิ่มเติมตามคำแนะนำนะครับ
Season Division Rank Played W D L G.For G.Ag G.Diff Points
   3          F-39     #1     0        0  0 0    0      0       0         0
   2          G-152   #2    30      16 5 9   37   26     +11     53

เน้นแผนบุกครับ ผลงานฤดูกาลที่แล้วใช้แผนล้วนๆครับสามารถเลื่อนชั้นได้ ผมใช้งานนักเตะตัวหลักเป็นเด็กๆ CA = 1 ดาวเป็นหลักถึง 3 ตัว 8)
« Last Edit: June 19, 2011, 04:26:07 PM by owen4047 »
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

BullyBen

• *
ขอแนะนำคนที่จะมาหาเสียงนะครับ ว่าช่วยโชว์ผลงานให้ดูหน่อยว่า ผลงาน 2 ซีซั่นก่อนเป็นยังไง อยู่ลีกไหนมา

ปกติทีมทีึ่่เล่นเป็นหลักใช้แผนแบบไหน มีสไตล์อย่างไร  เพื่อเป็นการช่วยให้คนตัดสินใจได้ง่ายขึ้น

เพราะแคนดิเดทเยอะเหลือเกิน และเชื่อว่าหลายคนไม่มีเวลานั่งดูทุกคนหรอกครับ

ส่วนใหญ่ก็คงจะเลือก ผจก จากท็อปลีกหรือไม่ก็ขาประจำ

สำหรับตัวผมแล้ว ผมอยากเลือกคนที่เล่นเกือบทุกวัน และผลงานดีครับ

ถามเพิ่มเติมครับ ถ้าผลงานไม่ดี เราโหวตให้ออกเมื่อไหร่ก็ได้ปะครับ

ปู่โสม

แพ้ 10 นัด แต่ได้เพื่อนกลับมา 1 คน นับว่าคุ้มค่ามากมาย

clicksan

• *
ขอแนวทางการทำทีม หรือไสต์แบบเจ๊งๆๆ (ไม่เอาเด็กเส้นนะครับ) ;D

Jackpot

• New Jackpot, New Journey
    • Jackpot Club
ผมขอเสียสละอุดมการณ์ เพื่อหายนะของชาติผมจะนำความพ่ายแพ้มาสู้ทีมชาติเลือกผม ท่านจะได้แจ็คพอต เบอร์ D-13
« Last Edit: June 20, 2011, 02:22:54 PM by Jackpot »

tenpz

ArsenaL-108

• Moderator
  • หายใจเข้า "ฟุต" - หายใจออก "บอล"
ผู้สมัครชิงตำแหน่งผู้จัดการทีมชาติ ONAMARU

ประวัติการคุมทีม
ฤดูกาลที่ 1    B-2    #1    30    21    3    6    51    24    +27    66
ฤดูกาลที่ 2    Top Level    #16    30    3    8    19    22    50    -28    17

*เหตุผลส่วนตัว
ฤดูกาลที่ 1 การทำทีมถือว่าพอใช้ ส่วนใหญ่จะขายนักเตะเพื่อเอาเงินไปพัฒนาศูนย์ฝึก
ฤดูกาลที่ 2 ต่อเนื่องจากฤดูที่ 1 ขายนักเตะหลักไปหมด ทำให้ไม่สามารถอยู่ใน Top Lague ได้แต่จะขอมาเก็บประสบการณ์อีกครั้ง

1.เน้นนักเตะ สายกายภาพ (สายเร็ว หรือ สายแกร่ง)
2.พยายามหาจุดอ่อน ทีมคู่แข่ง แล้วโจมตีด้านนั้น
3.แผนที่ใช้คือ 4-3-3 เพราะว่า สามารถรับและรุกในแดนกลางได้และมีโอกาศจบสกอร์สูง (แผนอาจมีการปรับเปลี่ยนตามสภาพผู้เล่น)
4.แทกติก ต่างๆ จะไม่เปิด ถ้ายังไม่เห็นพลังนักเตะฝ่ายตรงข้าม (สามารถมองเห็นได้โดยใช้ Scout/20)
5.จะมีการส่งเสริมเรื่องการ อัพเกรดอะคาเดมี่เยาวชน ให้ตะหนักถึงความสำคำในการเสริมเด็กและพัฒนาเด็กเด็กทีมชาติรุ่นต่อไป

