Author Topic: บท สรุป (((GTC))) บอลถ้วยที่จะทำให้ทุกคนมีแต่รอยยิ้ม ^ ^  (Read 10423 times)

TER ! TEAM

• Moderator
  • Legendary Team
  • รักน้องควีน เลิฟแม่โบว์
    • View Profile

กรำศึกกันมาอย่างยาวนาน และแล้วในวันนี้ก็ได้แชมป์ของแต่ละ V. แล้วนะครับ มาดูโฉมทีมเทพเหล่านี้กันเลยจ้าๆๆๆ
V.1 GoonerFC
V.2 Suanploo FC
V.3 Notfail
V.4 We[LO]V3-[FinO]
V.5 Bangna Team

ยินดีกับแชมป์ทั้ง 5 ทีมนี้นะครับ ทำผลงานได้สุดยอดจริงๆๆ 8)
« Last Edit: November 01, 2011, 08:08:20 AM by TER ! TEAM »

TER ! TEAM

• Moderator
  • รักน้องควีน เลิฟแม่โบว์
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ สวดยวดดดดดดดดดดดดดดดดดดด :-*

jibjibaswan

• Professional team
  • **
ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ 8)

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

นายหลอกมอท

• All Star Team
กรี๊ดดดดดด ดด เค้าเขิลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล  :-[ :-[ :-[ :-[

ouou99

8) 8) 8) อยากได้บ้างงงงงงงงงงงงงงงงงง :-[

เด็กบ้านๆ

• Youth team
  • *
ยินดีกับทุกท่านด้วยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

- -

ว๊าาาาาตาต้าได้ ได้ไงอ่ะ(ยังไงก็สู้สูสีกับแชมป์อ่ะ) อิอิอิ ดีใจด้วยทุก V เลยนะครับ 8) 8) 8)

ZAJOE7

• **
 ยินดีด้วยจ้าาาา..มีแต่สโมรสรชั้นนำทั้งนั้นเลยยยย

yutyaFC

ยินดีด้วยนะครับ  นับถือ ๆ    ชาบู ชาบู

ต่อเรือซิตี้ (96386)    ผู้ช่วยผู้จัดการ U-21

-  ความสามัคคี คือหนทางสู่ แชมป์โลก -

thun_tepa

• National Team
ยินดี อีโหด ทั้งหลาย

8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

noeiwoon

• 。◕‿◕ღหันมาทำดีเพื่อกุศลในวันหน้ากันเถอะ ღ◕‿◕。
แปะ แปะ แปะ crap crap crap

8) 8) 8) 8) 8)

Tackey Anderssen

• นโยบายปั้นเด็ก
    • Logo team
แจ่มๆ ยินดีครับ
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

korab

• **

ZenitH

ทีมแชมป์แต่ละ V ยินดีด้วยนะครับ ส่วนคนที่แพ้ก็ฤดูกาลหน้าเอาใหม่เนอะ !!! ขอบคุณทุกทีมมากๆครับที่มาสนุกด้วยกัน โอกาสหน้าเอาใหม่นะครับสู้ๆ >>> ทีมแชมป์พวกคุณสุดยอดมากครับ <<<

:( :( :( :( :(

nikojung

ขอบคุณ เืพ่อนๆทุกคนที่ตามเชียร์นะครับ(โดนเฉพาะตาหม่อง ลาโล พี่นัน ตาแชม ) และ ขอบคุณคู่ต่อสู้ทุกท่าน ไม่ว่าจะตาโอซิล หรือคนอื่นๆที่ผมไม่รู้จักชื่อ พวกท่านแต่ละคนเป็นคู่ต่อสู้ที่ทำให้ผมสามารถพัฒนาทีมไปได้อีกขั้น ขอบคุณจริงๆนครับ และขอบคุณ ตาเต๋อที่จัดกิจกรรมดีๆ มาให้ สุดท้ายนี้
---ขอบคุณลูกทีม Notfail ทุกคน ที่สามารถ คว้าแชมได้ แม้มันป็นแชมที่สมมุติขึ้นกันเอง แต่กว่าจะได้มายากลำบากมากมาย ยังไงขอบคุณลูกทีมทุกคนจริงๆที่ทำให้สามารถ คว้าแชม GTC V.3 ได้---
By Tara ,Notfail Fc

Hello

เป็นแชมป์เฉยเลย ฮ่าๆๆๆๆ  ???

THHC !!

นายเอก

ขอขอบคุณทีมผู้จัดทุกท่าน  :(  ที่สละเวลาประกบคู่จัดทำฟอรั่ม โดย V.5 ที่ผมเข้าร่วมมีคุณปามคอยจัดทำข้อมูลให้  :( 8)  ถ้ามี U-18 ผมจะเลือกคุณปามเป็นผู้จัดการทีม   :P
เชลซีทั้งชีวิต !!!!

krajib_ขี้คุก Original

• จงบินให้สูงที่สุดแต่มองทางด้วยจะได้ไม่ชนเครื่องบิน
ยินดีด้วยครับทุกท่าน แต่บอลถ้วย GTC มีอาถรรพย์อยู่ว่า แชมป์กะรองแชมป์จะตกรอบแรกบอลถ้วย ปีที่แล้วตกเรียบ ปีนี้เรามาลุ้นกัน  :P :P :P :P

SoLid_frOg

• Moderator
แจ่มมมมมมมม ยินดีด้วยค้าบ 8)

casnunva

8) 8) 8) สุดยอดทุกทีมเลยคับ  :-[  :-[ อายจังเปนเต็งหนึ่งตกรอบแรก

LnwOzil

• **
ยินดีกับท่านที่ได้แชมป์ด้วย สวดยอดจิงๆ เสียดายจังแพ้ทีมแชมป์ :D :D :D :D

jokeza

ยินดีด้วยครับทุกท่าน แต่บอลถ้วย GTC มีอาถรรพย์อยู่ว่า แชมป์กะรองแชมป์จะตกรอบแรกบอลถ้วย ปีที่แล้วตกเรียบ ปีนี้เรามาลุ้นกัน  :P :P :P :P

ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Don't worry because tomorrow will shine again !!

korab

• **

ไม่นะ  :o