Show Posts

This section allows you to view all posts made by this member. Note that you can only see posts made in areas you currently have access to.

Topics - pongiko

Pages: [1]
1
Thailand / ((GTC ซีซั่น4))__V#1__
« on: September 20, 2012, 06:33:19 AM »
V.1 ผู้ดูแล Death-Note

ตารางคะแนน UPDATE

รอบแบ่งกลุ่ม GTC V.1

GROUP A
     แหล่มเลย FC (48741) ลีค : C-5 Nickname : Tsubasa
     agel (31100) ลีค : D-26 Nickname : lucky
     nongbualamphu city (96044) ลีค : E-59 Nickname : a no
     วรนุสตะกายตึก (47324) ลีค : D-7 Nickname : My`Soul_Q
         
GROUP B
     AraSh!23 (114185) ลีค : E-19 Nickname : เย้เย้เย้
     pangFC (85876) ลีค : E-22 Nickname : peaplapang
     rider (87642) ลีค : D-25 Nickname : PUIJUNG
     ChampioNzz Fc (190847) ลีค : F-120 Nickname : แชมป์คุงง
     
GROUP C
     Real Fortress (19745) ลีค : B-2 Nickname : Alieninho 
     GURU lnw FOOTBALL (37241) ลีค : C-7 Nickname : เอฟคุง
     Dornmong United (143181) ลีค : D-14 Nickname : Porche
     ~real city~ (32397) ลีค : E-67 Nickname : jamezahub
     
GROUP D
     [Gh]BesT-MaTonG (36691) ลีค : B-3 Nickname : เบสเอง
     Krajib FC (59910) ลีค : C-9 Nickname : Baskung
     Death-Note (48925) ลีค : D-24 Nickname : pongiko
     yes (133588) ลีค : F-237 Nickname : oong
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ตารางการแข่งขัน
     นัดที่ 1 เตะวันที่ 29/10/2555
          A,B,C,D (1) Vs A,B,C,D (2)
          A,B,C,D (3) Vs A,B,C,D (4)
GROUP A
     แหล่มเลย FC 1:2 agel ติดตามการแข่งขัน
     nongbualamphu city 0:4 วรนุสตะกายตึก ติดตามการแข่งขัน

GROUP B
     AraSh!23 3:2 pangFC ติดตามการแข่งขัน
     rider 1:1 ChampioNzz Fc ติดตามการแข่งขัน

GROUP C
     Real Fortress 0:2 GURU lnw FOOTBALL ติดตามการแข่งขัน
     Dornmong United 0:0 ~real city~ ติดตามการแข่งขัน

GROUP D
     [Gh]BesT-MaTonG 1:0 Krajib FC ติดตามการแข่งขัน
     Death-Note 5:1 yes ติดตามการแข่งขัน
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

     นัดที่ 2 เตะวันที่ 5/11/2555
          A,B,C,D (4) Vs A,B,C,D (1)
          A,B,C,D (2) Vs A,B,C,D (3)
GROUP A
     วรนุสตะกายตึก 0:0 แหล่มเลย FC ติดตามการแข่งขัน
     agel 1:0 nongbualamphu city ติดตามการแข่งขัน

GROUP B
     ChampioNzz Fc 2:5 AraSh!23 ติดตามการแข่งขัน
     pangFC 1:0 rider ติดตามการแข่งขัน

GROUP C
     ~real city~ 1:0 Real Fortress ติดตามการแข่งขัน
     GURU lnw FOOTBALL 0:1 Dornmong United ติดตามการแข่งขัน

GROUP D
     yes 0:1 [Gh]BesT-MaTonG ติดตามการแข่งขัน
     Krajib FC 1:1 Death-Note ติดตามการแข่งขัน
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

     นัดที่ 3
          A,B,C,D (1) Vs A,B,C,D (3)
          A,B,C,D (2) Vs A,B,C,D (4)
GROUP A
     แหล่มเลย FC 2:0 nongbualamphu city ติดตามการแข่งขัน
     agel 0:0 วรนุสตะกายตึก ติดตามการแข่งขัน

GROUP B
     AraSh!23 3:1 rider ติดตามการแข่งขัน
     pangFC 1:0 ChampioNzz Fc ติดตามการแข่งขัน

