Author Topic: บอร์ดรายงานตัวการแข่งขันมินิลีก นัดที่ 1 รอบคัดเลือก  (Read 6447 times)

Tamagod Mod ในตำนาน

• Legendary Team
  • งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
    • View Profile
https://spreadsheets.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Att1ipvVlhRzdEU3RldsV20zMWNYMUdQRWpVaUJlX0E&hl=th&pli=1#gid=2 ตารางแข่ง
กติกาการรายงานตัว
1.ฝ่ายไหน add ก่อนก็ได้ และจะได้สิทธิเลือกเป็นเจ้าบ้านก่อน โดยเข้ามารายงานตัวกับบอร์ดนี้ด้วยประโยคที่ว่า
   ทีมผมได้แอ้ดทีมคู่แข่งแล้ว รอการตอบรับ ถือเป็นอันจบสำหรับผู้แอ้ดก่อน
2.ทีมที่ตอบรับแอ้ดการแข่งขัน ให้ก้อบ address หน้าจอการแข่งขัน (หน้าจอแข่งหรือก่อนแข่งใช้อันเดีวกัน มันจะเปลี่ยนเองเมื่อมันแข่ง) มาโพสต์ที่บอร์ดนี้
   จะได้ถือว่าผู้รับแอ้ดรายงานเสร็จสิ้น

ตอบคำถาม
1.บางท่านถามว่า สัปดาห์นี้ไม่มีแข่งจะทำยังไง ได้คะแนนหรือไม่
  ตอบ ไม่ได้คะแนนครับ เนื่องจาก การประกบคู่ใน 1 สัปดาห์จะมีทีมที่ไม่ได้แข่ง 1 ทีม สามารถไปหากระชับมิตรก่อนได้ แต่ไม่ต้องเป็นห่วง รอบคัดเลือกนี้ ทุกทีมจะได้แข่ง 4 นัดเท่ากันหมด
         ยกเว้นกลุ่มที่มี 4 ทีม จะได้แข่ง 3 นัดเท่านั้น
2.มีคนถามว่าบางทีมทำไมได้เป็นเจ้าบ้านทุกนัด
  ตอบ จากที่ดูตามตาราง ผมประกบคู่ให้ดูเฉยๆ แต่มินิีลีกมีความพิเศษกว่ากิจกรรมอื่นๆตรงที่ ใครแอ้ดก่อน ได้เลือกเป็นเจ้าบ้านก่อน ดังนั้น ใครเร็วกว่าได้เปรียบไป
3.บางคนถามว่า สัปดาห์หน้าแอ้ดกระชับมิตรไม่ได้แล้ว จะแข่งได้เหรอ
  ตอบ จากที่ผมแจ้งไว้แล้วว่า ผมจะรับสมัครเฉพาะทีมที่ไม่ได้แข่งบอลถ้วยเท่านั้น จากที่หลายท่านถามมาว่าแอ้ดไม่ได้ หรือ ต้องเตะบอลถ้วย ถือว่าท่านต้องสละสิทธิไปโดยปริยาย
  ดังนั้น บางทีมไม่สามารถ add เพื่อนๆที่เตะบอลถ้วยได้ แค่้มารายงานตัว ก็จะให้ชนะบาย ในสกอร์ 2-0 ครับ
« Last Edit: July 05, 2011, 01:38:16 AM by Tamagod CEO Of Mini League »

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย

saksitwat

• Youth team
  • *
  • SAKSIT FC. Shopping Center
กลุ่ม A นัดที่1 

SAKSIT 83657  VS.   FC INK 87741

ไม่สามารถ Add ได้เนี่องจาก  FC INK 87741  *** ติดบอลถ้วบ คร้าบบบบบบบบบ ****  ;D ;D ;D
C:\Documents and Settings\saksit.temp\Desktop\LOGO.JPG

wood028

• *
กลุ่ม E
นัดที่1

รถม้าศึก  108038  VS.  THE_WINNER 112726

Add ไม่ได้เนี่องจาก  THE_WINNER 112726
 ติดแข่งบอลถ้วบ ครับ
;)

