Author Topic: รูปเตรียมทำโลโก้ ส่วนตัวๆๆ  (Read 46047 times)

คuไม่มีดี

• Legendary Team
    • View Profile
:)  ทำรูปเเรด ให้ ตาคียอง สักอัน นะ ตา อันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รูปเเรด รูปเดิม อ่ะ

จะทำให้ตาคียองนี่แรดอย่างเดียวไม่ได้นะ 

ต้อง แร๊ดแรด

Thang

• National Team
ท่าน เจเจ รบกวนอีกรูปนะ อยากได้ทรงเหมือนท่านเต๋อนะสามเหลี่ยม โทนสี ดำ.แดงและเทา ตัวหนังสือแนวๆๆแบบนั้นแหละคร้าาบ ใส่รูปไก่ที่แนบมานะคร้าาบ  ///// ขออีกรูปทีคร้าาาาบ  //  รอหน่อยนะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อย ว่างเลยๆๆๆ ตาthang
« Last Edit: June 21, 2011, 12:26:33 PM by jjrhomson »

UnterTK

• Youth team
  • *
:)  ทำรูปเเรด ให้ ตาคียอง สักอัน นะ ตา อันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รูปเเรด รูปเดิม อ่ะ

รูปต้นฉบับไม่ค่อยเวิร์คเลยอ่ะตาเจเจ ผมเลยเอาแบบใกล้เคียงมา ถ้าตาคียองไม่ชอบก็อไม่เป็นครับ แต่ทำมาจากใจ ให้ตาคียองเพราะเจเจครับ  :)
« Last Edit: June 19, 2011, 07:09:41 AM by UnterTK »

chakeenun

:o :o :oแรดบิน สุดยอดดดดดดดดดดดด  กด like   ///  เอิ้กๆ สมใจ คียอง 5555555555555555555  ขอบคุณท่าน อันเตอร์!!!!!!!
« Last Edit: June 21, 2011, 12:27:26 PM by jjrhomson »

Tin'ni

• *

rastababy

อยากได้ อยากได้  /// ครับ ผมได้รับ อีเมลล์ ท่าน เเล้วๆ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างเลยๆ เดี่ยว จะให้ ท่าน อันเตอร์  ช่วยทำให้ก่อนนะ คับๆๆๆ    :) :) :) ว่าเเต่ท่าน ส่งเมลล์จากไหนคับ ทำไมไปเข้า hotmail  ผมได้
« Last Edit: June 21, 2011, 12:25:30 PM by jjrhomson »

GKO TOP UP

• เติมเงินกับเราที่นี่
unter  ขอเเรงหน่อยครับๆ ท่านๆๆ   

rastababy

ครับๆคือผมอยากได้โลโก้บ้างอ่ะครับ รบกวนท่านทำให้ผมซักอันได้ไหมครับ
ขอแนวแร้กเก้ สีสันไม่ต้องฉุดฉาด(คงเอกลัษณ์สีเขียว เหลืง แดง)
ชื่อทีมขอเป็น KRastaFC (ตัวหนัวสือตัวเล็ก-ใหญ่ ตามที่ผมเขียนครับ)

ปล.จะออกมาแบบไหนก็ได้ครับ(วงกลม วงรี สี่เหลี่ยม ห้าเหลี่ยมแล้วแต่ท่านละกันครับ ขอออกมาสวยก็พอละครับ ไม่รู้ว่ารบกวนท่านมากไปไหมนะครับ อิอิ) คือผมทำไม่เป็นจริงๆ

***รบกวนขอส่งทางPMนะครับ หรือมีอะไรติดต่อขอทางPMเช่นกันครับ ยังไงผมก็ขอขอบคุณท่านไว้ล่วงหน้าครับ
ระบบใหม่ GKO เเบบเติมเงิน

rastababy

unter  ขอเเรงหน่อยครับๆ ท่านๆๆ   

rastababy

ครับๆคือผมอยากได้โลโก้บ้างอ่ะครับ รบกวนท่านทำให้ผมซักอันได้ไหมครับ
ขอแนวแร้กเก้ สีสันไม่ต้องฉุดฉาด(คงเอกลัษณ์สีเขียว เหลืง แดง)
ชื่อทีมขอเป็น KRastaFC (ตัวหนัวสือตัวเล็ก-ใหญ่ ตามที่ผมเขียนครับ)

ปล.จะออกมาแบบไหนก็ได้ครับ(วงกลม วงรี สี่เหลี่ยม ห้าเหลี่ยมแล้วแต่ท่านละกันครับ ขอออกมาสวยก็พอละครับ ไม่รู้ว่ารบกวนท่านมากไปไหมนะครับ อิอิ) คือผมทำไม่เป็นจริงๆ