GROUP C
     Real Fortress 0:0 Dornmong United ติดตามการแข่งขัน
     GURU lnw FOOTBALL 2:1 ~real city~ ติดตามการแข่งขัน

GROUP D
     [color=blue[/color] 0:0 Death-Note ติดตามการแข่งขัน
     Krajib FC 0:0 yes ติดตามการแข่งขัน
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

     รอบ 8 ทีมสุดท้าย
           ที่1 ของกลุ่ม a จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม b ที่หนึ่งของกลุ่ม c จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม d
           ที่1 ของกลุ่ม b จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม a ที่หนึ่งของกลุ่ม d จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม c

     agel 0:0 pangFC ติดตามการแข่งขัน pangFC เข้ารอบตามกฏผลรวมคะแนนนักเตะ
     GURU Inw FOOTBALL 1:2 Death-Note ติดตามการแข่งขัน
     Arash!23 0:0 วรนุสตะกายตึก ติดตามการแข่งขัน วรนุสตะกายตึก เข้ารอบตามกฏผลรวมคะแนนนักเตะ
     [Gh]BesT-MaTonG 1:0 Dornmong United ติดตามการแข่งขัน
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

     รอบรองชนะเลิศ

     Death-Note 1:1 pangFC ติดตามการแข่งขัน pangFC เข้ารอบตามกฏผลรวมคะแนนนักเตะ
     [Gh]BesT-MaTonG 0:0 วรนุสตะกายตึก ติดตามการแข่งขัน [Gh]BesT-MaTonG เข้าชิง จำนวนยิงเข้ากรอบมากกว่า
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

     รอบชิงชนะเลิศ

     pangFC 0:1 [Gh]BesT-MaTonG ติดตามการแข่งขัน

2
Thailand / ((GTC))__V#4__
« on: May 05, 2012, 04:15:15 AM »
Coming SoOn 

GTC = GKO THAI CHAT CUP       

        จุดประสงค์ของถ้วยใบนี้ คืออยากให้ เพื่อนๆๆ GKO ทุกคนได้กระชับความสัมพันธ์ในความเป็นเพื่อนให้มากขึ้น และบอลถ้วยรายการนี้จะเตะตอนจบฤดูกาล ซึ่งเหมาะแก่การเตรียมทีมเพื่อสู้ในฤดูกาลหน้าต่อไป ขอให้ทุกทีมที่ลงแข่ง มีน้ำใจนักกีฬาให้กันนะครับ ขอบคุณครับ ^ ^

กติกาตามนี้เลยนะครับ

หลักเกณฑ์ในการคัดเลือกทีมเข้าแข่งขัน
 
  เป็นทีมที่สนิทกันได้คุยกันในบอร์ดบ่อยๆ โดนไม่แบ่งชนชั้นว่าอยู่ลีคไหน และไม่สนใจว่าใครจะเทพsหรือไม่เทพขอให้เป็นเพื่อนกันก็พอ รวมทั้งหมด 16 ทีม ถ้าการแข่งครั้งนี้ไม่ได้เชิญท่านใดก็ขออภัยด้วยนะครับจะไม่ให้พลาดในการแข่งครั้งหน้า (ถ้ามีนะครับ)
 