ทิ้งท้าย
ผมหวังว่าจะทำหน้าที่ให้ดีที่สุดจากความรู้ที่ สะสมมาหลายเกมส์เกี่ยวกับฟุตบอล

ปล.ผมพร้อมแล้วที่จะทำทีมชาติให้สำเร็จ

tenpz

ขอดันกระทู้นี้นะครับ จะได้มาหาเสียงกัน หวังว่ามดจะไม่ลบบโพส ผมนะ  :'(

เฮียโก

• *
    • เพลงใหม่
มีใครได้แชมป์ 2 สมัยมั่งมั้ยครับ ผมจะเลืือกคนนั้น

jhunter

ผู้สมัครชิงตำแหน่งผู้จัดการทีมชาติ ONAMARU

ประวัติการคุมทีม
ฤดูกาลที่ 1    B-2    #1    30    21    3    6    51    24    +27    66
ฤดูกาลที่ 2    Top Level    #16    30    3    8    19    22    50    -28    17

*เหตุผลส่วนตัว
ฤดูกาลที่ 1 การทำทีมถือว่าพอใช้ ส่วนใหญ่จะขายนักเตะเพื่อเอาเงินไปพัฒนาศูนย์ฝึก
ฤดูกาลที่ 2 ต่อเนื่องจากฤดูที่ 1 ขายนักเตะหลักไปหมด ทำให้ไม่สามารถอยู่ใน Top Lague ได้แต่จะขอมาเก็บประสบการณ์อีกครั้ง

3.แผนที่ใช้คือ 4-3-3 เพราะว่า สามารถรับและรุกในแดนกลางได้และมีโอกาศจบสกอร์สูง (แผนอาจมีการปรับเปลี่ยนตามสภาพผู้เล่น)
4.แทกติก ต่างๆ จะไม่เปิด ถ้ายังไม่เห็นพลังนักเตะฝ่ายตรงข้าม (สามารถมองเห็นได้โดยใช้ Scout/20)
5.จะมีการส่งเสริมเรื่องการ อัพเกรดอะคาเดมี่เยาวชน ให้ตะหนักถึงความสำคำในการเสริมเด็กและพัฒนาเด็กเด็กทีมชาติรุ่นต่อไป

ทิ้งท้าย
ผมหวังว่าจะทำหน้าที่ให้ดีที่สุดจากความรู้ที่ สะสมมาหลายเกมส์เกี่ยวกับฟุตบอล

ปล.ผมพร้อมแล้วที่จะทำทีมชาติให้สำเร็จ

มาเต็มเลย

Antonio

ชื่อ : OHM.

ทีม : ANTONIO F.C.

ผลงานในลีกที่ผ่านมา :
ฤดูกาลแรก  ลีก E-61 (ได้ที่3)  ชนะ 16 เสมอ 1 แพ้ 3 ยิง 37 เสีย 10 คะแนน 49 (คุมทีมตอนเกมเริ่มไปแล้ว 10 นัด)
ฤดูกาลที่ 2  ลีก E-61 (แชมป์)  ชนะ 23 เสมอ 3 แพ้ 4 ยิง 59 เสีย 20 คะแนน 72
ฤดูกาลที่ 3  ลีก D-4

ผลงานบอลถ้วยที่ผ่านมา :
ฤดูกาลแรก  ไม่ได้เข้าแข่ง
ฤดูกาลที่ 2  รองแชมป์

นโยบาย : ทีมชาติเป็นของทุกคน ไม่ใช่ของคนคนเดียว ต้องรับฟังความคิดเห็นของทุกคนครับ

แนวทางการทำทีม : ไม่ยึดติดแผนการเล่น ดูความสามารถของนักเตะเป็นหลัก

สโลแกน : ก้าวไปด้วยกัน

8)
IDOL in My Heart "LIVERPOOL"

I live in BANGKOK, I'm "BANGKOK UNITED"

DREAM COME TRUE "ANTONIO F.C."

SPORTS GOSSIP T-Sports Channel True 112

SPORTS INSIGHT T-Sports Channel True 112