Author Topic: บอร์ดยืนยันมินิลีกนัดที่ 7 (อัพเดตตารางคะแนนแล้ว)  (Read 9539 times)

power

• Professional team
  • **
    • View Profile
D3 นัดที่ 7 ทีม Power Nakies (81076)  แอดไปยังทีม Tamagod Fc (23250) รอการตอบรับ คับผม  8)

yenze2011

• Youth team
  • *
 ??? ??? ??? ???teerapol.......D5 ถอนตัวด้วยคนคับ....เบื่อต้องมานั่งตาม

kittikongpan

• *
D-10. MaShowPow ส่งคำเชิญให้Economics09. แล้วนะคับรอการตอบรับอยู่คับ 8)

toruk-makto

• **
D10 นัดที่ 7 Numrit FC กระชับมิตรกับทีมอื่นแล้วครับ
allstar_FC ชนะบาย 2-0 ตามกฏครับ......ลิ้งค์ครับ 8) 8)
http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=2728683

vaesamae01

• National Team
D2
LFCT80785 ไม่สามารถ แอด บางนรา84631 ได้
ทีมคู่แข่งมีคิวกับ LFC_Foon...
นัดที่แล้ว เค้าลัดคิวมาแอดเราก่อนด้วย
ชื่อคู่แข่งคล้ายๆกัน อีกต่างหาก..........

อิอิ  ผมขอยอมแพ้ครับ  เพราะไปเล่นถ้วย  V.2 แล้ว   นัดนี้ขอบายครับ :( :(

koptytoro

• **
 ทีม Albaseta เชิญทีม THE-T ไม่ได้เนื่องจากเขารับกระชับมิตรทีมอื่นไปแล้วครับอย่างนี้ผมไปกระชับมิตรกับทีมอื่นได้เลยใช่ปะครับ

Johm

• *
  • Holy Crap !!
Phayao Ranger (43046) vs เชียงใหม่ FC (57904)

ส่งคำเชิญไปแล้ว...รอการตอบรับครับ

ekaluk

• *
D10 as compomax ขอถอนตัวคับ

WaWooN

• *
D-6 นัดสุดท้าย

TULUKTULAY FC VS NORTRANONG CITY

TULUKTULAY FC ส่งคำเชิญไปแล้วนะคับรอNORTRANONG CITYตอบรับ

p_tae02

• *
D6 นัดที่ 7
HINO (33329) VS จูงหมาฝ่าไฟแดง ยูไนเต็ด (145514)
ส่งคำเชิญไปแล้ว รอทีมจูงหมาฝ่าไฟแดง ยูไนเต็ด ตอบรับครับผม
 :)
ทีมจูงหมาฝ่าไฟแดง ไม่รับแอดซะที งั้นผมชนะบาย 2-0 เลยใช่ไหม
จะได้กระชับมิตรกับทีมอื่นแทน

:-X
http://www.gokickoff.com/comp_friendly.php

WaWooN

• *
D-6 นัดสุดท้าย

TULUKTULAY FC VS NORTRANONG CITY

TULUKTULAY FC ส่งคำเชิญไปแล้วนะคับรอNORTRANONG CITYตอบรับ

NORTRANONG CITY กดยกเลิกไม่รับแอดซะงั้น

keroman

• *
นัดสุดท้าย
D7
Seven Foursix FC (175955) VS Peterbolo (177333)

ส่งเชิญไปแล้ว รอการตอบรับครับจาก Peterbolo
« Last Edit: February 05, 2012, 09:19:14 AM by keroman »

นันทิน

D-9
หมูน้อยอร่อยจัง(185265)   VS   Hani_ba(83327)

หมูน้อยอร่อยจัง(185265) ขอไปเล่นถ้วย  V.4 ครับ

tanongsakja

• *
D8

Reddevil(106040) VS TakeFaNy- (155941)