ClubDanger

• National Team
กลุ่ม B

นัดที่ 1

Club Danger 115055   VS   kad@aun. fc 94068

Club Danger  Add ไปแล้ว  รอการตอบรับจากทีมเยือนครับ

aun1234

• *

- -

aun1234<<----------อย่าลืมก๊อบ ID การแข่งขันด้วยนะครับ

o[]o Pa'Ran

• Professional team
  • **
กลุ่ม C นัดที่1
M.United 50823  VS.  PR Utd 88070

ทีม PR Utd 88070 Add เข้าไปแล้ว แต่ไม่สามารถ Add ได้เนี่องจาก  M.United 50823  *** ติดบอลถ้วย ครับ****

o[]o Pa'Ran

• **
https://spreadsheets.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Att1ipvVlhRzdEU3RldsV20zMWNYMUdQRWpVaUJlX0E&hl=th&pli=1#gid=2 ตารางแข่ง
กติกาการรายงานตัว
1.ฝ่ายไหน add ก่อนก็ได้ และจะได้สิทธิเลือกเป็นเจ้าบ้านก่อน โดยเข้ามารายงานตัวกับบอร์ดนี้ด้วยประโยคที่ว่า
   ทีมผมได้แอ้ดทีมคู่แข่งแล้ว รอการตอบรับ ถือเป็นอันจบสำหรับผู้แอ้ดก่อน
2.ทีมที่ตอบรับแอ้ดการแข่งขัน ให้ก้อบ address หน้าจอการแข่งขัน (หน้าจอแข่งหรือก่อนแข่งใช้อันเดีวกัน มันจะเปลี่ยนเองเมื่อมันแข่ง) มาโพสต์ที่บอร์ดนี้
   จะได้ถือว่าผู้รับแอ้ดรายงานเสร็จสิ้น

ตอบคำถาม
1.บางท่านถามว่า สัปดาห์นี้ไม่มีแข่งจะทำยังไง ได้คะแนนหรือไม่
  ตอบ ไม่ได้คะแนนครับ เนื่องจาก การประกบคู่ใน 1 สัปดาห์จะมีทีมที่ไม่ได้แข่ง 1 ทีม สามารถไปหากระชับมิตรก่อนได้ แต่ไม่ต้องเป็นห่วง รอบคัดเลือกนี้ ทุกทีมจะได้แข่ง 4 นัดเท่ากันหมด
         ยกเว้นกลุ่มที่มี 4 ทีม จะได้แข่ง 3 นัดเท่านั้น
2.มีคนถามว่าบางทีมทำไมได้เป็นเจ้าบ้านทุกนัด
  ตอบ จากที่ดูตามตาราง ผมประกบคู่ให้ดูเฉยๆ แต่มินิีลีกมีความพิเศษกว่ากิจกรรมอื่นๆตรงที่ ใครแอ้ดก่อน ได้เลือกเป็นเจ้าบ้านก่อน ดังนั้น ใครเร็วกว่าได้เปรียบไป
3.บางคนถามว่า สัปดาห์หน้าแอ้ดกระชับมิตรไม่ได้แล้ว จะแข่งได้เหรอ
  ตอบ จากที่ผมแจ้งไว้แล้วว่า ผมจะรับสมัครเฉพาะทีมที่ไม่ได้แข่งบอลถ้วยเท่านั้น จากที่หลายท่านถามมาว่าแอ้ดไม่ได้ หรือ ต้องเตะบอลถ้วย ถือว่าท่านต้องสละสิทธิไปโดยปริยาย
  ดังนั้น บางทีมไม่สามารถ add เพื่อนๆที่เตะบอลถ้วยได้ แค่้มารายงานตัว ก็จะให้ชนะบาย ในสกอร์ 2-0 ครับ

ถ้าทีมที่แข่งติดบอลถ้วย อีกทีมได้ชนะบาย  ฉะนั้นแล้ว สามารถกระชับมิตรได้ตามปกติใช่ไหมครับ

Thang

ของผมสาย C หนองบัวลำภู เอฟซี เจอ อีซูซุคลับ เอฟซี ในนัดแรก แล้วต่างคนต่างมีเตะบอลถ้วยด้วยกันทั้งคู่ ต่างคนต่างแอดไม่ได้ แล้วยังงี้ ถือว่าใครชนะละครับท่าน

