Author Topic: (((GTC S.5 #V.1)))  (Read 19605 times)

TER ! TEAM

• Moderator
  • Legendary Team
  • รักน้องควีน เลิฟแม่โบว์
    • View Profile
(((GTC S.5 #V.1)))
« on: February 07, 2013, 06:04:16 AM »
Champion  King Of Love II  8) 8) 8)

สำหรับกติกาการแข่งขัน รวมถึงการคิดหาทีมที่เข้ารอบในแต่ละรอบ ติดตามได้ที่ลิงค์หลักนะ =====> Click

V.1   ผู้ดูแล TER ! TEAM

UPDATE ตารางแข่งขัน GTC V.1

>>>>> CLICK <<<<<

คลิ๊กที่ชื่อทีมได้เลยนะครับ จะไปที่ทีมนั้นทันที  ;)

รายชื่อกลุ่ม V.1

กลุ่มA

1.Real Fortress
2.ถ้วยฟู   
3.MT UTD
4.DevilKinG

กลุ่มB

1.มาชนหมด
2.JHUNTER
3.Media SPU
4.CM UNITED

กลุ่มC

1.King Of Love ll
2.ThepSoccer
3.Bigcock merder
4.InwDota

กลุ่มD

1.TER ! TEAM
2.SWRS
3.ZenitH NemesiS
4.jaouy1

//////////////////////////////////////////////////////////////

ตารางการแข่งขัน

นัดที่ 1

Group A

Real Fortress  0-1  ถ้วยฟู
MT UTD   4-0 DevilKinG

---------------------------------------------------------------------------

Group B

มาชนหมด   1-1  JHUNTER 
Media SPU   0-4    CM UNITED

---------------------------------------------------------------------------

Group C

King Of Love II   3-0  ThepSoccer 
Bigcock merder   0-1  InwDota

Group D

TER ! TEAM  3-0  SWRS
ZenitH NemesiS  0-3  jaouy1

ปล. *** คือคู่ที่รับแอดกัน เรียบร้อยแล้วนะครับ

เลือกเจ้าบ้านกันเองเลยนะครับ** ;)

นัดที่ 2

Group A

Real Fortress  1 : 0 MT UTD 
ถ้วยฟู  0 : 1 DevilKinG

Group B

มาชนหมด   1 : 1  Media SPU   
JHUNTER   2 : 0   CM UNITED

Group C

King Of Love II  3 : 0   Bigcock merder   
ThepSoccer   6 : 1  InwDota

Group D

TER ! TEAM   1 : 0    ZenitH NemesiS
SWRS   0 : 1  jaouy1

ปล. *** คือคู่ที่รับแอดกัน เรียบร้อยแล้วนะครับ

เลือกเจ้าบ้านกันเองเลยนะครับ** ;)

นัดที่ 3

Group A

Real Fortress  1 - 0  DevilKinG   
ถ้วยฟู  1 - 0  MT UTD   

Group B

มาชนหมด  2 - 0  CM UNITED   
JHUNTER  2 - 0    Media SPU     

Group C

King Of Love II  0 - 0    InwDota 
ThepSoccer  0 - 0  Bigcock merder     

Group D

TER ! TEAM   6 - 1    jaouy1   
SWRS  2 - 0  ZenitH NemesiS   

รอบ 8 ทีมสุดท้าย

ที่1 กลุ่ม A  VS  ที่2 กลุ่ม B  --->$1   ถ้วยฟู 0 : 0 มาชนหมด ((มาชนหมด เข้ารอบด้วยการชนะคะแนน))

ที่1 กลุ่ม C  VS  ที่2 กลุ่ม D  --->#$2  King of love II 1 : 0 jaouy1

ที่1 กลุ่ม B  VS  ที่2 กลุ่ม A  --->$3  Real Fortress 1 : 0 JHUNTER

ที่1 สาย D  VS  ที่2 สาย C  --->$4  TER ! TEAM 0 : 1 Thepsoccer

-------------------------------------------------------------------------------

รอบรองชนะเลิศ

มาชนหมด 0 : 1  King of love II
Real Fortress  0 : 0  Thepsoccer
((Real Fortress เข้ารอบด้วยการชนะคะแนน))

