Author Topic: [CUP] เฮฮาประสาพี่น้องคัพ ครั้งที่ 6 (เปิดรับสมัคร เฮฮาฯ คัพ ครั้งที่ 7!!)  (Read 28404 times)

Lost ME

• Legendary Team
    • View Profile
อัพเดทเพิ่งเสร็จ แอดแมชกันไวมาก^^

GillBate

• National Team
นัดต่อไปเจอเคนายเว้ยเฮ้ย ฮิ้วววว

ousmal

• All Star Team

BirthSuper4

• Youth team
  • *
นัดที่สาม *ROCK & ROLL*   vs เสรีไทย ยูไนเต็ด   

เจอทีมนี้พร้อมเข้าบอลหนักครับ

http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=6779981

:P :P :P

ผมบอกเด็กๆแล้วครับ นัดนี้ให้พกมีด ปืน ลงสนามด้วย  :P :P :P

ousmal

นัดที่สาม *ROCK & ROLL*   vs เสรีไทย ยูไนเต็ด   

เจอทีมนี้พร้อมเข้าบอลหนักครับ

http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=6779981

:P :P :P

ผมบอกเด็กๆแล้วครับ นัดนี้ให้พกมีด ปืน ลงสนามด้วย  :P :P :P

สตั๊คใบมีดเนียนกว่านะท่านเบิร์ธ

Lost ME

Updated ผลการแข่งขันนัด3 และตารางคะแนนแบ่งกลุ่ม

แอดแมชแข่งนัดที่ 4 ต่อได้เลยครับ^^

bobbesun

• *
คุณ ชาม ผู้จัดการทีม เชอร์รีบอย 
บอลนัดที่สี่ สนามบ้านผมได้เงินมากกว่า
เล่นบ้านดีไหมครับ

ลีก G

B.13

• *
 :-\cup...เฮฮา  ss.นี้เงียบจัง :D :D

เอ็นม่า

• National Team
*ROCK & ROLL*   vs ทำไมต้องแกล้งกัน FC    

http://www.gokickoff.com/team_match_detail.php?match_id=6781921

นัดทดลองแผนเอนจิ้นใหม่  ::) ::) ::)
ROCK & ROLL - เวลาปั้น ต้องปั้นอย่างมีสเต็ป .. เวลาแพ้  ต้องแพ้อย่างมีสไตล์

Lost ME

แมชสุดท้ายรอบแบ่งกลุ่ม จะเตะวันพุธ

ต้องรีบแอดกันหน่อยนะครับ

ousmal

Lost ME

ผลประกบคู่ รอบ Knock Out มาแล้วนะครับ

คลิกที่นี่

สำหรับทีมที่ไม่ได้ผ่านเข้ารอบ ทางทีมงานต้องขอขอบคุณ ทุกทีมที่ได้เข้าร่วมสนุกกับคลับเฮฮาในครั้งนี้

หากมีข้อผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

หวังว่าจัดครั้งหน้า ท่านจะได้ร่วมสนุกแบบครั้งนี้อีก

ปล. ท่านที่สนใจจะเข้าร่วมครั้งต่อไป ลงชื่อไว้ในกระทู้ ต่อจากเม้นท์ นี้ได้เลยนะครับ

8thfloor

• *
เสียดายจัง อดทดสอบฝีเท้ากับทีมเก่งๆ รอบน็อคเอ้าท์เลย แพ้ลูกได้เสียไปลูกเดียวเอง  :-X

Tortle Impetuously

• Professional team
  • **
ขอบคุณครับที่ได้มีส่วนร่วม จากการแข่งถ้วยเฮฮาครั้งนี้ทำให้เด็กๆพัฒนาขึ้นมาบ้างแล้วจัดครั้งหน้าจะพาเด็กๆกลับมา(ให้ยำ)แข่งที่นี้อีกครับ 8) 8) 8) :-*

ousmal

ningnongtks

• *
  คู่  PB-FC (83342)     VS   THAKASEM SK (176810) 

PB-FC (83342)  ไปแข่งกับทีมอื่นแล้วน่ะครับ     

ให้ทำยังไงครับ

Lost ME

คู่  PB-FC (83342)     VS   THAKASEM SK (176810) 

PB-FC (83342)  ไปแข่งกับทีมอื่นแล้วน่ะครับ     

ให้ทำยังไงครับ

อ้างถึง กฎ กติกา การแข่งขัน ข้อที่ 3 ทีม THAKASEM SK จะชนะ 3-0 ครับ

รอแอดคู่แข่ง รอบรอง ถ้วยเล็ก ในวันจันทร์

ส่วนวันเสาร์หาแข่งกระชับกับทีมอื่นได้เลยครับ

probird

• *
ขอโทษด้วยครับทีม THAKASEM SK นึกว่าผมตกรอบไปแล้ว เลยหากระชับมิตร ขอให้ได้แชมป์เลยนะครับ ^____^