ระบบการแข่งขัน กฎ กติกา
   1 ใครไม่มาแอตปรับแพ้ 3-0
   2 รอบแบ่งกลุ่ม
     2.1 การแบ่งกลุ่ม มีทั้งหมด 16 ทีม แบ่งเป็นทีมวาง 8 ทีมนะคับ จับทีมวางเข้ากลุ่มละ 2 ทีม ทีมทั่วไปอีก กลุ่มละ 2 ทีม  มีทั้งหมด 4 กลุ่ม กลุ่มละ 4 ทีม นะครับ** ขอให้ทุกคนเชื่อใจ
           ผมสัญญาว่าจะจับ ฉลากด้วยความบริสุทธิ ใครได้กลุ่มโหดให้โทดดวงตัวเองนะอิอิ ผมไม่เกี่ยว
     2.2 ทีมที่ 1 กับที่ 2 ของกลุ่มจะผ่านเข้ารอบต่อไป แข่งทั้งหมดคนละสามแมท
     2.3 ในทุกกลุ่มจะมีทีมที่ได้เล่นในบ้าน 2 ครั้ง จำนวน 2 ทีมคือ a1 a2 b1 b2 c1 c2 d1 d2
           และทีมที่เหลือจะได้เล่นในบ้านนัดเดียว (อันนี้ก็แล้วแต่ดวงนะ)
     2.4 ชนะได้ 3 คะแนน เสมอได้ 1 คะแนน และแพ้ 0 คะแนน
     2.5 ผู้ที่ได้เป็นที่ 1 ของทุกกลุ่มจะได้เป็นเจ้าบ้านในรอบ 8 ทีมสุดท้าย (เพราะฉะนั้นพยายามเป็นที่ 1 ของกลุ่มให้ได้นะ) โดยดูตารางข้างล่าง
     2.6 ถ้าคะแนนเท่ากันตามลำดับดังนี้นะครับ
2.6.1 ประตูได้เสียดีกว่า เข้ารอบ
2.6.2 ประตูได้เสียเท่ากัน ใครยิงได้มากกว่าเข้ารอบ
2.6.3 ประตูได้เสียเท่ากัน ยิงได้เท่ากัน ให้ดู Head to Head นะครับ
   3 รอบ Knock Out
     3.1 ที่1 ของกลุ่ม a จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม b ที่หนึ่งของกลุ่ม c จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม d
           ที่1 ของกลุ่ม b จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม a ที่หนึ่งของกลุ่ม d จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม c
     3.2 ตั้งแต่รอบ Knock Out เปนต้นไป นะครับ (ให้คิดตามลำดับ นะครับ)
       3.2.1 ถ้าชนะเข้ารอบ
       3.2.2 ถ้าเสมอกัน ให้นำคะแนนรวมของนักเตะหลังจบแมททั้งทีมมารวมกัน ทีมไหนเยอะกว่าเข้ารอบไป(ในกรณีที่เปลี่ยนตัวผู้เล่น เพื่อป้องกันการได้เปรียบคะแนน ให้เอาคะแนนของนักเตะ            ที่ถูกเปลี่ยน และ เปลี่ยนตัวลงมา เอามารวมกันแล้ว หาร2 นะคับ นับทศนิยมด้วยนะครับ)
       3.2.3 ให้นับที่จำนวนการยิงเข้ากรอบ
       3.2.4 นับ % การครองบอลนะครับ
       3.2.5 นับใบเหลืองแล้วกันคับ ใครได้น้อยกว่าชนะไป(กรณีใบแดง จะนับเป็น ใบเหลือง 2 ใบ นะครับ)
       3.2.5 ทีมเรตติ้งน้อยกว่าเข้ารอบนะครับ
       3.2.6 แล้วในกรณีสุดท้าย ถ้ายังเท่ากันอีก ผมขอจับฉลาก นะครับ ^_^
   4 รอบ 4 ทีม
     4.1 จับฉลากการเป็นเจ้าบ้าน
   5 รอบชิงแข่งนัดเดียวตัดสินกันไปเลย (จับฉลากทีมเหย้า)

** ถ้าเป็นไปได้ ขอให้อย่าเข้าบอลหนักกัน นะครับ **

สรุปตอนนี้ทั้งหมด 16 ทีมแบ่งเป็นสายละ 4 ทีม เอาที่ 1,2 เข้ารอบต่อไปนะครับ สู้ๆนะครับทุกคน

รอบแบ่งกลุ่ม GTC V.4

GROUP A
     FC รุ่นใหญ่ (32540) ลีค : C-1 (#1) Nickname : SoLid_frOg
     SWRS (55251) ลีค : E-75 (#1) Nickname : Man BG
     Suanploo FC (40741) ลีค : D-12 (#2) Nickname : korab
     ลิเวอรืพูล (30506) ลีค : E-10 (#1) Nickname : toenaja
         