Jackpot

• New Jackpot, New Journey
    • Jackpot Club
ของผมสาย C หนองบัวลำภู เอฟซี เจอ อีซูซุคลับ เอฟซี ในนัดแรก แล้วต่างคนต่างมีเตะบอลถ้วยด้วยกันทั้งคู่ ต่างคนต่างแอดไม่ได้ แล้วยังงี้ ถือว่าใครชนะละครับท่าน
จับแพ้ทั้งคู่สิครับ ก็ได้คนละ 0 คะแนน ลูกได้เสีย ก็ติดลบ 2 ไป

saksitwat

• *
  • SAKSIT FC. Shopping Center
ถ้าชนะบาย แล้ว เพราะคู่เเข่งติดบอลถ้วย // ไปกระชับทีมอื่นแทนได้เลยมั้ย  :P :P
C:\Documents and Settings\saksit.temp\Desktop\LOGO.JPG

ClubDanger

กลุ่ม B

Club Danger   VS   kad@aun. fc

ID การแข่งขัน : 1892544

วันที่ : 11/07/2011 (07:00 UTC)

สถานที่ : Club Danger Stadium   

maxneverdie

• *
อยากทราบว่าเวลาแอดเพื่อเเข่งมินิลีกทำไงอ่ะค่ะ รบกวนผู้รู้ช่วยบอกด้วยนะ :-\

gumansui

• All Star Team
อยากทราบว่าเวลาแอดเพื่อเเข่งมินิลีกทำไงอ่ะค่ะ รบกวนผู้รู้ช่วยบอกด้วยนะ :-\

ก็ถ้าเป็นฝ่ายแอด ก็แอดไปทีมคู่แข่ง (ทำเหมือนแอดกระชับมิตรครับ) แล้วมารายงานบอดนี้เลย
ส่วน ถ้าเป็นฝ่ายรับแอดก็รับแอดแล้วก็นำลิงค์แมทของท่านที่จะแข่งมารายงานที่นี่ครับ เช่น http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=1331370 (ตัวอย่างนะครับ)

Maruk

• *
Mini league กลุ่มH
 ทีมGrandeur(109344) จับคู่กับทีม Fantasy united (83735)
จะพบกันวันที่18/07/54
ทีมFantasy united(109344)ติดเตะบอลถ้วยครับ

- -

Mini league กลุ่ม D
pangFC 85876 VS Max Neverdie 94809
นัดที่ 2 จะพบกันวันที่18/07/54
Max Neverdie 94809 ติดเตะบอลถ้วยครับ

o[]o Pa'Ran

• **
กลุ่ม C นัดที่2
ISUZUCLUB F.C. 87748  VS.  PR Utd 88070

ทีม PR Utd 88070 Add เข้าไปแล้ว แต่ไม่สามารถ Add ได้เนี่องจาก ISUZUCLUB F.C. 87748  ติดบอลถ้วย ครับ***

- -

ลีค D มีผมทีมเดียวไม่ได้เตะบอลถ้วยเพราะผลงานฤดูกาลที่แล้วสุดห่วย สาธุ....ขอให้ทุกทีมที่อยู่ลีคผมชนะอีก 3 week ครับ ;D

Garfew

• *
chponl 76188 VS Nongbua lamphu FC 84029

chponl รายงานตัว แต่แอดไม่ได้เพราะ Nongbua lamphu FC 84029 ติดบอลถ้วย

ClubDanger

กลุ่ม B

Club Danger   VS   kad@aun. fc

ID การแข่งขัน : 1892544

วันที่ : 11/07/2011 (07:00 UTC)

สถานที่ : Club Danger Stadium   

รายงานผลครับ.....

http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=1892544

ClubDanger

สัปดาหน้า  ผมไม่มีแมต  กระชับมิตรได้เลยป่าวครับ

rattanapop

• *
นัดที่ 2 วันที่ 18/7/54
ไม่สามารถ Add ทีมคู่แข่งได้
คู่ระหว่าง   Tonsak FC VS FC INK

Garfew

• *
ถ้าทีมคู่แข่งติดบอลถ้วยเรากระชับมิตรกับทีมอื่นเลยได้ป่ะ ?

- -

น่าจะได้นะครับเพราะผมก็ไปกระชับมิตรทีมอื่นแล้วครับ