Author Topic: ((GTC ซีซั่น4))__V#2__  (Read 33438 times)

TER ! TEAM

• Moderator
  • Legendary Team
  • รักน้องควีน เลิฟแม่โบว์
    • View Profile
((GTC ซีซั่น4))__V#2__
« on: September 18, 2012, 08:52:33 AM »
GTC เริ่ม 29/10/12 เริ่มแอดคู่แข่ง หลังแข่ง วันที่ 22/10/12

สำหรับกติกาการแข่งขัน รวมถึงการคิดหาทีมที่เข้ารอบในแต่ละรอบ ติดตามได้ที่ลิงค์หลักนะ =====> Click

V.2   ผู้ดูแล TER ! TEAM

คลิ๊กที่ชื่อทีมได้เลยนะครับ จะไปที่ทีมนั้นทันที  ;)

กลุ่มA

1.TER ! TEAM
2.Bangna Team   
3.ZenitH NemesiS
4.atiwish united.

กลุ่มB

1.Devil BaT FC
2.ต่อเรือซิตี้
3.Jackass
4.SCT UNITED

กลุ่มC

1.OUARSENAL
2.บางนรา
3.DevilKinG
4.thaipop

กลุ่มD

1.King Of Love ll
2.Slamz United
3.KLAA-NO CITY
4.Realliverpool

////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

ตารางการแข่งขัน

นัดที่ 1

Group A

TER ! TEAM  1-0 Bangna Team
ZenitH NemesiS  2-0 atiwish united.

---------------------------------------------------------------------------

Group B

Devil BaT FC    2-1 ต่อเรือ ซิตี้
Jackass 0-0  SCT UNITED

---------------------------------------------------------------------------

Group C

OUARSENAL  1-1 บางนรา
DevilKinG  0-3 thaipop

Group D

King of love  3-0 Slamz United
KLAA-NO CITY 4-0 Realliverpool

ปล. *** คือคู่ที่รับแอดกัน เรียบร้อยแล้วนะครับ

นัดที่ 2

Group A

TER ! TEAM    2-1 ZenitH NemesiS
Bangna Team 2-0 atiwish united.

Group B

Devil BaT FC  2-0 Jackass
ต่อเรือ ซิตี้  2-0  SCT UNITED

Group C

OUARSENAL 4-0  DevilKinG
บางนรา  1-0 thaipop

Group D

King of love  0-1  KLAA-NO CITY
Slamz United  1-0 Realliverpool

นัดที่ 3

Group A

atiwish united. VS TER ! TEAM   
ZenitH NemesiS    VS Bangna Team

Group B

SCT UNITED  VS Devil BaT FC   
Jackass    VS  ต่อเรือ ซิตี้ 

Group C

thaipop  VS  OUARSENAL 
DevilKinG     VS บางนรา   

Group D

Realliverpool  VS  King of love   
KLAA-NO CITY    VS Slamz United 

เลือกเจ้าบ้านกันเองเลยนะครับ** ;)

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบ 8 ทีมสุดท้าย

ต่อเรือ ซิตี้ 0:1 TER ! TEAM   ---->$1
Devil BaT FC    1:0 Bangna Team ---->$2
บางนรา 0:2 King of love II   ---->$3
KLAA-NO CITY    0:0 OUARSENAL ---->$4

รอบ 4 ทีมสุดท้าย

TER ! TEAM  2:1  King Of Love ll   
Devil BaT FC  2:2 KLAA-NO CITY

รอบชิงชนะเลิศ

TER ! TEAM  1:1 KLAA-NO CITY ***TER ! TEAM ชนะคะแนน 70 ต่อ 62.5

////////////////////////////////////////////

รอบเตะ Play off เพื่อ เล่น TOP GTC ฤดูกาลหน้า

ทีมที่จบอันดับ 3 ใครชนะจะได้เตะ TOP GTC ปีหน้าทันที//ส่วนผู้ที่แพ้ จับมาเตะกัน ใครชนะได้สิทธิ์เตะ TOP GTC ปีหน้า

ZenitH NemesiS   VS  Jackass

thaipop  VS  Slamz United

/////////////////////////////////////////////

ทีมที่จบอันดับ 4 ผู้ชนะระหว่าง 2 คู่นี้จะมาเจอกันถ้าใครชนะ จะได้สิทธิ์ไปเล่น Top GTC