GROUP B
     OUARSENAL (20502) ลีค : B-2 (#2) Nickname : ouou99
     Dornmong United (143181) ลีค : E-9 (#1) Nickname : Porche
     - CocKTaiL BanD -  (127907) ลีค : F-160 (#1)color] Nickname : PanMaNee
     BecTerosasana (176181) ลีค : F-155 (#5) Nickname : ArsenalFc
     
GROUP C
     Tenpz squad FC (18356) ลีค : Top Level (#10) Nickname : tenpz
     pangFC (85876) ลีค : E-22 (#6) Nickname : peaplapang
     ZenitH NemesiS (115120) ลีค : E-76 (#3) Nickname : ZenitH
     ChampioNzz Fc (190847) ลีค : G-39 (#1) Nickname : แชมป์คุงง
     
GROUP D
     Devil BaT FC (28060) ลีค : B-1 (#10) Nickname : Gu_SteplnW
     agel  (31100) ลีค : E-69 (#2) Nickname : lucky
     ~[285] Unite[D]~ (63177) ลีค : E-59 (#9) Nickname : ~[โน๊ตซัง]~
     Inwdota (110411) ลีค : D-10 (#6) Nickname : ImwDota
     
ตารางคะแนน UPDATE
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ตารางการแข่งขัน
     นัดที่ 1
          A,B,C,D (1) Vs A,B,C,D (2)
          A,B,C,D (3) Vs A,B,C,D (4)
GROUP A
     FC รุ่นใหญ่ 3:0 SWRS ติดตามการแข่งขัน
     Suanploo FC 3:0 ลิเวอรืพูล ติดตามการแข่งขัน ลิเวอรืพูล รับแอดไปแล้วปรับแพ้บาย

GROUP B
     OUARSENAL 0:3 Dornmong United ติดตามการแข่งขัน OUARSENAL รับแอดไปแล้วปรับแพ้บาย
     - CocKTaiL BanD - 0:3 BecTerosasana ติดตามการแข่งขัน - CocKTaiL BanD - มาร่วมช้า ปรับแพ้บาย

GROUP C
     Tenpz squad FC 1:0 pangFC ติดตามการแข่งขัน
     ZenitH NemesiS 4:0 ChampioNzz Fc ติดตามการแข่งขัน

GROUP D
     Devil BaT FC 1:3 agel ติดตามการแข่งขัน
     ~[285] Unite[D]~ 1:1 Inwdota ติดตามการแข่งขัน
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

     นัดที่ 2
          A,B,C,D (4) Vs A,B,C,D (1)
          A,B,C,D (2) Vs A,B,C,D (3)
GROUP A
     ลิเวอรืพูล 0:4 FC รุ่นใหญ่ ติดตามการแข่งขัน
     SWRS 0:1 Suanploo FC ติดตามการแข่งขัน

GROUP B
     BecTerosasana 0:2 OUARSENAL ติดตามการแข่งขัน
     Dornmong United 1:0 - CocKTaiL BanD - ติดตามการแข่งขัน

GROUP C
     ChampioNzz Fc 0:5 Tenpz squad FC ติดตามการแข่งขัน
     pangFC 0:2 ZenitH NemesiS ติดตามการแข่งขัน

GROUP D
     Inwdota 0:4 Devil BaT FC ติดตามการแข่งขัน
     agel 1:2 ~[285] Unite[D]~ ติดตามการแข่งขัน
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

     นัดที่ 3
          A,B,C,D (1) Vs A,B,C,D (3)
          A,B,C,D (2) Vs A,B,C,D (4)
GROUP A
     FC รุ่นใหญ่ 2:1 Suanploo FC ติดตามการแข่งขัน
     SWRS 0:0 ลิเวอรืพูล ติดตามการแข่งขัน

GROUP B
     OUARSENAL 3:0 - CocKTaiL BanD -  ติดตามการแข่งขัน
     Dornmong United 4:0 BecTerosasana ติดตามการแข่งขัน

GROUP C
     Tenpz squad FC 3:0 ZenitH NemesiS ติดตามการแข่งขัน
     pangFC 4:0 ChampioNzz Fc ติดตามการแข่งขัน

GROUP D
     Devil BaT FC 0:3 ~[285] Unite[D]~ ติดตามการแข่งขัน
     agel 0:0 Inwdota ติดตามการแข่งขัน
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