***รบกวนขอส่งทางPMนะครับ หรือมีอะไรติดต่อขอทางPMเช่นกันครับ ยังไงผมก็ขอขอบคุณท่านไว้ล่วงหน้าครับ

รบกวนด้วยครับ

งงเหมือนกันครับว่าไปโผล่ที่hotmailได้ไง

Hello

• All Star Team
อยากไ้ด้มั่งอะ  :D :D

ทำเองทีไรไม่เคยสวย  >:( >:( >:(

THHC !!

chakeenun

:o :oแกขี้มือห่วยนะดิ ฟีโน่

UnterTK

• *
ตอนนี้ติดของตาเต๋อยู่ ถ้าว่างยังไง จะทำให้นะครับ
เอาเป็นวันอาทิตย์นี้ละกัน ถ้าทำให้ท่านก่อนเด๋วตาเต๋น้อยใจอ่ะ   :(

toteaza

• *
อ๊ากกกก ยังมะลืมผมชิมิ  :D :D ขอก่อนวันเสาร์ได้มะครับ ท่านอัน หลังจากวันนั่นไป คงเอารูปลงมะได้แล้ว ขอบคุณครับ  :( :( :(

rastababy

ตอนนี้ติดของตาเต๋อยู่ ถ้าว่างยังไง จะทำให้นะครับ
เอาเป็นวันอาทิตย์นี้ละกัน ถ้าทำให้ท่านก่อนเด๋วตาเต๋น้อยใจอ่ะ   :(

ยังไงก็ขอขอบใจท่านมากๆครับ
รอดูผลงานอยู่ครับ

UnterTK

• *
อ๊ากกกก ยังมะลืมผมชิมิ  :D :D ขอก่อนวันเสาร์ได้มะครับ ท่านอัน หลังจากวันนั่นไป คงเอารูปลงมะได้แล้ว ขอบคุณครับ  :( :( :(

อ้าวทำไมอ่ะ ตาเต๋ ไมหลังวันเสาร์เอารูปลงไม่ได้อ่ะ  ???

ผมว่างวันอาทิตย์วันเดียวเอง T T

toteaza

• *
กำ เยย ผมกลับบ้านอะ ตาอัน แล้วที่ร้านเน็ตมันล๊อกไว้อะ ว่าห้ามก๊อปมาลงเครื่อง ฮือ ๆ ไม่ว่างไม่เปงรัยครับ  :(

300ขุนศึก

• ::เป้าหมาย มีไว้พุ่งชน::
300ขุนศึก + สเปอร์ + Ferrari

ขอบคุณ + Thank you + ออรกุน

!!!300ขุนศึก อยู่ที่ใจ อยู่ที่ทีม!!!

Hello

• All Star Team
:o :oแกขี้มือห่วยนะดิ ฟีโน่

??? ??? ??? ??? ???

THHC !!

UnterTK

• *

ตาเต๋ ที่จริงผมยังไม่ค่อยพอใจงานเท่าไหร่นะ แต่พอดีวันนี้หัวไม่ค่อยแล่นอ่ะ แล้วผมจะแก้ให้ใหม่นะ  :D
« Last Edit: June 22, 2011, 05:59:26 PM by UnterTK »

UnterTK

• *
300ขุนศึก + สเปอร์ + Ferrari

ขอบคุณ + Thank you + ออรกุน

พอได้ป่ะ ท่านขุน  :)
« Last Edit: June 22, 2011, 06:45:43 PM by UnterTK »

UnterTK

• *

หวังว่าจะชอบนะครับ  :)

chakeenun

:o :o คนทำ เทพชัดๆๆๆๆ  ทำป้าย  ปิดปรับปรุง         ให้หน่อยดิท่าน พื้นสีเหลืองนะ

ClubDanger

ถ้าเกิดว่างๆ ทำโลโก้ให้ผมซักอันนะครับ

พึ่งหัดเล่น ยังไม่มีโลโก้กะเค้าเลย

อยากให้มีคำว่า Club Danger  และก็  11/06/211

UnterTK

• *
:o :o คนทำ เทพชัดๆๆๆๆ  ทำป้าย  ปิดปรับปรุง         ให้หน่อยดิท่าน พื้นสีเหลืองนะ

ตาคียองจะเอาไปทำมาาาายยยยยยยยยยย

rastababy

หวังว่าจะชอบนะครับ  :)

บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดมากๆครับท่านพี่  8)
ข้าน้อยขอคาราวะกับน้ำใจของท่านครั้งนี้มากๆครับ

UnterTK

• *
ถ้าเกิดว่างๆ ทำโลโก้ให้ผมซักอันนะครับ

พึ่งหัดเล่น ยังไม่มีโลโก้กะเค้าเลย

อยากให้มีคำว่า Club Danger  และก็  11/06/211

พอดีคืนนี้ง่วงแล้วอ่ะครับ  :(
ขอเป็นรอบหน้านะท่าน ^^