SCT UNITED VS atiwish united.
 DevilKinG   VS  Realliverpool

////////////////////////////////////////////

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

UPDATE ตารางแข่งขัน GTC V.2

>>>>> CLICK <<<<<

ขอให้ทุกทีมสนุกกับการแข่งขันบอลถ้วยครั้งนี้ครับ ^^

บทสัมภาษณ์ เสร็จเรียบร้อยแล้ว ด้านล่างนะครับ  :P
« Last Edit: November 24, 2012, 02:08:47 PM by TER ! TEAM »

KLAA-NO

• All Star Team
Re: ((GTC))__V#2__
« Reply #1 on: September 18, 2012, 08:55:03 AM »
บทสัมภาษณ์  ;)

TER ! TEAM

GTC:  สวัสดีครับ เต๋อทีม ได้ผลโหวตให้เป็นเต็ง 1 รู้สึกยังไงบ้าง
เต๋อ !:  เฉยๆๆครับ เพราะผมเชื่อแล้วว่า ชื่อคนแรก มักจะได้ผลโหวตเยอะ O_o

GTC: แมทแรกเจอ บางนา แชมป์เก่า 2 สมัย หนักใจหรือป่าว
เต๋อ :  ก็ค่อนข้างหนักใจครับ แต่เราก็ต้องทำตาม สโลแกนของเราครับ ก็คือ ''เราจะยิงทุกทีมที่ขวางหน้าให้กระจุย ! ''

GTC: พูดถึง GTC สักหน่อยครับ
เต๋อ :  I LOVE GTC ~ ~

////////////////////////////////////////

Bangna Team

GTC:  สวัสดี นายเอก GTC ครั้งนี้หวังแชมป์สมัยที่ 3 มั้ยครับ
นายเอก:  การเป็นแชมป์ว่ายาก การป้องกันแชมป์ยากกว่า

GTC:  เจอ เต๋อทีม แมทแรก เอายังไงดี
นายเอก:  TER! TEAM .... สู้ยากครับทีมผมเป็นรองหลายขุม

GTC:  ขอ นิยาม GTC หน่อยครับ สั้นๆๆ
นายเอก:  GTC .... จะรอช้าให้หญ้ายาวทำไม !!!!

////////////////////////////////////////

ZenitH NemesiS

GTC: สวัสดีครับ เก๊งโอ๊ต เอ๊ย ! คุณโอ๊ต ปีนี้คุณได้อ่านกติกามั้ย ว่าห้ามเข้าหนัก
Oat:  สวัสดี อีเกย์นรก กติกา ไม่สน อ่านไม่ออก....

GTC:  แมทแรกเจอทีมน้องใหม่ มั่นใจจะเก็บ 3 แต้มเลยมั้ย
ลุงOat:  น้องใหม่ 3 แต้มแน่นอน เพราะตรูดฟิตอยู่แน่ๆ

GTC:  กล่าวถึง รายการ GTC สั้นๆๆ ซักหน่อยสิ
Oat:  คำ สั้นๆ เกย์ ครอง โลก
Oat:  ผมขอประกาศ ณ ที่นี้ "   Elek Erdos" คือ เป้าหมายหลัีกของ ZenitH NemesiS ในการแข่งขันครั้งนี้....ยอมปรับแพ้ เพื่อเข้าบอลหนัก TER ! TEAM แน่นอนครับ

atiwish united.

GTC:  ตื่นเต้นมั้ยกับการลงฟาดแข้ง GTC ครั้งแรก
Plum:  ไม่คราบบบบบบ

GTC:  นัดแรกไปเยือน ZenitH NemesiS พร้อมมั้ย
Plum: ทีมฟอร์มไม่ดี แต่ก้พร้อมมม

GTC: ขอ นิยาม สั้นๆๆ GTC นิสนึง
Plum: g= go t=to c=change รวมเต็มๆ go to change the champ 5555 บ่นๆๆๆ สงสัยทีมผมตกรอบแรก

Devil BaT FC

GTC:   สวัสดีครับ ค้างคาวผี แชมป์เก่า ปีนี้จะเบิ้ลมั้ย
ตาม่อน:  เบิ้ลหรอ เอิ่มมม จัดให้ครับแต่จะได้รึเปล่าไม่รู้

GTC:   แมทแรกเจอ ต่อเรือ หนักใจ หรือป่าว
ตาม่อน:  หนักใจครับ กองแช่ง(ผม)เยอะ เอ้ย กองเชียร์(เค้า)เยอะ

