Author Topic: TCL Cup ส่งผลการแข่งขันรอบคัดเลือกครั้งที่ 1 ของวันที่ 7 และ 14 มีนาคม 2554  (Read 39587 times)

daypro

• National Team
    • View Profile
ฟอร์มการส่งผลการแข่งขัน

ทีมที่แข่งขันกัน

คู่ที่.......(อ้างอิงจาก https://spreadsheets.google.com/ccc?key=0Agar96mamDmZdHFXSUFkWHd0WU1jckx3SmgyTHhhMXc&hl=th&authkey=COb8nooH)
[c_id]ID ของการแข่งขัน[/c_id]

ตามรูป นะคับ

ทีมที่ไม่มีแข่งขันกัน
คู่ที่.......(อ้างอิงจาก https://spreadsheets.google.com/ccc?key=0Agar96mamDmZdHFXSUFkWHd0WU1jckx3SmgyTHhhMXc&hl=th&authkey=COb8nooH)
ทีม.................... ชนะแบบไม่มีผลการแข่งขัน สกอร์ 0 - 0
« Last Edit: March 06, 2011, 04:05:19 AM by daypro »
ฟุตบอลรายการนี้ไม่มีที่ว่างสำหรับผู้แพ้ แต่มีมิตรภาพสำหรับทุกคน

kakaham

• Youth team
  • *
ท่านคับๆ 7 กับ 14ไม่ใช่หรอ ผมงงแล้วๆ = = ::) ::)

daypro

ท่านคับๆ 7 กับ 14ไม่ใช่หรอ ผมงงแล้วๆ = = ::) ::)

ขอบคุณคับ แก้ไขให้แล้ว
ต้องขอโทษด้วย พอดีตั้งกระมู้ตอนตี5 กำลังเบลอๆ เพิ่งอ่านหนังสือเสร็จ
ฟุตบอลรายการนี้ไม่มีที่ว่างสำหรับผู้แพ้ แต่มีมิตรภาพสำหรับทุกคน

Tamagod Mod ในตำนาน

• Legendary Team
  • งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ สู้ๆๆ 8)

มีอะไีรปรึกษาผมได้ ผมทำมินิลีกมาครั้งหนึ่งแล้ว จะได้มาแชร์ประสบการณ์กันนะครับ
« Last Edit: March 06, 2011, 04:57:47 AM by tamagod หัวหน้ากิล GKO »

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

chakeenun

:o :o :oเจ้าบ้าน หรือ ทีมเยือน เปงคนแจ้งผล งับ  แจ้งเปง ลิ้งค ที่มี สกอร์ ใช่ป่าว

Jiiz

• Professional team
  • **
คู่ Jiiz vs Thekop ขอเลื่อนเป็นจันที่ 14 นะครับเพราะผม เองที่พลาด ไม่ได้มาดูเลย กระชับมิตรกับทีมอื่นไปก่อน ต้องขอโทษด้ว ย

ตอนนี้ ตกลง กันได้ทั้ง 2 ฝ่ายแล้ว ขอย้ายไปวันที่ 14 นะครับ

Tackey Anderssen

• นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team
คู่ที่ 20 numpun fc VS Realliverpool ขอเลื่อนเตะวันที่14ก.พ. (ติดต่อทีมเจ้าบ้านไปแล้ว)แต่ยังเงียบ ยังไงก็ให้ผู้จัดพิจารณาหลังวันที่14แล้วกันครับว่าจะให้ทีมไหนเข้ารอบต่อไป
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

dusit.chaiya

• อินสปรายเรชัน เอฟซี
รอบคัดเลือก วันที่ 14/3/54  Inspiration 1-0 Shooter11  (FT)'
                                     1-0 Sawang Bunpom 65'

คู่ที่ 4 ระหว่าง INSPIRATION FC VS SHOOTER11 จะแข่งขันกันนัดแรกในวันที่ 14/03/11 เวลา 7.00 utc ที่ต้องเลื่อนอันเนื่องมาจาก ทางประเทศเจ้าบ้าน มีปัญหาทางการเมืองภายใน รวมทั้งเกิดฝนตกน้ำท้วม จึงต้องแจ้งเลื่อนมายังคณะจัดการแข่งขัน ได้รับทราบ
ขอขอบคุณมาณ.ที่นี้ด้วยครับ  8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)
« Last Edit: March 14, 2011, 09:22:28 AM by dusit.chaiya »