     รอบ 8 ทีมสุดท้าย
           ที่1 ของกลุ่ม a จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม b ที่หนึ่งของกลุ่ม c จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม d
           ที่1 ของกลุ่ม b จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม a ที่หนึ่งของกลุ่ม d จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม c

     FC รุ่นใหญ่ 1:2 OUARSENAL ติดตามการแข่งขัน
     Tenpz squad FC 3:0 agel ติดตามการแข่งขัน
     Dornmong United 0:1 Suanploo FC ติดตามการแข่งขัน
     Devil BaT FC 3:0 ZenitH NemesiS ติดตามการแข่งขัน

     รอบรองชนะเลิศ

     OUARSENAL 1:0 Tenpz squad FC ติดตามการแข่งขัน
     Suanploo FC 2:2 Devil BaT FC** ติดตามการแข่งขัน

     รอบชิงชนะเลิศ
     OUARSENAL VS Devil BaT FC ติดตามการแข่งขัน

     ชิงที่ 3
     Suanploo FC VS Tenpz squad FC  ติดตามการแข่งขัน

3


Coming SoOn 

GTC = GKO THAI CHAT CUP       

        จุดประสงค์ของถ้วยใบนี้ คืออยากให้ เพื่อนๆๆ GKO ทุกคนได้กระชับความสัมพันธ์ในความเป็นเพื่อนให้มากขึ้น และบอลถ้วยรายการนี้จะเตะตอนจบฤดูกาล ซึ่งเหมาะแก่การเตรียมทีมเพื่อสู้ในฤดูกาลหน้าต่อไป ขอให้ทุกทีมที่ลงแข่ง มีน้ำใจนักกีฬาให้กันนะครับ ขอบคุณครับ ^ ^

กติกาตามนี้เลยนะครับ

หลักเกณฑ์ในการคัดเลือกทีมเข้าแข่งขัน
 
  เป็นทีมที่สนิทกันได้คุยกันในบอร์ดบ่อยๆ โดนไม่แบ่งชนชั้นว่าอยู่ลีคไหน และไม่สนใจว่าใครจะเทพsหรือไม่เทพขอให้เป็นเพื่อนกันก็พอ รวมทั้งหมด 16 ทีม ถ้าการแข่งครั้งนี้ไม่ได้เชิญท่านใดก็ขออภัยด้วยนะครับจะไม่ให้พลาดในการแข่งครั้งหน้า (ถ้ามีนะครับ)
 