GTC:   พูดถึง GTC หน่อยครับ สั้นๆๆ
ตาม่อน:    สั้นๆๆๆ
GTC:   -*-

ต่อเรือซิตี้

GTC: ดีนายสร สบายดีนะ GTC ครั้งนี้พร้อมมั้ย
สรนะจ๊ะ:  ดีครับ ไม่ค่อยสบายพี่ นอนอยู่โรงบาล ^^ GTCครั้ง นี้ บอก ตรงๆ ไม่มีความพร้อมเลย 5555 ผจก.ดัน นอนโรงบาล

GTC:   แมทแรก เจอ ตาม่อน เตรียมพร้อมยังไงบ้างครับ
สรนะจ๊ะ: ต่อเรือ เอาอยู่

GTC:  สุดท้าย กล่าวถึง GTC สักหน่อยสิ
สรนะจ๊ะ:  ผมมี ผมมี เจเอ็น มาดริด กับ เกมส์โอเวอร์ เป็น ไอดอล ครับ

Jackass

GTC: ดีจ้า อาหมิง ลง GTC ปีแรกรู้สึกยังไงบ้าง
อาหมิง:  ลง GTC ปีแรก ความรู้สึกคือ ขอลองเชิงซักหน่อยคับ

GTC:  แมทแรก น้องใหม่ กัน ทั้งคู่ น่าจะสนุกว่ามั้ย
อาหมิง:  แมทแรกคิดว่าน่าจะสนุกฮะ จะลองเล่นอะไรที่ไม่ค่อยได้เล่นดูคับ

GTC:  ขอ นิยามสั้นๆๆ GTC หน่อยจ้า
อาหมิง:  นิยามสั้นๆ คือ วันนึงเราอาจจะเป็นตำนาน ลุยๆๆๆ

SCT UNITED

GTC: แนะนำตัวเอง กับเพื่อนๆๆ สักหน่อยสิครับ
อีม: สวัสดีครับ ผม อีม ผจก.SCT UNITED ครับ

GTC: แมทแรกเจอ อาหมิง เตรียมพร้อมยังไงบ้างครับ
อีม:  ต้องศึกษาแผนการเล่นของ อาหมิงแล้ว ค่อยกับมาวางแผนกับลูกทีมว่าจะเล่นระบบไหนดี

GTC: กล่าวถึง GTC สั้นๆๆ หน่อยครับ
อีม:  เป็นการลงแข่งเพื่อหาประสบการณ์ให้เด็กๆในทีมครับ และหาเพื่อนๆที่เล่นเกมนี้ด้วยครับ

OUARSENAL

GTC: ดีครับ คุณอู๋ มีความพร้อมยังไงบ้าง GTC ปีนี้
บึ๊กอู๋:  พร้อมงับ นักเตะหายเจ็บกลับมาละ ปั้นเด็กผสมด้วยงับ

GTC:  แมทแรก เจอ บางนรา มีอะไรจะบอกเค้ามั้ย
บึ๊กอู๋:  ประมาทไม่ได้งับกับทีมบางนรา เต็มที่ทุกแมทงับ

GTC:  ขอนิยาม GTC หน่อยครับ
บึ๊กอู๋:   ปีนี้มาป้องกันแชมป์งับ การเป็นแชมป์ GTC ว่ายากแล้ว การป็องกันแชมป์ ss นี้ยากกว่าแน่นอนงับ

บางนรา

GTC:  ดีครับ อาลัน สภาพทีมปีนี้เป็นยังไงบ้าง
อาลัน:  สภาพทีมตอนนี้พร้อม ทุกต่ำแหน่ง มีกองกลางทีมชาติ ออสเตรเลีย เป้นแกนหลัก

GTC:  เจอ บึ๊กอู๋นัดแรก ทำใจหรือยังครับ O_o
อาลัน:  เจอบิ๊กอู๋นัดแรกไหวครับ = =''

GTC:  กล่าวถึงบอลถ้วย GTC ซักหน่อยสิ
อาลัน:   บอลถ้วย GTC เป้นอะไรที่มากกว่าการแข่งบอล คือได้มิตรภาพ ได้แท็คติคใหม่ๆ และได้รู้จักนักเตะฝ่ายตรงข้ามมากขึ้น อยากให้จัดตลอดไป

DevilKinG

GTC: สวัสดีครับ เตอร์ ปีนี้คาดหวังกับ GTC มากแค่ไหน
เตอร์:   พยายามทำให้เต็มที่ครับ !!!

