Author Topic: Poll of competition Thai league Kick-off (Vote time) โหวตใหม่อีกครั้ง  (Read 8909 times)

Tamagod Mod ในตำนาน

• Legendary Team
  • งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
    • View Profile
มาโหวตกันเลย เอาแแบบ Full option
« Last Edit: June 15, 2011, 04:56:52 AM by Tamagod CEO Of Mini League »

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

All Team

• Professional team
  • **
Re: Poll of competition Thai league Kick-off (Vote time)
« Reply #1 on: June 15, 2011, 04:47:27 AM »
อยากได้ตอนประมาณ 2 ทุ่มอ่ะครับ ต้องกดตัวไหนเนี่ย  8)

jokeza

• All Star Team
Re: Poll of competition Thai league Kick-off (Vote time)
« Reply #2 on: June 15, 2011, 04:48:20 AM »
เวลาเดิม !!!
Don't worry because tomorrow will shine again !!

All Team

• **
« Reply #3 on: June 15, 2011, 04:49:11 AM »
โหวดไปแระตอน 2ทุ่ม 013.00 utc

SoLid_frOg

• Moderator
« Reply #4 on: June 15, 2011, 04:52:46 AM »
โหวตเวลาเดิมไปครับ เล่นสองทุ่มอาจชนกะบอลจริงได้ ตอนเปิดฤดูกาล  8)

Coldness

• National Team
 ;) เวลาเดิมดีแล้ว  8)

HanaSan

เวลาเดิม

plaums

บ่าย 3 เถอะครับ โรงเรียนผมเลิกพอดี :D :D

Jackpot

• New Jackpot, New Journey
    • Jackpot Club
อันเก่าโดนปั้มผลโหวต เลยสร้างมู้ใหม่

เด๋วจะเข้ามาบ่อยๆ เข้ามาช่วยเช็คด้วยว่า มีคนจะมาปั๊มผลโหวตอีกมั๊ย

ผมโหวต 4 ทุ่ม(เวลาไทย) อิอิ

redrobarmy

• **
เวลาเดิมดีแล้วครับ เช้ายังอยู่บนที่นอน สายมาหาเข้ากิน เย็นมาชนกับการดูบอลไทย ดึกมาดูบอลนอก แล้วผมว่าเวลาเดิมเหมาะที่สุดแล้วสำหรับคอบอลอย่างเราๆ

Tach

;)
เขาคูหากาเบอร์เดียว ครั้งที่ 2 ผมเป็นกลางครับ ว่างบ่าย 2
 :P :P :P :P :P

คuไม่มีดี

;)
เขาคูหากาเบอร์เดียว ครั้งที่ 2 ผมเป็นกลางครับ ว่างบ่าย 2
 :P :P :P :P :P

รอบที่แล้วมีการแจกใบแดงเหรอ  ใครซื้อเสียงล่ะ
 >:(

Tackey Anderssen

• นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team
โหวตเวลาเดิมจ้า
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

signup

• Youth team
  • *
1ทุ่ม --  2 ทุ่ม สุดสุดละ  เห็นใจคนทำงานด้วยเด้อ    บ่าย 2  มัน เปลี่ยนตัวไม่ได้นี่  เพราะ ฤดู ที่ 3 มันเปลี่ยนตัว ในขณะ เล่นได้ไม่ช่ายรึ(ช่ายไหมหว่า)  :-\         
 :-* ดูบอลจริง ก็ดูได้นิ่ครับ ในเว็ป มันเล่นไป ไม่มีภาพให้ดู นี่ มันมีแค่เวลา แล้วก็ รายงานสกอร์ หันหน้าดูไปดูมาก็ ไม่ลำบากเกินความสามารถ คน คุมทีมหรอกเน้อ ไม่ช่ายกด วินนิ่ง 555+จะได้ละสายตาไม่ได้ (คนทำงานหาเงินเลี้ยงชีพ) :P
« Last Edit: June 15, 2011, 02:04:10 PM by signup »

yumixonline

• **
ดูบอลในเกมส์พร้อมบอลจริง คงได้อะไรๆอีกแบบ  :-X  :-X

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。
ทำไมต้องโหวตใหม่ >:( >:( >:( >:( >:( ไม่บริสุทธิ์ 
กี่รอบก้อเวลาเดิมเหตุผลเดิม คือถ้าช้ากว่านี้มันจะชนกะบอลจริงดังโครมมมมมม

tenpz

จะกี้โหวต เวลาเดิมก็ นำโลดด >:(

Antonio

เวลาเดิมดีแล้วครับ
IDOL in My Heart "LIVERPOOL"

I live in BANGKOK, I'm "BANGKOK UNITED"

DREAM COME TRUE "ANTONIO F.C."

