Author Topic: ตารางการแข่งขันฟุตบอลถ้วย TCL Cup ครั้งที่ 1  (Read 65920 times)

pawanajack

• National Team
    • View Profile
ส่งผลคู่ 35 ผม ทีม K.C.D ขอใช้สิทชนะบายนะครับ เนืองจากคู่แข่งมีทีมกระชับมิตรแล้วครับ

อันนี้หลักถานครับ

http://www.gokickoff.com/user_pm_list.php?pmId=4822&chId=%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%204883&sflg=0

ผิดพลาดประการ์ณไหน ขออภัยด้วยนะครับ

madiew

ผมส่งคำเชิญไปแล้ว  แต่เค้า มีเตะกับเพื่อน   

http://www.gokickoff.com/user_pm_list.php?pmId=4599&chId=%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%204611&sflg=0

เชิญดูหลักฐานคับ

ลงชื่อ    มะเดี่ยว ผู้จัดการทีม   V.P.A. 11 special

daypro

ผมส่งคำเชิญไปแล้ว  แต่เค้า มีเตะกับเพื่อน   

http://www.gokickoff.com/user_pm_list.php?pmId=4599&chId=%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%204611&sflg=0

เชิญดูหลักฐานคับ

ลงชื่อ    มะเดี่ยว ผู้จัดการทีม   V.P.A. 11 special

คู่ไหน ละท่าน
ฟุตบอลรายการนี้ไม่มีที่ว่างสำหรับผู้แพ้ แต่มีมิตรภาพสำหรับทุกคน

คuไม่มีดี

• Legendary Team
เคยแจ้งไว้แล้ว ขอแจ้งไว้ในกระทู้นี้อีกที ได้อยู่ที่เดียวกันไม่กระจัดกระจาย

ทางเดียวที่จะเข้ารอบคือผมต้องชนะใช่ะมะเนี่ยะ ทั้งเป็นเจ้าบ้าน ทั้งลีกสูงกว่า

ไฟท์บังคับซะด้วยซิ
:-\

daypro

ก็คงจะต้องเป็นอย่างนั้นคับ สู้ๆ
ฟุตบอลรายการนี้ไม่มีที่ว่างสำหรับผู้แพ้ แต่มีมิตรภาพสำหรับทุกคน

plaums

• All Star Team
ทำไมผมโหลดดูไม่ได้ครับ :o

daypro

ทำไมผมโหลดดูไม่ได้ครับ :o

โหลดอะไรคับ

dusit.chaiya

• อินสปรายเรชัน เอฟซี
โปรดรอจนถึงวันที่ 19 นะครับ เพื่อน ๆ ที่เข้ารอบ อย่าพึ่งไปแอดกระชับมิตรใครก่อนหล่ะ อาจถูกจับแพ้บายได้ นะครับ อิอิ  8) 8)

The old man

ผมว่าหลังจากแข่งเสร็จไม่เกิน2วันน่าจะคลอดโปรแกรมได้เลยครับ วันที่19นานไป แต่ถ้าจะให้ดีก็ควรมีแผนผังการประกบคู่ไปจนถึงรอบชิงเลย จะได้ไม่ต้องรอถามว่าทีมไหนเจอทีมไหน พอแข่งจบ ปุ๊บเห็นรายงานว่าเราต้องเจอใครจะได้นัดกระชับมิตรกันไปเลย

chakeenun

รอตารางคู่ประกบ รอบ 2 อยู่ครับ         ออกรึยัง กลัว พลาด อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ??? ??? ??? :o :o

daypro

ผมทำการแบ่งกลุ่มโดยการสุ่มแล้วนะคับ เหลือการประกบคู่และวันแข่งขัน
ใครอยากรู้ว่าได้อยู่กลุ่มเดียวกับใครก็เข้าไปดูหน้าแรกได้เลยคับ
เดี๋ยวผมขอตัวอาบน้ามไปสอบก่อน นะคับ

Tamagod Mod ในตำนาน

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
Oh my god อยู่กลุ่ม of dead กลุ่ม A มีทั้งพุดดิ้ง ละ my anfield โอ้วๆๆๆๆ ทีมลำดับที่ 5 ผมจะไหวมั้ย :o

