Author Topic: เปิดรับสมัครทีมแข่งขัน U21 CUP'2012 ชิงรางวัล 100G FREE!!! ค่าสมัคร  (Read 12751 times)

Tackey Anderssen

• Legendary Team
  • นโยบายปั้นเด็ก
    • View Profile
    • Logo team
" :) CONGRATULATION!!!!!!!!!

คู่ชิงปีที่แล้ว ThekopThailand VS regtre (แชมป์เก่า)

ตารางการแข่งขัน กรุณาคลิ๊ก------>>>ตารางการแข่งขัน

ใครว่างมาเตะบอลแบบ Knock พื้นกันครับ ลงชื่อไว้เลยครับ เปิดรับทีมที่ว่างเริ่มวัน Find Friendly Match on 20/08/2012 หรือครบทีมแข่ง 16 ทีม แข่ง 4 นัดรู้ผลครับ ชิงแชมป์รางวัล 100G พร้อมถ้วยรางวัลจาก พณ ฯ พิง JJThomson (ขออนุญาตท่านมดตั้มโหลดรูปแบบไฟล์การแข่งขันรอบ knock out นะครับ)  :( ยินดีต้อนรับทุกทีมที่ว่างๆมาครับของรางวัลครั้งนี้ใหญ่จริงๆ
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เริ่มแข่ง   U21 CUP'2011 on 20/08/2012 เชิญจ้าถ้าใครว่าง มีรางวัลน่าลุ้นนะครับ
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
หลังนัดชิงหาทีมแข่งเรื่อยๆ ทีมแชมป์อยู่ป้องกันแชมป์ด้วยนะครับ หุ หุ
กติกาเป็นยังงัยมั่งท่าน ยังไม่รู้เลย ถ้าเสมอ คิดแบบไหน ใครเข้ารอบ บอกที จ้า
กติกาหลัก มีดังต่อไปนี้ครับ 3 ข้อ สั้นๆได้ใจความ 1.ชนะเข้ารอบต่อไป 2.คู่ไหนมีการเสมอตกรอบทั้งคู่ แล้วอีกทีมในสายเดียวกันชนะบาย 3.การแอดไม่จำกัดว่าใครเจ้าบ้าน-ทีมเยือนใครแอดก่อนเป็น เจ้าบ้าน +++การยืนยันการแข่งขันในแต่ละนัดให้ทีมไหนก็ได้ แต่ล่วงหน้าก่อนยิ่งดี ใครยืนยันทีมแข่งลำดับแรกมีสิทธิ์ทุกอย่างในกรณีที่มีการตัดสินเข้ารอบหรือตกรอบ กติกาที่เหลือจากนี้ไม่มีผลใดทั้งสิ้น
กติกาทั่วไป 1. ส่งนักเตะอายุเกิน 21 ปีได้ไม่เกิน 3 คนต่อ 1 แมต ( รวมทั้งหมด ทั้งตัวจริง ตัวสำรอง )
อนุโลมให้ หากนักเตะเจ็บ แล้ว ระบบนำนักเตะเกิน 21 ลงให้อัตโนมัติ  หากเกินกำหนดจะถูกปรับแพ้ 1-0 ครับ ยกเว้นตำแหน่งผู้นักษาประตูไม่จำกัดอายุ
2. ปรับระดับการเข้าปะทะ เป็น เบา  ( เพื่อป้องกันนักเตะบาดเจ็บ ) ใครลืมปรับแพ้ 1-0
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
แข่งขัน U21 CUP'2011 รอบ 16 ทีม แข่งแบบแพ้คัดออก ชิงราง วัล 100G รอทีมเข้าแข่งขันอยู่นะครับ ตรวจผลการจับยัดทีมแข่ง --->ตารางการแข่งขัน
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
โห่...ตั้ง100 ??? เงินกว่าเงินรางวัลในลีคผมอีก
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
« Last Edit: August 06, 2012, 03:44:11 PM by เทพกวนอู »
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

• Logo team
Realliverpool 64492 มือวางอันดับ 1
Philosophy = Balance----->>>Liverpool รับปั้นเด็กทีมชาติไทย
ปรัชญาการเล่นแบบสมดุลจะเป็นกุญแจสำคัญพาทีมประสบความสำเร็จ

• Logo team
นัดชิงหลังจากจบการแข่งขันบอลลีคนัดสุดท้ายพอดีได้ลุ้นอีกรายการ หุ หุ

DCP

• Youth team
  • *
เสียดายจัง :'( อยากลงแข่งด้วยแต่ติดที่ผมมีแข่งวันที่ 19 แล้ว

• Logo team
ฟอรัมเปิดรับทีมแข่งบอลน๊อคพื้นมีทีมแข่งวันจันทร์นี้แล้วจับคู่มาใส่ตารางแข่งได้ครับผมหรือยังไม่มีทีมแข่งผมจับใส่ตารางให้คร๊าบ สนใจเชิญครับ รางวัลเขาใหญ่จริงๆครับ  :'( รีบกันหน่อยครับ เสาร์-ทิตย์ นี้ไม่ว่างเลยไปเที่ยว กลับมาวันทิตย์เย็นสงสัยหาทีมไม่พอแข่งแน่ๆ 555
« Last Edit: September 15, 2011, 03:51:13 PM by Warlord »

casnunva

• All Star Team
แหล่ม :)

DCP

• *
สมัครด้วยคับ  :(DC Politic United  28499 & Lalla United 57514 ////ยังสนใจอยู่ไหมครับ  จะได้จัดแข่งรอบต่อไป ตอบกลับด้วยจ้า
« Last Edit: September 19, 2011, 12:20:23 PM by Warlord »