คuไม่มีดี

ส่วนคู่ที่ 42 ทั้ง 2 ทีมเห็นพ้องกันว่า สมควรเตะกันในวันที่ 14/03/11

เนื่องจากระหว่างฝีกซ้อม มีมดมุดเข้าไปกัดตาปลาของนักเตะ

ทำให้ไม่พร้อมจะทำการแข่งขัน
:o

pukpix

• *
แล้วถ้าคู่ของเรายังไม่ติดต่อกับมาล่ะครับ และก็จะแข่งแล้วเนี้ยจะทำไงล่ะครับ เพราะผมเจอปัญหาเช่นนี้อยู่ครับ สวัสดีครับ

pukpix

• *
คู่ที่ 58 ได้ติดต่อไปหาผู้มาเยือนแล้ว แต่ ณ ปัจจุบันนี้ยังไม่ติดต่อกับมาเลยครับ แล้วควรทำไงดีล่ะครับ

katun777

• *
คู่ที่57 ครับ ติดต่อไปแล้ว แต่ยังไม่ตอบกับมา จะแข่งแล้วเนี้ยครับ

คuไม่มีดี

ทีมคู่แข่งติดกระชับมิตรหรือเปล่าล่ะครับ ถ้าไม่ติดก็เซฟที่ได้ส่งคำเชิญไป เข้ามาแจ้งผลตามกติกาซิครับ

daypro

ทีมคู่แข่งติดกระชับมิตรหรือเปล่าล่ะครับ ถ้าไม่ติดก็เซฟที่ได้ส่งคำเชิญไป เข้ามาแจ้งผลตามกติกาซิครับ

ตามนั้นคับ

chakeenun

เชียงราย ยูไนแตด มันหายหัวไปไหนวะ ตูรออยู่นะโว้ย   ส่งคำเชิญมาดิ หรือ ว่า จะสละสิทธ์ หรือ ติดเตะกะชับมิตร อิๆๆ

chakeenun

นัดระหว่าง  เชียงราย กับ RED FC  ติดกระชับมตร  ขอเลื่อน ไป วันที่ 14  นะครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  โปรดทราบ :( :( :( :( :( :( :( :'( :'( :'(

oak999

• *
เกมระหว่าง ES FC กับ LIVERPOOL TMN. แข่งวันที่14 นะคับ
ถ้าท่านเจ้าบ้านทราบแล้ว ก็อย่าลืมส่งคำเชิญมานะคับ

katun777

• *
ครับส่วนคู่ที่57 ทีมเยือนติดกระชับมิตรครับขอเลื่อนไปวัน ที่ 14 นะครับ

katun777

• *
คู่ที่57 ระหว่าง ทีม NIM A NONG กับ AIR-FORCE UTD ขอเลื่อนไปวันที่ 14 ครับ เพราะ ทีมเยือนติดเตะกระชับมิตรครับ ขอบคุณครับ

e-pud

คู่ที่2 PUDDINGZ FC กับ king kenny ขอเปน 14 ละกัล

pukpix

• *
คู่ที่58 ทีม PUKPIX กับ GINGIRO เห็นพร้อมตรงกันว่าเลื่อนในการแข่งขันครับ ไปเป็นวันที่ 14 ครับ เพราะติดเตะกระชับมิตรครับ

คuไม่มีดี

เชียงราย ยูไนแตด มันหายหัวไปไหนวะ ตูรออยู่นะโว้ย   ส่งคำเชิญมาดิ หรือ ว่า จะสละสิทธ์ หรือ ติดเตะกะชับมิตร อิๆๆ

นี่พิมพ์ผิดหรืออยู่ในนั้นจริงๆเนี่ยะ  :P

tanalways

• *
คู่ที่ 48 ขอเลื่อนไปวันที่ 14 นะครับ พอดีทีมเจ้าบ้านติดกระชับมิตร แร้วผมก็ส่งข้อความไปบอกแร้ว

panasonic_fc

• *
ส่งผลการแข่งขันคู่ที่ 9 
ระหว่างทีม Panasonic_fc  กับทีม  ข่าวอากาศ FC  ผลออกมาดังนี้ครับ
ทีม Panasonic_fc  ชนะ  ทีมข่าวอากาศ FC  ไปด้วยสกอร์  3-1  ตามรูปแนบไปครับ
ทีมผมชนะคือทีม Panasonic_fc ครับผม :P

คuไม่มีดี

ในคู่ที่ 42 ระหว่าง สมันน้อย ยูไนเต็ด กับ losomanU  ในวันที่ 14/03/11

ขณะนี้ได้ส่งคำเชิญไปเรียบร้อยแล้วนะครับ รอกันตอบรับกลับมา
;D