-------------------------------------------------------------------------------

รอบชิงชนะเลิศ

King of love II 2 : 0 Real Fortress

ขอให้ทุกทีมสนุกกับการแข่งขันบอลถ้วยครั้งนี้ครับ ^^

บทสัมภาษณ์ อยู่คอมเม้นท์ ถัดไปนะครับ
« Last Edit: July 09, 2013, 07:43:48 AM by TER ! TEAM »

TER ! TEAM

• Moderator
Re: (((GTC S.5 #V.1)))
« Reply #1 on: February 07, 2013, 06:04:30 AM »
TER ! TEAM

GTC:       ตั้งเป้าหมายไว้ยังไงครับ กับ GTC ปีนี้
โค้ชหรั่ง:  จะยิงทุกทีมที่ขาวงหน้าให้กระจุยครับ อิอิ :-)

GTC:      เป็นยังไงบ้างครับ กับฟอร์มลีคในปีนี้?
โค้ชหรั่ง:   ต้องบอกว่าค่อนข้างผิดหวังครับ แต่โดยรวมก็ยังโอเคครับ พอรับได้ เอิ๊กๆๆ สู้ๆๆ

GTC:       นัดแรกเจอ JHUNTER พร้อมมั้ยครับ
โค้ชหรั่ง:   จัดชุดใหญ่จัดเต็มครับ สู้ให้ตายกันไปข้าง หวังว่าทีมเยือนจะไม่มาอุดนะครับ ^_^

GTC:       กล่าวทักทาย เพื่อนๆๆ ร่วมกลุ่ม V.1 หน่อยครับ
โค้ชหรั่ง:   ยินดีที่ได้ร่วมกลุ่ม V.1 นะครับ ไม่ว่าพวกคุณจะเก่งแค่ไหน ผมก็ไม่เคยกลัวครับ เพราะพวกคุณไม่ใช่เมียของผม ขอให้สนุกกับการแข่งขันครับ

---------------------------------------------------------------------------------------------------

ถ้วยฟู   

GTC:      ช่วงนี้ได้ข่าวว่า คุณชายหม่องไม่ค่อยว่าง แต่สำหรับ GTC ยังเต็มที่ ใช่มั้ย
มิ๊งหม่อง: เต็มที่ครับ

GTC:      คิดว่าจุดแข็งของทีมตัวเอง คืออะไร ?
มิ๊งหม่อง: จุดแข็งหรอ คงเป็นความเฟอร์เฟ็คของทีมที่ไร้ข้อบกพร่อง ละมั้งครับ เคี๊ยก เคี๊ยก !!

GTC:      ประเดิม GTC นัดแรก ก็ต้องเจอกับ ตาบิ๊กเลย หนักใจมั้ย
มิ๊งหม่อง:  เตรียมตัวไปเที่ยวกับสาวยังหนักใจกว่าอีกครับ

GTC:      กล่าวถึง เพื่อนๆๆ V.1 สักหน่อยครับ
มิ๊งหม่อง:  บอลถ้วยฟูปลายหวีเหี่ยว น้ำไหลเชี่ยวหิ้วหวีไปหิ้วหวีมา

---------------------------------------------------------------------------------------------------

Satang Littel

GTC:    เอายังไงดีครับกับ GTC ปีนี้ หวังไว้แค่ไหน
สตางค์:  สู้เต็มที่

GTC:    คิดว่าจุดแข็งทีมตัวเอง อยู่ตรงไหน ?
สตางค์:  แข็งทั้งทีม

GTC:    แมทประเดิมสนาม GTC ต้องเจอ น้องเตอร์ เตรียมความพร้อมยังไงบ้าง
สตางค์:  ชนะ

DevilKinG

GTC:    ความพร้อมปีนี้ น่าจะพร้อมกว่าปีที่แล้ว ใช่มั้ย
เตอร์:    พร้อมสู้ ทุก ๆ ทีม เดินหน้าอย่างเดียว แต้มช่างมัน อิอิ