SPORTS GOSSIP T-Sports Channel True 112

SPORTS INSIGHT T-Sports Channel True 112

blackhunter

• Youth team
  • *
เวลาแข่งช่วยเห็นใจกันบ้างไม่ได้หรอครับ

คุณอยากได้บ่าย 2 แต่ตอนนั้นผมต้องเรียนหนังสือ

ส่วนผมอยากได้หลังเวลาราชการเป็นต้นไป แต่ตอนนั้นคุณก็กำลังเดินทางกลับบ้าน

ทีนี้ช่วงหัวค่ำเป็นต้นไป ซึ่งตรงนี้คงจะอยู่ที่คอมได้เป็นส่วนใหญ่

แต่เวลานั้นมันเป็นเวลาที่ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกแข่ง ก็คงไม่อยากดู 2 อย่างพร้อมกัน อันนี้ผมก็เห็นด้วยครับ

ส่วนเวลาซัก 5 โมงเย็น หรือ 6 โมงเย็น พวกคุณว่ายังไงกันครับ ถึงบ้านกันหรือยัง

ถ้าแข่ง 5 โมงเย็น จบ 6 โมงครึ่ง แบบนี้ก็ยังทันพรีเมียร์ลีกคู่แรกนะครับ

หรือถ้าแข่ง 6 โมงเย็น จบ 1 ทุ่มครึ่ง แต่แบบนี้อาจจะไม่ทันพรีเมียร์ลีกคู่แรก

แต่มันก็นานๆทีนะครับ ที่ทีมใหญ่ๆหรือคู่ที่สำคัญๆจะมาแข่งคู่แรก ส่วนใหญ่ก็เห็นแต่ 3 ทุ่ม

ช่วยพิจารณา 2 เวลานี้ได้มั้ยครับ เห็นใจกันบ้างเถอะ ฤดูกาลหน้ามีระบบใหม่มาด้วย ผมก็อยากติดตามบ้างครับ

บ่าย 2 ผมไม่ได้อยู่หน้าคอม บ่าย 4 คุณก็ไม่ได้อยู่หน้าคอม 2 ทุ่มเป็นต้นไปก็มีบอลพรีเมียร์ลีก

มันก็ยังเหลือ 5 โมงเย็น กับ 6 โมงเย็นอีกนะครับ

มันก็โอเคล่ะ ว่า 2 เวลานี้ อาจจะไม่ถูกใจพวกคุณ เท่ากับเวลาบ่าย 2

แต่ถ้ามันไม่ลำบากจนเกินไป ก็ช่วยๆกันบ้างเถอะครับ

laongfong

• **
ส่วนตัวผมอยากขอช่วงสัก 2 ทุ่ม มันไม่ดึกมาก จบก็ ประมาณ 3 ทุ่ม ครึ่ง ซึ่งส่วนตัวมีภาระกิจช่วงบ่ายของทุกวัน แล้วปัจจุบันน้องๆที่เรียนอยู่ก็ไม่ว่างเหมือนช่วงปิดเทอม เพราะก็ยังอยู่ที่ โรงเรียน หรือ มหาลัย กัน ก็อาจจะตามมาเชียร์หรือ มาเม้นในหน้าสนทนาสดได้ไม่เท่าที่ควร ก็เลยเสียโอกาสในการติดตามชมและเชียร์ไป ได้แต่นั่งมองดูผลงานหลังจบเกมส์ ก็เลยคิดว่าถ้าเตะสัก 2 ทุ่มก็น่าจะมีคนเข้ามาเม้นและสนทนากันมากขึ้นรวมถึงการซื้อขาย ถ้ากังวลเรื่องเซิฟล่ม รู้สึก admin เขาก็ขยายเพื่อรองรับกลุ่มคนไทยซึ่งเป็นคนเล่นหลักแล้วนี่ครับ น่าจะช่วยๆกันได้