GTC: แมทแรก เจอ คุณ โจจิ หนักใจหรือป่าว
เตอร์:  ก็ไม่หนักใจครับผม แต่ก็จาไม่ประมาท

GTC:  ขอ นิยาม GTC สั้นๆๆด้วยครับ
เตอร์:  สู้ ! ถถถ

thaipop

GTC:  ดีครับ คุณโจจิ พร้อมมั้ยกับ GTC ปีนี้?
Joji:  ผมพร้อมทุกครั้งที่ลงแข่ง แต่จะไม่ประมาททีมอื่นครับ

GTC:  นัดแรก ก็ต้องงดวลกับทีม น้องเตอร์ซะแล้ว เตรียมรับมือหรือยังครับ
Joji:  ยังไม่ได้ศึกษาคู่แข่งสะด้วย ไม่เป็นไรยังมีเวลาอีกหลายวัน

GTC:  ขอคำนิยามให้ GTC หน่อยครับ
Joji:  GTC ถ้วยสัมพันธไมตรี พร้อมชนกับทุกทีม

King Of Love ll

GTC:  สวัสดีครับคุณนัน ถึงเวลาแล้วสินะครับที่จะ คว้าแชมป์
KOL:  เอารอบแรกก่อนคับ 555

GTC:  แมทแรก เจอ สลัม หนักใจมั้ยครับ
KOL:  สลัมนักเตะดังๆเต็มไปหมด ขวัญ เงี้ย ลาวเงี้ย ม่ายหนักจายได้งายคับ

GTC:  กล่าวถึงบอลถ้วย GTC สั้นๆๆ ด้วยครับพี่
KOL:  บอลนี้ที่รอคอย

Slamz United

GTC: ดีครับ คุณซีล ปีนี้จองบ๋วย ใช่มั้ย
ต๋อมแต๋ม:  กับคำถามข้อแรกมันเป็นเป้าหมายของสลัมในทุกปีที่เราจะรั้งบ๊วย แต่ยังเป็นตัวสอดแทรกให้คนอื่นช้ำใจได้บางครั้ง

GTC:   แมทแรก เจอ ว่าที่ Top league ซื้อปี๊บมาหรือยัง
ต๋อมแต๋ม:   ว่าที่ Top League อย่างตานันไม่อยู่ในสายตาของสลัมเพราะว่าเละแน่นอนนัดนี้

GTC:  ขอ นิยาม GTC จ้า
ต๋อมแต๋ม:  ส่วนนิยาม GTC ขอผมคือ มัน ใหญ่ มาก (ของผมไม่เล็กนะ)

KLAA-NO CITY

GTC:   ดีครับ ท่านกล้า ปีนี้มองถึงแชมป์เลย ปะครับ
คุณกล้า:  มองถึงแชมป์ทุกปีแหละครับ แต่ไปไม่ถึงซะที

GTC:  แมทแรก เจอ ท่านวอร์ หนักใจมั้ย ทีมปั้นเด็ก เจอกันเองซะแล้ว
คุณกล้า:  เจอวัวหลอดน่าจะสูสี แต่ไม่หนักใจครับ

GTC:  กล่าวถึง บอล GTC หน่อยครับ
คุณกล้า:  GTC คุณค่าที่คุณคู่ควร

Realliverpool

GTC:  Hi คุณวอร์ GTC ปีนี้เต็มที่มั้ยครับ
ท่านขุน: ผมนะเต็มที่แต่ทีมเหมือนจะไม่พร้อมนะครับ

GTC: แมทแรก เจอท่านกล้า มีอะไรจะบอกเค้ามั้ย
ท่านขุน:  มั่นใจฝีมือคุมทีมตัวเองอยู่ไหมครับ  *0*

GTC:  ขอ นิยาม GTC หน่อยคร้าบบบ
ท่านขุน:  บอลรายการดีดีไม่ได้มีแต่ในหนังสือการ์ตูนญี่ปุ่น Thank สูง.