GTC:    คิดว่า จุดแข็งของทีม อยู่ตรงไหน ?
เตอร์:    MR ครับ เพราะหวังว่าจะให้มันเกิดใน GTC เนี่ยแหละ

GTC:    แมทแรก เจอ Satang หวังกี่แต้มครับ
เตอร์:    แต้มไม่หวังครับ สนุกไว้ก่อน

มาชนหมด

GTC:    พร้อมมั้ย GTC ปีนี้
ตายาว:  พร้อมคับเพราะเด็กที่ปั้นมา 2 3 ฤดูกลา เริ่มโตแล้วคับ

GTC:    คิดว่าจุดเด่นของทีม อยู่ตรงไหนครับ ?
ตายาว:  ลูกนิ่งคับ ทีเด็ด มาชนหมด อยู่ที่ ฟรีคิก,เตะมุม

GTC:    นัดแรก เจอ Jhunter อดีต Top league หนักใจมั้ย
ตายาว:  ดูแล้วนัดแรก เจอ Jhunter ก็หนักใจคับ แต่ พร้อม ชนเสมอ

GTC:    ทักทายเพื่อนๆๆ V.1 หน่อยครับ
ตายาว:  มาชนหมด ไม่ให้ชนได้ง่ายๆๆๆๆ

JHUNTER

GTC:    ขอทราบเป้าหมาย GTC ปีนี้หน่อยครับ
ตานพ:   ก้อไม่ได้หวังแชมป์นะ แต่ไม่คิดจะแพ้ใครอ่ะ -*-

GTC:    ไหนบอกมาสิ คิดว่าจุดแข็งของทีม คืออะไร ?
ตานพ:   ชอบอุดมั้ง เสียยากหน่อย แต่เสียแล้วจะโดนไหลเลยย

GTC:    แมทแรกเจอ ตายาว ไหวปะ
ตานพ:   ก้อหวังไว้สักแต้มนะ

GTC:    มีอะไรจะบอกเพื่อนๆๆ ร่วมกลุ่ม V.1 มั้ย
ตานพ:   ประโยคเดิมๆ ผม ไม่เล็ก นะครับ

Media SPU

GTC:     ดีครับ ท่านชัย มีความพร้อมยังไงบ้างกับ GTC ปีนี้
โค้ชชัย:  จะพยายามสู้อย่างเต็มที่ แม้ว่าหนทางจะมืืดมน

GTC:     จุดแข็งของทีม คืออะไร พอจะบอกได้มั้ย ?
โค้ชชัย:  จุดแข็งของทีมอยู่ที่ความเก๋าและเหนียวแน่ในเกมรับ. พร้อมจะสวนให้คู่ต่อสู้ต้องหน้าหงาย

GTC:     นัดแรก เจอทีม CM UNITED มีความพร้อมแค่ไหน
โค้ชชัย:  ทีม CM UNITED นั้นถึงแม้จะอยู่ลีกสูงกว่า แต่ Media SPU ไม่เคยย่อท้อ พร้อมจัดทัพสู้อย่างเต็มที่

GTC:     กล่าวทักทาย เพื่อนๆๆ V.1 หน่อยครับ
โค้ชชัย:  แม้ทีม Media SPU จะเป็นแค่ที่เล็กๆ แต่ก็หื่นไม่แพ้ใคร เอ๊ะ เกี่ยวกันมั๊ยหว่า หุหุ

CM UNITED

GTC:    เต็มที่มั้ย กับ GTC ปีนี้
คุณกิจ:  เต็มที่นะคับกับ GTC ปี้นี้คับ จะได้เป็นการทดสอบการทำทีมไปด้วยนะคับ เพราะได้เจอคู่แข่งที่เก่งๆทั้งนั้นเลย

GTC:    คิดว่าจุดแข็งของทีม คืออะไร ?
คุณกิจ:  สำหรับจุดแข็งในทีมตอนนี้ยังไม่มีเลยนะคับ มีแต่จุดอ่อนหลายจุดคับ ต้องปรับปรุงต่อไป ใครเจอผมเจาะผมได้ทุกทางคับ อ่อนๆทั้งนั้นคับ ^_^

GTC:    แมทแรก ต้องเจองานหนัก เมื่อเจอกับ Media SPU เตรียมรับมือยังไงบ้างครับ
คุณกิจ:  สำหรับแมทแรกเต็มที่คับ จัดผู้เล่นในลีคผสมกับเดกปั้น ชุดที่จะเตรียมเล่นในลีคต่อไปนะคับ เป็นการทดสอบทีมไปด้วยคับ

GTC:    Say hi เพื่อนๆๆ V.1 หน่อยครับ
คุณกิจ:  ยินดีที่ได้รู้จัดเพื่อนทุกๆคน V1 นะคับ ผมผจกทีม CM UNITED ลีค D-27 ชื่อกิจนะคับ อยู่ที่ระยอง ใครมาระยองก้อทักทายกันได้นะคับ ยังไง             ก้อเบาๆมือกับผมหน่อยนะคับ

King Of Love ll

GTC:     ปีนี้ตั้งเป้าหมายไว้กับ GTC ยังไงครับ
โค้ชนัน:  เตะมาก็หลายครั้งแล้วยังไม่เคยเปนแชมป์เลย ก็อยากจะเปนบ้างอ่าคับ

GTC:     คิดว่าจุดเด่นของทีม อยู่ตรงไหนครับ ?
โค้ชนัน:  จุดเด่นอยู่ที่ไหนดีอ่า 555 อยู่ที่เงินมั๊งคับติด top 5 ของโลกเลยนิ *0*

GTC:     แมทแรก ก็เจองานค่อนข้างหินเลย ต้องเจอกับ Thepsoccer คิดยังไงกับแมทนี้
โค้ชนัน:  จะพยายามเต็มที่คับ ท่านเทพ เป็นทีมที่แข็งแกร่งคับ เคยเจอกัน 2 ครั้งเสมอ 2 ครั้งเลย

GTC:     ทักทายเพื่อนๆๆ V.1 หน่อยจ้า
โค้ชนัน:   คิดถึงทุกคนนะคับ

ThepSoccer

GTC:       ทีมแกร่งขึ้นมากในปีนี้ ผมคิดว่า GTC ครั้งนี้ มีลุ้นถึงแชมป์นะ ท่านว่ามั้ย
ท่านเทพ:   ขอเข้ารอบ 4ทีมสุดท้าย ก็พอใจแล้วครับ

GTC:       คิดว่าจุดเด่นของทีม อยู่ตรงไหนครับ ?
ท่านเทพ:  จุดเด่นของทีม Klement Melicher หัวใจเกมส์รับ Salomón Rojo ตัวจบสกอร์ และที่สำคัญที่สุด Osborn Hodges หัวใจในแดน                     กลาง

GTC:       โอ้ว !! แมทแรกต้องเจอกับ KOL แห่ง Top league หนักใจมั้ย
ท่านเทพ:   แมทแรกเจอเพื่อนเก่า KOL จะพยายามยันให้อยู่เพื่อเก็บ 1แต้ม จาก Top league

GTC:       ทักทายเพื่อนๆๆ ใน V.1 หน่อยครับ
ท่านเทพ:   ขอทักทายทีมโหดทุกทีม จงภูมิใจที่ท่านได้อยู่ V.1 สนุกกับเกมส์อย่างมีสปิริต มี GTC เป็นบอลเชื่อมสัมพันธ์ แพ้ชนะไม่สำคัญ \"เพื่อนกันจน                วัน ตาย\" ฮี่ฮี่

Bigcock merder

GTC:         สวัสดีครับ แชมป์เก่า ปีนี้จัดหนักเลยมั้ย
คุณลากดิน:  หนักๆเลย ไม่โม้ ไม่คุย เอาจริง แตกใน สดๆ รักษ์โลก