ซึ่งส่วนตัวผมไม่มีปัญหาหากไม่เปลี่ยนเวลเพราะที่บ้านติดเน็ตอยู่แล้ว และ ปัจจุบันเท่าที่สังเกตุเกมส์นี้คนที่เล่นกลุ่มหนึ่งก็จะเป็นพนักงานที่ทำงานอยู่หน้าคอมพ์ในช่วงบ่ายๆก็สามารถติดตามชมและเชียร์ได้ ส่วนน้องๆที่ต้องไปเล่นที่ร้านอันนี้ก็อาจจะเสียเปรียบถ้าขยับไปช่วงค่ำ เพราะ อาจเดินทางไม่สะดวกช่วงค่ำคืน ก็คงต้องแล้วแต่คนกลุ่มใหญ่

ส่วนเรื่องแข่งตรงกับบอลจริงเตะ  ปกติเราแข่งก็แข่ง วันจันทร์ วันพุธ แล้วก็วันเสาร์ ซึ่ง ถ้าจะตรงก็มีแค่ วันเสาร์ วันเดียว ที่น่าจะเป็นปัญหา ซึ่งส่วนตัวผมก็ว่าถ้าคนที่เล่นที่บ้านก็ไม่น่าคิดไรมากเพราะปัจจุบันเราก็อ่านอย่างเดียวเพราะเกมส์เข้าสู่ระบประมวลผล

ก็แล้วแต่น่ะครับถือว่าเป็นอีก 1 ความคิดเพราะส่วนตัวตอนที่เล่นเกมสืนี้ใหม่ๆก็รู้สึกว่าน่าจะปรับเปลี่ยนเรื่องของเวลา แต่ยังไงก็แล้วแต่คนกลุ่มใหญ่จะว่ากัน

ในส่วนของเพื่อนๆที่เล่นกันอยู่ บางส่วนก็อาจจะยังไม่ได้เข้า ไทยฟอรั่ม ก็อยากรณรงค์ให้เขามาออกเสียงที่เขาคิดเพื่อเป็นข้อตกลงที่ยอมรับได้ทุกฝ่าย

;D ;D ;D

FaT4L

เด๋วก็โหวต ตี 4-5 ซะหรอก

ได้ไม่ต้องดูกันทุกคน เท่าเทียมดี

:P :P :P :P :P :P

e-pud

เด๋วก็โหวต ตี 4-5 ซะหรอก

ได้ไม่ต้องดูกันทุกคน เท่าเทียมดี

:P :P :P :P :P :P
ช่วงนี้คนเยอะน่ะ มิใช่น้อย :P

jhunter

1ทุ่ม --  2 ทุ่ม สุดสุดละ  เห็นใจคนทำงานด้วยเด้อ    บ่าย 2  มัน เปลี่ยนตัวไม่ได้นี่  เพราะ ฤดู ที่ 3 มันเปลี่ยนตัว ในขณะ เล่นได้ไม่ช่ายรึ(ช่ายไหมหว่า)  :-\         
 :-* ดูบอลจริง ก็ดูได้นิ่ครับ ในเว็ป มันเล่นไป ไม่มีภาพให้ดู นี่ มันมีแค่เวลา แล้วก็ รายงานสกอร์ หันหน้าดูไปดูมาก็ ไม่ลำบากเกินความสามารถ คน คุมทีมหรอกเน้อ ไม่ช่ายกด วินนิ่ง 555+จะได้ละสายตาไม่ได้ (คนทำงานหาเงินเลี้ยงชีพ) :P

ไม่ใช่ครับ ผมคิดว่าเขาจะให้ตั้งก่อนเกมเหมือนกัน ว่าถ้าโดนนำ,ตามหรือยังเสมออยู่จะเปลี่ยนแผนอย่างไรหรือเอาใครลงมามากกว่า

SoLid_frOg

• Moderator
ยืนยันว่าตั้งก่อนเกมเป็นเงื่อนไขไว้ครับ

ไม่สามารถเลือกเปลี่ยนตัวระหว่างเกมได้ เราต้องเซตไว้ก่อนเตะ  :(