« Last Edit: October 23, 2012, 06:08:48 AM by TER ! TEAM »

gumansui

Re: ((GTC ซีซั่น4))__V#2__
« Reply #2 on: September 18, 2012, 11:29:45 AM »
 :o :o :o

JOJI32

• thaipop thaipop thaipop
« Reply #3 on: September 18, 2012, 12:50:45 PM »
หนักเปล่านี้    ::)
พยายามให้ดีที่สุด เต็มที่ทุกนาที ไม่ยอมแพ้จนวินาทีสุดท้าย

pluembig123

• Youth team
  • *
« Reply #4 on: September 18, 2012, 01:05:54 PM »
atiwish  united. แย่แน่ เจอของแข็ง

casnunva

« Reply #5 on: September 18, 2012, 01:28:45 PM »
แข่งเลยได้ไหมๆๆๆ 8) 8) 8)

zealzols

• National Team
  • -Slamz United-
« Reply #6 on: September 18, 2012, 02:18:49 PM »
เจอตานันแมทแรกเลยนี่หว่า โหดร้ายทารุณกะสลัมอารายเยี่ยงนี้ :o

ZenitH

« Reply #7 on: September 19, 2012, 04:23:06 AM »
รวมแชมป์เก่าเลย.....สายตู ถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถ

:o :o :o :o

ouou99

« Reply #8 on: September 19, 2012, 04:27:16 AM »
ใจมากงับ เต๋อที่จัดอีก ว่าแต่ V2 ไหมโหดจังงับ  >:(

TER ! TEAM

• Moderator
« Reply #9 on: September 19, 2012, 04:54:55 AM »
ใจมากงับ เต๋อที่จัดอีก ว่าแต่ V2 ไหมโหดจังงับ  >:(

อิอิ

KLAA-NO

« Reply #10 on: September 19, 2012, 05:36:45 AM »
แข่งเลยได้ไหมๆๆๆ 8) 8) 8)
น่าสนนะ อยู่สายเดียวกันด้วย วันจันทร์ที่ 1 ต.ค.55 เลยเป็นไง :)

- -

« Reply #11 on: September 19, 2012, 09:39:37 AM »
แชมป์คือเต๋อทีม

Tackey Anderssen

• นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team
« Reply #12 on: September 19, 2012, 10:48:13 AM »
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

TER ! TEAM

• Moderator
« Reply #13 on: September 19, 2012, 12:29:03 PM »
แชมป์คือเต๋อทีม

ถถถถถถถถถถถถถ ไม่เห็น เรอะ ชื่อ KING OF LOVE II   OUARSENAL ตัวเบอเร่อ  ::)

zealzols

« Reply #14 on: September 19, 2012, 02:08:38 PM »
E Ter คะแนนโหวตดี ตกรอบแรกเอาฮาดีไหม  8)

TER ! TEAM

• Moderator
« Reply #15 on: September 19, 2012, 02:29:51 PM »
E Ter คะแนนโหวตดี ตกรอบแรกเอาฮาดีไหม  8)

ปีนี้ 0 แต้มป่าวครับ เทพซีล  :P

aunny07

• Dornmong United
« Reply #16 on: September 19, 2012, 02:34:42 PM »
 8) 8)
Dornmong United

vaesamae01

« Reply #17 on: September 19, 2012, 03:00:44 PM »
เจอ ตาอู่ นัดแรก เจ๋งๆๆๆ ;) ;) ;) ;) ;) ;)

casnunva

« Reply #18 on: September 19, 2012, 03:44:15 PM »
ผมเต็งตกรอบคับ อิอิ ตกรอบแรกตลอด :P :P :P :P

TerMii

• Professional team
  • **
« Reply #19 on: September 19, 2012, 04:39:59 PM »
ใครมาโหวต ให้ผม อ่ะ 555   :o  :o

anosung

« Reply #20 on: September 19, 2012, 08:47:37 PM »
พวกกากมาอยู่นี่กันเองเหรอ :-X :-X :-X :-X

zealzols

« Reply #21 on: September 20, 2012, 01:34:17 AM »

ปีนี้ 0 แต้มป่าวครับ เทพซีล  :P

เชอะ เดี๋ยวไปฮั้วกะตากล้าเอา 1 แต้มก็ได้ว้า

krajib_ขี้คุก Original

• จงบินให้สูงที่สุดแต่มองทางด้วยจะได้ไม่ชนเครื่องบิน
« Reply #22 on: September 20, 2012, 01:36:41 AM »

เชอะ เดี๋ยวไปฮั้วกะตากล้าเอา 1 แต้มก็ได้ว้า
RIP Slamz :P :P :P

zealzols

« Reply #23 on: September 20, 2012, 02:20:07 AM »

RIP Slamz :P :P :P
RIP ทามไมอ่ะ เพราะฉานไม่หวังเข้ารอบหรอก

KLAA-NO

« Reply #24 on: September 20, 2012, 02:29:21 AM »

ไม่รับฮั๊วะนะจ๊ะ :)