GTC:         ขอทราบ จุดเด่นของทีมหน่อย ได้ปะครับ ?
คุณลากดิน:  จุดเด่นคือสามารถเอากองหลังไปเล่นหน้า เอาปีกไปเซฟลูกจุดโทษ วันไหนเงินถึงก็จะซื้อกรรมการ เอาเงินฟาดไลน์แมน ไม่ก็สั่งปิดไฟ                           สนามตอนแข่ง

GTC:         แมทแรกต้องเจอครับ InwDota หวังไว้กี่คะแนนครับ
คุณลากดิน:  เจอ InwDota หรอ ถ้ากลัวแน่จริงก็อย่าเอาจริง ฮี่ๆ

GTC:          กล่าวถึง เพื่อนๆๆ ใน V.1 หน่อยครับ
คุณลากดิน:   อยากโดน เดี๋ยวเจอแน่ เสียวจริง ไฝ้วจริง จะหมัดจะมวยจะฟวยจะเหล็กก็เข้ามา จะเย็บกระโตกจะโม๊คกระป๋อข้าก็ไม่กลัว ฮี่ๆ

InwDota

GTC:      ตั้งเป้าหมายไว้ยังไงกับ GTC ปีนี้
โค้ชน็อต: GTC  ปีนี้ มองแค่รอบแบ่งกลุ่มครับ อยากได้ที่2ของกลุ่ม เพื่ออาจจะได้เจอกับ TER!TEAM รอบ8ทีมครับ เพราะจบที่1สายDแน่ๆถถถถถถ

GTC:      คิดว่าจุดเด่นของทีม นอกจากความเกรียนคืออะไร ?
โค้ชน็อต: จุดเด่น แจกแต้มครับ ถถถถถถ

GTC:      แมทแรก เจอแชมป์เก่า คิดว่าไหวปะ
โค้ชน็อต: โอ้ยหายห่วงกินหมู ถถถถ

GTC:      ทักทายเพื่อนร่วมกลุ่ม V.1 หน่อยสิ
โค้ชน็อต: ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆครับ GTC ปีนี้เป้าหมาย3ครับเตะนักเตะตาย3คนนะครับแหม่.. ถถถถ

TER ! TEAM

GTC:    สวัสดีครับ เต๋อทีม ปีนี้พร้อมมั้ย
เต๋อ!:    พร้อมไม่พร้อมไม่สนงับ รู้แต่ว่าต้องป้องกันแชมป์ให้ได้ เท่านั้น *0*

GTC:    คิดว่า จุดเด่นของทีม อยู่ตรงไหน ?
เต๋อ!:    จุดเ่ด่นของผมเหรอ อืม...กองหน้ายิงลูกบอลเป็นไฟครับ เพราะฉายาทีมผมคือ ''ลูก บอล ไฟ" 555+

GTC:    แมทแรกต้องเจอกับ ยอดทีมอย่าง SWRS เตรียมพร้อมยังไง
เต๋อ!:    ฮ่าๆๆ..ง่ายมากครับ ข้อนี้ เตะ บูโด ให้ขาหัก พักซัก 80 วัน ไปเลย *-*

GTC:    มีอะไรจะบอกเพื่อนๆๆ V.1 มั้ยครับ
เต๋อ!:    เอ่อ..ขอโทดทีตอบเกรียนไปหน่อยครับ จริงๆๆ GTC ปีนี้มีทีมโหดๆๆมากมาย ยากมากที่จะป้องกันแชมป์แต่ก็จะเล่นให้สมศักดิ์ศรี แชมป์เก่าครับ              เต๋อทีม สู้ๆๆๆๆ

SWRS

GTC:       ขอทราบความพร้อม GTC ปีนี้หน่อยครับ
โค้ชแมน:   ปีนี้มั่นใจว่าทีมมีขุมกำลังที่ดีกว่า GTC ในซีซั่นที่ผ่านมา พร้อมลุยครับ !