TakeFaNy- (155941) รับแอดและครับ
http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=2729568

pawanajack

D4 นัดสุดท้าย

ทีม แก้วชิงดวง FC ทำการแอตทีม Club Danger แล้วรอการตอบรับ

pawanajack

ทีม K.C.D ทำการแอตไปหา Realliverpool แต่ Realliverpool มีกระชับมิตรแล้วครับ

ืnammont

• *
D 10 นัดที่ 7
Karand United(145244)   VS   Dongyang fc(149234)
Dongyang fc ส่งคำเชิญแล้ว รอ Karand United ตอบรับครับ ;D ;D

ทีม Karand United ไม่ตอบรับและกระชับมิตรกับทีมอื่นแล้ว ตามลิงค์นี้ครับ  งั้นผมขอกระชับมิตรกับทีมอื่นเลยนะ  ::) ???
http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=2729491

Tackey Anderssen

• Legendary Team
  • นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team

ทีม แก้วชิงดวง FC ทำการแอตทีม Club Danger แล้วรอการตอบรับ
โทษนะครับ ตารางแข่งชนกันพอดี นัดนี้ขอแพ้บายนะครับ
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

asa002193

• *
    D6 นัดที่ 7
    HINO (33329) VS จูงหมาฝ่าไฟแดง ยูไนเต็ด (145514)
    ส่งคำเชิญไปแล้ว รอทีมจูงหมาฝ่าไฟแดง ยูไนเต็ด ตอบรับครับผม

ทีมจูงหมาฝ่าไฟแดง ไม่รับแอดซะที งั้นผมชนะบาย 2-0 เลยใช่ไหม
จะได้กระชับมิตรกับทีมอื่นแทน<<<<<<ผมยังไม่ทันได้กดรับเลยใจร้อนไปไหนเชิญมาใหม่คับไม่งั้นถือว่า HINO ยอมแพ้ จูงหมาฝ่าไฟแดงนะครับ
 ::) ::) ::) ::)

p_tae02

• *
    D6 นัดที่ 7

จะได้กระชับมิตรกับทีมอื่นแทน<<<<<<ผมยังไม่ทันได้กดรับเลยใจร้อนไปไหนเชิญมาใหม่คับไม่งั้นถือว่า HINO ยอมแพ้ จูงหมาฝ่าไฟแดงนะครับ
 ::) ::) ::) ::)
ก็ผมรอจนถึงวันเสาร์ก็ยังไม่ตอบรับซักที ผมเพิ่งกระชับมิตรกับทีมอื่นเมื่อวันอาทิตย์เองครับ
ตามกฏถือว่า HINO ชนะบาย 2-0 ดิครับ ท่านผู้จัดช่วยพิจารณาด้วยครับ
:(

Tamagod Mod ในตำนาน

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

laongfong

• **
ขอเป็นหนึ่งกำลังใจให้ผู้จัด น่ะครับ

8) 8) 8) 8) 8)

ousmal

• All Star Team
D1 ลูกได้เสีย error ป่าวฮะ นัดที่ได้บายไม่นับหรอฮะ รบกวนตรวจสอบหน่อยฮะ

Tamagod Mod ในตำนาน

• งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
D1 ลูกได้เสีย error ป่าวฮะ นัดที่ได้บายไม่นับหรอฮะ รบกวนตรวจสอบหน่อยฮะ

ขออภัย ตกเลขไปตัวนึง เดี๋ยวแก้ไขให้

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

keroman

• *
ขออนุญาตถามหน่อยครับ
ตามโปรแกรมแล้วนัดสุดท้าย D7
Seven Foursix FC (175955) VS Peterbolo (177333)
ซึ่งผมเป็นเจ้าบ้านแต่ REP ที่ 10 Peterbolo ส่งคำเชิญมา
โดยเขาเป็นเจ้าบ้านผมเลยไม่ได้รับและส่งเชิญกลับไปตามโปรแกรมจริง REP ที่ 36
แต่เขาไม่รับ แอด
ขอถามว่าแข่งกับทีมอื่นได้มั้ยครับใกล้หมดเวลาแล้วครับ