Author Topic: รับสมัครบอลถ้วยมินิลีกรอบคัดเลือก (ลีก G เท่านั้น) ถึงวันที่ 04/07/53 เท่านั้น  (Read 13958 times)

- -

• Legendary Team
    • View Profile
วันที่ 11 ในตารางแข่งขันผมยังไม่มีคู่แข่ง GOUP D ครับ ผมสามารถเตะกระชับมิตรกับทีมอื่นได้ไหมครับ

wood028

• Youth team
  • *
ถ้าคู่แข่งติด แข่งบอลถ้วย แอตไม่ได้ถือว่า
แพ้บายใช่ใหมครับ :-*

plaums

• All Star Team
ทำไมกลุ่ม c ทีม ISUZUCLUB F.C.  ไม่มีแข่งอ่ะครับ

Tamagod Mod ในตำนาน

• Legendary Team
  • งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
ปิดการรับสมัคร และจะตอบคำถามที่บอร์ดรายงานตัว

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย