Author Topic: ไม่เห็นแข่งไรเลยคับ  (Read 1598 times)

napat000

• Youth team
  • *
    • View Profile
ไม่เห็นแข่งไรเลยคับ
« on: February 11, 2011, 04:43:34 PM »
1. สมัคร แล้ว เล่น ไงอะคับ
2.ทำไมไม่เห็นทีม แข่งละคับ
3.ไม่เห็นมีลีคอยู่เลยคับ
4.แล้วเวลาแข่งต้องออนไหมคับ

ช่วยตอบทีนะคับ  :D :D :D

Tamagod Mod ในตำนาน

• Legendary Team
  • งมเข็มในมหาสมุทร ง่ายกว่าหาสาวบริสุทธิ์ในมหาลัย
    • View Profile
Re: ไม่เห็นแข่งไรเลยคับ
« Reply #1 on: February 11, 2011, 05:00:44 PM »
1. ปรับทีมรอ โดยสามารถลองเข้าไปเล่นเมนูซ้ายมือทั้งหมด (สมัครใหม่ยังไงต้องปรับทีมทั้งหมด) จะได้ทราบเมนูทั้งหมดด้วย
2. ที่ไม่เห็นทีม เพราะ admin ยังไมได้จัดลีกให้ ต้องรอเขาจัดให้ครับ ประมาณ 1 วันครับ (ต้อง active mail ก่อนนะครับ)
3. สืบเนื่องจากข้อ 2 ครับ จัดให้แล้วจะเห็นเอง
4. เวลาแข่งมีจันทร์ (บอลถ้วย หากตกรอบ กระชับมิตรแทน) พุธ เสาร์ บอลลีก แข่ง 14.00น.ประเทศไทย ไม่จำเป็นต้องออนก็ได้ครับมันแข่งเอง แต่เพื่อนๆชอบมาดูตอนแข่ง เร้าใจดีครับ แข่ง 90 นาที จริงๆ ไม่มีพัก (ปรับตัวได้ก่อนแข่ง 1 ชั่วโมง) ระหว่่างแข่งไม่สามารถเปลี่ยนตัวได้

สู้ได้ก็ต้องสู้ 
สู้ไม่ได้ก็ต้องรับ
รับไม่ได้ก็ต้องถอย
ถอยไม่ได้ก็ต้องอ่อนน้อม
อ่อนน้อมไม่ได้ก็บุกเข้าหนักแมร่งเลย