Author Topic: คุณคิดว่าเสน่ห์ของเกมส์ GKO คืออะไร  (Read 8900 times)

aog5555

• All Star Team
    • View Profile
คุณคิดว่าเสน่ห์ของเกมส์ GKO คืออะไรครับ ?
เสน่ห์ ในที่นี้ก็คือ สิ่งที่เป็นเอกลักษณ์ของเกมส์อ่ะครับ

ผมว่า การแข่งขัน คือเสน่ห์ครับ ได้ลุ้นมันส์ดี อิอิ
  ;) ;)

- -

• Legendary Team
เสน่ห์ คือพวกนักเลงคัย์บอร์ดครับ  :P :P :P :P

Gizmo22

;)

ผมชอบความสนุกเร้าใจในการแข่งขัน

ชอบอ่าน เวลาที่เราบุกไป  เฉพาะของพรีเมี่ยมด้วยนะ

มาทีละข้อความ

Choklarp Pajakata หวดบอลขึ้นหน้าให้ Taweesak Noosalung, Martinho Rodrigues หยุดบอลไม่อยู่ครับ

Taweesak Noosalung เปิดบอลลอยโด่งเข้ากรอบเขตโทษ, Weiyuan Ip ไม่ถึงครับ.

Rusu Axinte โดดถึงบอลก่อน Manu Plengpanich, หลังจากนั้น โหม่งบอลย้อย

Grzegorz Łysiak มาเคลียร์ไม่ทัน ... Rusu Axinte จบสวยครับ เพื่อนก็ทำมาสวย โกลลลล!!! ... เขาก้มลงไปให้เพื่อนวิ่งมาอัดตรูดครับ!

8)

« Last Edit: October 18, 2012, 10:20:04 AM by Gizmo22 »

นายหลอกมอท

สิเน่หาอยู่ที พวกมากลากไป เห็นผิดเป็นถูก สร้างภาพกันเข้าไป ต่างหาก :P : :P :P :PP

- -

ทาหมีงัวครับ 8) 8) 8) :P :P :P

ouou99

ด่า แอดมวย มันส์ที่สูดดดดดดดดดดดดดด  8)

นายหลอกมอท

ทาหมีงัวครับ 8) 8) 8) :P :P :P

เก๊าเขิลนะะะ  :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

น้ำเบื่อจังเลยคะ พี่เป้ชอบม่อ ตาเฒ่าหัวงู  :-X :-X :-X

TerMii

• Professional team
  • **
ไม่รู้ 555 มาม่า มั้ง ถถถถ  :P

ArmBoo

• Professional team
  • **
มิตรภาพครับ ถึงจะไม่รู้จักใครมากแล้วก็ไม่ค่อยได้ออกไปหน้าแชทเท่าไหร่ แต่ ก็นั่งอยู่หน้าแชททั้งวันดูพวกเขาคุยกันสนุกดีครับ
 :) :) :)

ChogunTom

• National Team
เกรียนเยอะครับ เสน่ห์เลยแหละั   :) :) :)
ChogunTom (19275)

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
เกรียนเยอะครับ เสน่ห์เลยแหละั   :) :) :)
นี่นับรวมตัวเองอ่ะยังอ่ะ งับ ถถถถถถถถถถถถถถถถถถถ  ::) :P :P
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

aog5555

มีมาม่านี่สิ ของชอบเลย ถถถถถถถ  ;) ;) ;)
« Last Edit: October 18, 2012, 08:49:20 AM by aog5555 »

pepsicykt

มีแต่มิตรภาพหน้า Chat ไม่เห็นจะมี มิตรภาพหน้า Forums เลย บางคนเขาไม่ได้เล่นหน้า Chat เดี๋ยวเขาก็น้อยใจหรอก 2 มาตราฐานนี่หว่า
" ไม่เสียสละ ชัยชนะก็ไม่เกิด"

aog5555

มีแต่มิตรภาพหน้า Chat ไม่เห็นจะมี มิตรภาพหน้า Forums เลย บางคนเขาไม่ได้เล่นหน้า Chat เดี๋ยวเขาก็น้อยใจหรอก 2 มาตราฐานนี่หว่า
ถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถ  ??? ??? ???

- -

เก๊าเขิลนะะะ  :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

น้ำเบื่อจังเลยคะ พี่เป้ชอบม่อ ตาเฒ่าหัวงู  :-X :-X :-X
เค้าไม่อยากตอบโต้ เดี๋ยวมีคนมาขู่ คุณทวดนู๋นะ :P :P :P :P

Kaiserz357

เอาแบบวิชาการนะ

GKO สู้พวก CM หรือ FM ไม่ได้เลยแต่เสน่ห์ มันอยู่ที่การเล่นต้องใช้เวลา ต้องอดทน แล้วก็กด reset ไม่ได้นี่แหละ

ponponpae

• Youth team
  • *
- ได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆ ทั้งจากหน้าแชท และเพื่อนร่วมลีค ส่วนตัวผมไม่ค่อยได้ไปหน้าแชท อยู่แต่ฟอรั่ม :)

gonk

• Youth team
  • *

นายหลอกมอท

เค้าไม่อยากตอบโต้ เดี๋ยวมีคนมาขู่ คุณทวดนู๋นะ :P :P :P :P

ไม่มีฉันแล้วพวกเธอจะเหงาาาาาาาาาาาาาาาาา

- -

จริงด้วยเถียงกับเอ็งสนุกดีทาหมีำม่กล้าเถียงเจเจกลัวเจเจต่อยเอาอ่ะ

นายหลอกมอท

หรือ ลึงค์ลุงจะเอา ?  >:(

khombang

การบรรยายการแข่งครับ อะไรก็ไม่รู้ในบางครั้ง

"   Rong Lertcheewakarn พยายามไปรับบอล แต่ เขาสงสัยกินเอ็มร้อยมา..ส่งแรงไปหน่อย"
"   Renato Vives อยู่โล่งๆ แล้วครับ เหลือแต่ Renato Vives กับ Sisak Chaichua ดวลกันเท่านั้นครับ!! และ ยิงเรียดครับ แต่ ชนคานครับ"
"   Vanni Rom ลองชิพกะให้ข้ามหัวผู้รักษาประตู แต่ บอลกระถอก..เอ๊ย..กระฉอก"
"   Yordchai Prommarat กระชากผ่านไปได้ครับ Siri Jaiman คิดในใจแมร่งเร็วขนาดนี้ให้กูขี่มอไซค์ตามดีกว่า..."

ประมาณนี้ครับ

JOJI32

• thaipop thaipop thaipop
สาวๆๆ หน้าแซท   :-[
พยายามให้ดีที่สุด เต็มที่ทุกนาที ไม่ยอมแพ้จนวินาทีสุดท้าย

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。
ต้องให้บอกด้วยหรอ
 :-X :-X :-X :-X :-X
http://www.gokickoff.com/team_overviews.php?club_id=33093
 :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

JOJI32

• thaipop thaipop thaipop
ต้องให้บอกด้วยหรอ
 :-X :-X :-X :-X :-X
http://www.gokickoff.com/team_overviews.php?club_id=33093
 :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

ไม่บอกแล้วจะรู้หรอ  :P
« Last Edit: October 18, 2012, 02:12:07 PM by JOJI32 »
พยายามให้ดีที่สุด เต็มที่ทุกนาที ไม่ยอมแพ้จนวินาทีสุดท้าย