GTC:       คิดว่าจุดเด่นของทีม คืออะไร ?
โค้ชแมน:  จุดเด่นทีมเรา คือ บูโด 1 ในปีกซ้ายระดับโลกของ GKO ยามใดที่เขาลงเล่นในความมั่นใจ Superb ยากที่ใครจะหยุดเขาอยู่

GTC:      แมทแรกต้องไปเยือน  เต๋อทีม เตรียมความพร้อมยังไงบ้าง
โค้ชแมน:  เต๋อทีม ถือเป็นทีมที่น่าจับตามองในท็อปลีคซีซั่นหน้า แต่อย่างไรก็ตาม เราก็พอรู้ถึงจุดแข็งและจุดอ่อนของเต๋อทีม คิดว่าน่าจะสู้ได้อย่างสนุกครับ

GTC:       Say hi เพื่อนๆๆ ร่วม V.1 หน่อยครับ
โค้ชแมน:  สุดท้ายอยากจะบอกว่า SWRS ไม่ใช่ทีมที่ใครจะผ่านไปได้ง่ายๆนะครับ !

ZenitH NemesiS

GTC:     เป้าหมาย GTC ครั้งนี้ เป็นยังไง
คุณโอ๊ต:  เป้าหมายขอแค่ผ่านรอบแรกพอครับ

GTC:     จุดเด่นของทีม คืออะไรครับ พอจะบอกได้มั้ย ?
คุณโอ๊ต:  อยากให้จับตามอง Cecilio Paredes ไว้ครับ

GTC:     แมทแรก เจอกับทีมน้องใหม่ หวัง 3 แต้มเลยปะ
คุณโอ๊ต:  ไม่ 3 แต้มนัดแรกโอกาสผ่านรอบแรกคงลำบาก -*-

GTC:     ทักทายเพื่อนๆๆ หน่อยสิ
คุณโอ๊ต:  ขอให้เพื่อนๆ ที่รวมรายการนี้สู้อย่างเต็มที่ และเป็นกำลังใจให้ ZenitH NemesiS ด้วยนะครับ

jaouy1

GTC:      คิดยังไงบ้างครับ กับการลงเล่น GTC ครั้งแรก
โค้ชชาญ: ตื่นเต้นมากๆครับ กับบอลถ้วยเก่าแก่ที่สุดของ เกมส์ GKO

GTC:      ขอทราบจุดแข็งของทีม หน่อยครับ ?
โค้ชชาญ: จุดแข็งหรอครับ ยังหาไม่เจอจริงครับ แต่ถ้าจะชนะยากหน่อยครับ GK DML DMR สามตัวนี้ครับ จุดอ่อน

GTC:      แมทแรกเจอ ZenitH NemesiS เตรียมตัวยังไงบ้าง
โค้ชชาญ: ถึงจะเด็กยกทีม ถึงตัวจะไม่เท่าไหร่ แต่ยืนยันคอนเซปเดิม ออลแอตแตก ครับ

GTC:      กล่าวทักทาย เพื่อนๆๆ ร่วมกลุ่ม V.1 สักหน่อยครับ
โค้ชชาญ: สวัสดีครับเพื่อนๆร่วมลีค เข้าเบาๆนะครับ เด็กๆอย่าเจ็บกันนะครับ

« Last Edit: November 28, 2013, 06:50:22 AM by TER ! TEAM »

TER ! TEAM

• Moderator
« Reply #2 on: February 07, 2013, 06:04:41 AM »
จอง

ถามกูทำไม ไปถามสาวยาคูลท์ซิ

• วันนี้ วันนั้น วันไหน
« Reply #3 on: February 07, 2013, 07:14:34 AM »
1.King Of Love II

1.TER ! TEAM

มีแต่คนโหวต 2 ทีมนี้ -*-

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

Tach

• National Team
« Reply #4 on: February 07, 2013, 07:15:08 AM »
 8) 8) 8)
เต๋อทีม !