• Logo team
ตอนนี้เลื่อนมาเป็นรอบ 8 ทีมสุดท้ายแล้วครับ ผมว่างมาจัดแล้ว เริ่มแข่ง   Warlord CUP'2011 on 26/09/2011 เชิญจ้าถ้าใครว่าง มีรางวัลน่าลุ้นนะครับ
« Last Edit: September 19, 2011, 12:27:54 PM by Warlord »

BaDBooK

• National Team
Andaman United (98101)  เล่นด้วยคนคับ ต้องทำยังไงอ่ะ ////ยังสนใจอยู่ไหมครับ  จะได้จัดแข่งรอบต่อไป ตอบกลับด้วยจ้า
« Last Edit: September 19, 2011, 12:20:39 PM by Warlord »

• Logo team
 ;) ยังมีใครสนใจฮะ จะได้จัดต่อเป็นรอบ 8 ทีมแล้วละ ลงชื่อมาเลย ตย.การลงชื่อสมัคร---> Realliverpool 64492
« Last Edit: September 19, 2011, 11:54:28 AM by Warlord »

• Logo team
 mai wai (149087) ลงแล้วครับผม

• Logo team
แอดคู่แข่ง ได้เลยจ้า แอดก่อนมีสิทธิ์ก่อน ;)
« Last Edit: September 19, 2011, 01:10:20 PM by Warlord »

superboo

• *
 :) ขอร่วมด้วยคนครับ ยังเหลือที่ว่างเปล่าครับ
superboo fc (78781)

• Logo team
:) ขอร่วมด้วยคนครับ ยังเหลือที่ว่างเปล่าครับ
superboo fc (78781)
ยังครับผม แอดทีมคู่แข่งได้เลยครับ ทีมท่านแข่งกับ  mai wai (149087) แอดแล้ว ยืนยันได้ที่นี่เลยครับ

โห่...ตั้ง100000 ??? เงินกว่าเงินรางวัลในลีคผมอีก
ครับผม

กติกาเป็นยังงัยมั่งท่าน ยังไม่รู้เลย ถ้าเสมอ คิดแบบไหน ใครเข้ารอบ บอกที จ้า
กติกามีดังต่อไปนี้ครับ 3 ข้อ สั้นๆได้ใจความ 1.ชนะเข้ารอบต่อไป 2.คู่ไหนมีการเสมอตกรอบทั้งคู่ แล้วอีกทีมในสายเดียวกันชนะบาย 3.การแอดไม่จำกัดว่าใครเจ้าบ้าน-ทีมเยือนใครแอดก่อนเป็น เจ้าบ้าน +++การยืนยันการแข่งขันในแต่ละนัดให้ทีมไหนก็ได้ แต่ล่วงหน้าก่อนยิ่งดี ใครยืนยันทีมแข่งลำดับแรกมีสิทธิ์ทุกอย่างในกรณีที่มีการตัดสินเข้ารอบหรือตกรอบ กติกาที่เหลือจากนี้ไม่มีผลใดทั้งสิ้น
« Last Edit: September 19, 2011, 12:48:20 PM by Warlord »

superboo

• *
 :D ขอบคุณครับท่านหลอด  :(

• Logo team
ท่านที่สนใจลงชื่อไว้เลยครับผม ดึกๆผมจะอัพเดททีมแข่งพร้อมประกบคู่อีกที

ZAJOE7

• Professional team
  • **
นัดชิงผมแอดไปแล้วนะคับ..ยืนยันการแข่งขันhttp://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=1928012
« Last Edit: September 26, 2011, 06:29:43 PM by ZAJOE7 »

ratta

• *
ขอแจมด้วยคนครับ Ass,sy fc (89358)

• Logo team
ขอแจมด้วยคนครับ Ass,sy fc (89358)
ท่านแข่งกับ Thekop Thailand 62951

Kon_thai

• **
โห่...ตั้ง100000 ??? เงินกว่าเงินรางวัลในลีคผมอีก

ZAJOE7

• **
กติกามีดังต่อไปนี้ครับ 3 ข้อ สั้นๆได้ใจความ 1.ชนะเข้ารอบต่อไป 2.คู่ไหนมีการเสมอตกรอบทั้งคู่ แล้วอีกทีมในสายเดียวกันชนะบาย 3.การแอดไม่จำกัดว่าใครเจ้าบ้าน-ทีมเยือนใครแอดก่อนเป็น เจ้าบ้าน +++การยืนยันการแข่งขันในแต่ละนัดให้ทีมไหนก็ได้ แต่ล่วงหน้าก่อนยิ่งดี ใครยืนยันทีมแข่งลำดับแรกมีสิทธิ์ทุกอย่างในกรณีที่มีการตัดสินเข้ารอบหรือตกรอบ กติกาที่เหลือจากนี้ไม่มีผลใดทั้งสิ้น
« Last Edit: September 19, 2011, 01:09:06 PM by Warlord »

power renger

• *
ขอชิงเงินแสนด้วยคนท่าน power ranger(52055) 8)

paisan

• *
ขามป้อม city. (105361) ขอร่วมด้วยคนครับ
คู่แข่งของท่านนะครับ
ขอชิงเงินแสนด้วยคนท่าน power ranger(52055) 8)
จัดไปครับแล้วยืนยันการแข่งด้วยครับผม
« Last Edit: September 19, 2011, 12:50:30 PM by Warlord »

• Logo team
 :( ครบละจ้า ท่านที่สนใจแต่มาสมัครไม่ทัน ยังมีอีกปีหน้านะครับและจะเพิ่มรางวัลให้สูงขึ้นทุกปี

superboo

• *
 8) ยืนยันการแข่งขันครับ
26/09/2011 (07:00 UTC)  superboo fc vs   mai wai    Friendly Match