Author Topic: GKO U-21 (Full Team) มาถึงรอบชิงแล้ว Rajchavit25 F.C. vs Death-Note  (Read 17485 times)

BirthSuper4

• Youth team
  • *
    • View Profile
กลุ่มเอนัดที่2ครับ เสรีไทย ยูไนเต็ด vs yoyo-red

http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=5160711

;)

MooDonut

• National Team
 :D :D :D

ทำตาราง คะแนน ได้แจ๋วมากเลย ทีมงานดีจริงๆ ซื่นซม

อย่ายิงตูนะ ตูอยากเลื่อนชั้น

tid1302

• *

voteno

• All Star Team
 8)แหล่มเรย....

แล้วทีมที่จะเจอนัด 2 ผมยังไม่รับแอดเลย วันพฤหัสแล้ว...

RaveBreath

• *
สรุปตารางคะแนน GKO U-21

« Last Edit: March 25, 2013, 10:26:45 AM by RaveBreath »

voteno

Nongkham FC กับ SaiMai FC เข้ารอบ 2 ด้วยการเป็นแชมป์กลุ่มแน่นอนแล้ว..ส่วน Nimpanich กับ Satsawat team ก็ตกรอบแรกเป็นที่แน่นอนแล้ว..แต่ขอเอาใจช่วยในการเก็บแต้มในนัดสุดท้ายครับ...อย่าไปยอมง่ายๆ

ปล. ขอบคุณท่าน Rave ด้วยที่ช่วยอัพให้ครับ
:(

MooDonut

วันศุกร์แล้ว  คู่แข่งนัดสุดท้าย ยังไม่รับ กระชับมิตร เยยงัฟโผมมมม

:o :o :o

aa12345

• ถึงจะอ่อนในช่วงนี้ แต่ก็สู้อย่างเต็มที่

yoyo.gun

• *
4202179
KG ผมเจ็บ 30-3-56 จำเป็นต้องใช้ผู้เล้นอายุเกิน แต่ผมโพส ลิ้งค์ไม่เปนครับ
« Last Edit: March 31, 2013, 12:41:48 AM by yoyo.gun »

ขายตั๋วผี

• Yes We CAN!!
matchหายจะเอายังไงดี addใหม่เลยรึเปล่า รึรอดูว่าพรุ่งนี้มันมีรายงานโผล่รึเปล่า

zachai

• *
add ทีมกันใหม่ครับ..

ขายตั๋วผี

Rajchavit25 F.C เตะกับคนอื่นไปแล้ว............. ผมคงต้องไปเตะกับทีมอื่นไปก่อนล่ะนะ

voteno

;)เนื่องจากแมชพึ่งอัพเดทมา...อาจมีทีมที่เข้ารอบบางทีมแอดกระชับมิตรไปบ้างแล้ว..จึงขอกำหนดแข่งรอบสอง วันเสาร์ที่ 6 เม.ย. แทนนะครับ..เด๋วขออัพเดททีมที่เข้ารอบ และจะจับสลากในคืนนี้ เวลาประมาณ 4 ทุ่มนะครับ

MooDonut

สรุปว่า วันพุธ ผมว่าง ชิมิครับ  (พอดีต้องถาม เพราะเข้ารอบไปแล้ว)  ผมแอ๊ด กะไค ก็ได้เรย  แม่นบ่ครับ

Fc_Math

• Professional team
  • **
สรุป รอบ 2 แข่งวันเสาร์ที่ 6 เม.ย. ครับ (พุธนี้ว่าง กระชับมิตรกะใครก็ได้เลย)

จับสลากประกบคู่รอบ 2 คืนวันที่ 2 เม.ย. ครับ

voteno

Rajchavit25 F.C เตะกับคนอื่นไปแล้ว............. ผมคงต้องไปเตะกับทีมอื่นไปก่อนล่ะนะ
ท่านจะเตะอะไรอีกล่ะ...ตกรอบไปแล้วนี่...-*-

ขายตั๋วผี

ท่านจะเตะอะไรอีกล่ะ...ตกรอบไปแล้วนี่...-*-

ผมโพสตั้งแต่เมื่อคืนคร้าบ ตอนนั้นยังไม่ได้อัพเดตผลเลย นึกว่าต้องaddเตะใหม่ ก็เลยกดขอกระชับมิตรกับท่านไปเมื่อคืน

แต่ระบบมันบอกว่าท่านกระชับมิตรไปแล้ว ก็เลยโพสแบบนี้

voteno

รายชื่อทีมที่ผ่านเข้ารอบ 2
สายA
แชมป์กลุ่ม  เสรีไทย ยูไนเต็ด
รองแชมป์  50nte3n (เนื่องจากคะแนนเท่ากับ Shincronly ผลเฮดทูเฮด เสมอกัน แต่ 50nte3n มีลูกได้เสียดีกว่า)

สายB
แชมป์กลุ่ม  Fc_Math
รอบแชมป์  Death-Note

สายC
แชมป์กลุ่ม  TLFC
รองแชมป์  Nongkham FC

สายD
แชมป์กลุ่ม  SaiMai FC
รองแชมป์  Rajchavit25 F.C.

จับสลากประกบคู่ คืนนี้ 4 ทุ่มครับผม

voteno

ผลการจับสลากปะกบคู่ รอบ2 และเส้นทางการลุ้นแชมป์ตามนี้ครับ

1 FC_Math  0  vs  0  Nongkham FC  (Nongkham FC เข้ารอบด้วยกฎยิงเข้ากรอบมากกว่า)

2 เสรีไทย ยูไนเต็ด  0  vs  3  Rajchavit25 F.C.

3 SaiMai FC  0  vs  0  Death-Note  (Death-Note เข้ารอบด้วยกฎแมนออฟเดอะแมช)

4 TLFC  1  vs  0  50nte3n

รอบรองชนะเลิศ

ผู้ชนะ 1 vs 2  และ ผู้ชนะ 3 vs 4

ขอให้ทุกทีมสู้ให้เต็มที่ เด็กๆไม่เจ็บกันนะครับ
:(
« Last Edit: April 07, 2013, 10:17:55 AM by voteno »

MooDonut

SaiMai FC  vs  Death-Note   

ทะมาย โผม ต้องเจอ ตาพง ด้วยยยยยย  แหยงงงงงง

เจอกานในลีกมาพอแย้ววว  5555+

:o :o :o

DogStar

• **
หยุดยาวถ้าจะไม่อยู่กัน นัดวันจันทร์เลื่อนอีกไหมนี่

sonteen82

• **
ตกรอบนี้อีกแล้วววววววว   :'( :'( :'(

voteno

รอบรองชนะเลิศ

คู่แรกระหว่าง  Nongkham FC    0  vs  2  Rajchavit25 F.C.

คู่สองระหว่าง  Death-Note  0  vs  0 TLFC (Death-Note เข้ารอบด้วยกฎยิงเข้ากรอบมากกว่า)

เตะวันจันทร์ได้เลยครับเด๋วไม่ทันบอลถ้วยหลักฤดูกาลใหม่
8)
« Last Edit: April 08, 2013, 01:13:39 PM by voteno »