ปิ๊กมัม

« Reply #5 on: February 07, 2013, 07:18:36 AM »
แข่งขันกันให้เติมทีเลย สู้ๆ กันทุกคนน่ะ

8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)
« Last Edit: February 07, 2013, 07:20:13 AM by ปิ๊กมัม »
ฉันจะเป็นราชา gokickoff ให้ได้เลย !!

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
« Reply #6 on: February 07, 2013, 07:26:08 AM »
เเบ่งยังไง สายนี้มีเเต่ทีมอ่อนๆ ! :-X :-X :-X
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

lucky

• http://www.gokickoff.com/team_overviews.php?club_id=
« Reply #7 on: February 07, 2013, 07:30:10 AM »
โหวตให้แล้ว สู้สู้ครับ  ;)

anosung

« Reply #8 on: February 07, 2013, 07:35:42 AM »
« Last Edit: February 07, 2013, 07:37:30 AM by anosung »

Satang

• Professional team
  • **
« Reply #9 on: February 07, 2013, 10:49:07 AM »
http://www.gokickoff.com/team_overviews.php?club_id=59902

ชื่อสโมสร :
   Satang Littel (59902)  8)

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。
« Reply #10 on: February 07, 2013, 02:24:59 PM »
เเบ่งยังไง สายนี้มีเเต่ทีมอ่อนๆ ! :-X :-X :-X

แล้วหนีไป V3 ทำไม

anosung

« Reply #11 on: February 07, 2013, 05:37:59 PM »

ลากดิน

« Reply #12 on: February 07, 2013, 08:14:50 PM »
อยากโดนสอยทุกทีมล่ะว่ะ ฮี่ๆ   แต่ละทีม เทพบ้าง  ราชาบ้าง

- -

« Reply #13 on: February 08, 2013, 12:43:07 AM »
 8) 8) 8) รอบทสัมภาษ ของเต๋ออยู่อ่ะ

Man BG

• All Star Team
« Reply #14 on: February 08, 2013, 01:09:00 AM »
ขอบคุณคนที่โหวตให้ SWRS คร้าบบ  :D

Florian Budo  (C)

casnunva

• All Star Team
« Reply #15 on: February 08, 2013, 01:18:24 AM »
 :P :P :P :P

« Reply #16 on: February 08, 2013, 01:56:15 AM »
คะแนนโหวต ตาเต๋อ นำ ตานัน

??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???

[email protected] -> เกี่ยวกับการซื้อบัญชีพรีเมียมและโทเค็น
[email protected] -> ติดต่อเกมมาสเตอร์, อุทธรณ์บทลงโทษ, รายงานคนโกง
[email protected] -> เรื่องทั่วไป

« Reply #17 on: February 08, 2013, 01:57:38 AM »
ดันผิดท่าไปนิดตอนแรก -*-

TER ! TEAM

• Moderator
« Reply #18 on: February 08, 2013, 06:00:32 AM »
ARE YOU READY ?

GTC SS. 5 !

TER ! TEAM

• Moderator
« Reply #19 on: February 08, 2013, 06:27:39 AM »
ขอบคุณคนที่โหวตให้ SWRS คร้าบบ  :D

อิอิ  8)

Thepsoccer

« Reply #20 on: February 08, 2013, 03:25:10 PM »
ขอบคุณครับที่โหวตให้ทีมกาก ๆ อย่างผม

ผมจะทำให้เต็มที่ครับ

ขอบคุณครับ ฮี่ฮี่

:) :) :) :) :)

TER ! TEAM

• Moderator
« Reply #21 on: February 09, 2013, 10:11:55 AM »
สู้ๆๆๆๆ  ;)

นายเอก

« Reply #22 on: February 09, 2013, 04:49:47 PM »
 8)เต๋อ!ทีม 8)
เชลซีทั้งชีวิต !!!!

kij2522

• Youth team
  • *
« Reply #23 on: February 10, 2013, 07:41:07 AM »
 ;D

แวะมาทักทาย V.1 คับ
สู้ๆๆ กันทุกคนนะคับ

:) ;) :D

TerMii

• Professional team
  • **
« Reply #24 on: February 10, 2013, 07:45:28 AM »
 8) 8) 8)