Author Topic: ร่วมอาลัยกับการจากไปอย่างไม่มีวันกลับของ " สรนะจ๊ะ "  (Read 26043 times)

เรๅจะโต

• All Star Team
  • กินน้ำมันตับปลากันเหอะ
    • View Profile
ขอให้สู่สุขติ และขอแสดงความเสียใจต่อครอบครับท่าสรด้วยครับ :(

vutdy

• Youth team
  • *
ได้ยินมาจากหน้าแชทนึกว่าพูดกันเล่นๆ อ่านไปอ่านมาอ้าวเรื่องนี่หว่าไม่หน้าเชื่อ เศร้าใจจริงๆ ร่วมไว้อาลัยให้น้องสร ต่อเรือซิตี้ หลับให้สบายนะครับ ไปสบายและครับ

Tackey Anderssen

• Legendary Team
  • นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team
หลับให้สบาย ขอแสดงความเสียใจผ่านทางคุณยาเพื่อนสนิทที่สุดของน้องสรด้วยนะครับ
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

HONGDANG11

• Professional team
  • **
เมื่อคืนลิเวอร์พูลของตาสรชนะ3-0นะ หวังว่าคงทำให้หลับฝันดีไปนิจนิรันดร์นะตาสร ขอให้ไปสู่สุขคตินะครับ ตาสร+ต่อเรือซิตี้ที่น่ารัก

Lost ME

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของน้องเค้าด้วยครับ

อายุยังน้อยมากๆ จากไปเร็วจริงๆ ขอให้ไปสู่สุคตินะครับ

นันทิน

• National Team
สรนะจ๊ะ  สรนะจ๊ะ  สรนะจ๊ะ  สรนะจ๊ะ  สรนะจ๊ะ  สรนะจ๊ะ
สรนะจ๊ะ  สรนะจ๊ะ  สรนะจ๊ะ  สรนะจ๊ะ  สรนะจ๊ะ  สรนะจ๊ะ
ยังอยู่ในใจพวกเราชาว GKO เสมอครับ

slowowls

• .....
ขอให้ไปสู่สุขคติ

:(

awaker

• *
 เหนื่อยมาทั้งชีวิต พักให้สบายนะตาสร

Tamagod Mod ในตำนาน

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
ขอให้อยู่ในภพภูมิที่ดี วันข้างหน้าเราจะพบกันใหม่

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

superboo

• *
 :( หลับให้สบายน้องชาย  และขอแสดงความเสียใจต่อครอบครับน้องสรด้วยครับ[/glow]  :(

CRunited

• *
 :'(เสียใจด้วยนะคับถึงแม้จะไม่เคยคุยด้วยแต่ก็นั่งดูเค้าพิมพ์หน้าแชททุกวัน ขอให้ท่านไปสู่สุขคติด้วยเถอะ

Kwise

• *
ขอให้ไปส่สุคตินะตาสร หลับให้สบาย ยินดีที่ได้รู้จักกันคับ

ouou99

เสียใจอย่างสุดซึ้งงับ  :(

Ranger128

• *
ลาก่อนนะตาสร หลับให้สบาย นักเตะที่ให้ผมมาผมจาใช้ให้คุ้มกับที่ตาสรฝึกมา :'( :'(

voteno

:( R.I.P. น้องสร ด้วยครับ

passza

ขอให้นอนหลับให้สบายนะครับท่านสร และขอแสดงความเสียใจไปถึง พ่อแม่ พี่น้อง ญาติๆ และเพื่อนๆด้วยครับ

:( :( :( :( :( :( :( :( :(

tenpz

lucky

• http://www.gokickoff.com/team_overviews.php?club_id=
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

TTAODTT

• *
หลับให้สบายนะน้องสร เสียใจกับครอบครัวของน้องสรด้วยครับ เป็นข่าวที่ทำให้รู้สึกเสียใจกับเด็กหนุ่มที่นิสัยดี อารมณ์ดี และที่สำคัญไม่เคยสร้างปัญหาให้ใครเลย ขอให้ดวงวิญญาณของน้องสรจงไปสู่สุขคติด้วยครับ

kiserarm

• *
ขอให้ท่านสร หลับให้สบายครับ แสดงความเสียใจกับ ญาติพี่น้อง และ เพื่อนๆชาวGKO ----  ท่านจากเราไปแต่ตัวครับ แต่ ความทรงจำดีๆยังเก็บไว้ตลอดไปครับ

redfight

• *
ร่วมไว้อาลัย หลับให้สบายนะครับ

Cloudynoon

• *
ถึงจะไม่เคยคุยกัน แต่ก็เห็นหน้าแชทบ่อยๆ รู้สึกสลดใจมากครับ

หลับให้สบายนะครับ ด้วยความอาลัย

AnaConDoM

• แมนยูฯ เชียร์สะใจ บอลไทยเชียร์ขาดดิ้น
 :(  หลับให้สบายนะครับ
MAN...CARE CONDOM FIRST!.....  d^_^b
ยืดอกพกถุง ป้องกันการติดเชื้อโรคร้ายและการตั้งครรภ์ ไม่พึงประสงค์

Gizmo22

ขอให้เพื่อนไปสู่สุขคติ ขอไว้อาลัยครับ

:( :( :( :( :( :( :( :( :(