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

pawanajack

อันนี้สุ่มแล้วหรอครับ ดูกลุ่ม B จิครับ อันดับ เรียงกันลงมาเลยครับ งงมากมายเห็นเขียนแล้วสุ่มแต่ที่จิงมันเรียงอันดับลงมาเลย  ::)

daypro

อันนี้สุ่มแล้วหรอครับ ดูกลุ่ม B จิครับ อันดับ เรียงกันลงมาเลยครับ งงมากมายเห็นเขียนแล้วสุ่มแต่ที่จิงมันเรียงอันดับลงมาเลย  ::)

https://spreadsheets.google.com/ccc?key=0Agar96mamDmZdHFXSUFkWHd0WU1jckx3SmgyTHhhMXc&hl=th&authkey=COb8nooH#gid=1

นี่คับหลักฐาน

superman

• Youth team
  • *
ผมคือทีม SUPERMAN ครั้งที่แล้วผมส่ง รายงานว่าผมชนะ บายมาแล้ว ก่อนวันแข่ง จันทร์ที่ 14 เนื่องจากทีมคู่แข่งผมไปกดรับกระชับมิตรกับทีมอื่นแล้ว แต่ทำไมทีมผมไม่มีอยู่ในรอบแบ่งกลุ่มคับ ช่วยดูให้หน่อยยย

MZa

• Youth team
  • *
อยู่กลุ่ม A จะรอดมั้ยเนี่ย - -

ผู้จัดสุดยอดว่ะ เปนกำลังใจให้

Jiiz

• Professional team
  • **
ตัวเต็ง กลุ่ม G ต้อง Jiiz- F.C.

Dr.ฟันดะ เอิ้กๆ

ทำมัยไม่เหงมี ชื่อทีมผมเรยอ่  BlackDevil FC  :-\  หรือยังไม่ได้ทำคับ  งง???????

█▀█ ▀█ █▀█ ▄█▄█ ▀█ █▀█ ...นะคะ ( •͡˘ ˛˘ •͡┌П┐

daypro

ทำมัยไม่เหงมี ชื่อทีมผมเรยอ่  BlackDevil FC  :-\  หรือยังไม่ได้ทำคับ  งง???????

เข้ารอบแบ่งกลุ่มหรือป่าวคับ

Dr.ฟันดะ เอิ้กๆ

เข้าคับคู่ที่ 38 ผลเสมอ ลีคลำดับเท่ากัน แต่ผมเป็นทีมเยือนคับ  :-[ :-[

█▀█ ▀█ █▀█ ▄█▄█ ▀█ █▀█ ...นะคะ ( •͡˘ ˛˘ •͡┌П┐

wutnisitsura

• **
Oh my god อยู่กลุ่ม of dead กลุ่ม A มีทั้งพุดดิ้ง ละ my anfield โอ้วๆๆๆๆ ทีมลำดับที่ 5 ผมจะไหวมั้ย

โหท่าน  ผมสิลำบาก  มีเเต่โหดๆๆ ผมเปนตัวเเทนลีกG ทีมเดียวในกลุ่มเรยนะนั่นอะ   เเถมมีทีมท่านอีก  โอ๊ยยยยยยยยย  ตายๆๆๆๆ     >:( :'( :'(

wutnisitsura

• **
ถามหน่อยนะครับ   เเล้วเเมทเเรกรอบเเบ่งกลุ่ม  มีขึ้นวันที่เท่าไหร่อะคับ

Tamagod Mod ในตำนาน

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
ท่านผู้จัดครับ ขอตารางแข่งขันด่วน ใกล้ถึงวันแข่งแล้ว เดี๋ยวเขาไปกระชับมิตรทีมอื่นกานหมดนะครับ

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

Yorozuya

• ของพรีเมี่ยม ของขวัญ ของแจกลูกค้า
เห็นว่าตารางจะออกหลังวันที่ 28 นี่ครับ
งั้นจันทร์หน้าก็กระชับมิตรกันได้ตามสะดวก

chakeenun

กำลังรอการประกบคู่รอบ สองงับ  ย่าวไปผู้จัด รอได้ๆๆ 8) 8) 8) :P :P    มีโลโก้ประจำทีม ใหม่ มาอวดด้วยละ