ระบบการแข่งขัน กฎ กติกา
   1 ใครไม่มาแอตปรับแพ้ 3-0
   2 รอบแบ่งกลุ่ม
     2.1 การแบ่งกลุ่ม มีทั้งหมด 16 ทีม แบ่งเป็นทีมวาง 8 ทีมนะคับ จับทีมวางเข้ากลุ่มละ 2 ทีม ทีมทั่วไปอีก กลุ่มละ 2 ทีม  มีทั้งหมด 4 กลุ่ม กลุ่มละ 4 ทีม นะครับ** ขอให้ทุกคนเชื่อใจ
           ผมสัญญาว่าจะจับ ฉลากด้วยความบริสุทธิ ใครได้กลุ่มโหดให้โทดดวงตัวเองนะอิอิ ผมไม่เกี่ยว
     2.2 ทีมที่ 1 กับที่ 2 ของกลุ่มจะผ่านเข้ารอบต่อไป แข่งทั้งหมดคนละสามแมท
     2.3 ในทุกกลุ่มจะมีทีมที่ได้เล่นในบ้าน 2 ครั้ง จำนวน 2 ทีมคือ a1 a2 b1 b2 c1 c2 d1 d2
           และทีมที่เหลือจะได้เล่นในบ้านนัดเดียว (อันนี้ก็แล้วแต่ดวงนะ)
     2.4 ชนะได้ 3 คะแนน เสมอได้ 1 คะแนน และแพ้ 0 คะแนน
     2.5 ผู้ที่ได้เป็นที่ 1 ของทุกกลุ่มจะได้เป็นเจ้าบ้านในรอบ 8 ทีมสุดท้าย (เพราะฉะนั้นพยายามเป็นที่ 1 ของกลุ่มให้ได้นะ) โดยดูตารางข้างล่าง
     2.6 ถ้าคะแนนเท่ากันตามลำดับดังนี้นะครับ
2.6.1 ประตูได้เสียดีกว่า เข้ารอบ
2.6.2 ประตูได้เสียเท่ากัน ใครยิงได้มากกว่าเข้ารอบ
2.6.3 ประตูได้เสียเท่ากัน ยิงได้เท่ากัน ให้ดู Head to Head นะครับ
   3 รอบ Knock Out
     3.1 ที่1 ของกลุ่ม a จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม b ที่หนึ่งของกลุ่ม c จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม d
           ที่1 ของกลุ่ม b จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม a ที่หนึ่งของกลุ่ม d จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม c
     3.2 ตั้งแต่รอบ Knock Out เปนต้นไป นะครับ (ให้คิดตามลำดับ นะครับ)
       3.2.1 ถ้าชนะเข้ารอบ
       3.2.2 ถ้าเสมอกัน ให้นำคะแนนรวมของนักเตะหลังจบแมททั้งทีมมารวมกัน ทีมไหนเยอะกว่าเข้ารอบไป(ในกรณีที่เปลี่ยนตัวผู้เล่น เพื่อป้องกันการได้เปรียบคะแนน ให้เอาคะแนนของนักเตะ            ที่ถูกเปลี่ยน และ เปลี่ยนตัวลงมา เอามารวมกันแล้ว หาร2 นะคับ นับทศนิยมด้วยนะครับ)
       3.2.3 ให้นับที่จำนวนการยิงเข้ากรอบ
       3.2.4 นับ % การครองบอลนะครับ
       3.2.5 นับใบเหลืองแล้วกันคับ ใครได้น้อยกว่าชนะไป(กรณีใบแดง จะนับเป็น ใบเหลือง 2 ใบ นะครับ)
       3.2.5 ทีมเรตติ้งน้อยกว่าเข้ารอบนะครับ
       3.2.6 แล้วในกรณีสุดท้าย ถ้ายังเท่ากันอีก ผมขอจับฉลาก นะครับ ^_^
   4 รอบ 4 ทีม
     4.1 จับฉลากการเป็นเจ้าบ้าน
   5 รอบชิงแข่งนัดเดียวตัดสินกันไปเลย (จับฉลากทีมเหย้า)

** ถ้าเป็นไปได้ ขอให้อย่าเข้าบอลหนักกัน นะครับ **

สรุปตอนนี้ทั้งหมด 16 ทีมแบ่งเป็นสายละ 4 ทีม เอาที่ 1,2 เข้ารอบต่อไปนะครับ สู้ๆนะครับทุกคน

รอบแบ่งกลุ่ม GTC V.4

GROUP A

     Bigcock merder (27427) ลีค : D-19 (#7) **
     Babyfiled FC (85718) ลีค : E-42 (#2) **
     The Koper (106309) ลีค : F-24 (#1)
     Death-Note (48925) ลีค : F-186 (#1)

GROUP B

     SuPel2StaR (57912) ลีค : D-13 (#8) **
     Notfail (48756) ลีค : D-7 (#2) **
     cyclonefc (152462) ลีค : G-350 (#2)
     agel (31100) ลีค : E-69 (#7)

GROUP C

     The Kop Of Life (20128) ลีค : Top Level (#11) **
     Khombang (19879) ลีค : D-5 (#7) **
     หมูน้อยอร่อยจัง (185265) ลีค : G-646 (#2)
     ThunderBolt (86741) ลีค : F-123 (#2)

GROUP D

     Mikaross (41330) ลีค : E-48 (#1) **
     เด็กบ้านๆยูไนเต็ด (42558) ลีค : B-2 (#7) **
     Thanatos (36003) ลีค : E-31 (#2)
     Liverpool team (100093) ลีค : F-39 (#3)

