Author Topic: โพย mini game อัพเดตทุกก่อนแข่ง แมทประจำวันที่ 13/07/2011 (แมทที่5)  (Read 4703 times)

Nopp

• Professional team
  • **
    • View Profile

ยังไม่กลัวหน้าแหกจะเสี่ยงทายต่อไป

แมวสวาทไล่ขยี้เด็กบ้านๆ                              ด้านกะโปกทำใจเก็บแต้มเดียว
ด้านเออเรอร์เฉือนตาเกมแสนหวาดเสียว             โดนจนเลี้ยวเด็กน้อยต้นยังศูนย์แต้ม

ถึงถั่วน้อยเก็บ3แต้มได้อย่างแหล่ม                    มาแจ่มแจ่มโนมันนี่รีบกดเน้อออ
SSSเล่นยากแค่เสมอ                                  หอแต๋วแตกเจอแช่งแข็งส่งท้ายเอยยย

ผมเป็นคนที่เชื่อในสถิติและกราฟเสมอเพราะฉะนั้นนัดนี้ น่าจะถูกแค่ 3คู่ จากสถิติ แต่ผมมั่นใจได้อย่างต่ำ 2เครดิตกันแน่นอนไม่มีทางต่ำกว่านี้หรอก 5555

สถิติการเสี่ยงทายที่ผ่านมา
แมทที่จำนวนคู่ที่ถูก
17
26
35
44
« Last Edit: July 09, 2011, 05:08:18 PM by Nopp »

Mr.Es

• Legendary Team
คราวนี้คงไม่ใช่เป็นกลอนพาไปนะ ???

Jackpot

• New Jackpot, New Journey
    • Jackpot Club
อ่านแล้วสุดยอด ฝีมือเจ๋งจริง

tenpz

นัดนี้คงถูกแค่ 4 สินะ

Book...

• **
 :P :P :P :P :P :P สุดยอดกลอนนะ ตานพ น้องพี่ ฮาาาาาาาา.

yumixonline

• **
 8) 8) อืมๆ

Tackey Anderssen

• นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team
แมวสวาทไล่ขยี้เด็กบ้านๆ                              ด้านกะโปกทำใจเก็บแต้มเดียว
ด้านเออเรอร์เฉือนตาเกมแสนหวาดเสียว             โดนจนเลี้ยวเด็กน้อยต้นยังศูนย์แต้ม

ถึงถั่วน้อยเก็บ3แต้มได้อย่างแหล่ม                    มาแจ่มแจ่มโนมันนี่รีบกดเน้อออ
SSSเล่นยากแค่เสมอ                                  หอแต๋วแตกเจอแช่งแข็งส่งท้ายเอยยย

ผลที่คาด
Swatcat Unit..   ชนะ   เด็ก..
Kapoke FC   เสมอ   JHUNTER
ErRoR   ชนะ   gameover
Tenpz squad ..   แพ้   Bangkapi FC
peanutXL FC.   ชนะ   NAKHON SI TH..
Azuazu   แพ้   NoMoney Club
zeab_kaokae   เสมอ   StoppZ StooD..
ICE UNITED    ชนะ   Hortaewtak
« Last Edit: July 10, 2011, 03:36:12 PM by owen4047 »
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

rastababy

• National Team
เดาไม่เคยถูก  5555+

หมูหยาง ณ อุบลราชธานี เอฟซี

• National Team
  • เล่นเกมส์ตากระแส เชียร์บอลไทยตามกระแส รักบอลไทย
ลองทายตามดีกว่า เดาไม่เคยถูกเลย ยังไม่ได้เครดิตกะเขาเล้ย  :'(
ไม่มีลายเซ็น

jhunter

ได้ครั้งละ 1 เครดิต - - ผมทายตามความเชื่อ

Mr.Es

นัดนี้คงถูกแค่ 4 สินะ
มาตามนั้น งั้นนัดหน้าสงสัย3 :P

jhunter

ยังทายได้ 1 เครดิต ทายตัวเองตลอดแต่ผลก็ออกมาตรงข้ามตลอด ฮ่า

Nopp

• **

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
กลอนอะไร ไม่คล้องจองสักบรรทัด เลย 5555555555555555555
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

Jackpot

• New Jackpot, New Journey
    • Jackpot Club

ยังไม่กลัวหน้าแหกจะเสี่ยงทายต่อไป

ผมเป็นคนที่เชื่อในสถิติและกราฟเสมอเพราะฉะนั้นนัดนี้ น่าจะถูกแค่ 3คู่ จากสถิติ แต่ผมมั่นใจได้อย่างต่ำ 2เครดิตกันแน่นอนไม่มีทางต่ำกว่านี้หรอก 5555

สถิติการเสี่ยงทายที่ผ่านมา
แมทที่จำนวนคู่ที่ถูก
17
26
35
44

เหมือนผม 6 คู่ เหอๆ

มาแจ่มแจ่มโนมันนี่รีบกดเน้อออ <<< คู่นี้ ไม่เหมือนผม ผมทาย เสมอ
SSSเล่นยากแค่เสมอ  <<<< กะ คู่นี้ ก็ไม่เหมือนผม ผมทาย เสียบชนะ

jhunter

โอ้คิดว่าผมมีแต้มแล้วดีจัง

ToTO

• All Star Team
  • แพ้เป็นพระ แต่ขอชนะดีฝ่า
ผมก้อ 4 คู่ตลอด = ='  หวุดหวิดทุกครั้ง

เน้นทีมเต็ง กับ ทีมตัวเอง  8) 

Club Name : NoMoney Club (18387)
Manager : *** ToTO *** (1298)

คuไม่มีดี

ถ้าว่าตามสถิติ ทายตรงข้ามก็มีเปอเซ็นมากว่าน่ะซิ :P

Tackey Anderssen

• นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team
สรุปสถิติการทายนัดล่าสุดเป็นไงฮะ
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

tenpz

1 ผิด
2 ถูก
3 ถูก
4 ถูก
5 ผิด
6 ถูก
7 ถูก
8 ผิด (อันนี้ทายว่าน้ำแข็งชนะใช่ปะ)

ถูก 5 คู่ เอาไป 1 Credit  ;D

Nopp

• **
1 ผิด
2 ถูก
3 ถูก
4 ถูก
5 ผิด
6 ถูก
7 ถูก
8 ผิด (อันนี้ทายว่าน้ำแข็งชนะใช่ปะ)

ถูก 6 น๊ะจ๊ะ แมวสวาทไล่ขยี้บ้านๆจ๊ะ คู๋แรกถูก คราวนี้ได้ 2 เครน๊ะจ๊ะ

tenpz

1 ผิด
2 ถูก
3 ถูก
4 ถูก
5 ผิด
6 ถูก
7 ถูก

ถูก 6 น๊ะจ๊ะ แมวสวาทไล่ขยี้บ้านๆจ๊ะ คู๋แรกถูก คราวนี้ได้ 2 เครน๊ะจ๊ะ

เออเนอะ

GregoryUnubs