ตารางคะแนน UPDATE
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ตารางการแข่งขัน
     นัดที่ 1 เตะวันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2555
          A,B,C,D (1) Vs A,B,C,D (2)
          A,B,C,D (3) Vs A,B,C,D (4)
GROUP A
     Bigcock merder 3:0 Babyfiled FC เนื่องจาก Babyfiled FC รับกระชับมิตรไปแล้ว ปรับแพ้
     The Koper 3:3 Death-Note ติดตามการแข่งขัน

GROUP B
     SuPel2StaR 0:2 Notfail ติดตามการแข่งขัน
     cyclonefc 0:2 agel ติดตามการแข่งขัน

GROUP C
     The Kop Of Life 3:0 Khombang เนื่องจาก Khombang รับกระชับมิตรไปแล้ว ปรับแพ้
     หมูน้อยอร่อยจัง 0:0 ThunderBolt ติดตามการแข่งขัน

GROUP D
     Mikaross 2:0 เด็กบ้านๆยูไนเต็ด ติดตามการแข่งขัน
     Thanatos 2:2 Liverpool team ติดตามการแข่งขัน
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

     นัดที่ 2 เตะวันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2555
          A,B,C,D (4) Vs A,B,C,D (1)
          A,B,C,D (2) Vs A,B,C,D (3)
GROUP A
     Death-Note 0:0 Bigcock merder ติดตามการแข่งขัน
     Babyfiled FC 1:4 The Koper ติดตามการแข่งขัน

GROUP B
     agel 2:0 SuPel2StaR ติดตามการแข่งขัน
     Notfail 1:1 cyclonefc ติดตามการแข่งขัน

GROUP C
     ThunderBolt 0:3 The Kop Of Life ติดตามการแข่งขัน
     Khombang 1:1 หมูน้อยอร่อยจัง ติดตามการแข่งขัน

GROUP D
     Liverpool team 0:0 Mikaross ติดตามการแข่งขัน
     เด็กบ้านๆยูไนเต็ด 0:1 Thanatos ติดตามการแข่งขัน
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

     นัดที่ 3 เตะวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2555
          A,B,C,D (1) Vs A,B,C,D (3)
          A,B,C,D (2) Vs A,B,C,D (4)
GROUP A
     Bigcock merder 4:0 The Koper ติดตามการแข่งขัน
     Babyfiled FC 0:4 Death-Note ติดตามการแข่งขัน

GROUP B
     SuPel2StaR 0:1 cyclonefc ติดตามการแข่งขัน
     Notfail 3:1 agel ติดตามการแข่งขัน

GROUP C
     The Kop Of Life 1:0 หมูน้อยอร่อยจัง ติดตามการแข่งขัน
     Khombang 1:0 ThunderBolt ติดตามการแข่งขัน

GROUP D
     Mikaross 0:0 Thanatos ติดตามการแข่งขัน
     เด็กบ้านๆยูไนเต็ด 2:1 Liverpool team ติดตามการแข่งขัน
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

     รอบ 8 ทีมสุดท้าย เตะวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2555
           ที่1 ของกลุ่ม a จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม b ที่หนึ่งของกลุ่ม c จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม d
           ที่1 ของกลุ่ม b จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม a ที่หนึ่งของกลุ่ม d จะพบกับที่ 2 ของกลุ่ม c

     Bigcock merder 0:1 agel ติดตามการแข่งขัน
     The kop Of Lite 1:3 Thanatos ติดตามการแข่งขัน
     Notfail 1:4 Death-Note ติดตามการแข่งขัน
     Mikaross 0:1 Khombang ติดตามการแข่งขัน
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

     รอบรองชนะเลิศ เตะวันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2555
          ขอบคุณท่าน nack แห่ง The kop Of Lite ที่ช่วยจับฉลากประกบคู่ให้

     Death-Note 2:0 Thanatos ติดตามการแข่งขัน
     Khombang 0:1 agel ติดตามการแข่งขัน
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

     รอบชิงชนะเลิศ เตะวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2555
 
     ชิงแชมป์ทัวร์นาเมนต์ GTC V4
     agel 1:0 Death-Note ติดตามการแข่งขัน
     
     ชิงอันดับ 3 ทัวร์นาเมนต์ GTC V4
     Khombang 1:0 Thanatos ติดตามการแข่งขัน
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Pages: [1]